ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Toàn quốc: - Em Thanh Lý Nghỉ Bán - Xả Lỗ Hết Đồ Đông 2018 Cho Các Bé, Giá Xả Lỗ Chỉ Từ 15k,25k, 30k,45k.... |

Toàn quốc: - Em Thanh Lý Nghỉ Bán - Xả Lỗ Hết Đồ Đông 2018 Cho Các Bé, Giá Xả Lỗ Chỉ Từ 15k,25k, 30k,45k.... |

Kil'jaeden God
Chào các mẹ,

Hiện tại do đi làm trở lại, công việc giờ giấc nghiêm túc quá nên em k thể tiếp tục bán hàng được nữa, 1 đống hàng ở nhà chồng kêu nhiều em sốt hết cả ruột hiccc. Nay em đăng lên xả lỗ luôn cho nhanh đi, các mẹ ủng hộ giúp em nhé. Nhiều đồ cực đẹp và giá xả thì giá gốc, có cái dưới giá gốc hic.. giá chỉ từ 15k, 25k, 30k, 45k....
Em ở Vạn Phúc- Hà Đông - Hà Nội, mẹ nào tiện có thể qua nhà em chọn đồ nhé.
SĐT: 0963426993 ạ

Em update các sản phẩm xả bên dưới, đầy đủ thông tin và hình ảnh ạ. ( sản phẩm nào em cũng có ảnh em tự chụp cùng đi kèm nha các mẹ, em chụp thì không được đẹp lắm nhưng rất chân thực ạ

FEEDBACK CỦA MỘT SỐ MẸ ĐÃ QUA VÁC 1 ĐỐNG ĐỒ NHÀ EM VỀ :h:

Mọi người add zalo em ( 0963426993) để tiện trao đổi nhé, em có shopee ạ, mọi ng ship qua shopee để đỡ mất phí ship nha !!

Còn 1 số sp còn nguyên ri e định để đăng sỉ lại, nhưng thôi xả ra giá lỗ cho các mẹ khuân nốt giúp em ạ, em cám ơn cả nhà nhiều

-----------------------------------

1. Quần jeans hàng thiết kế cho các bé => LẺ 125K => XẢ LỖ 72K/ QUẦN

2 MÀU XANH SÁNG VÀ XANH THAN, em còn mỗi màu 1 ri SZ TỪ 1 -8 CHO BÉ TỪ 7KG - 26KG

MẪU QUẦN BÒ SIÊU HOT, Hàng thiết kế, kiểu dáng rất cool và iu luôn, chất bò đã qua xử lý wash nên mềm mịn và bền màu, không nhanh phai màu như những quần bò khác các mom nhé.
Kiểu dáng rộng rộng, xắn gấu giúp cho các bé mặc thoải mái, lên form mix với áo sơmi, áo phông thì rất xinh luôn
Giá nhà chíp siêu mềm: 125k/ quần
Hàng sẵn tại nhà, các mom cho bé qua thử hoặc nhắn em ship nha

2. SƠ MI HÀNG THIẾT KẾ CHO BÉ => lẻ 135k => SALE LỖ 85K/ ÁO
Có 2 màu kẻ xanh rêu kẻ xanh than, mỗi màu 1 ri, size từ 1 - 8 cho các bé từ 7kg - 26kg

Về thêm một mẫu somi kẻ siêu xinh nữa cho các bạn nhỏ, hiện các bạn mặc 1 áo là vừa, sau lạnh mix cùng áo len cổ tròn là đẹp hết í luôn ạ
Sơmi hàng thiết kế, chất mềm mịn, mặc thoáng mát và thấm hút mồ hôi tốt. Có 2 màu cho cả bé trai và bé gái giá #135k ạ
Đặc biệt, ngoài áo bên em còn tặng kèm cavat trị giá 30k cho bé để các bố mẹ tha hồ phối đồ cho con nhé
ẢNH SHOP CHỤP - HÀNG SẴN TẠI NHÀ mời các mom cho con qua thử hoặc inbox để em ship hàng ạ

[​IMG] [​IMG]

1. SET BỘ THỎ - HÀNG THIẾT KẾ => LẺ 125K/ BỘ =>> EM SALE LỖ LUÔN 68K/ BỘ Ạ

Màu đỏ còn sz: 1,1, 4
Màu hồng đậm còn sz: 1,3,4,5
Màu hồng nhạt còn sz: 1, 2,3,4,5

Bộ thỏ hồng với chất liệu da cá mềm mịn, vải đã được xử lý nên quay máy giặt thoải mái, không bai, không dão, không xù. Có đủ size từ 1 -5, tương đương 8 - 18kg các mom nhé.

3 màu đều iu cho các bé gái: đỏ, hồng nhạt,hồng sen. Giá thì quá yêu thương luôn cho hàng thiết kế 125k/bộ

[​IMG] [​IMG]

1. QUẦN GIẢ JEANS LÓT LÔNG - Lẻ 65k/q => XẢ LỖ 30K/ quần
Quần co dãn thoải mãi, đũng rộng, lót lông cực dày dặn, mặc lên dáng và chơi thôi rồi, lạnh lạnh chỉ cần mặc cho các Boy nhà mình 1 quần này là quá ok rồi ạ.
Size: từ 1 - 5 tương đương 7 - 17kg nhé các mẹ
Em còn các màu và size:
Màu trắng : size 1, 2,3, 5
Màu ghi tàn: size 3,5
Màu nâu bò: size 1,3
Màu ghi đậm: 3
Màu xanh đen: 1,2

2. BỘ CARTER DÀI TAY BOZIP LOẠI 1 - lẻ 150k => XẢ LỖ 99K/ 3 BỘ
bộ cảter loại 1 chất liệu mềm đẹp, co dãn 4 chiều thoải mái, thấm hút mồ hôi , không phải hàng loại 2,3 cứng ráp ráp các mẹ nhaa. Bộ này em bán quá nhiều từ đầu vụ luôn ạ.
Em xả combo 3 bộ ngẫu nhiên theo giới tính các mẹ nhé. Yên tâm là toàn màu xinh thôi ạ
Size từ 1 - 5 tương đương 6kg - 17kg là mặc thoải mái
còn:
size 1: đủ màu đủ sz cho bé trai và gái
Size 2: 1 set bé trai 2b, 1 bộ hồng bé gái
Size 4: 1 bộ micky xanh bé trai
Size 5: 1 bộ micky xanh bé trai

3. QUẦN LEGGING THỎ CHO BÉ YÊU - Lẻ 100k 4q => XẢ 59K/ 4q

Legging thỏ siêu HOT, Hàng cotton 4 chiều đanh mịn siêu đẹp luôn, đũng rộng, co dãn thoải mái lên kể cả các bạn đóng bỉm đều oki hết ạ. Các mẹ có con gái cứ lấy mấy màu về, đảm bảo rẻ đẹp, tiện và dễ mặc lắm !
Combo 4 màu đều đẹp: hồng, đỏ, xanh dương, đen
Size từ 1 -5 tương đương 8 - 18kg ( nhà e còn sz 1,2,5 hết sz 3,4 ạ)

4. Quần chục Carter, em bán quá nhiều luôn rồi, chuẩn hàng đẹp loại 1 => Lẻ 170k/ 10q => SALE LỖ 120K/ 10q
Em còn 2 set con gái sz 3 ( 10-12kg) , size 4 ( 12-14kg) các mẹ nhé

note: =>>>> Nhiều mẹ hỏi em tách lẻ quá nên em sẽ tách lẻ 5q/ size màu ngẫu nhiên cho các mẹ nhé

[​IMG] [​IMG]

5. Áo yếm - áo len kết hợp dạ các mẹ nhé. Xinh lắm luôn. Em chỉ còn 2 cái. Lẻ hồi trước đã là 95k/ áo rồi =>>>> SALE LỖ 59K/ ÁO

Còn 1c này cho bạn 14-16kg

1c này cho bạn từ 10-12kg

6. Váy đuôi cá xinh và sang chảnh vô cùng luôn, diện với quần tất nữa là xinh các mẹ nhé. Em còn 1 dây đủ sz cho bé từ 7kg - 15kg. Lẻ 100k/ váy
=>> SALE LỖ 59K/ VÁY

6. ÁO CARDIGAN CHO CẢ BÉ TRAI VÀ BÉ GÁI - LẺ 60K / ÁO => SALE LỖ 35K/ ÁO

Mẹ chíp về lô áo khoác cadigan cho cả bé trai và bé gái cực đẹp về cả màu và chất luôn nhé!
Chất cotton len 100% cotton mềm mịn, thêu logo đẹp, hình ngộ nghĩnh, bé nhìn sẽ rất thích.
Hàng nhà em chọn lọc bao chất, bao đường may, xấu em nhận lại hàng nhà các mom. Áo rất đẹp và tiện, kết hợp được nhiều kiểu, bé mặc được cả mùa thu đông lun ạ
=>>>> Có 9 màu như hình, màu nào cũng xinh iu dã man
Size 1-5(8kg - 18kg) nha các mom
Nhà em còn các màu và size:
Hồng: 5
Xanh lá: 1,2,3,4,5
Đỏ : 1,2,3,5
Vàng: 2,4,5
Trắng: ,3,5
Xanh Ngọc: 1,2,5
Ghi nhạt: 5
Ghi đậm: 1,3,4, 5

7. TẤT PONY KID CHO BÉ YÊU => Nhà e còn sz cho bé 2- 4t 1set màu của các bạn trai các mẹ nhé => SALE LỖ 80K / SET 10 TẤT

Trong các dòng tất, Nhà em vẫn ưng nhất Tất PONY KID trẻ em #chống#trượt cho con
AN TOÀN, ẤM ÁP, DỄ CHỊU CHO BÉ CẢ MÙA ĐÔNG!
Tất cao cổ pony kid dày ấm với chất liệu: 80% combed cotton, 15% polyamide, 5% elastane sẽ cực mềm mại, co dãn tốt và giữ ấm tối đa cho bé.
In chữ nổi ở đế chân chống trượt , bé vui chơi mà không lo trơn trượt ngã, rất an toàn.
Sp có nhiều màu và hình siêu yêu ngộ nghĩnh cho bé, em sẽ chọn ngẫu nhiên theo giới tính và các mẹ yên tâm hình nào cũng xinh luôn nhé. Có 2 size:

8. Set Váy kiểu cho bé rất là xinh luôn => LẺ 99K => em sale mạnh mẽ 59k/ set luôn nhé ! => hết ạ

9. Bộ todolist hàng thiết kế của Ahimum, em còn lẻ size. Lẻ là 125k/ bộ =>>> sale 68k/ bộ
có 3 màu và còn sz như sau:
- xanh lá: sz 6
- Xanh than: size 5,5,6
- Ghi Đen: sz 3,6

[​IMG] [​IMG]

10. ÁO GIÓ MÈO 2 LỚP CHO BÉ GÁI => LẺ 115K =>> XẢ LỖ 69K/ ÁO

=> Màu hồng phấn còn sz: 4,5
=> Màu vàng còn sz: 1, 5

ĐÓN BÃO BẤT CHẤP BẰNG ÁO GIÓ !!

MUA GÌ THÌ MUA, ĐỪNG QUÊN MUA ÁO GIÓ CHO CON TRONG THỜI TIẾT NÀY CÁC MẸ NHÉ !

=> Thời tiết như hôm nay, MƯA - GIÓ - LẠNH thì 1 chiếc áo gió thực sự là cần thiết cho con các mẹ ạ!

=> Áo gió Mèo bên ngoài là lớp gió mềm mại, dày dặn, bên trong lớp lót lưới thoải mái, mũ thiết kế cực xinh mà lại kín đáo. Sẽ giúp bé vừa chắn gió, chắn mưa mà vẫn nhẹ tênh, đủ để giữ ấm cơ thể của bé cả khi mẹ cho bé ra đường, đi chơi hay đi học các mẹ nhé
=> shop lựa chọn 3 màu rất xinh cho các bé gái: hồng đậm, hồng pastel, vàng. Đủ size từ 1 - 7 ( từ 8kg - 22kg ạ)

11. Bộ cotton giấy xuất Hàn hot hit => LẺ 75K/ BỘ =>> XẢ LỖ 45K/ BỘ
RẺ LẮM RỒI NÊN E XẢ TỐI THIỂU 2 BỘ CÁC MẸ NHỚ :((

Bộ cotton cài cúc vai giấy Qc xuất Hàn cực đẹp kute chanh xả vô đối, hàng này đang rất hot nhé các mẹ.
Chất cotton giấy mỏng nhẹ thoáng khí, thấm hút mồ hôi. Kiểu dáng form rộng rãi, quần đóng bỉm thoải mái, cài vai cực kỳ tiện mà không lo lạnh bụng luôn!
Mặc mùa này cho con nằm điều hoà thoải mái mà không sợ cảm lạnh, đầu mùa chất đẹp mà giá lại rẻ hàng hot bay nhanh lắm ạ.
Đẹp hịn mà Giá chỉ #75k/ bộ
BẢNG SIZE:
Size 73: 7-9kg ( còn hình oto, hạc hồng, voi, con cú nhiều màu)
Size 80: 9-11kg ( còn hình thỏ hồng, voi, hạc, oto)
Size 90: 11 - 13kg ( còn hình con cú, vịt, thỏ, hạc, voi, oto)
Size 100: 13 - 15kg ( còn hình con cú,voi)

12. Em xả lỗ váy này nữa, theo combo 3 váy xả 95k
Váy cotton dày dặn, mềm mịn, kiểu dáng siêu xinh, tầm thời tiết này cho bé mặc là hợp lý luôn ạ.
Em xả theo combo 3 váy là 95k/ combo các mẹ nhé
Có các sz từ 1-5
Size 1 (6 -8kg)
Size 2 ( 8 - 10kg)
Size 3 ( 10 - 12kg)
Size 4 ( 12 - 14kg)
Size 5 ( 14- 16kg)
Em xả lỗ nên sẽ là combo 3 màu ngẫu nhiên các mẹ nhé, em sẽ cân đối để combo nào cũng xinh, k trùng màu và màu nào cũng iu, các mẹ yên tâm nhé ạ.

[​IMG] [​IMG]

13. Áo khoác cho bé trai => lẻ 85k/ áo =>> XẢ LỖ 45K/ ÁO

Màu đen: 1,2,2, 4
Màu đỏ: 1,3,4,5
Xanh lá: 1,2,3,4,5

Áo khoác bé trai, hàng quảng châu nhé các mẹ, chất siêu đẹp mặc lên sang chảnh, chơi cực kỳ luôn, nhìn như zai Hàn í, mặc khoác ngoài thời tiết giờ là hợp lý đó ạ.
Size 1-5, 7-17kg nha cả nhà. Có 3 màu cực: đen, đỏ, rêu.

[​IMG] [​IMG]

14. ÁO LEN CARDIGAN CHO BÉ GÁI => GIÁ LẺ 69K => SALE SỐC 45K/ ÁO

Màu trắng còn sz: 7
Màu đỏ còn sz: 1
Màu đen còn sz: 3

Cardigan thực sự là một món đồ khó thiếu trong tủ đồ của mọi bé gái bởi tính tiện dụng của nó ❤️

Mẹ có thể biến tấu rất nhiều kiểu cho con như khoác, kết hợp chân váy, váy liền, quần...mix lên sẽ rất xinh mà con lại không lo lạnh ạ ☺️

Cardigan nhà chíp với chất len mềm mịn mà k quá dầy, kiểu dáng đáng iu sẽ là một món đồ thích hợp cho bé để diện thu đông này đấy ạ

15. GILE LÔNG HÀNG QUẢNG CHÂU CC => LẺ 70K => SALE 45K/ ÁO

Em còn size 70 ( 6 - 8kg)[​IMG]

16. Nón cói Ajuma về rồi, xịn đét, iu luông, hàng quảng châu hịn ạ. Em còn có 4 chiếc thui sz cho các bạn từ 3m - 2 tuổi đội được 4 mùa luôn. Giá lẻ 85k
=>> SALE GIÁ SỐC 50K

17. Váy babydoll hàng thiết kế của Ahimum. Giá lẻ 139k => SALE LỖ 89K/ VÁY

Vào thu, tiết trời pha một chút ấm của ánh nắng cuối hạ kèm thêm chút gió lạnh của mùa đông, sẽ là thời điểm đẹp nhất để mẹ diện cho con gái những chiếc váy dài tay #babydoll xinh xinh như thế này ạ

Váy babydoll với 100% chất thô đũi mềm mịn, đơn giản, nhẹ nhàng sẽ là 1 items cực yêu cho bé mặc tới trường cũng như đi chơi các mom nhé

Váy có 2 màu kẻ là kẻ đen và kẻ xanh, em còn các sz sau:
Kẻ đen: 1,3,8
Kẻ xanh: 2,3

18. Váy thu đông Zara Kids dài tay cho bé, váy này đợt đầu em bán chạy lắm, mẹ nào cũng mê luôn vì hoa đẹp và kiểu dáng rất vintage. Chất cotton dày dặn, mềm đẹp. mặc lên xinh lắm luôn. Giá lẻ 75k. Giờ còn lẻ sz em =>> XẢ LỖ 35K/ váy

1. váy cam còn sz 5 ( 14 -16kg), size 6 (16 -18kg)

2. Váy dâu còn sz 2 ( 8-10kg), size 5 ( 14 -16kg), sz 6 ( 16-18kg)

3. váy vàng còn sz 2 ( 8-10kg)

4. Váy tím còn sz 2 (8 -10kg), 3 (10-12kg), 5 (14-16kg)
5. Váy sao còn size 2 ( 8 - 10kg)

6. Váy ghi còn sz 3 (10-12kg), sz 6 ( 16-18kg)

19. Bộ nỉ bông hàng quảng châu cc loại 1, em còn duy nhất 1 bộ hồng, quần kẻ ngoài cùng bên tay phải size 55 ( cho bé 6-9kg). Lẻ 89k . =>> SALE LỖ 50K/ BỘ

Kil'jaeden God
còn mấy sản phẩm nữa, em xí chỗ để up nốt, cả nhà ủng hộ em nhé cho nhanh đi đống hàng ở nhà ạ hiuhiu

Kil'jaeden God
thanh lý toàn bộ giá sốc kinh khủng, có cái còn lỗ, cả nhà ủng hộ em với ạ

Kil'jaeden God
Chúc cả nhà tháng mới nhiều niềm vui và may mắn, công việc hanh thông ạ :h:

Kil'jaeden God
Cả nhà ơi, quần bộ carter size 5 em còn 1 bộ thôi cả nhà nhé

starfish87_hn
oánh dấu tối về nghiên cứu

Kil'jaeden God
dạ vâng, em còn mấy đồ lẻ size nữa cơ, mn nghiên cứu xem bé mặc oki mẫu nào rồi ủng hộ em nhé, em cám ơn ạ

bomeNhim2010
Tiếc ghê, toàn size nhỏ nhỉ, bạn có loại nào size lớn ko bạn?

Kil'jaeden God
dạ vâng, bé nhà chị là bao nhiêu kg ạ, để em xem nhà e còn mẫu nào vừa k ^^

Kil'jaeden God
Quần giả jeans lót lông em hết sz 5 màu nâu bò và xanh đen rồi mn nhé

Kil'jaeden God
Nhà em hết áo gió màu hồng phấn sz 6 rồi nha cả nhà.
Chúc các chị em trên diễn đàn một cuối tuần vui vẻ hạnh phúc ạ :h:

kem matcha
cho mình xin địa chỉ

Kil'jaeden God
Em ở Dm7-5 đất làng nghề Vạn Phúc, Hà đông, hà nội mn nhé ( ngay ngã tư tố hữu - vạn phúc ạ )

Kil'jaeden God
bộ carter em còn 1 ít bao gồm:
size 1: còn đủ trai, gái
size 2: còn 1 set con trai
size 3: 1 set bé gái
size 4: 1 set bé trai
cả nhà nhé

quynhnhu.xt
Nhìn đáng yêu nhỉ. Đánh dấu

Yen21044
Chị có shopee không

Kil'jaeden God
em có shopee mn ạ, nhưng mn lấy sp nào em up lên và gửi link vì e k up sẵn ở shopee nhiều

Phucnguyen2017
đánh dấu

Kil'jaeden God
vâng, mn nghiên cứu xem ưng mẫu nào cho bé thì nhắn e nha, giá dưới giá gốc luôn rồi ạ, e xả cho nhanh

Honda_HoangMai
Nhiều mẫu đẹp quá

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap