ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Toàn quốc: - Áo Gió, Khoác, Len, Áo Giữ Nhiệt. Quần Legging, Áo Sơ Mi, Quần Âu Dành Cho Nam Và Nữ- Hàng Cao Câp |

Toàn quốc: - Áo Gió, Khoác, Len, Áo Giữ Nhiệt. Quần Legging, Áo Sơ Mi, Quần Âu Dành Cho Nam Và Nữ- Hàng Cao Câp |

cutitngoan
XIN CHÀO CẢ NHÀ!
E gia nhập diễn đàn cũng đã 4 năm và đóng góp cũng ko nhỏ, chắc cũng rất nhiều mẹ mua hàng nhà e rồi. Hàng mới, hàng thanh lý , tặng đồ đủ cả. Nay e lại tái xuất để mang lại những sản phẩm tốt, đẹp cho cả gia đình.
Năm 2015 e đã bán quần áo trên này và được rất nhiều mẹ ủng hộ. Thời gian sau vì 1 số lý do nên tạm ngừng bán trên diễn đàn vì sợ chăm sóc ko tốt. Năm nay e sẽ khởi động lại phục vụ tốt hơn.
Lưu ý mn cần món gì thì cho e xin chiều cao và cân nặng để e tư vấn size chuẩn vì đôi khi forrm dáng mỗi mẫu lại khác nhau, và hàng xuất dư size cũng to hơn size vn m
Ah nhà e cái gì cũng có nhé, vấn đề là e có time để chup up lên ko ạ. Nên nếu ai cần cái gì cứ hỏi e phục vụ a-z luôn nè. Qua fb e ngó nhé
https://www.facebook.com/tuoi.thanhtuoi.1

Rất nhiều mẫu mã, hàng xuất dư hàn, nhật có, hàng nối chuyền, hàng quảng châu, made in Vietnam, sài gòn...mẫu nào thế nào e sẽ miêu tả chi tiết về nguồn gốc cũng như chất liệu. Mẫu tự chụp, đường kim mũi chỉ rất đẹp chứ ko phải hàng chợ nhé. Mn đừng thấy rẻ mà lo lắng về chất lượng. Và nhà m luôn đặt chất lượng lên hàng đầu, chưa khách nào nhận hàng mà ko ưng ý, vì hàng bên ngoài luôn đẹp hơn hình m chụp

Áo sơ mi lụa đang hót sôi sình sịch
Nhẹ tênh, mát lạnh, mềm nhũn.... Mặc vào chanh sả lắm luôn. Hot trend của năm nay đó, nhanh tay kẻo hết lại tiếc.
Đủ Size s M L từ 45-60kg OK
Giá lẻ: 280k
#somilua, #sominu[​IMG] [​IMG]
C khách bảo người c khó mặc sơ mi thế mà chuyển mặc kiểu này ưng luôn. C lấy đủ màu mặc dần, chất vừa mềm nhẹ lại siêu mát
Sơ mi nữ hàng cao cấp, chất cực đẹp
Nhẹ tênh, thoáng mát, thời trang....
Rất dễ phối đồ
Mặc cùng quần bò, quần Âu đều OK nha
Giá ưu đãi đầu xuân chỉ 280k [​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
Trên mạng muôn vàn giá cho chiếc sơ mi trắng, nhưng tiền nào của đó, khách của mình chắc cũng hiểu thứ mình bán chất lượng nó yên tâm nên cứ đặt ầm ầm thôi!
Đảm bảo ai nhận cũng ưng, mặc cũng thích ạ. Chất mềm mại, mịn màng lắm!
Hình thật mình chụp nha! Không lấy hình nhà cc nữa, cái hình ấy bị chôm chỉa đăng loạn xạ làm ảnh hưởng tới những người buôn bán chân chính!
Tóm lại là áo đẹp ạ
Size s M L cho người từ 45-60kg OK
Giá lẻ: 180
Áo sơ mi trắng là món đồ ko thể thiếu của chị em văn phòng. Giá thì quá rẻ chỉ 180k, hàng xuất dư xịn may đẹp chuẩn chỉ ko phải dạng vừa đâu nha. Đừng thấy e bán rẻ mà lăn tăn suy nghĩ.
Chiếc áo này chị em Mặc thu đông rất hợp lý nè.
Áo sơ mi nữ xuất xịn....về thêm hàng nhé phục vụ cả nhà đây!
Đẹp rạng ngời mà không chói loá
❤️Chuẩn chỉ, sắc nét từng chi tiết....
Hiếm có lắm chị em văn phòng xúc nhanh
Sơ vin cùng chân váy, quần Âu, quần bò đều rất đẹp
✅Chiếc áo mà chị em văn phòng ai cũng nên có!

♥️Size 48-65kg OK
Giá 180k
k.[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Áo sơ mi trắng là món đồ ko thể thiếu của chị em văn phòng. Giá thì quá rẻ chỉ 180k, hàng xuất dư xịn may đẹp chuẩn chỉ ko phải dạng vừa đâu nha. Đừng thấy e bán rẻ mà lăn tăn suy nghĩ.
Chiếc áo này chị em Mặc thu đông rất hợp lý nè.
Áo sơ mi nữ xuất xịn....về thêm hàng nhé phục vụ cả nhà đây!
Đẹp rạng ngời mà không chói loá
❤️Chuẩn chỉ, sắc nét từng chi tiết....
Hiếm có lắm chị em văn phòng xúc nhanh
Sơ vin cùng chân váy, quần Âu, quần bò đều rất đẹp
✅Chiếc áo mà chị em văn phòng ai cũng nên có!

♥️Size 48-65kg OK
Giá 180k
Về cơ bản là e bán rẻ quá nên khách vẫn lăn tăn. Cơ mà khách quen thì nhìn hình là thấy áo xịn rồi. Ai nhận cũng suýt xoa áo đẹp quá. E quyết định ngày mai sẽ sang kho quét sạch về phục vụ các anh nhé. Hàng e đã ôm lô rồi thì độc quyền luôn ko có trên thị trường đâu ạ.
Áo thun nam hãng Nike xuất dư xịn
Cực kỳ đẹp. Chất thể thao
Dáng rất dễ mặc luôn ạ
Xịn xò từng chi tiết ấy
Giá nhà em luôn ngon bổ rẻ nhất trái đất luôn ạ, chỉ 200k cho chiếc áo giá bạc triệu chính hãng đấy
Xuất dư là thế mà
Chị chủ hàng bảo các Shop đều bán 350k đấy, em liệu mà bán. Cơ mà mình khai xuân bán rẻ lấy hên nên cứ có lãi chút là OK thôi. Miễn mặc cả dưới mọi hình thức nha! Hihi
Size s M L xl xxl từ 50-85kg OK
Cam kết chuẩn xịn
#nike, #aothunnam[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Áo thun nam xuất Hàn dư xịn
Đẹp lắm lắm ấy
Nhá hình vài cái cho hot chứ sẽ chụp tử tế sau
Gì chứ lão chồng mình có mắng cũng phải tha về cho lão đôi chiếc bảo để mặc quảng cáo
Đẹp chất mà giá tốt nữa, ưu đãi chỉ 160k thôi ạ
Chất thể thao thoáng mát, dễ chịu cho các loại hoạt động
Size 90-95-100-105
Màu xanh chỉ có Size 100 nhe
Size chuẩn Hàn Quốc ấy, ai quen mặc biết rồi
Từ 50-90kg OK[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Áo tản nhiệt nam landsend xuất dư rất đẹp
Vải được dệt từ loại vải đặc biệt vừa thời trang vừa Thông thoáng, dễ chịu
HÀNG ĐẦU VỤ BAO GIỜ CHẤT CŨNG ĐẸP, màu sắc phong phú.
+ Cam kết chỉ bán hàng chuẩn hãng Landsead
Chất Cotton đẹp mịn không bai không xù
Size M.L.XL. Từ 50-75kg OK
Giá lẻ: 150k/ áo[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
Quần ngố nam Arist tản nhiệt của Lansend
Chất thô mềm mát
Lên dáng khỏe khoắn
Hè anh nào cũng cần, Hihi
Size 28-29-30-31-32-34 cho người 50-75kg OK
Giá lẻ: 180k
Màu xanh rêu, xanh da trời, vàng bò
0978316136[​IMG]
Bộ Pizama nữ mặc nhà đẹp dã man thần chưởng cả nhà ạ!!!
✅Chất thô lụa mềm mại như tơ, không mỏng quá cũng không dày, thành phần cotton 100% nên mát nhẹ, thấm hút mồ hôi tốt.
✅Bộ lửng, áo mở cúc, quần chun có túi 2 bên, bọc viền cẩn thận, dáng rộng rãi dễ mặc với mọi đối tượng béo gầy. Trẻ trung và cá tính lắm luôn.
✅Hoạ tiết, màu sắc xinh yêu, không phai màu, không bai xù và chống nhăn hiệu quả...
Size M L xl từ 43-63kg OK
Giá lẻ: 250k/ bộ
Mượn tạm hình mẫu tượng trưng lên dáng để mn hình dung chứ họa tiết như mẫu mặc ko có nhé,hihi.
#bopijamanu[​IMG] [​IMG]
Hàng về rồi, ưng lắm luôn chị em ơi!
Áo tản nhiệt kẻ Lansend chất cotton lụa siêu mềm mại mát lạnh, nhẹ tênh... CỔ THUYỀN xinh yêu, may chuẩn đẹp.....
Size M L xl từ 42-65kg OK
Giá lẻ: 120k, ưu đãi đầu xuân tính 100k/c nha cả nhà.
Hàng đầu mùa chất đẹp, giá đắt chút xíu chị em cũng nên tranh thủ mua sớm diện sớm nha
#aotannhietnu[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
Continued...Vì bài giới hạn hình nên Mn kéo xuống dưới xem tiếp nhé, có cả đồ nam và quần áo chip nha

Lao_gia_e_vo
Đang có nhu cầu áo gió 2 vợ chồng, chất lượng không phải lo chứ mn ơi?

cutitngoan
Chồng ơi vợ bảo chồng này!
Vợ người ta đẹp là nhờ quần gen
Chồng muốn vợ cũng eo thon
Mua ngay tặng vợ quần gen định hình.
Thật là bực mình với cái ngấn mỡ thừa ở bụng làm chị em ko tự tin khi diện váy body. Thật đơn giản là chỉ cần chiếc quần gen bụng Nhật này thì eo bánh mì cũng thành eo con ong, hihi.
Quần gen bụng Nhật, chất sợi tre êm nhẹ, co giãn ôm sát mà thông thoáng dễ chịu
Tạo vòng eo thon gọn, được rất nhiều chị em yêu thích
Rất cần thiết khi mặc váy ôm sát cho tự tin
Free size, ai cũng vừa
Giá lẻ: 65k/chiếc[​IMG] [​IMG]

EO BÁNH MÌ Ư? KO TỰ TIN DIỆN ÁO DÀI HAY VÁY BODY? CHUYỆN ĐÓ XƯA RỒI VÌ BG ĐÃ CÓ QUẦN GEN BỤNG CHỐNG CUỘN GIÚP EO THON DÁNG CHUẨN NHÉ CHỊ EM!
Quần gen bụng về thêm rồi mn nhé!
Quần gen bụng cạp cao chống cuộn công nghệ Nano Nhật Bản
❤️❤️❤️
➡️Giúp thon gọn eo, nâng mông. Khi ngồi xuống ko bị gập cuộn vón cục lại.
➡️Chất liệu thun co giãn tốt
➡️Không tạo cảm giác bức bí hay khó chịu, dễ dàng vận động.
➡️Màu da cơ bản nhã nhặn và màu đen gợi cảm
➡️Thích hợp mix với tất cả các trang phục
Quần gen bụng cạp cao giúp định hình vóc dáng cân đối làm thon gọn eo, cho bạn tự tin khi diện mọi loại trang phục.
130k/c, freesize
#quangenbung[​IMG] [​IMG]

Chân váy bò thêu hoa cao cấp
Bên trong có quần sooc nha
Chất cực đẹp
Thời trang, khỏe khoắn
Đen đủ Size từ 45-70kg OK
Trắng hiện còn Size 7-9 từ 55-70kg OK
Giá lẻ: 320k[​IMG] [​IMG]
SOOC ĐŨI NỮ UNIQLO SIÊU ĐẸP ĐÃ VỀ!!!
❤️ Mình cứ mê mẩn sờ mó nó mà nghĩ về sự sáng tạo về mốt của những người làm thiết kế làm thế nào mà nó thành ra một xu hướng, một trào lưu, mà căn bản vẫn là nghệ thuật vị nhân sinh cho người mặc cảm giác thoải mái, dễ chịu lại rất sành điệu và thời trang nữa!
♥️May nối chuyền từ vải đũi xuất dư xịn trong nhà máy nên về độ kỹ lưỡng, chuẩn chỉ, chắc chắn, đứng dáng, vào phom là khách cứ yên tâm
Đủ size s M L cho người từ 42-65kg OK nha
Giá lẻ: 150k/ quần, rất rẻ so với độ xịn đẹp của nó ạ!
❤️ Hàng đã giặt công nghiệp nên chất vải mềm mại, lại không lo bị co khi giặt....
0978316136[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Áo này là áo thun nữ xuất dư xịn đấy cả nhà ạ!
Thế mà bao lâu em cứ nghĩ nó là áo nam
Vì nó to to và dáng suông
Chất đẹp xịn đừng hỏi. Size M tầm 55-65kg OK
Mùa này mặc thun dài tay vẫn OK mà
Khi trời nắng có thể cắt ngắn tay làm áo cộc mặc cũng sướng
Giá bán: 150k
Sale còn 100k[​IMG] [​IMG]
Mùa xuân tiết trời ẩm ương như này! Mặc áo cộc tay thì lanh mà dài tay thì nóng....
Đó chính là lý do để chọn cho mình chiếc áo tay lỡ đó ạ!
Hàng ana xuất dư xịn, chất nỉ len tản nhiệt cực thích. Siêu mềm mại, siêu co giãn, thấm hút mồ hôi, không bai dão xù, cực mát....mà cũng đủ giữ ấm khi se se lạnh.... Cái chất cotton borip này làm áo mùa đông hay hè cũng thần kỳ lắm, ai quen là biết rồi
Size cho người từ 50-70kg OK nhé
Giá siêu tốt cho một chiếc áo chuẩn xịn, chỉ 100k/áo ạ[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Thun dáng rộng
Đầu năm mặc cái áo này để chiêu tèng này chị em
Free Size cho người từ 45-65kg OK
Chất cotton đanh mịn, rất đẹp, sờ mềm mát, thấm hút mồ hôi tốt. Đặc biệt dáng rộng nên béo gầy đều ok, giấu eo bánh mì hiệu quả, hihi.
Giá lẻ: 170k/ áo
Nhiều màu lựa chọn nha chị em.[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Áo thun tản nhiệt Uniqlo nữ chất nỉ len xuất dư mềm mịn, cotton 100%, .... Có 2 dáng cổ tim và cổ tròn nhé!
Điểm đặc biệt của chất này là siêu co giãn, mặc không cảm giác gì cả, chính vì thế size áo đôi khi chỉ mang Ý nghĩa tượng trưng vì béo gầy mặc được hết.
Size s,m,l cho người 40-70kg ok
Điểm đặc biệt nữa là....Nếu như mùa đông mặc chất này thì rất ấm mà hè thì lại cực mát!!!
Chỉ có 1 điểm hạn chế là bất cứ loại áo nào sử dụng chất liệu này đều đắt hơn hẳn loại thun cotton bình thường.....
Giá của chiếc áo này mình bán 150k/c.
Tuy đắt vậy nhưng áo này đắt hàng lắm, ai nhanh thì được chứ như hồi đông áo này dài tay ko có đến được mấy ai đâu!!!!!
Em tự tin vì em đẹp.... Nhưng em vẫn trao quyền cho khách ưng thì lấy nha.
Cổ tròn có màu: hồng, trắng, cà rốt, đỏ đô, đen, tím than, cam đất.
Cổ tim: xanh lá, vàng chanh,đỏ đô, cà rốt, trắng,đen.[​IMG] [​IMG] [​IMG]
❌❌QUẦN LÓT GEN BỤNG NÂNG MÔNG KHÁNG KHUẨN HÀNG XUẤT NHẬT ❌❌
AI MẶC RỒI CŨNG THỐT LÊN MẶC RẤT THÍCH. VẪN ĐẢM BẢO HÀNG LOẠI 1 NHÉ NÊN CHỊ EM YÊN TÂM NHA. CỨ 3 THÁNG THAY MỚI 1 LOẠT ĐỂ ĐẢM BẢO SK TRÁNH CÁC BỆNH VIÊM NHIỄM PHỤ KHOA ĐẤY CHỊ EM ƠI.
– Là phiên bản cải tiến của quần lót thông hơi nâng mông cao cấp hàng xuất Nhật, với số lượng hàng bán cực kỳ lớn của quần lót thông hơi nâng mông. Các nhà sản xuất đã nghiên cứu và phát triển thêm mẫu quần cạp cao gen bụng nâng mông kháng khuẩn.
– Quần ôm sát đường eo của bạn, làm gọn vùng bụng.
- Mặt sau có rãnh chun hông điều chỉnh co giãn theo vòng 3 ôm ấp tạo vòng 3 thon gọn, tròn đầy, thoải mái vận động,
– Được làm từ chất liệu cotton mềm mại, thấm mồ hôi tốt tạo cảm giác thông thoáng, dễ chịu khi mặc giúp chị em luôn tự tin trong mọi vận động.
– Dáng quần thiết kế ôm gọn vòng 3, nâng và tạo dáng vòng 3 quyến rũ
– Phía trước thiết kế thông hơi, thông thoáng khi mặc, không bí nóng
– Quần được đóng trong túi zip cao cấp, có thể làm quà tặng
– Chất liệu vải xịn, không gây kích ứng da
-Lãng mạn, đầy mê hoặc, tạo dáng đẹp cho mông
– Freesize: 40-65kg ok
175k/5c, 340k/10c
#quanlotthonghoikhangkhuan
shopee.vn/mevabe_86[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
Thị trường đang hot sình sịch với chiếc quần chip điều hòa mát mông này,hihi.
Ko những mát mà mặc như ko mặc, chiếc quần tàng hình tôn vòng hông tròn đầy để chị em tự tin diện váy.
Quần chip mát mông, Hihihihi
Nắng thì phải dùng em này ạ
Chip đúc không viền may chất thun lạnh họa tiết xinh yêu thật trẻ trung, thời trang và đa sắc màu
Bán theo set 180k/5c màu ngẫu nhiên, 340k/10c
Chỉ bán hàng chất lượng tốt nhé, không cạnh tranh giá để chọn hàng chất xấu bao giờ, khách cứ yên tâm thế.
LH 0978316136
#quanlotdieuhoa, #quanchipduc[​IMG] [​IMG]
Quần chip dành cho mẹ bầu hoặc các mẹ big size nhé
Bầu là phải mặc đồ rộng thoải mái, thế là 1 loạt quần chip ra đi, nhường chỗ lại cho đám quần chip cotton này.
quần này dành cho người béo,phụ nữa bầu, hay các chị trung tuổi cần sự thoải mái mặc cũng ok hết á, miễn là đem lại sự thoải mái, ko cần sự cầu kì
Quần chip bầu, béo hàng Việt Nam chất lượng cao ạ!
Co giãn lớn, dễ chịu, cotton 100% nhẹ,thoáng mát, thấm hút mồ hôi, kháng khuẩn tốt.
Size cho người từ 50-80kg OK
Lẻ 35k/chiếc
bán theo combo 170k/5c.330k/10c. Chỉ bán lẻ khi mua kèm đồ khác.
mỗi chiếc đựng trong túi zip riêng rất đẹp. lịch sự nha
Lh 0978316136
#quanchipbau[​IMG] [​IMG]
Quần chip nữ Cotton hàng Triumph của Vnxk
Đây luôn là mã hàng bán chạy nhất, mặc êm nhẹ, dễ chịu, thông thoáng, may kỹ, ko lo bị bong viền này nọ,
Chất cotton siêu mềm mịn có viền ren, mặc cực kỳ thoáng mát. Quần có độ co giãn tốt, độ bền cao.
Size L.xl,xxl cho người từ 40-80kg ok
Ưu đãi đầu xuân140k/5c, 250k/10c
Giá rẻ hơn cả hàng chợ nhỉ, mua 10c mặc dần thay đổi, hút hồn anh xã nhé chị em, kiki
#quanlotren, #triump[​IMG]
CHỊ KHÁCH BẢO MẶC THÍCH LẮM E AH. ĐÚNG TIÊU CHÍ NGON- BỔ - RẺ ĐẤY Ạ.
Áo chip hình thật đây nha! Đẹp lắm nhé chị em.
Áo chip đúc gọng nhựa siêu đẹp, bên kho đang xả cuối năm thanh lý giá cực tốt. E thấy xịn đẹp quá nên ôm về đây ah. Giá bt toàn hơn 200 ấy.
Quả to để Tết diện áo dài, váy body lên dáng thanh tân đẹp xinh luôn!
Size 32-34-36-38 to hơn Size thường 1 Size nha
Size 34-36 đủ màu. Size 38 màu nude và đen nha!
Giá quá yêu, chỉ 250k/ 1 đôi[​IMG] [​IMG]
Sang năm mới, vứt bỏ cái cũ, sắm quần mới cho các anh luôn nhỉ.
Đây là mẫu quần sịp bán nhiều nhất bên e, đơn giản nhưng mặc siêu thích, êm ái, cotton thấm hút co giãn dễ chịu, chiều lòng cả những anh khó tính nhất.
Sịp nam xuất Nhật!
Nhà mình lấy loại đẹp và chất lượng tốt nha- ko cạnh tranh, chạy đua về giá đâu ạ, nên khách đừng so sánh, chỉ khi sử dụng mới hiểu
Chất cotton mềm mịn, siêu mát, co giãn tốt, thấm hút mồ hôi tốt, nhẹ tênh, êm ái, thông thoáng dễ chịu
❤️Đủ size M đến xxxl cho người từ 50-80kg
❤️Sịp tam giác giá: 140k/4c
❤️Sịp đùi: giá 180k/4c
#quansipnam, #quansipdui[​IMG]
KHÔNG GỌNG Ạ, MẶC DỄ CHỊU LẮM ẤY!
NHIỀU NGƯỜI SĂN LÙNG MÀ NAY MỚI VỀ BỔ SUNG ĐÂY, NHANH KẺO LẠI LẺ SIZE NHÉ CHỊ EM

Đặc biệt không gọng - hàng ít có, cho những người dị ứng kim loại, thích mặc dễ chịu, hoặc quà tặng các mẹ sẽ rất thích ạ!
Áo ngực Nano hàng chính hãng ạ, chất đẹp, may kỹ, chuẩn chỉ. Quả mềm mà giặt máy thoải mái không lo bị bẹp, móp méo, dây quai đeo, bền chắc, không bai dão, đàn hồi tốt....
Loại không gọng có 2 mã: có ren và trơn nha
Áo trơn giá niêm yết: 199k, shop bán 180k
Áo ren niêm yết: 230k, shop bán 210k
#áo_lót_ren, #aokogong,#aochip[​IMG] [​IMG]
❌❌ HOT HOT - ĐẸP XINH ÊM MỀM ĐÓN TẾT- ƯU ĐÃI LỚN- SALE KHỦNG❤️❤️❤️
Áo lót nhật 8816 e ôm được lô quá đẹp.
ÁO LÓT ĐÚC thông hơi ko gọng
Bề mặt có những lỗ li ti giúp thông hơi, người mặc sẽ cảm thấy thông thoáng không bí, dù thời tiết lạnh hay nóng!
Ko lo bị gãy quả giặt máy thoải mái luôn ạ. Chất cực mềm êm nâng ngực với thiết kế bàn tay nâng đỡ!
Đảm bảo chiều lòng những khách hàng khó tính nhất, tạo khe rãnh đẹp như thiếu nữ luôn Hihi
♥️♥️♥️KHÔNG GỌNG, KHÔNG KHÓ CHỊU, KHÔNG LO DỊ ỨNG KIM LOẠI, KHÔNG LO LÒI GỌNG.. ♥️♥️♥️
Size 34-36-38
4 màu : da đậm, da nhạt, đen, đỏ
Lẻ 180k giá ưu đãi đặc biệt cuối năm chỉ 145k
0978316136
#aolotnu, #aochip, #aonangnguc[​IMG] [​IMG]
Áo ngực nano siêu đẩy cho chị em diện Tết xinh tươi nhé cả nhà
Hàng chính hãng được bảo hành về chất lượng
Quai đeo chắc chắn ko bai dão, áo giữ form ngực đầy đặn
Giặt máy OK nha
Giá hãng 235k... Mình sale nhẹ tính 210k nha chị em
Hàng hãng ăn theo chiết khấu, nơi nơi đều đúng giá ấy, nhưng giáp Tết phá lệ ạ
Size A75-A85
#aochipsieuday[​IMG] [​IMG]

Mã sơ mi nam mà mình đã bán được năm năm rồi mà chưa khi nào ngừng "hot"- đó chính là sơ mi nam Diesel hàng xuất dư nối chuyền rất đẹp!
❤️Cũng đã chừng ấy năm, kiểu dáng body slim fit đơn giản đến mức không có gì thay đổi, màu sắc cũng vẫn y chang thế, vẫn chất liệu vải thô mịn mềm mát, thấm hút mồ hôi tốt, tạo sự thông thoáng....Vải có thành phần cotton 100%, mềm mịn, dễ chịu, mát mẻ.
❤️Dáng slim fit size từ M - xxl cho tầm 45-75kg OK
Giá chỉ 220k/áo, quá rẻ cho 1c áo sơ mi nam đó ạ
Có bán buôn giá tốt
#sominam
Hiện có 1 số màu đã hết nên mn cần sz gì m gửi bảng màu nha.
0978316136[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
Suy đi tính lại quần bò vẫn là trang phục dễ mặc, dễ kết hợp đồ nhất. Xuân-hạ-thu-đông đều mặc được. Phong cách trẻ trung năng động, thời trang mà bền bỉ theo thời gian nhất.
Quần bò nữ dáng baggy mình chạy ko nhớ rõ bao nhiêu, khách mặc hẳn ai cũng rõ độ xịn đẹp như nào. Ban đầu tưởng mình bán đắt, sau mặc hiểu luôn.... Tóm lại dễ chịu, dày dặn, co giãn.....
Rất cần thiết, nhất là khi gió lạnh đến rồi!!!
Các chị em cứ dạo 1 vòng phố trần nhân tông, bà triệu hay chùa bộc khảo giá quần nhé, chiếc quần này đảm bảo họ bán ko dưới 400k đâu. Là khách của e đã từng mua nơi khác về phán như vậy đó. Nhiều món m bán giá rẻ mn lại cứ ko tin tưởng hàng kém chất lượng, Riêng nhà e luôn đặt tiêu chí chất lượng lên hàng đầ, vùng xa xôi hẻo lánh ko cạnh tranh giá với thiên hạ nha,hihi.
Size 45-80kgOK
Giá lẻ: 350k/quần
(Size đến các chị đại mặc ok nha)
Ai chưa mua thì mua thử để cảm nhận chất lượng nha,hihi.
#quần_bò_nữ[​IMG] [​IMG]

cutitngoan
Quần gió vải bay XUẤT DƯ XỊN chất cực đẹp, nhẹ tênh, mát rượi cho các anh hè này đây ạ!
Xuất dư xịn đó anh em ơi, hiếm có khó tìm, Mặc như ko mặc, ko bám bụi hay bắt bẩn, đi biển ko lo dính cát.
Thiết kế có can cầu mông nên mặc dễ chịu, thoải mái, tôn vòng 3 hihihi....Đường may thì quá đẹp, kĩ lưỡng, chắc chắn.
Size L xl xxl cho người từ 50-85kg OK
Giá lẻ rất yêu, chỉ 160k/quần
Khách hàng lưu Ý hàng xuất dư xịn ít có lắm, chớ phân vân mà bỏ qua. Đầu mùa mới có đấy a, sau hết họ ra hàng nối chuyền là ko đẹp bằng đâu ạ!
Nhanh tay vì số lượng cực ít luôn ạ.[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Ui đẹp xuất sắc luôn mà ko phải lúc nào cũng có nhé. Nay e sang kho bon chen được mã quần sooc bò giấy xuất dư xịn đét dành cho nam đây ạ. Chất đẹp mê mẩn, đanh mịn may kĩ lưỡng chuẩn chỉ, mặc lên rất đẹp nhé. Hơn nữa chất bò giấy này mặc nhẹ, mát, Thông thoáng, mặc nhà hay đi chơi đều OK.
Các mẹ có các zai teen mông to bụng bự cũng bon chen được nhé.
Chất Jeans giấy dày dặn, đanh mịn, nhẹ lại cạp chun nên mặc cực dễ chịu luôn ạ, có dây rút điều chỉnh theo vòng bụng.
Có túi hai bên và túi đằng sau tha hồ mà đựng điện thoại và ví.
May bo chuẩn chỉ, kĩ lưỡng.
Quần có sz từ 50-80kg tuỳ chiều cao ạ. Giá mềm như quần : chỉ 185k/1 quần thôi ạ.
P/s: có 2 màu đậm và nhạt như hình ạ.
#quanbogiay, #soocbogiaynam
Lh 0978316136
Shopee.vn/mevabe_86[​IMG] [​IMG]
Quần sooc bò giấy nữ Mango nhé chị em ơi!
Chất mềm xịn đẹp, dày dặn, đanh mịn chuẩn chỉ ạ!
Cạp chun dây rút với thiết kế chống gập, chống cuộn hiệu quả, cho người mặc cảm giác dễ chịu, thời trang, ... Có thể sơ vin hay thả đều đẹp
Đủ Size 2-4-6-8 cho người từ 40-65kg OK
Có túi 2 bên rất xinh
May chuẩn chỉ kỹ lưỡng
Giá lẻ: 200k/ quần, các shop toàn bán 250k đó, bên ngoài đẹp xuất sắc.
#soocbogiaynu[​IMG][​IMG]

Áo hổ báo cáo chồn đang hot hit thị trường đây ạ
E cũng nhanh tay rinh về phục vụ chị emcó 4 màu e vừa chụp đây nhé cả nhà!
Hot cũng phải thôi vì lên dáng rất đẹp cả nhà ạ
Rất thích hợp với thời tiết xuân hè này ạ
Lại rất dễ phối đồ nữa, mặc như nào cũng đẹp cả. Rất sang chảnh.
Giá lại quá hời cho món hàng chuẩn đẹp, chỉ 200k thôi ạ
Nhanh tay nha!
Size 40-60kg[​IMG][​IMG][​IMG]

ttcp1985
Chúc bạn đắt hàng !!!

cutitngoan
[​IMG]ÁO CHỐNG NẮNG LANH THÁI SIÊU MÁT, SIÊU THÍCH Ạ!
[​IMG]Mùa hè chỉ có lanh là nhất, lanh Thái tuy đắt một chút nhưng lợi ích mang lại thật lớn lao!
[​IMG]Chống nắng lanh thái hai lớp mát mà bền đẹp, mà sang chảnh ạ. Chất cực thích luôn, khác hoàn toàn so với lanh thường chưa đụng đã bục chưa mặc đã nhăn, lanh Thái vẫn giữ được độ mềm mát nhưng lại cực kỳ ít nhăn.
[​IMG]Hàng hãng Aja may kỹ lưỡng chuẩn chỉ, phom rộng rãi cho chị em có đeo túi bên trong vẫn OK nha!
Free size cho người tầm 45-70kg OK
Giá lẻ: 220k
lh 0978316136
shopee.vn/mevabe_86[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Quây chống nắng thô 1 lớp giá 150k[​IMG]
Có 1 loại quần mà người gầy hay béo mặc đều đẹp, người già hay trẻ mặc đều thích hợp.
Loại quần mà với chị em ngại ngùng ko mặc được váy, sợ khó vận động, nhưng vẫn muốn sự thoải mái và mát mẻ.
Đó chính là quần Culotes chun sau( quần ống sớ). Được may lên từ vải đũi thái: mềm, nhẹ, mát, nhanh khô, ít nhăn
May chuẩn chỉ, kĩ lưỡng, form thoải mái rộng rãi.
Size cho người 48-70kg ok
Có chun đằng sau nên điều chỉnh theo vòng bụng
Giá chỉ 150k/ quần[​IMG] [​IMG]
Quần short giả váy nữ cực đẹp, cá tính, khỏe khoắn và tiện lợi cho các hoạt động của chị em nhưng không kém phần quyến rũ, nữ tính
Hàng thiết kế của Cefa chuẩn chỉ kỹ lưỡng, sang trọng. Cạp khoá kéo, bọc mí viền bên trong, có túi tiện lợi 2 bên.
Size s M L
Giá lẻ: 150k/ chiếc- Rất rẻ so với đẳng cấp của nó ạ!
Lên dáng giống cô mẫu mặc nhé
#sooc_giả_váy
LH 0978316136[​IMG] [​IMG]
Quần ngố cotton, đùi và lỡ, size từ 40-65kg OK nhiều người có nhu cầu, nay mình đăng lên cho chị em biết ai cần thì ới nhé!
Đây là dáng trẻ, phom gọn đẹp, mềm mại, co giãn, mát mẻ....túi hai bên sâu rộng, tiện dụng, may kỹ lưỡng.
Giá lẻ: 90k/quần
(Mẫu ống suông rộng dành cho bà béo đắt hơn nhé)
[​IMG] [​IMG]
Bò giấy in hoa ạ!
Thật là đẹp xinh lung linh lắm
Bò mà vẫn dịu dàng, mát mẻ, xinh yêu!
Size M L xl cho người từ 45-65kg OK
Giá lẻ: 160k/ quần[​IMG]
Nay một bà chị bảo:
- May tao ở xa mày chứ không chết tiền. Tháng nào cũng hứa không xuống mày. Cơ mà mới hôm trước thôi không xuống, tiện tay mua cặp quần sooc bò giấy cho con xong mới vào xem mày đăng thì ngã ngửa cả người! Họ bán 230k mà mày bán có 170k!!!! Thế là hôm nay phải phi xuống chỉ để mắng mày một trận: làm ơn chịu khó đăng hình, chúng tao ở xa còn nhìn thấy, tránh bị mua đắt!
Thế mà mình bán sooc bò giấy 170k (không thêu), 190k có thêu đã thấy đắt lòi khói!
Cơ mà mặc lên rất dễ chịu, mát mẻ và thời trang ạ!
Hẳn nào nó lên cơn sốt là phải!
0978316136[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Mùa hè, lên rừng xuống biển hay ở nhà đi dạo, đi chơi, đi chợ.... ai cũng nên sắm em này!
Vì thế nên em nó rất đắt hàng!
[​IMG]♥️[​IMG]♥️[​IMG]♥️BÉO GẦY ĐỀU OK![​IMG]♥️[​IMG]♥️[​IMG]♥️
Chất vải Umy mềm mại mát mẻ
May kỹ chuẩn đẹp
Dài đến nửa đùi nên chị em thoải mái khi mặc
Size M L xl xxl 3xl cho người từ 40-65kg OK
[​IMG]❤️Giá lẻ: 110k.[​IMG] [​IMG]
Chỉ có từng này thôi nha mn, hàng hiếm đó, quần short nữ kaki xuất dư xịn hiệu Banana
Nghĩa là nó rất đẹp, đẹp từ sự đơn giản và sang chảnh
Giá on web đều tầm 1 triệu trên dưới chút đấy ạ!
Đa số size 6 tầm 60-65kg OK
Có một số size 8 tầm 65-70kg OK
Em bán giá 220k mà vừa bán vừa tiếc ạ
Ai nhanh thì được, không giữ chỗ đâu nha
Cam kết chuẩn xịn
#banana,#sooc_kaki[​IMG]

nguyenthihoa86
Mn cho địa chỉ đi, hôm nào em dẫn xã qua xem :d

cutitngoan
Gilê lông vũ nữ Mango xuất xịn
Siêu nhẹ, cực êm, trần kỹ, không lo lòi lông chi chít
Hiện chỉ còn size xs cho người từ 40-47kg OK
Giá siêu êm, chỉ 200k/c

ttcp1985
Chúc bạn đắt hàng

vanthienhoa
Thích cái áo gile mà sợ ko vừa ạ, hic. Mn ở đâu cho tớ địa chỉ dt qua thử cái

cutitngoan
Nhà mình cực kỳ nhiều tất quần. Các chị em sau khi đã sử dụng đều khẳng định: mặc thích hơn bất kỳ loại nào đã dùng trước đó! Đi thật chân, bền, dai, đẹp
Cũng là hàng Trung Quốc, nhưng là hàng cao cấp
Giá bán lẻ: 100k/quần
Là món quà lý tưởng cho ngày 20/10

cutitngoan
Size xs nhỏ nhất từ 40-47kg mn ah. Cũng còn mấy chiếc thôi, m ở lĩnh nam mn ah

cutitngoan
m ở 471 lĩnh nam mn nhé

cutitngoan
Áo len dáng dài cổ tim đẹp lắm luôn
Chất len tăm mềm mịn, không xù
Lên dáng đẹp xinh yêu
Hàng chuẩn xịn
Mặc cùng quần Tregging hoặc legging hoặc quần bò đều đẹp, nói chung là dễ mặc
Free size, ai mặc cũng vừa vì co giãn
Đẹp nhất tầm 45-55kg
Giá lẻ: 270k/ áo
Áo len dáng dài cổ TRÒN Ạ

cutitngoan
Áo thun nam cho người lớn nam và các bạn trai tuổi teen, tầm 45-65kg OK nha (to hơn có loại khác)
Chất cotton dày mịn đẹp.
Giá lẻ: 100k/áo

cutitngoan
Sịp tam giác và sịp đùi xuất Nhật ah
Hàng truyền thống của nhà mình rồi
Chất mềm mại, mát mẻ, dễ chịu, co giãn tốt
Size M L xl xxl cho người từ 50-80kg OK
Sịp tam giác giá: 45k/ quần. Mua 10 giá 400k kèm fs nội thành
Sịp đùi giá: 55k/ quần. Mua 10 giá 500k kèm fs nội thành

cutitngoan

cutitngoan
Đi lễ nghiêm túc, kín đáo và thành tâm thành kính.
Có lẽ chị em đi lễ chùa đền miếu phủ... Cũng nên làm quen với việc mặc đồ lễ!
Vừa thể hiện lòng thành kính trang nghiêm với nơi cửa Phật, vừa cảm giác thoải mái dễ chịu khi mặc cho lòng thảnh thơi, thanh tịnh!
Kiểu dáng giản dị, không kén chọn người mặc, nên gầy béo đen trắng già trẻ đều OK hết. chất vải mềm mại, may kỹ lưỡng, cho cảm giác yên tâm khi sử dụng.
Chị em ai có nhu cầu nhớ ới nha!
Có thể mua cho bản thân, hoặc mua tặng người thân, tặng bà, tặng mẹ, hẳn là trân quý!
Giá bán lẻ: 300k/ bộ.
Size M L xl. Màu nâu và lam có thêm size xxl cho các mẹ béo OK

cutitngoan
ÁO GIÓ NỮ LÓT VẢI COTTON AHOA
[​IMG] Không phải là gió lót lưới, mà lót vải cotton mềm mịn, mặc êm nhẹ mà lại ấm hơn lót lưới, như một chiếc áo khoác nhẹ cho tiết trời lạnh lạnh
[​IMG]Vì là lót cotton nên người mặc cảm giác thông thoáng, dễ chịu, khác với lót lưới lạo xạo, dễ rách, lót cotton bền hơn, mềm hơn, suông dáng áo hơn!
[​IMG]Rất dễ mặc, rất dễ phối đồ, chất gió mềm mịn, màu sắc đa dạng, không kén dáng,
[​IMG]Khoá kéo lên cao quá cổ, mũ chun, khi đi đường không lo gió tạt
[​IMG]Chắn bụi, chắn gió, che mưa nhẹ.... Thật tiện dụng cho mọi lứa tuổi
[​IMG]❤️Size S M L Xl cho người từ 40-70kg, tuỳ chiều cao tương ứng. Size màu theo hình.
[​IMG]❤️Giá lẻ: 280k
[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

sadmoon1938
OÁnh dấu

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap