ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Hà Nội: - Bỉm Jo Chất Lượng Có Đảm Bảo Không? |

Hà Nội: - Bỉm Jo Chất Lượng Có Đảm Bảo Không? |

bỉm giá rẻ chất lượng tốt nhất, bỉm jo trần,
mebong123456
Thấy các mẹ dạo này hay rộ lên dùng bỉm Jo trần. Thấy quảng cáo dùng thích lắm mà giá lại rẻ. Con nhà em dùng thì tốn bỉm thôi rồi. Nên muốn thử dùng xem sao. Mẹ nào dùng rồi cho em ý kiến với ạ?

metuntoc
mình hay dùng bỉm jo đóng túi, chứ chưa dùng bỉm này, cũng muốn xem các mẹ dùng rồi chia sẻ

khanhlinh_89
Em dùng bỉm này rồi. Như hàng bao bì, hình chỉ lệch lạc nhưng cũng không ảnh hưởng gì. Giá lại rẻ hơn nhiều.

mebong123456
Chắc các mẹ toàn dùng bỉm bao bì chứ ít người dùng bỉm trần nhưng thấy bảo được thì cũng a dua dùng thử xem sao :)

daibaoan01
bỉm này bnhieu vậy cm , mua ở đâu ạ? tính ra bnhiue xiền 1 miếng ạ

mebong123456
em mua rồi mẹ nó ạ.. mềm, co dãn tốt phết, mà giá rẻ. bé nhà mình dùng size L, mua 6 bịch được 120 miếng là 450K. mua lần đâu ftreen shopee nữa nên được giảm 10% còn 405K. chắc sẽ dùng dài dài :)))

blueseahd87
em đang bán bỉm dán Better Bundle của Canada, túi với hộp đoàng hàng, mà xả kho giá còn rẻ hơn bỉm này luôn, e lấy hàng nghìn thùng mà cứ bay vèo vèo, chưa 1 ai kêu hăm hay ngứa gì cả luôn.
1 thùng 6 bịch giá có 380k/1thung-->2 thùng giá 750k, cụ thể 1 thùng các mẹ sẽ dc như sau:
sz Newborn 3-6kg:(26mieng/1bich--> 1 thùng: 156mieng)
sz S 5-8kg: số lượng như trên
sz M 7-10kg:( 24mieng/1bich; 144m/1thg)
sz L 10-15kg: 20m/1b-->120m/1thung
sz XL 12-17kg và sz XXL >16kg: 18m/1b-->108m/1thg.
Các mẹ có thể chưa bít về bỉm bày có thể tham khảo web:http://betterbundle.com.vn/
e sẽ fs từ 2 thùng nhé
0973918283

mebong123456
bỉm canada gì mà rẻ thế :(

Bánh Phu Thê
bỉm này thì chưa thấy review mấy. Nhà mình cũng thường xuyên bỉm Jo và Goon Friend cho kinh tế, trv con mình chả hăm bỉm gì :D , nhưng mấy cái huggies, bobby hơi mùi nên mình ko dùng

blueseahd87
giá cũ của bỉm là 150k, có chỗ sale còn 115k/1bich c nhé, rẻ vì họ xả kho để nhập bỉm quần về thôi ạ

blueseahd87
bỉm này mng dùng rồi đều lấy mấy thùng dùng dần c nhé, date tận 1/2019, nh đang cần nhập lô bỉm quần mới xả kho thanh lý thu hồi vốn thôi, e lấy về hàng nghìn thùng bay vèo vèo c ạ

mebong123456
Lúc trước em dùng pamper nh thấy chán chán, nhanh bị tràn. Bobby thì hơi mùi..đang chuyển sang jo jo này thì thấy cũng ok phết mn ạ. Thế mn dùng jo trần chưa? có bị lỗi hay gì không?

blueseahd87
hàng nhà e k mùi gì cả, cũng k lỗi lầm gì chị ạ, hàng lỗi cty nước ngoài họ k bán xả kho hay tly đâu mà sẽ tiêu huỷ toàn bộ c ạ

Bánh Phu Thê
nhà tớ hôm qua mới mua nửa thùng 225k đc 60 miếng. thật ra nó là bỉm hơi lỗi tý mn ạ. có thể là bị lệch, hoặc dính tý vào nhaul mình xé nhẹ nólà cũng ok. đương nhiên hình thức nó ko bằng đc đóng túi chuẩn nhưng cũng ok mn ạ :)

Bánh Phu Thê
mà pamper dùng chán lắm. bobby thì tạm đc nhưng lại mùi, huggies thì dày,bí. Tớ chỉ dùg Goon hoặc Jo thôi. b

oxalove
e hóng bỉm jo ạ, bỉm canada con nhà tớ hay tràn bỉm lắm.

Bánh Phu Thê
cá nhân tớ thấy Jo tốt mn ạ :)

mebong123456
hàng bỉm trần đấy hả mn? mn mua ở đâu đấy

mebong123456
Khéo khi cũng chuyển sang dùng Jo xem thế nào mn ạ.. Mấy bỉm kia dùng không ổn lắm :(

Bánh Phu Thê
tớ mua cúa chị gần nhà, chị ấy bán ở Fb, nhà ở An Dương, mn ở khu vực nào thế

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap