ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Hà Nội: - Cần Thanh Lý Thớt Gỗ Nghiến Chuẩn Đường Kính 45cm |

Hà Nội: - Cần Thanh Lý Thớt Gỗ Nghiến Chuẩn Đường Kính 45cm |

brightmoon_189
Em có nhờ bạn em trên Sơn La mua cho cái thớt gỗ nghiến, lúc mua thì chỉ bảo nó mua cho cái xịn nhất. Hic, đến lúc nó gửi xuống thì mới thấy là thớt to quá trời luôn, hỏi thì nó bảo thớt to mới là gỗ lâu năm, dùng cả đời k hỏng. Nhưng mà thật sự là to quá, nhà e bé, lại chậu rửa đứng, dùng xong mà xách lên rửa cũng ngại, dùng là bất tiện, nên e thanh lý lại r nhờ nó mua cho cái bé thôi. Hợp cho nhà nào có quán ăn, hoặc là mang về quê làm cỗ thì rất tốt ạ. Nhà trên này thì phải có sân rửa, :) Em mua 650k, 200k tiền vận chuyển (thớt ít xe dám nhận nên xe nào nhận họ lấy giá cao). giờ e thanh lý 600k thôi ạ. Mẹ nào lấy thì ib e ạ.
Kích thước thớt: Đường kính 45cm, dày 6-6,5cm

nhungxinh90
bạn mua đắt rồi trc mình làm trên cao bằng mua cái thớt nghiến 40cm dày 10cm có 300k

bui_hai78
thớt gỗ nghiến mà có vân tròn ở giữa thớt thì vẫn chưa phải loại chuẩn nhất! nó cắt ở cành chứ không phải thân cây! Cái này mình mua 2 lần được người nhà trên điện biên tư vấn thế! nếu có sai sót mong bạn thông cảm

brightmoon_189
c mua lâu chưa ạ, đây là em nhờ người trên ấy mua, chứ e cũng k ở trên đó nên k rõ, ở dưới này thì k biết chỗ nào bán uy tín

brightmoon_189
e cũng chả rõ, nhờ ngươì mua hộ, nhưng mà cành mà nó đường kính 45cm, thì k biết thân nó to thế nào bác nhỉ. cái cây nghiến to vậy ạ, e có biết đâu, nhu cầu dùng chỉ cần cỡ 30cm, mỏng mỏng thôi ạ

Lienmailtd
Cành 45cm, vậy gốc chắc tầm mét ruỡi chứ mấy, đặt nguyên con bê lên thớt vâzn thoải mái :D

bui_hai78
cái chỗ cành mà giáp với thân thì cũng bình thường mà! cây gỗ nghiến lâu năm cái chỗ cành giáp thân cây thì 45cm là điều bình thường! đây chỉ là kinh nghiệm của người dẫn mình đi mua trên điện biên nói thế.

Chăm sóc xe hơi
Cái thớt trên nó nhiều nhác quá. Để lâu nó tự mục hết nhác ngoài và sinh mùn.

brightmoon_189
dạ vâng, e cũng k rõ, lại đc chỉ là cứ 1 vòng đấy là 1 tuổi của cây gỗ làm thớt

van nam
400K thì mình lấy cho nhé!

Chăm sóc xe hơi
Vân gỗ thì xem chuẩn nhất là gỗ xoan bạn ạ

brightmoon_189
tức là cái vòng đấy thì gỗ xoan mới tính là 1 vòng là 1 năm tuổi ạ

binh minh mua
Em có cái thớt nghiến 30cm dày dày mua định treo lên chỗ bếp mà nặng không hợp, em mua 300k thanh lý 220k

Sau-khoai
Bạn có ảnh nó ko!

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap