ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Hà Nội: - Update Thập Cẩm Khuyên, Lắc, Áo Phao Uniqlo, Áo Dạ Hàng Hãng Đẹp Rẻ - Tặng Vỏ Hộ Chiếu, Đồng Hồ |

Hà Nội: - Update Thập Cẩm Khuyên, Lắc, Áo Phao Uniqlo, Áo Dạ Hàng Hãng Đẹp Rẻ - Tặng Vỏ Hộ Chiếu, Đồng Hồ |

Thuthuy9999
Cảm ơn cm đã ủng hộ và dành cho mình những feedback đáng yêu là động lực để mình dọn tiếp tủ đồ chật chội. Đồ của mình mua còn khá mới, có cái new 100% nhưng khuyến khích cm qua nhà thử giúp mình tránh tình trạng ship rồi cm lại ko ưng và chê đủ kiểu. Mình không đồng ý nhận lại đồ nếu các mẹ đã đến thử và ngắm nghía chán chê, xong mang về lại nói là không ưng, thật là vô lý. Mong cm thông cảm.
LH: 0913.508.909 (Zalo, Viber OK)

Váy Elise size S nhưng M mặc đẹp nhé, phù hợp với mn cao 1,6m trở xuống thôi ạ. Chất ren đẹp ko có gì chê được, used 2 lần. Fix 300k.

Áo len freesize new 95% có đính hạt rất cá tính, chất len mềm mướt mịn fix 150k rẻ bèo

Vòng tay titan tránh bức xạ, giúp tuần hoàn máu, ngủ ngon và giảm căng thẳng mệt mỏi hàng chính hãng mua tại Đài Loan giá 3200 đài tệ tương đương 2400k. Thanh lý 1800k cho nhanh ạ. Mn phát hiện không phải hàng chính hãng đền gấp 100 lần nhé.

Quần da chất rất đẹp, mềm mại size S, M fix 120k
Khuyên tai vàng trắng vàng Ý 14K trước mua 3500k nhưng ko còn giữ giấy mua hàng, giờ fix ==> SOLD

Balo đỏ Lyn da thật rất đẹp và mới ạ, fix 300k

Đeo lên như thế này cm nhé:

Balo da thật mua của mn trên này mà ko dùng đến fix rẻ 300k

Bộ Vest dạ Nem size 6 nhưng mình M lớn mặc vừa nhé, áo mới mặc 1,2 lần, chân váy new nguyên tag. Mua sale cả bộ hơn triệu fix ==> SOLD

Mình dc tặng áo dạ lông cừu D.chic nhưng nhiều quá nên pass bớt nhé. Dạ lông cừu tự nhiên 100% đẹp hoàn hảo. Trên web của hãng bán hơn 6 triệu fix nhanh 3,5tr. Mai mình up ảnh nhé. Nói chung em này chuẩn siêu phẩm đón Tết luôn ah. Tiền nào của nấy, nói chung quá xứng đáng.
Ah hàng freesize cm nhé. Còn nguyên hộp, túi xách và vỏ bọc ạ. Mình mới khoác thử trong nhà, new 99% luôn ạ

Bộ áo tắm size L nguyên tag 400k rực rỡ nổi bật, dáng che bụng rất tốt hợp với các bạn trẻ ko tự tin về vóc dáng cơ thể, chất dày dặn và đẹp fix 180k cho nhanh ạ.

Bộ Vest Emspo Size L New Tag Giá Rẻ bằng 25% giá trên tag thôi nhé ==> FIX 450k ==> FIX 400k

Túi da thật hãng Hexagona của Pháp fix 250k do đã used nhiều, mn ưng mua về đi đánh xi tút tát lại là đẹp long lanh ạ. Tiện đường mình có thể fs nhé!!! ==> FIX 200k

Áo dạ Crocodile Ladies HQ màu tím rất đẹp, áo new 95%, chất dạ đẹp mặc lên dáng trẻ trung, sang trọng. Size M, L nhỏ ok. Khóa hãng bóng đẹp nhé. Mn trắng trẻo múc là quá hợp ạ. Fix 350k ==> FIX đúng 300k cho nhanh ạ.

Áo dạ nhật cho bé size 130, áo đẹp và mới nhé. Bên trong trần trám rất đẹp. Mn lấy cho con mặc tết quá hợp. Fix 200k thôi ạ.

Mấy áo dạ sau đồng giá 250k nhé, mặc lên dáng rất đẹp và gọn người ạ.

Áo dạ QC siêu đẹp và mới ghi size L nhưng form nhỏ nên size S, M nhỏ mới vừa ạ, mình đã đi giặt khô là hơi để Tết mặc nhưng mặc thấy hơi kích và hơi trẻ quá nên pass lại cho mn nhỏ hơn, trẻ hơn ạ. Chất dạ lì siêu đẹp, lót trong mềm mịn, mua đắt fix 350k cho nhanh ạ ==> SOLD

Áo dạ lì HQ hãng Elle Paris, mới kính cong, chất dạ đẹp, trên từng cúc có dập nổi tên hãng Elle luôn nhé. Size M, L đều vừa. Mặc lên dáng cực đẹp ạ. Mua đắt fix 350k ==> SOLD

Váy hãng LeShop cực đẹp nhưng chỉ tầm S là vừa thôi ạ, cái này mặc lên dáng thì khỏi phải chê luôn. Mua hơn triệu fix sốc 150k cho nhanh ạ. Mn quan tâm zalo mình gửi ảnh chi tiết váy thì đảm bảo sẽ ưng ngay nhé!!!

Áo da QC màu đỏ đun size M tầm 54kg trở xuống mặc đẹp, chất da rất mềm mịn mặc thời tiết như hôm nay rất hợp. Màu đỏ này mặc đi chơi Tết thì quá đỉnh ạ. Mua đắt fix 250k cho nhanh ạ.

Áo khoác đỏ này mặc đi chơi Noel thì tuyệt vời ông mặt trời. Hàng độc Handmade mua tại Phượng Hoàng Cổ Trấn giá 150 tệ tương đương 550k mặc chụp choẹt 1 lát rồi bỏ ra cất đi luôn. Áo chun tay, có mũ, vạt dài độc đáo. Bạn nào cao ráo trắng trẻo mặc thì phải gọi là cực đẹp và độc. Áo freesize nhé. Fix 350k thôi ạ. Ở VN đảm bảo ko tìm được cái thứ 2 ạ ==> SOLD

Áo dạ lì HQ, mũ phối lông cực đẹp và sang. Size M, L vừa mặc cực ấm nhé, cầm chắc và nặng tay. Fix 300k thôi ạ. New 90%.
View attachment 1040906 ==> SOLD

Khăn len ren màu đen có thể vừa làm khăn vừa làm áo choàng hàng thiết kế ren mềm mại k bị rút sợi fix 100k, new 95% nhé.

Áo Parka HQ có mũ đính lông thật 100% nhé, giặt lông đi là lại đẹp như tóc người ý. Cái này form dài rộng nên bạn nào cao trên 1m56 mới nên bon chen ạ. Mặc mùa đông hoặc đi phượt quá ổn vì nó ấm kinh khủng ý. Mua đắt nhưng đã used nhiều nên ==> SOLD

Áo Trench Coat hàng Must have phải có trong tủ của bất cứ người phụ nữ nào nhé. Mình mua áo HM auth mà size 34 nhỏ quá, mình phải mặc size 36 mới vừa ạ. Nhưng áo quá đẹp nên cố bốc về giờ thì lại béo lên nên không thể bon chen được nữa. Mn tầm 53kg đổ lại múc nhé, không bao giờ phải ân hận đâu vì em nó quá đẹp và sang chảnh ạ. Fix 480k cho nhanh nhé. New 99% ạ.
View attachment 1039305 ==> SOLD

Áo Uniqlo auth lông vũ siêu nhẹ có mũ size M màu hồng đậm, áo new 99% vì mình mới khoác ngoài khoảng 30ph hôm đi Bắc Kinh rồi lại đút vào túi. Áo mình mới giật tag và khoác ngoài áo len lại chưa giặt lần nào nên có thể coi như mới. Cực ấm và cực nhẹ ạ, cho túi đút balo tiện lắm ạ. Mua hơn triệu fix chỉ 900k. Dáng này form rộng nên tầm 58kg trở xuống mặc thoải mái ==> FIX 850k

Mặc lên dáng rất đẹp và gọn người, đặc biệt rất ấm ạ.
Áo phao lông vũ hàng vnxk dáng dài màu tím mận giống hình chụp bên dưới chứ ko phải tím nhạt hay tím hoa cà hoa cải đâu nhé. Áo new 99%, mới giật tag mặc thử nhưng đã đem đi giặt khô là hơi về chỉ việc dùng. Size M, L vừa nhé. Áo cực nhẹ và ấm ạ. Mua đắt fix 350k ==> SOLD

Áo phao Hàn Quốc xịn cổ và tay phối lông thật rất sang và đẹp. Áo màu ghi đá không bóng, mặc trời lạnh gió mưa chỉ có khóc thét bên ngoài ạ. Do form rộng nên size M, L ok hết nhé. Lông thật mềm mịn chứ không hề bết chút nào nhé, bên ngoài đẹp hơn trong ảnh ạ==> SOLD

Áo cho bé trai học lớp 6 đến lớp 9 tầm 1m55 đổ lại là vừa. Mình mua cho bé trai nhà mình mặc cực ấm, new 95% nhưng rộng quá nên pass đi mua áo khác. Hãng Tommy có 02 túi trong + 02 túi ngoài rất tiện nhé, mặc lên trông rất trẻ trung năng động. Mua đắt fix 250k thôi ạ

Chi tiết cổ áo và túi trong áo nhé:

Trong áo có 2 túi thế này 2 bên nhé
View attachment 1038016

Áo dạ xịn mix lông mặc rất đẹp và sang nhé, cái này mặc lên kết hợp với chân váy hay quần bò đều hợp nhưng chỉ dành cho cm size M thôi nhé, mình mặc kéo khóa hơi kích. Fix 400k thôi ạ. Bên ngoài nhìn đẹp hơn trong ảnh. Mình sẽ fs nếu mn ck trước ạ, cm nào cẩn thận muốn qua thử mình sẽ fix một chút tiền xăng xe cho thoải mái==> Cái này bị lỗi ko bán nữa.

Mình còn duy nhất 1 đôi boots size 37 còn khá mới, kiểu cách lạ, đế trụ 7cm đi rất vững mà tôn dáng nhé. Mn thích trẻ trung, phong cách thời trang mà vẫn cực kỳ ấm áp thì hãy rước em nó về nhé. Mua đắt fix 350k ==> FIX 300k
Mình vừa bỏ ra xỏ thử chụp ảnh chưa kịp đánh xi nên trông em nó bớt long lanh rồi nhé.

Dạ Chicland cực đẹp nhưng mình mặc hơi kích, mua hơn 3tr gì đó fix 600k cho nhanh, size S, M nhỏ vừa thôi ạ. Hàng siêu phẩm chống bám bụi new 95% nhé. Nói thật cái này và cái dạ trên mà vừa thì mình sẽ không pass đâu mà để lại mặc vì quá đẹp ạ. ==> SOLD

Áo choàng maxi da báo của HQ mặc lên eo ót kinh khủng, chất vải thoảng mát, vo viên thoải mái không bị nhàu nát ạ. Size M, L ok nhé, mua đắt fix 150k thôi ạ ==> SOLD

Áo Gap Auth hàng kiểu như fs nên mình nghĩ béo hoặc gầy chút cũng vừa ạ. Fix 200k thôi ạ==> FIX 150k thôi cho nhanh nhé:

Áo khoác Kaki HM Auth size 36 còn khá mới, mặc trông dáng khỏe khoắn, có thể thắt đai hoặc không ạ. Fix chỉ 150k ==> FIX 100k ==> ĐÃ TẶNG XONG

Cúc dự phòng và đống tag còn new ạ.

Váy may thiết kế làm eo thon như con kiến luôn nhé, tay nhung và dưới có lót nên ấm và đứng dáng lắm ạ. Cái này chỉ M mặc vừa thôi ạ. Fix 220k

Set váy dạ size M mặc xinh lắm ạ, fix riêng 120k/món

Chân váy đen xòe này có quần bên trong nhé!!!

Dạ Quảng Châu fix 200k, size M, L đẹp ạ ==> FIX 150k. Cái này mẹ nào mặc L thì nên múc bởi mặc lên dáng quá đẹp ạ ==> ĐÃ TẶNG XONG

Vest hãng new tag size L ==> SOLD

Áo dạ Hàn Quốc dày dặn, màu đẹp, chất dạ xin ko bai không xù ko nhão, mua đắt fix 300k nhưng cái này size to phải tầm 55kg trở lên mặc mới đẹp nhé!!! ==> SOLD

Váy Nem Luxury hàng hiếm dáng suông size 2 nhưng mình M mặc vừa thoải mái nhé, cái này mặc mùa thu là đẹp ạ. New 99%, fix 350k ==> Fix đúng 300k cho nhanh ạ ==> SOLD

Bộ Vest nguyên tag của Seven Am size L mình mặc hơi rộng nên đang đi sửa áo lại thành M, mn M lớn mặc vừa nhé ==> SOLD

Áo dạ HQ màu xanh cổ vịt size M, L đều vừa nhé. Áo này mặc rất ấm, gọn người. Áo quên chưa cài một cúc chứ ko phải mất đâu ạ. Fix 350k thôi ạ ==> FIX 300K. Màu bên ngoài đẹp hơn nhiều ạ.

Mặc lên dáng cực đẹp thế này ạ, màu xanh bên ngoài đẹp và đều hơn nhé:

Áo phao HQ của hãng TOPGIRL, hàng hãng nên rất cả các khuy áo đều dập chữ Topgirl nhé. Áo size S của Hàn nhưng form khá rộng, M, L mặc vô tư nhé. Fix 300k ạ ==> FIX 250k nhé => ĐÃ TẶNG

Váy dạ hoặc có thể phối như áo khoác xanh cobalt của Seven Am new vừa giật tag chưa mặc size M ==> SOLD

Pass riêng chân váy dạ hoa 100k thôi cho nhanh ạ.

Mấy set này đều đẹp, thanh lý nhanh 220k/set ạ, màu bên ngoài đẹp hơn trong ảnh nhé, tầm M, L nhỏ là vừa hết ạ.

Áo len chất mịn và chân váy Zara auth nhé:

Set này mặc lên xinh, trẻ trung và che bụng lắm nhé. Đã SOLD quần đỏ.

Áo thêu đẹp nhé chứ ko phải dán đâu ạ.

Chân váy xanh cobalt size L vnxk đẹp nhong nhanh và cực gọn bụng nhé. Chân váy này mua 450k ở shop chất dầy dặn và đẹp, ko nhăn đâu fix 150k thôi nhé (Áo ko thanh lý).

Váy ren thêu nổi freesize nên mọi kích cỡ đều vừa nhé, fix 180k không bao gồm áo trắng bên trong nhưng nếu mn thích có thể tặng kèm thêm áo phông trắng==> SOLD

Bộ này bên ngoài màu xanh sáng đẹp hơn nhé, bạn nào quan tâm mình gửi ảnh mình mặc thật đẹp lắm nhé. Bộ này fix 180K cho nhanh ạ ==> SOLD

Cái này bên ngoài cũng đẹp hơn nhé, chân váy chất umi co giãn 4 chiều rất thoải mái.

Set váy này của Yoshino nhưng size S lớn hoặc M vừa thôi nhé fix 220k cho nhanh ạ ==>SOLD

Váy len hồng chất đẹp và dày dặn mua cả mon trên này ko để ý size S nên ko vừa fix 100k

Set này áo Polo Auth khá mới + quần umi co giãn mặc vào chân thẳng tắp và che bụng tốt nhé.
View attachment 1036675 ==> SOLD

Áo HM Auth đã SOLD rồi nhé!!!

Váy dạ Seven am new vừa giựt tag chưa mặc size M ==> SOLD
View attachment 1035802

Váy len quảng châu màu đỏ booc đô rất đẹp chất len mướt mịn cực nhẹ và xịn freesize nhé, cái này new 100% mới giật tag chưa mặc. Chụp bị bắt sáng ko thể ra được màu thật. Đá ở ngực sáng long lanh nhé! Fix 250k ==> SOLD
View attachment 1035803

Váy ren trắng HQ trắng muốt đẹp ko tì vết size M, L nhỏ ok fix 220k

Váy dạ Pantio size L new 95%

Áo len mịn dáng xinh yêu + chân váy Zara Auth. Áo freesize và chân váy size M nhé ==> SOLD

Váy Seven Am size L nhẹ nhàng, nữ tính fix 150k thôi ==> SOLD

Set váy áo Forever 21 và chân váy hãng gì đó ko nhớ tầm size M, chân váy có chun mặc thoải mái fix cả set 150k ==> SOLD

Váy nguyên tag size S nhưng chun giãn thoải mái nên M vẫn vừa bt nhé, new tag giá 375k thanh lý nhanh 150k thôi ạ. Mặc lên đảm bảo rất sang và đẹp ạ. Màu đen đẹp long lanh mà chụp lên hơi loang lổ ạ.

Váy Nem size 4 mặc cực kỳ giấu bụng, nhẹ và tôn dáng, new 99% vì mình mới mặc 1 lần thôi nhé. Hàng xịn nên mặc mát, nhẹ vo viên thoải mái không nhăn nheo gì đâu ạ. Mua 799k fix 400k.

Áo vnxk new nhé, đồng giá 120k/chiếc thôi ạ. Áo này mặc lên trông gầy lắm ạ, chả hiểu sao nữa.

Pantio dạ tiệc size S có đệm ngực fix 150k cho nhanh ạ ==> FIX 100k chỉ vì em này size S mà mình để mãi cũng chả giảm kg nào để vừa được ạ.

Áo len đồng giá 60k hoặc tặng mn mua nhiều đồ ạ:

Chỗ váy này đồng giá 100k/c, bộ nhé, áo bò đồng giá 100k/c nhé, trông thế mà hàng hãng đấy ạ.

Thuthuy9999
View attachment 1035805

View attachment 1035886

View attachment 1035887

anhthanhphuong
bộ vest này bao tiền, bạn ở đâu mình muốn qua thử

Thuthuy9999
Bộ này nguyên tag 500k mình fix 400k thôi mn nhé!

lavanghp
Váy dạ bn ạ

Thuthuy9999
Dạ Seven Am màu lạ và đẹp mình mua sale đợt đầu còn 750k nhưng nhiều quá ko mặc đến fix 450k nhé, new 100% đảm bảo lên dáng cực đẹp!

BaoAnh2412
váy dạ xanh 7am, 55kg mặc vừa ko bạn?

Thuthuy9999
Vừa bạn nhé, hiện tại mình cao 1m57 nặng 54,5kg mặc vừa tất cả các đồ ở trên nhé!

greenligt042005
Chân váy Zaza size M bao nhiêu bạn ơi

ngahuy02
300 nhé bạn

[​IMG][/QUOTE]

Thuthuy9999
[/QUOTE]
Mình mua cả đống 5 cái hết gần 4 triệu còn nguyên tag và hóa đơn của Seven Am, new 100% thực sự mình ko fix thêm dc.

ariel1208
Váy dạ Pantio size L bao nhiêu b?

Thuthuy9999
Fix 200k thôi bạn nhé, rất đẹp và mới nhé!

Thuthuy9999
Mình pass 50k nhưng có bạn hẹn qua lấy rồi bạn ạ. Bạn ý ko qua mình báo bạn nhé!

Thuthuy9999
Mình chỉ có thể giữ order hết ngày mai thôi cm nhé!

gavang1202
Đánh dấu xem lại

Bellaanh
Bộ vest m 1m6 50kg có rộng ko b

Thuthuy9999
Chiều dài thì ok, để mình đo vai và eo cho bạn ướm thử nhé?

Bellaanh
Tks b

Thuthuy9999

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap