Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - Dầu Gội Nature Queen 100% Thiên Nhiên Sạch Gàu – Giảm Rụng Tóc – Kích Thích Mọc Tóc |

Toàn quốc: - Dầu Gội Nature Queen 100% Thiên Nhiên Sạch Gàu – Giảm Rụng Tóc – Kích Thích Mọc Tóc |

mọc tóc,
Trần Hoàng Vy
Mấy năm trước mình bắt đầu bị rụng tóc, tìm đủ cách vẫn không khá hơn được cô giới thiệu sản phẩm dầu gội NATURE QUEEN, dùng đến nay tình trạng đã tốt hơn tóc mình cũng ít rụng hơn.
Mình thấy có hiệu quả nên giới thiệu mấy chị em dùng thử, nếu muốn hiệu quả hơn mọi người có thể mua viên uống mọc tóc của NATURE QUEEN .
Sản phẩm 100% thiên nhiên nên không lo độc hại.
►Sản phẩm có bộ dùng thử gồm dầu xả và dầu gội:
  • Giúp tóc phục hồi và chắc khỏe;
  • Kích thích mọc tóc, giảm gãy rụng, tạo độ dày cho tóc
    ☼Bộ dầu gội và dầu xả Nature Queen với thành phần từ thiên nhiên, là sự phối hợp độc đáo từ chiết xuất của Sả chanh, Hương nhu, Bồ kết, Mần trầu, Múc nác, Cỏ ngủ sắc, Xuyên tâm liên …..
    • Bồ kết, hương nhu, hoắc hương giúp bạn có mái tóc bồng bềnh bóng khỏe, làm thư thái da đầu, khỏe chân tóc.
    • Vỏ dâu tằm giúp giảm rụng tóc và kích thích mọc tóc.
    • Cỏ mần trầu và bồ kết có tác dụng làm sạch da đầu, tạo cảm giác nhẹ nhàng và giúp tóc trơn mượn tự nhiên
    • Ngũ sắc, núc nác chứa các kháng sinh tự nhiên, tác dụng tốt với các trường hợp bị viêm da, chống nấm giúp ngăn ngừa gàu, tạo cảm giác êm dịu cho da đầu
    Bộ dầu gội và dầu xả Nature Queen an toàn và êm dịu cho người lớn và trẻ nhỏ
Giá : 260 000

Trịnh Ngọc Vũ
Bán mình một bộ dùng thử đi bạn :):):)

Trần Hoàng Vy
Cảm ơn bạn đã đặt hàng :inlove::inlove::inlove:

tachung95
hàng dùng có tốt không b ?

Trần Hoàng Vy
Sản phẩm dùng tốt đảm bảo , bạn cứ yên tâm;););)
Nhiều người nổi tiếng sử dụng cho đánh giá tốt

Trịnh Ngọc Vũ
Em nhận được hàng r nha chị
Đóng gói đẹp cẩn thận, mùi dễ chịu em thích lắm. Em dùng thử rất thoải mái, em dùng hết bộ sản phẩm có tác dụng sẽ đặt hàng tiếp ạ :):):)

Trần Hoàng Vy
Cảm ơn bạn đã ủng hộ nha:inlove::inlove::inlove:

Trịnh Ngọc Vũ
Shop bán cho em 1 bộ nữa nha . Em đặt cho dì em .

Trần Hoàng Vy
Ok bạn ❤

Trịnh Ngọc Vũ
shop ơi tóc em bớt rụng vs mùi thơm chồng em thích lắm. Dì em cũng nhận được hàng rồi. :):):)