ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Toàn quốc: - Áo Gió, Khoác, Len, Áo Giữ Nhiệt. Quần Legging, Áo Sơ Mi, Quần Âu Dành Cho Nam Và Nữ- Hàng Cao Câp |

Toàn quốc: - Áo Gió, Khoác, Len, Áo Giữ Nhiệt. Quần Legging, Áo Sơ Mi, Quần Âu Dành Cho Nam Và Nữ- Hàng Cao Câp |

cutitngoan
XIN CHÀO CẢ NHÀ!
E gia nhập diễn đàn cũng đã 4 năm và đóng góp cũng ko nhỏ, chắc cũng rất nhiều mẹ mua hàng nhà e rồi. Hàng mới, hàng thanh lý , tặng đồ đủ cả. Nay e lại tái xuất để mang lại những sản phẩm tốt, đẹp cho cả gia đình.
Năm 2015 e đã bán quần áo trên này và được rất nhiều mẹ ủng hộ. Thời gian sau vì 1 số lý do nên tạm ngừng bán trên diễn đàn vì sợ chăm sóc ko tốt. Năm nay e sẽ khởi động lại phục vụ tốt hơn.
Lưu ý mn cần món gì thì cho e xin chiều cao và cân nặng để e tư vấn size chuẩn vì đôi khi forrm dáng mỗi mẫu lại khác nhau, và hàng xuất dư size cũng to hơn size vn m
Ah nhà e cái gì cũng có nhé, vấn đề là e có time để chup up lên ko ạ. Nên nếu ai cần cái gì cứ hỏi e phục vụ a-z luôn nè. Qua fb e ngó nhé
https://www.facebook.com/tuoi.thanhtuoi.1

Rất nhiều mẫu mã, hàng xuất dư hàn, nhật có, hàng nối chuyền, hàng quảng châu, made in Vietnam, sài gòn...mẫu nào thế nào e sẽ miêu tả chi tiết về nguồn gốc cũng như chất liệu. Mẫu tự chụp, đường kim mũi chỉ rất đẹp chứ ko phải hàng chợ nhé. Mn đừng thấy rẻ mà lo lắng về chất lượng. Và nhà m luôn đặt chất lượng lên hàng đầu, chưa khách nào nhận hàng mà ko ưng ý, vì hàng bên ngoài luôn đẹp hơn hình m chụp

Trên thị trường có rất nhiều mẫu giống nhau, cùng hình ảnh nhưng chất lượng khác nhau. Nhà e luôn tự tin về chất lượng, quan trọng là khách mua về rất ưng và còn mua thêm. Nhận hàng ko đúng hình ảnh, chất lượng khách được quyền trả nhé.
Bộ mặc nhà Pizama thu đông nữ cotton cao cấp cực đẹp nhé cả nhà!
Chị em mới sinh xong mặc cũng rất tiện lợi khi cho con ti.
Chất cotton dày dặn, hoa văn màu sắc nhã nhặn, dáng mở cúc năng động trẻ trung
Hãng Lansend may nối chuyền chuẩn chỉ, rất đẹp
Size M L xl cho người từ 45-65kg OK
Giá lẻ: 250k/bộ
#bộ_pizama
LH 0978316136[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
Bộ cotton nữ thu đông hàng cao cấp chất đẹp nhé cả nhà
Kiểu dáng trẻ trung xinh yêu lắm ạ, rất dễ mặc
Màu sắc cũng yêu
Đủ Size M L xl cho người từ 45-65kg OK nha
Đẹp lắm, cotton 100% êm mềm nhẹ, không bai xù....
Hàng Lendsead xuất hàn nha
Giá lẻ: 250k/ bộ
#bộ_thu_đông_nữ[​IMG]
Bộ thể thao này đang hot hit nên e lại rước cho chị em đây. Đảm bảo đẹp lung linh luôn.
Bộ thể thao nữ chất Umy cực đẹp này cả nhà
Xinh yêu khỏe khoắn và thời trang
Size M L từ 45-60kg OK
Giá ưu đãi 330k/ bộ[​IMG] [​IMG]

Chiếc áo đa năng này mùa hè thì chống nắng, còn mùa đông thì mặc thành áo khoác nhẹ trong những ngày se lạnh cũng rất thích hợp, lại phong cách nữa
Hàng xuất 1 đi ko trở lại, ai ưng là phải nhích luôn , kẻo hết lại tiếc hùi hụi ấy
Ai dùng hãng này biết rồi đấy, cotton siêu nhẹ, siêu mát.
Giá hàng xuất on wed thì cao. chứ m bán thì rẻ hơn hàng chợ, giá rất dễ chịu, chỉ 120k/ áo
Cam kết chuẩn xịn
0978316136
ÁO GIÓ NỮ UNI - ĐẸP LONG LANH CHỌN NHANH KẺO HẾT! [​IMG][​IMG][​IMG]
[​IMG]♥️ Dễ mặc và gọn nhẹ, phù hợp mọi vóc dáng của chị em, luôn cháy hàng vì chất đẹp giá tốt.Chỉ có ưng và rất ưng trở lên thôi! [​IMG]
[​IMG]❤️ Áo gió 2 lớp lót lưới hàng cao cấp chất mềm mại, may chuẩn chỉ kỹ lưỡng. Gió mềm mại ko sột soạt.

Kiểu dáng trẻ trung, thời trang. Thích hợp làm áo khoác nhẹ, khoác gió, chắn bụi, đi dưới trời mưa nhỏ...
Túi có khoá kéo. Mũ áo thiết kế bo chun tránh gió lùa.
[​IMG]♥️ Giá lẻ: 300k/c. Ưu đãi đầu mùa tính giá #240k/c. Chị em lưu ý chọn nhanh kẻo hết Size số màu sắc và vì mã này bán rất nhanh hết, em thật luôn!

Size S M L cho người từ 45-65kg.
[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Với thời tiết ẩm ương mưa nắng thất thường thế này thì chiếc áo gió quả lag vật bất li thân: gọn nhẹ, tiện lợi, bảo vệ b khỏi ướt khi trời mưa nữa.
Khách nhà e quen với việc e chụp hình xấu rồi sao ấy, cứ thấy hình long lanh tí là lại hỏi hình thật đâu. Đấy cứ nhận sp đẹp hơn hình mới thích cơ. Cũng như mã áo gió xuất Hàn này ai nhận cũng ưng, lại còn rủ chị em cơ quan mua thêm nữa chứ, chẳng thế mà hàng đi vèo vèo và bên nhà các cũng báo thiếu màu thiếu size rồi đó, thế mới thấy độ hot của e ấy, hihi
Áo gió nữ này đẹp mê lắm luôn ấy, long lanh, trẻ trung, màu cũng sắc nét.......
Hai lớp nhé cả nhà, mà giá cũng yêu, chỉ 230k/ áo thôi ạ
Hàng xuất Hàn dư nối chuyền, hãng Lendsead CHỐNG THẤM NƯỚC NHÉ CẢ NHÀ ƠI, xịn đẹp lắm ấy
Màu nó quả là khiến người ta không thể ngoảnh mặt làm ngơ được
Đầu mùa đủ Size ấy cả nhà, mà dự là hot lắm, nhanh hết là cái chắc, vừa đẹp vừa rẻ.
#áo_gió_nữ
Shopee.vn/mevabe_86[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
Phao nữ Uni đẹp long lanh, mềm mịn xịn đẹp .... Chỉ có điều giá chát phết. Hàng đầu mùa, ai không ngại giá, ai chăm săn hàng đẹp, thích đồ mềm mại ngon ngọt nước đầu thì báo màu Size để mai em gọi luôn, hàng này em sờ rồi phê lắm, cơ mà đắt đỏ nên chưa đủ sức ôm, đánh tỉa thôi, ai nhanh thì được, chậm là hết
(Mà mình nói thật đấy, như mã gió Uni xịn đẹp hôm trước, mình chỉ chậm chút thôi là có dấu hiệu tạch rồi, bị autu gạch đá hàng ngày sợ lắm....Tiện thông báo mã gió Uni đấy, em xin khất nợ tiếp nha)
Áo Size s M L xl từ 45-65kg OK nha
Chất đẹp khỏi nói
Giá mình đăng gom bán: 490k
(Giá thị trường của noá tầm 650-750k đấy, không phải loại thường đâu
À nó là trần bông, không phải lông vũ, thế mí kinh chứ)
#áo_phao_uniqlo[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Mình biết ngay mà, cái áo này năm nào cũng hót bỏng rẫy, mình đâu có nói đùa. Chia buồn với tất cả những ai béo nhé, hết size M L luổn ồi, chỉ còn vài chiếc thôi, và chưa biết khi nào bên tổng kho sẽ có đâu nhé. Vì thế đừng chủ quan, khi mình báo có hàng thì đặt luôn cho rồi, chứ đừng hẹn khi nào qua chỗ mình lấy, lúc ấy không còn không trách được mình đâu
Hiện về cơ bản chỉ còn S cho tầm 40-50kg ok và vài cái size M L
Ưu điểm là siêu co giãn và không lộ bụng
Mặc áo này siêu thích, ai chưa thử thì thử đi, vào mùa đảm bảo hết sạch, bói chẳng ra đâu, nhanh tay còn kịp
Giá 150k/chiếc[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Nay e gọi thêm mã áo len thỏ quảng châu này đây ạ. Mềm mại, dày dặn chứ ko phải loại mỏng manh bai dão đâu ạ. Màu nào cũng sang chảnh, đẹp vô cùng. Thiết kế tay chun bồng rất thời trang, nhẹ nhàng,tinh tế.
Giá lại vô cùng yêu thương chỉ 280k nhé
Đẹp long lanh sang chảnh mà rất dễ mặc ấy
Đang hết tiền mà mình vẫn phải xoay đông xoay tây khắp nơi để chọn mã đẹp tha về tổ vì hàng đầu mùa cũng đẹp và chất lượng hơn hẳn ấy chị em ạ.
Em len này lọt vào tầm ngắm của mình đủ biết đẹp và ưng hết ý thì thôi đấy
Đầu mùa bán lẻ giá ưu đãi hết nấc luôn, 350k mà chỉ tính có 280k thôi, hời luôn, rinh nhanh kẻo trôi mã hết hàng không đào được đâu ạ!!!!
Chọn ngay đồ đẹp, rét phát diện luôn Hihi
Free Size cho người từ 45-60kg( tuỳ muốn mặc ôm hay ko ôm)[​IMG] [​IMG]
Len khoác nữ xuất dư xịn hàng về đây nhé cả nhà! Trông thì đơn giản mà mặc lên đẹp sang chảnh như này đây ạ. Đã thế giá còn yêu nữa
Free Size cho người từ 45-65 hoặc hơn vẫn OK nha, vì khoác mà
Giá lẻ: 170k[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Len HM chất montoghi kiểu dáng đơn giản mà đẹp sang chảnh!
Chất len mềm mại, chắc tay, mịn xịn lắm ấy
Free Size, tầm 45-60kg OK nha
Giá hàng nhà mình tuy đắt mà đẹp lắm ấy, rất đáng tiền
Lẻ: 280k, ưu đãi đầu mùa tính 240k nha, chị em nhanh tay[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Len nữ Quảng Châu chất dày dặn, mềm mại, xinh yêu lắm luôn
Free Size cho người từ 45-60kg OK
Giá lẻ: 290k/ áo
Hàng có sẵn[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Continued...Vì bài giới hạn hình nên Mn kéo xuống dưới xem tiếp nhé, có cả đồ nam và quần áo chip nha

Lao_gia_e_vo
Đang có nhu cầu áo gió 2 vợ chồng, chất lượng không phải lo chứ mn ơi?

cutitngoan
Chiếc quần culottes có gì đặc biệt mà đang làm mưa làm gió trên thị trường vậy? Bởi vì mặc nó rất tiện lợi: mát mẻ,thoải mái, thời trang, già trẻ-cao thấp-gầy béo đều có thể mặc nó nha.
Hôm nay, lúc hàng vừa về, mình mở ra và hỏi mấy khách:
-"Chị thấy cái này đẹp, đang hot sôi sình sịch mà đắt quá thể đáng, giá tận 200k- không biết liệu có bán được không, nhưng vì thích nên cứ lấy về xem sao?!"
- Ui chị ơi, 200k không đắt đâu mà, cái này trên phố đang hot lắm, họ bán 260k ấy chị, mà cái quần này của chị xịn đẹp hơn!!!
Ừ thế cũng yên tâm!
Khách mua đi ạ, ủng hộ em tha thêm hàng đẹp, giá lại tốt về ạ! Em ở xa trung tâm nên toàn lấy công làm lãi, chạy thành tích với nhà cung cấp là chính!
[​IMG]♥️[​IMG]♥️[​IMG]♥️
QUẦN CULOTTES ỐNG SỚ LANH THÁI XUẤT DƯ CỰC ĐẸP VÀ SANG CHẢNH!!!!!
Chất lanh siêu mềm mát, ít nhăn, nhẹ tênh, bay bổng, ....
Kết hợp cùng áo thun hoặc sơ mi đều đẹp
Có thể mặc đi chơi, đi biển, thậm chí đi làm OK
[​IMG]✅Size s M L cho người từ 45-70kg OK
[​IMG]✅May chuẩn chỉ kỹ lưỡng, hàng chỉ nhìn phát đã thấy khác biệt, công nhận là đẹp. Cạp chun, có túi 2 bên nha.
[​IMG]✅Giá lẻ: 200k/ quần
Ps. Hình người mẫu là mình mượn để khách hình dung nhé
Lh 0978316136
#quần_ống_sớ, #culottes
shopee.vn/mevabe_86
Đc Lĩnh nam[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Quần ống sớ vải cát sạn khoá sườn và cạp chun đáp ren cho chị em có thể diện đi chơi hoặc đi làm đều OK
May kỹ lưỡng, dáng thời trang, phom dễ mặc....
Size cho người từ 48-70kg OK
[​IMG]❤️Loại cạp trơn khoá kéo giọt lệ cạnh hông
[​IMG]♥️Loại cạp chun, đáp ren nổi phía trước
Giá lẻ: 200k/ quần[​IMG][​IMG][​IMG]

Ối giời, m phục m quá cơ. Áo chống nắng, mangto chống nắng, quây chống nắng bò về mấy đợt rồi mà quên ko đăng lên cho bàn dân thiên hạ đặt, thật là có lỗi quá đi
[​IMG]✅ ÁO CHỐNG NẮNG BÒ AJA DÀY DẶN, THỜI TRANG, BỀN ĐẸP!
Phom rộng rãi, may kỹ lưỡng, chuẩn chỉ, chất mềm mại, hàng đã giặt công nghiệp không lo bị co, không lo cứng áo. Mặc bò mà mềm như vải thô vậy
Free size cho người từ 45-70kg OK
Giá lẻ: 220k
[​IMG]✅Chân váy bò AjA rộng rãi, thời trang, chắc chắn. Có 2 túi 2 bên tiện dụng. Nhám dày, to chắc nên dùng bền bỉ, không lo bong, rơi.....
Giá lẻ: 160k/ chân váy
[​IMG]✅MĂNG TÔ NẮNG BÒ Dày dặn: chống chọi thời tiết nắng gắt hiệu quả. Phom rộng, dài cho người từ 45-70kg OK
Hàng tất cả đều đã giặt công nghiệp để mềm vải, khách không lo phai nhiều màu, không lo co vải, không lo cứng nhắc như bò thông thường
May kỹ lưỡng, hàng chính hãng
Giá măng tô bò: 260k/ áo.
#áo_chống_nắng_bog, #quây_chống_nắng_bò,#mangto_chống_nắng_bò
lh 0978316136
shopee.vn/mevabe_86[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
MĂNG TÔ CHỐNG NẮNG THÔ 1 lớp
[​IMG]♥️[​IMG]♥️[​IMG]♥️
Mình bán áo nắng hàng của hãng Aja nha cả nhà!
Chất thô mềm mại, dày dặn mà mát mẻ. Được đảm bảo về chất lượng và uy tín của thương hiệu nên giá cả nói chung có đắt hơn chút xíu nhưng giá trị sử dụng thì rất thích!
Áo măng tô rộng dài này giá lẻ: 230k/ áo nha. Kể ra cũng bình thường mà nhỉ, Hihi.
Mỗi lần về màu khác nhau chút, hình của hãng thì giống về kiểu dáng để mọi người hình dung nha!
[​IMG]❤️[​IMG]❤️[​IMG]❤️[​IMG]❤️
THỨ MÀ CHỊ EM NÀO CŨNG CẦN PHẢI CÓ MỘT VÀI CHIẾC VÀO MÙA HÈ ĐỂ BẢO VỆ SỨC KHOẺ VÀ NHAN SẮC CỦA MÌNH Ạ!
[​IMG]✅ Chống nắng măng tô vải thô dày dặn, mềm mại, nhẹ nhàng, mát mẻ, thấm hút mồ hôi tốt- Hoàn toàn không phải loại cứng, thô nhám khó chịu bí bách nha!
[​IMG]✅Phom to rộng dài free size cho chị em mặc thoải mái. Có xẻ sau để thuận tiện đi lại!
[​IMG]✅Màu sắc nào lên người cũng rất đẹp ạ!
Size từ 45-65kg OK[​IMG] [​IMG]
ÁO NẮNG THÔ UNIQLO MẶC ĐƯỢC 2 MẶT KÈM 2 KHẨU TRANG SIÊU HOT ĐANG ĐƯỢC RẤT NHIỀU CHỊ EM SĂN LÙNG
[​IMG]Thô dày dặn, mềm mại, mặc mát, nhẹ, chống nắng tốt
[​IMG]Mặc được 2 mặt, một mặt màu đậm và một mặt màu nhạt.
[​IMG]Tặng kèm 2 khẩu trang cùng với màu của 2 mặt áo
May kỹ lưỡng chuẩn đẹp, bo đai gọn dáng
Free size từ 45-65kg
Giá 180k[​IMG] [​IMG]

Mình bán áo nắng hàng của hãng Aja nha cả nhà!
Chất thô mềm mại, dày dặn mà mát mẻ.
Được đảm bảo về chất lượng và uy tín của thương hiệu nên giá cả nói chung có đắt hơn chút xíu nhưng giá trị sử dụng thì rất thích!
Áo măng tô rộng dài này giá lẻ: 230k/ áo nha. Kể ra cũng bình thường mà nhỉ, Hihi.
Mỗi lần về màu khác nhau chút, hình của hãng thì giống về kiểu dáng để mọi người hình dung nha!
[​IMG]❤️[​IMG]❤️[​IMG]❤️[​IMG]❤️
THỨ MÀ CHỊ EM NÀO CŨNG CẦN PHẢI CÓ MỘT VÀI CHIẾC VÀO MÙA HÈ ĐỂ BẢO VỆ SỨC KHOẺ VÀ NHAN SẮC CỦA MÌNH Ạ!
[​IMG]✅ Chống nắng măng tô vải thô dày dặn, mềm mại, nhẹ nhàng, mát mẻ, thấm hút mồ hôi tốt- Hoàn toàn không phải loại cứng, thô nhám khó chịu bí bách nha!
[​IMG]✅Phom to rộng dài free size cho chị em mặc thoải mái. Có xẻ sau để thuận tiện đi lại!
[​IMG]✅Màu sắc nào lên người cũng rất đẹp ạ!
Size từ 45-65kg OK
Lưu ý hàng nhà e chỉ chọn loại chất lượng, mặc dài đến gót chân mới phủ được kín khi đi nắng,chứ ngắn cũn cỡn thì thà mặc áo với quây chống nắng cho lành, hihi[​IMG] [​IMG]

cutitngoan
HÈ ĐẾN, TA TÌM ĐẾN THỨ THẬT MÁT MẺ!!!
CÁC ANH SẮM ÁO 3 lỗ đi, CÁC CHỊ SẮM ÁO CHO CHỒNG CON NHA!!!
Áo 3 lỗ nam may lên từ vải xuất dư xịn rất mềm mịn
[​IMG]✅ Chất cotton 100% mềm mại, thoáng nhẹ, mát mẻ, thấm hút mồ hôi tốt.
[​IMG]✅ Đủ size M L xl cho người từ 55-90kg OK
[​IMG]✅Có 2 loại: trắng ( loại này các anh mặc bên trong áo sơmi là chuẩn nè- thấm hút mồ hôi)
và loại trộn màu ngẫu nhiên
Bán theo set 220k/5c trộn màu.[​IMG]
Áo nắng thô hai lớp dày đẹp, hãng AJa
Phom to rộng, ko phải loại bé ngắn cũn cỡn khi giặt đâu nha,chống nắng tốt
Mềm mai, mát mẻ
Bo đai, gọn dáng
May chuẩn chỉ kỹ lưỡng
Giá lẻ: 190k[​IMG] [​IMG]
Áo chống nắng cotton xuất Mỹ dư xịn nhãn hiệu SO, kiểu hoodle đó
Một màu đen đơn giản, ai mặc cũng OK
Size xs s M cho người từ 40-65kg OK
Các bạn trai, bạn gái tầm tuổi teen cũng OK nhé
Chiếc áo đa năng này mùa hè thì chống nắng, còn mùa đông thì mặc thành áo khoác nhẹ trong những ngày se lạnh cũng rất thích hợp, lại phong cách nữa
Hàng xuất 1 đi ko trở lại, ai ưng là phải nhích luôn , kẻo hết lại tiếc hùi hụi ấy
Ai dùng hãng này biết rồi đấy, cotton 100%, siêu nhẹ, siêu mát nhưng bèo nhèo, vì thế ai quen dùng hàng xuất hãy mua nhé!
Giá hàng xuất on wed thì cao. chứ m bán thì rẻ hơn hàng chợ, giá rất dễ chịu, chỉ 120k/ áo
Cam kết chuẩn xịn[​IMG]
Áo nắng cotton Uniqlo kéo khoá thành luôn khẩu trang này hiện được rất nhiều chị em thích, vì sự tiện lợi và thời trang
Chất cotton mềm mại, mát mẻ, may chuẩn chỉ kỹ lưỡng,
Size cho người từ 40-65kg OK
Giá lẻ 150k

Mùa hè, nắng phả rát rạt, đâu phải chỉ chị em mới biết nắng nóng.... Các anh em cũng cháy da xém thịt như ai đó!
Nắng nóng rất có hại cho sức khỏe, nhất là nắng bỏng rẫy mùa hè, chưa kể khói bụi, rồi đủ thứ
Tóm lại phái các anh cũng cần chống nắng ạ
Áo chống nắng nam 2 lớp vải thô mát mềm, hàng cao cấp rất đẹp, chuẩn chỉ, phom rộng rãi.....
Các chị em big size, quá khổ có thể bon chen nha
Giá em bán lúc nào cũng đắt hơn các chị mua ngoài đường, Hihi. Cơ mà chất đẹp hơn nhiều ạ, nên em không cạnh tranh gì về giá đâu!
Cơ mà em thấy em bán 180k là rẻ rồi
Ps. Màu nào bên ngoài cũng đẹp, ko hiểu sao lúc đó chụp bị mờ ảnh ạ
#áo_chống_nắng_nam[​IMG] [​IMG]
Quần ngố nữ Uniqlo chất vải kaki chun siêu co giãn mặc cực thích mà mình cứ âm thầm bán chứ chưa quảng cáo lần nào cả, khách online thật thiệt thòi đó ạ!
May nối chuyền từ vải xuất dư xịn, mặc dễ chịu, mát mẻ, màu sắc sang chảnh.....
Size s M L cho người từ 48-70kg vẫn OK, vì co giãn rất thích ạ!
Nhiều khách vì ưng noá quá mà đôi khi thiếu size, người 53kg mặc M vẫn bảo đẹp, nhất định không cởi. Khi hàng về còn lấy thêm nữa để mặc cho sướng vì sợ sau ko về nữa.
Giá cũng lại êm ái nữa, có 150k thôi ạ
#sooc_kaki[​IMG][​IMG]

KHI EM ĐĂNG HÀNG XUẤT DƯ XỊN THÌ ANH CHỊ EM BẠN BÈ ĐỂ TÂM GIÚP EM NHA!!!!!
VÌ NÓ QUÁ XỊN VÀ ĐẸP CHUẨN Ạ!

[​IMG]✅Quần thể thao QuickSilver - sử dụng công nghệ nano bạc giúp kháng khuẩn, khử mùi, chống bám bụi bẩn hiệu quả. Có lẽ đây là chi tiết đắt giá nhất của chiếc quần này. Giá on web lên tới gần 2 triệu/ quần. Mọi người có thể tự check web.
[​IMG]✅ Cam kết hàng xuất dư xịn cực đẹp, chuyên dụng cho các hoạt động thể thao như: đá bóng, cầu lông, tập Gym, đi biển....cơ mà mặc bình thường ở nhà cũng rất đẹp. Đẹp sang chảnh luôn!
[​IMG]❤️Quần chất vải bay siêu nhẹ, siêu thoáng mát, cực nhanh khô,thông thoáng và thoải mái khi mặc. Túi quần 2 bên và đằng sau rất tiện dụng.
[​IMG]❤️Từng đường kim mũi chỉ may chuẩn quốc tế, chi tiết được may cực kỳ kỹ lưỡng, chuẩn chỉ, chắc chắn.
sản phẩm thật chắc chắn đẹp hơn hình mình chụp nhiều lần!
[​IMG]✅Size 28-29-31 cho người 50-70kg (size tuỳ màu, khách xem chi tiết trong hình nha)
[​IMG]Hàng số lượng có ít thôi nên mọi người ai nhanh thì được nhé!
[​IMG]❤️Giá bán lẻ: 170k
Mượn tạm hình mẫu mặc để mn dễ hình dung nha[​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]Áo thun nam xuất dư tản nhiệt siêu mát
Size s M L cho người từ 50-80kg OK
Chất cotton 100%, thông thoáng thấm hút mồ hôi tốt....
Giá lẻ: 120k[​IMG][​IMG][​IMG]

ttcp1985
Chúc bạn đắt hàng !!!

cutitngoan
[​IMG]ÁO CHỐNG NẮNG LANH THÁI SIÊU MÁT, SIÊU THÍCH Ạ!
[​IMG]Mùa hè chỉ có lanh là nhất, lanh Thái tuy đắt một chút nhưng lợi ích mang lại thật lớn lao!
[​IMG]Chống nắng lanh thái hai lớp mát mà bền đẹp, mà sang chảnh ạ. Chất cực thích luôn, khác hoàn toàn so với lanh thường chưa đụng đã bục chưa mặc đã nhăn, lanh Thái vẫn giữ được độ mềm mát nhưng lại cực kỳ ít nhăn.
[​IMG]Hàng hãng Aja may kỹ lưỡng chuẩn chỉ, phom rộng rãi cho chị em có đeo túi bên trong vẫn OK nha!
Free size cho người tầm 45-70kg OK
Giá lẻ: 220k
lh 0978316136
shopee.vn/mevabe_86[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Quây chống nắng thô 1 lớp giá 150k[​IMG]
Có 1 loại quần mà người gầy hay béo mặc đều đẹp, người già hay trẻ mặc đều thích hợp.
Loại quần mà với chị em ngại ngùng ko mặc được váy, sợ khó vận động, nhưng vẫn muốn sự thoải mái và mát mẻ.
Đó chính là quần Culotes chun sau( quần ống sớ). Được may lên từ vải đũi thái: mềm, nhẹ, mát, nhanh khô, ít nhăn
May chuẩn chỉ, kĩ lưỡng, form thoải mái rộng rãi.
Size cho người 48-70kg ok
Có chun đằng sau nên điều chỉnh theo vòng bụng
Giá chỉ 150k/ quần[​IMG] [​IMG]
Quần short giả váy nữ cực đẹp, cá tính, khỏe khoắn và tiện lợi cho các hoạt động của chị em nhưng không kém phần quyến rũ, nữ tính
Hàng thiết kế của Cefa chuẩn chỉ kỹ lưỡng, sang trọng. Cạp khoá kéo, bọc mí viền bên trong, có túi tiện lợi 2 bên.
Size s M L
Giá lẻ: 150k/ chiếc- Rất rẻ so với đẳng cấp của nó ạ!
Lên dáng giống cô mẫu mặc nhé
#sooc_giả_váy
LH 0978316136[​IMG] [​IMG]
Quần ngố cotton, đùi và lỡ, size từ 40-65kg OK nhiều người có nhu cầu, nay mình đăng lên cho chị em biết ai cần thì ới nhé!
Đây là dáng trẻ, phom gọn đẹp, mềm mại, co giãn, mát mẻ....túi hai bên sâu rộng, tiện dụng, may kỹ lưỡng.
Giá lẻ: 90k/quần
(Mẫu ống suông rộng dành cho bà béo đắt hơn nhé)
[​IMG] [​IMG]
Bò giấy in hoa ạ!
Thật là đẹp xinh lung linh lắm
Bò mà vẫn dịu dàng, mát mẻ, xinh yêu!
Size M L xl cho người từ 45-65kg OK
Giá lẻ: 160k/ quần[​IMG]
Nay một bà chị bảo:
- May tao ở xa mày chứ không chết tiền. Tháng nào cũng hứa không xuống mày. Cơ mà mới hôm trước thôi không xuống, tiện tay mua cặp quần sooc bò giấy cho con xong mới vào xem mày đăng thì ngã ngửa cả người! Họ bán 230k mà mày bán có 170k!!!! Thế là hôm nay phải phi xuống chỉ để mắng mày một trận: làm ơn chịu khó đăng hình, chúng tao ở xa còn nhìn thấy, tránh bị mua đắt!
Thế mà mình bán sooc bò giấy 170k (không thêu), 190k có thêu đã thấy đắt lòi khói!
Cơ mà mặc lên rất dễ chịu, mát mẻ và thời trang ạ!
Hẳn nào nó lên cơn sốt là phải!
0978316136[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Mùa hè, lên rừng xuống biển hay ở nhà đi dạo, đi chơi, đi chợ.... ai cũng nên sắm em này!
Vì thế nên em nó rất đắt hàng!
[​IMG]♥️[​IMG]♥️[​IMG]♥️BÉO GẦY ĐỀU OK![​IMG]♥️[​IMG]♥️[​IMG]♥️
Chất vải Umy mềm mại mát mẻ
May kỹ chuẩn đẹp
Dài đến nửa đùi nên chị em thoải mái khi mặc
Size M L xl xxl 3xl cho người từ 40-65kg OK
[​IMG]❤️Giá lẻ: 110k.[​IMG] [​IMG]
Chỉ có từng này thôi nha mn, hàng hiếm đó, quần short nữ kaki xuất dư xịn hiệu Banana
Nghĩa là nó rất đẹp, đẹp từ sự đơn giản và sang chảnh
Giá on web đều tầm 1 triệu trên dưới chút đấy ạ!
Đa số size 6 tầm 60-65kg OK
Có một số size 8 tầm 65-70kg OK
Em bán giá 220k mà vừa bán vừa tiếc ạ
Ai nhanh thì được, không giữ chỗ đâu nha
Cam kết chuẩn xịn
#banana,#sooc_kaki[​IMG]

nguyenthihoa86
Mn cho địa chỉ đi, hôm nào em dẫn xã qua xem :d

cutitngoan
Gilê lông vũ nữ Mango xuất xịn
Siêu nhẹ, cực êm, trần kỹ, không lo lòi lông chi chít
Hiện chỉ còn size xs cho người từ 40-47kg OK
Giá siêu êm, chỉ 200k/c

ttcp1985
Chúc bạn đắt hàng

vanthienhoa
Thích cái áo gile mà sợ ko vừa ạ, hic. Mn ở đâu cho tớ địa chỉ dt qua thử cái

cutitngoan
Nhà mình cực kỳ nhiều tất quần. Các chị em sau khi đã sử dụng đều khẳng định: mặc thích hơn bất kỳ loại nào đã dùng trước đó! Đi thật chân, bền, dai, đẹp
Cũng là hàng Trung Quốc, nhưng là hàng cao cấp
Giá bán lẻ: 100k/quần
Là món quà lý tưởng cho ngày 20/10

cutitngoan
Size xs nhỏ nhất từ 40-47kg mn ah. Cũng còn mấy chiếc thôi, m ở lĩnh nam mn ah

cutitngoan
m ở 471 lĩnh nam mn nhé

cutitngoan
Áo len dáng dài cổ tim đẹp lắm luôn
Chất len tăm mềm mịn, không xù
Lên dáng đẹp xinh yêu
Hàng chuẩn xịn
Mặc cùng quần Tregging hoặc legging hoặc quần bò đều đẹp, nói chung là dễ mặc
Free size, ai mặc cũng vừa vì co giãn
Đẹp nhất tầm 45-55kg
Giá lẻ: 270k/ áo
Áo len dáng dài cổ TRÒN Ạ

cutitngoan
Áo thun nam cho người lớn nam và các bạn trai tuổi teen, tầm 45-65kg OK nha (to hơn có loại khác)
Chất cotton dày mịn đẹp.
Giá lẻ: 100k/áo

cutitngoan
Sịp tam giác và sịp đùi xuất Nhật ah
Hàng truyền thống của nhà mình rồi
Chất mềm mại, mát mẻ, dễ chịu, co giãn tốt
Size M L xl xxl cho người từ 50-80kg OK
Sịp tam giác giá: 45k/ quần. Mua 10 giá 400k kèm fs nội thành
Sịp đùi giá: 55k/ quần. Mua 10 giá 500k kèm fs nội thành

cutitngoan

cutitngoan
Đi lễ nghiêm túc, kín đáo và thành tâm thành kính.
Có lẽ chị em đi lễ chùa đền miếu phủ... Cũng nên làm quen với việc mặc đồ lễ!
Vừa thể hiện lòng thành kính trang nghiêm với nơi cửa Phật, vừa cảm giác thoải mái dễ chịu khi mặc cho lòng thảnh thơi, thanh tịnh!
Kiểu dáng giản dị, không kén chọn người mặc, nên gầy béo đen trắng già trẻ đều OK hết. chất vải mềm mại, may kỹ lưỡng, cho cảm giác yên tâm khi sử dụng.
Chị em ai có nhu cầu nhớ ới nha!
Có thể mua cho bản thân, hoặc mua tặng người thân, tặng bà, tặng mẹ, hẳn là trân quý!
Giá bán lẻ: 300k/ bộ.
Size M L xl. Màu nâu và lam có thêm size xxl cho các mẹ béo OK

cutitngoan
ÁO GIÓ NỮ LÓT VẢI COTTON AHOA
[​IMG] Không phải là gió lót lưới, mà lót vải cotton mềm mịn, mặc êm nhẹ mà lại ấm hơn lót lưới, như một chiếc áo khoác nhẹ cho tiết trời lạnh lạnh
[​IMG]Vì là lót cotton nên người mặc cảm giác thông thoáng, dễ chịu, khác với lót lưới lạo xạo, dễ rách, lót cotton bền hơn, mềm hơn, suông dáng áo hơn!
[​IMG]Rất dễ mặc, rất dễ phối đồ, chất gió mềm mịn, màu sắc đa dạng, không kén dáng,
[​IMG]Khoá kéo lên cao quá cổ, mũ chun, khi đi đường không lo gió tạt
[​IMG]Chắn bụi, chắn gió, che mưa nhẹ.... Thật tiện dụng cho mọi lứa tuổi
[​IMG]❤️Size S M L Xl cho người từ 40-70kg, tuỳ chiều cao tương ứng. Size màu theo hình.
[​IMG]❤️Giá lẻ: 280k
[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

sadmoon1938
OÁnh dấu

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap