ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Hà Nội: - Fix Giá Siêu Rẻ Rất Nhiều Đồ Đông & Hè, Mỹ Phẩm, Túi Xách, Giày Dép Nam Nữ. Update Đồ Len Từ Trang 2 |

Hà Nội: - Fix Giá Siêu Rẻ Rất Nhiều Đồ Đông & Hè, Mỹ Phẩm, Túi Xách, Giày Dép Nam Nữ. Update Đồ Len Từ Trang 2 |

huyentran258
Chào tháng mới nên làm topic mới tổng hợp lại tất cả đồ để cho mng dễ xem hơn. Đồ nam là của anh trai mình (cao 1m62-1m68 nặng 60-66kg mặc vừa) còn đồ nữ là của mình (cao 1m55-1m63 nặng 47-55kg là mặc ok nhé). Giày dép nam thì sz 39, giày dép nữ là sz 37 hết nha :). ĐỒ CỦA ANH EM MÌNH TOÀN LÀ CHẤT TỐT LÚC MUA KHÁ ĐẮT GIỜ THANH LÝ MÌNH ĐÃ ĐỂ GIÁ RẺ NHẤT CÓ THỂ RỒI. ĐANG MUỐN THANH LÝ NHANH CHO RỘNG TỦ NÊN MÌNH KO NHẬN ĐỔI ĐỒ GÌ ĐÂU NHA.

Mình bầu bí cg sắp sinh nên ko nhận ship và đặt ship đồ đc nhé, các bạn muốn mua và xem đồ thì có thể qua đchi 52 MAI HẮC ĐẾ - HBT- HN. Sđt : 0919671989 (nt trong giờ HC). Có 1 vài đồ ko up dc ảnh lên đây nên nếu bạn nào muốn xem thêm đồ thì cứ nt mình sẽ gửi thêm ảnh qua zalo, imess or viber.

Bạn nào ở trong khu vực HN mà xa chỗ nhà mình quá thì có thể gửi lại ảnh đồ muốn mua để mình up lên rồi đặt qua shopee nhé. Mình ko nhận đặt qua shopee với nhg ai ở tỉnh vì shopee chỉ hỗ trợ phí ship 40k thôi mà lần trc có bạn ở Thanh Hoá đặt đồ xong mình đã bị trừ thêm tiền ship vào tiền hàng của mình vì ship tới Thanh Hoá đã gần 60k rồi nên các bạn thông cảm. Mình chủ yếu bán ở khu vực HN và 1 số tỉnh gần HN thôi.

Giá mình để trên topic là giá fix rồi vì là thanh lý cho rộng tủ chứ ko fai kinh doanh buôn bán gì cả nên mong các bạn KO MẶC CẢ cho đỡ mất thời gian của cả 2 bên. MUA NHIỀU MÓN MÌNH SẼ TỰ ĐỘNG BỚT THÊM CHÚT NHÉ :p

LƯU Ý LÀ KHI MUA QUA SHOPEE MÌNH KO NHẬN ĐỔI TRẢ LẠI ĐỒ VÌ NẾU CÁC BẠN ƯNG THÌ CÁC BẠN CÓ THỂ TRỰC TIẾP QUA NHÀ MÌNH THỬ VÀ XEM ĐỒ THOẢI MÁI TRƯỚC KHI QUYẾT ĐỊNH MUA, CÒN KHI ĐÃ ĐẶT ONLINE THÌ MÌNH SẼ CHỤP RÕ ẢNH GỬI THÊM NẾU CÁC BẠN MUỐN XEM KỸ CHỨ MUA VỀ XONG RỒI KO MẶC VỪA HAY KO THÍCH NỮA HOẶC QUAY RA CHÊ đồ cũ NÀY NỌ THÌ MÌNH CŨNG CHỊU, MÌNH KO CÓ TRÁCH NHIỆM NHẬN LẠI ĐỒ VỚI CÁC LÝ DO KIỂU ĐÓ ĐC. Mong các bạn hãy đọc kỹ hết các nội dung mình đã nêu trc khi hỏi mua đồ. CÒN ẢNH LÀ CÒN ĐỒ

ƯU TIÊN ĐỒ ĐÔNG TRƯỚC CHO ĐÚNG MÙA :D

Áo khoác dạ chất mịn dày dặn của Bleubird màu hồng nhạt siêu xinh sz M dáng suông 450k

Áo khoác dạ 2 khuy Adrore dress chất dày dặn màu xanh mint sz M 300k

Áo vest dạ H&M sz 36 hàng Auth 300k

Áo dạ dáng dài hàng thiết kế của Max&outfits sz S (cái này ai dưới 50kg mới mặc vừa đc, trc thích quá nhg hết sz M cố mua S về nhg mặc bị chật nên chưa mặc đc bao giờ). Mua hơn 1tr giờ chưa mặc dc bao giờ. Giờ pass đúng 400k. Màu xanh lá ở ngoài đậm đẹp và sang hơn trên ảnh, ảnh chụp bị ngược sáng nên ko đẹp bằng ở ngoài đâu nhé :)

Vest dạ kẻ lửng tay sz S của Adore Dress chất đẹp dày dặn cực luôn, cg tình trạng tương tự như áo dạ ở trên, mua cố sz S về rồi ko ních vừa, huhu, áo mới tinh luôn. Mua cg gần 1tr. Giờ pass siêu rẻ 300k

Vest vải nam các hãng D&G, DIOR, sz S -M nhỏ ĐỒNG GIÁ 300k/c (anh trai mình cao 1m66 nặng 60kg, các bạn có chiều cao cân nặng tương tự thì mới mặc vừa nhé, đồ là mua sẵn hết chứ ko phải là hàng may nha)

Vest bộ nam vải kẻ, trơn đồng giá 500k/bộ. Toàn vải chất đẹp và màu rất dễ mặc :)

Đây là ảnh chụp chi tiết của các bộ vest ở trên

huyentran258
Giày công chúa đính đá Christian Louboutin hàng siêu cấp sz 37 chuẩn form, giày này bạn của anh mình tặng làm quà cưới, thấy bảo mua 3-4 triệu gì đấy nhg mình đg bầu bí nên chưa đi dc đến lần nào, cứ post lên cho gái nào thích phong cách điệu đá nhóng nhánh như mình thì có thể múc nhé ❤️
Giá pass iu thương 2500k

Giày cô dâu hiệu Cristina Blahnik mua ở Mẹ Ù Shop, giày ở đây siêu êm và mẫu mã đẹp. Các mom cứ search trên fb tên shop là ra ngay nhé. Giày này chồng mình mua cho để đi trong ngày cưới mà chưa kịp đi lần nào thì mình bầu bí chân tăng sz ko đi dc nên giờ vẫn y nguyên trong hộp. Cứ post lên đây cho bạn nào thích hoặc cần có thể đi tiệc hoặc diện trong ngày cưới đều xinh nhé, nếu ko pass đc thì mình chờ chân về lại sz cũ để đi vì vẫn thích em nó nhắm :p 1400k

Guốc đỏ M&S sz 38 mua ở UK 200k

Guốc nâu sz 37 250k

Giày da thật màu ghi của hãng Jones Bootmakes mua ở UK sz 37 mua đắt mà đi đc 2-3 lần rồi cg toàn để tủ @@ 650k

Guốc Dune hàng Auth sz 37 new 100% màu nude, m mua lâu rồi nên da ở ngoài hơi bị ngả màu chút. 350k

Guốc đế cói mix 3 màu rất xinh, tự nhiên mình bị quên tên hãng, sz 36, mua bên UK nhưng ít đi, xỏ đc 2-3 lần rồi cất tủ :( 300k

Guốc của Newlook sz 37 new 100%. Đi lên chân cực xinh và tôn dáng 400k

Guốc Louboutin hàng fake màu ghi xám sz 37, đế rất chắc chắn nhé, đôi này t mới đi dc 1-2 lần vẫn như mới. 200k

Boot da nâu mõm nhọn sz 37 new 95%
130k

Sandal bệt sz 37 da mềm đi êm chân, bề ngoài là da lộn. 120k

Giày bệt hình mèo đen so cute sz 37 chất da lộn 100k

Boot da lộn màu be nhạt sz 37 hàng vnxk, new 90% (ảnh chụp lúc mới mua)
100k

Giày thể thao nữ sz 37 mới tinh, để lâu trong tủ nên bị ố màu da 100k

toilatoi27
Chờ mn up hết hinh nhé.

huyentran258
Vest dạ nam đồng giá 350k/c (new 98%-100%)

Màu thật như ảnh dưới

Quần âu nam, vải dạ kẻ ô to, sz 29. New 100%. 200k

Quần âu nam vải dạ màu nâu gạch chất dày dặn new 100% 250k

Quần âu nam vải đen new w tag sz 29
250k

Quần âu nam màu ghi đen các loại sz 29
150k/c

Quần jean trắng của nam, có đáp vải bò cá tính sz 29. 100k

Măng tô nam kiểu HQ vải dạ màu nâu tây siêu sang, sz S-M nhỏ new 100% hàng cao cấp chất mịn đẹp 600k

Măng tô nam vải dạ màu đỏ booc đô siêu đẹp, sz S-M nhỏ, new 100%, ở ngoài nhìn rõ màu và đẹp hơn trong ảnh 700k

huyentran258
Áo khoác nam chất da lộn màu ghi, bên trong là lớp lót trần bông siêu ấm sz L 200k

Gile nam Venice new w tag màu nâu cafe rất đẹp và sang. Mặc trong vest là chuẩn bài sang xịn mịn luôn :D Màu thật ở ngoài đậm giống ảnh trên 220k

Gile dạ và vải các màu sz S - M nhỏ. Anh trai m mua nhiều quá mặc ko hết, mấy cái này đều mới tinh nhg giựt tag rồi nên rẻ hơn nhé. Đồng giá 150k/c

huyentran258
Váy hồng nhạt Bleubird sz S form suông 100k

Quần bò thêu hoa sz 28 hàng VNXK 150k
Áo phông cổ tim hồng nhạt sz L 50k (SOLD)
Ảnh chụp cả bộ là lúc mình mới mua nha

Quần bò hàng VNXK sz 28 150k
Áo thun Zara girl 50k

Quần bò nữ của Canifa sz 28 new 100% chất mềm co giãn tốt 220k

Quần bò nữ MNG sz 44 EUR, ống skinny mặc tôn dáng chất mềm co giãn 240k

Quần Magonn màu hồng tím sz M chất dày dặn 100k

Quần Magonn màu xanh navy chất đẹp ko nhàu sz S 230k

Quần baggy kẻ MNG sz L 2 màu ghi đậm, ghi nhạt 100k/c

Quần Gap màu hồng vỏ đỗ tươi sz 28 chất mềm đẹp 100k

Quần vải hồng lòng tôm mua ở Up to seconds, chất đẹp mềm mát cực kì, sz L 150k

Quần kẻ sọc sz L chất mềm mát 150k

Mặc lên dáng ntnay nha

Áo Zara hàng vnxk tay lỡ kẻ sọc xanh nhạt sz XS 100k (SOLD)
Quần đen Zara hàng VNXK sz S 100k

Quần hồng nhạt có đai thắt sz S, chất mát 100k

Ảnh thật mình mặc đây, mình pass luôn cả áo voan xanh nhạt tay xoè kèm cài hoa như trong ảnh nhé. Áo free sz 50k

Quần chun Kana sz L chất đẹp co giãn tốt 100k

Quần hoa Newlook sz 8 xinh xắn màu nhã nhặn 100k

Quần vải màu xanh nhạt và vàng sz 28 new 98%. 100k/c

huyentran258
Măng tô dạ nam kẻ caro cổ lông sz S lớp lót lụa cực sang, chất siêu đẹp new 100%. 950k

Măng tô dạ nam màu xanh lá đậm chất dạ mịn đẹp new 100% sz S-M nhỏ, bên trong là lớp lót lụa 900k

Măng tô dạ nam màu cam gạch sz 48, new w tag, bên trong có lớp lót trần bông tha hồ ấm áp, chất dạ đẹp, màu ở ngoài đậm hơn trong ảnh
850k

Măng tô dạ nam màu xanh navy new w tag sz S-M nhỏ 800k

Màu thật ở ngoài đậm như ảnh dưới này, cúc vàng sanh chảnh :)

Măng tô dạ nam màu đen Kasaya form đẹp new 98% 750k

Măng tô dạ Kasaya màu nâu be new 90% 500k

Măng tô dạ Benson màu đen new 90% 500k

Măng tô Yody màu ghi 400k

huyentran258
Túi DKNY da thật form túi cứng cáp, hàng auth mua trực tiếp ở UK luôn nhé, màu rất sang mà lạ, trc mua ở bên UK sale rồi cg còn tầm 70, 80 bảng. Túi này mình cg ít đeo nhg để lâu ở ngoài nên phần kim loại bị oxy hoá ko thể tránh khỏi. 700k

Túi Hermes hàng siêu cấp da mềm, túi này anh mình mua tặng cho mẹ mình dùng nhưng size túi hơi to so với mẹ mình nên cg chưa xách đc lần nào. Túi cứ treo ở ngoài nên phần móc kim loại nó hơi bị oxy hoá đi chứ ko phải là bị cũ đâu nha, còn lại bên trong túi và da túi vẫn còn mới tinh luôn. Túi này anh mình mua đắt, fix giá thanh lý 600k nhé! Các bạn cứ qua xem dáng và chất túi sẽ thấy giá đó là quá hợp lý!

Phần móc khoá mình chụp gần cho mọi người nhìn rõ mức độ oxy hoá nha

Đáy túi vẫn còn nguyên các lớp lót giấy dán bảo vệ chưa bóc luôn nhé

Bên trong có thêm 2 ngăn phụ nữa

Túi chanel boy in hoa văn chìm chất da đẹp nhé vì là hàng F1, đợt trc anh trai mình tặng nhân dịp 8/3 mà mình đeo ko hợp nên ít dùng tới. Fix giá 300k (túi này đã có nhiều bạn mặc cả 250k nhg mình ko tly dc vì để giá rẻ quá r, ko tly dc thì mình để cho mấy đứa em cho đỡ phí)

Bên trong túi rộng rãi để đc nhiều đồ

Túi C&K hàng auth mua lâu rùi, phía da bên trong hơi bị bong nhưng bên ngoài vẫn ok nhé. 100k

Túi bạc YSL 100k (túi đen vs túi Lyn hồng đã bán)

Túi xanh rêu chữ H 100k (túi trắng hoa thêu vs túi mèo đã bán)

huyentran258
Giày lười LV sọc vân màu đen sz 39, chất da siêu đẹp, form cứng cáp 550k

Giày lười nâu tây quả chuông sz 39. 500k

Giày Gucci nâu sz 39 chất da mềm mịn 400k

Giày LV màu đỏ sz 39. 400k

Giày LV đen da mềm sz 39. 250k

Giày LV da bóng sz 39. 250k

Giày lười Gucci màu cam chất da mềm đẹp sz 39. 250k

Giày lười Gucci đen sz 39. 250k

Boot nam cổ ngắn của HQ sz 39, có 2 màu nâu - đen như ảnh. 200k/đôi

Giày đen mõm dài sz 39. 150k

Giày đen buộc dây A&U sz 39. 150k

Dép tông nam Bally màu cam sz 39 - 40 100k

Dép Gucci sz 39-40 là đi vừa (có 4 màu như ảnh). 100k/đôi

Dép tông H&M sz S 80k

huyentran258
Mỹ phẩm mình còn 1 số món sau giải tán nhanh cho gọn, giá mình đã fix kịch sàn!

Bảng mắt Too Faced Totally Cute có 3 cặp màu đánh siêu cute, có cả màu nhũ và màu lỳ. Pass: 400k

Son kem lì Miracle Apo Lip Lacquer màu Pilot Twist, màu đỏ đậm cá tính hợp vs tiệc tùng lắm. Pass: 90k

Kem nhả nắng Laroche Possay 40ml 60k

Kem lót mắt Urban Decay full size dùng dc khá lâu. 200k

Kem dưỡng da tay mùi hoa hồng của Hàn Quốc new 100% 100k

Kem nền sugao kiềm dầu khá ổn của Nhật new 95% 150k

Kem se khít lỗ chân lông Bioderma new 98% (có thể dùng thay kem lót) 200k

Kem lót dạng serum hơi có nhũ nhẹ của Catrice new 100%. 130k

huyentran258
Váy hoa hồng hàng thiết kế siêu xinh yêu, trc mình nhớ mua gần 2tr, mặc dc 2 lần thì chật, tiếc hùi hụi mà giờ ko giảm đc cân vì bầu bí nên cứ post lên, nếu ko pass đc sau cố gắng giảm cân mặc tiếp. Sz 4 (dưới 53kg mới bon chen đc nha) 700k
Giày hoa hồng mình cg còn nhg để lâu trong tủ nên hơi bụi, ai có nhu cầu thì m để lại 200k nhé. Giày VNXK đi êm chân lắm, sz 37

Váy Nem sz 6 mới mặc dc đúng 1 lần 600k

Váy Magonn sz M chất dày dặn đẹp, màu vàng hồng đi dự tiệc quá hợp, new 100% 400k

Hình thật mình mặc thử lúc ở shop nhé

Chân váy Magonn kẻ caro dáng dài chất mềm mát new 100% sz M 300k

Váy thiết kế cổ ren chất dày dặn sz M 250k

Váy Magonn dáng suông chất mát sz M 250k

Váy Magonn sz S đáp ren đẹp màu xanh tím nhạt kiểu pastel xinh lắm chứ ko fai màu ghi như ảnh 200k

Váy Magonn chất cực mát, form rất tôn dáng, sz XS (52kg trở xuống mặc vừa nha) 200k

Váy thiết kế của Lovell trễ vai siêu xinh có túi 2 bên, chất cực mát, mình mua trong SG, sz M (49-53kg). 300k

Ảnh thật mình mặc đây nhé, mình cao 1m6 nên mặc trên gối 1 chút như ảnh

Váy Momoco màu hồng nhạt sz S form suông dáng rộng chất cực kỳ mát 200k

Váy maxi trắng cổ xếp ly cực xinh chât mát, free sz new 100% 200k

Váy ren trắng Topshop sz M hàng VNXK 150k

Váy đen free sz dáng dài vải thô chất mát 150k

Áo sơ mi ren hoa trắng của Hương Boutique sz S 150k

Váy dáng dài chất mềm mịn ko nhàu free sz màu xanh nhạt siêu tôn da 200k

Áo thiết kế voan tầng màu hồng nhạt sz M. Pass: 200k
Chân váy Ivy Moda sz L. 300k (SOLD)
Mua cả set là 450k nhé, ảnh này lúc mới mua m chụp lại, áo và chân váy đều mới mặc 1,2 lần.

Áo thun 3 lỗ Mango sz M,hàng auth nhé.
130k

Váy hoa nhí vải bò sz M chất dày dặn ko nhàu của Tủ nhà mây 300k

Váy Oasis sz 10 UK màu hồng mười giờ tôn da cực kì, new 99%, váy kèm belt nhưng mình để đâu mất rồi tìm mãi ko ra. Váy mặc ko belt cg vẫn xinh nhé, mặc đi làm chỉ cần khoác thêm vest mỏng hoặc cardigan là auto lịch sự :) 250k

Áo 3 lỗ buộc nơ có 2 màu kẻ ghi và xanh tím nhạt (ảnh dưới) của Magonn sz XS mặc lên xinh yêu lắm 150k/c
Chân váy xếp ly xanh navy Magonn chất dày dặn sz M 250k
Mình có kèm ảnh mẫu mặc ở dưới. Nếu bạn nào lấy cả set này thì còn 350k

Khăn chấm bi Magonn new 100%, mua mới là hơn 500k đó. 150k (khăn này mix với vest hay váy đều đẹp nhé)

Mẫu lên ảnh là ntnay :)

Váy voan chấm bi Jane Norman sz 10 made in UK 200k
Váy navy Primark sz 10 UK.Phần ren và hoa là mình tự thiết kế thêm vào váy, bạn nào k thích về có thể tháo chỉ ra nhé
100k

Ảnh mình mặc nhé, mặc lên cực xinh và tôn dáng :)

Váy ren đen free sz có chun co giãn ở eo 100k

Váy thun da báo PullnBear sz M chất co giãn 100k

Váy thun hồng tím PullnBear sz S chất co giãn 100k

Áo kẻ Magonn sz M, nơ tự buộc nên ko phải gắn cố định như hình nhé. 150k

Áo baby doll hàng thiết kế của Lumos 2 lớp dày dặn mặc tiểu thư công chúa lắm sz M 150k

Sơ mi kẻ sọc có chun co giãn ở eo mặc xinh lắm, nhìn như học sinh luôn :D, áo này mình mua ở PT2000 sz M 100k

Quần sooc cạp cao sz M-L (50 - 55kg), đợt mua thấy 3 màu đều xinh nên mình mua luôn 3c, chất mát mặc cực xinh luôn 80k/c

Áo croptop F21 màu cam đào sz M 50k

huyentran258
Váy Cici made in UK sz 8, màu hồng tím giống kiểu màu mắm tôm, màu thật giống ảnh dưới chụp cả váy nha, bạn nào da trắng mặc màu này cực tôn da. 250k

Váy Oasis hàng Auth sz XS, hở lưng phía sau rất đẹp, chất mát. Tầm 50kg đổ lại là mặc chuẩn luôn nhé. Em này mặc đi chơi đi tiệc đều hợp. 250k

Ảnh mình mặc lên ntnay nhé (mình cao 1m6)

Váy voan hoa xanh lá chất đẹp, sz 8, made in UK. 200k
Váy lanh newlook sz 8, chất mát. 100k

Váy ren đen có chun co giãn ở eo, free sz. Có khoét hình giọt nước ở trc ngực mặc lên cực xinh. 100k
Váy ren trắng tay lỡ của hãng Viva, sz M, form ôm tôn dáng, mua gần 1tr mà mới mặc đc đúng 1 lần :( 300k

Váy 3 lỗ màu tím chết made in UK sz 10. 150k
Váy cổ gắn đá Newlook sz 8 phong cách tiểu thư xinh yêu vô cùng. 100k (SOLD)

Váy thun ôm body màu mận chín của Miss Selfridge sz 8 UK. 100k

Chân váy sz M hàng VNXK, mặc dc 1 lần, bên trong có thêm lớp lót mặc như quần nên ko lo bị lộ 100k

Váy Topshop hàng vnxk hoa nhí màu hồng chất mát sz M 100k

Phía sau có dây buộc

Váy ren hồng ko cổ bên trái sz M chất mát 100k

huyentran258
Chân váy trắng Magonn sz M 2 lớp 150k

Mình mặc lên dáng là ntnay nhé

Set đồ của Zara mua ở Vincom BT siêu xinh. Cả set này lúc mua là hơn 2tr, mình cg mới mặc dc 1-2 lần thôi :)
Áo lửng tay vải tweet cổ gắn ngọc trai sz M 450k
Chân váy len xoè sz M cạp chun co giãn chất đẹp lắm 400k

Váy ren Mango màu xanh lá đậm, màu thật giống ở ảnh phía dưới. Sz 10 UK, váy này mình mua ở store Mango ở Vincom gần 2tr. Giờ tly còn 400k thôi mặc dù mới mặc đc có đôi lần :(
Clutch ánh vàng hồng của Accessories trc mình mua bên UK, cầm đc 1-2 lần đi tiệc, like new 350k
Guốc lấp lánh hàng TQXK đẹp, sz 37 đi lên tôn chân cực kỳ 150k

Chân váy ren màu xanh lá đậm dáng dài, phần ren phía dưới qua gối, cạp chun sz M. New 100%. 150k

Váy voan chất đẹp có chun co giãn ở eo, chân váy xoè tua rua mặc lên cực cá tính và xinh 200k

Váy thun mix chân voan free sz, new 100%. 150k

Váy trắng 2 lớp thêu hoa sz M hàng VNXK new 98% 150k

Áo ren trắng sz M 50k
Chân váy xếp ly màu hồng vỏ đỗ sz M 150k

Chân váy bò Vintage Denim sz 8 UK. New 100%. Bên trong có lớp lót vải hoa nhí rất xinh. 150k

Váy thun hoa pullnbear sz M 100k

huyentran258
Áo sơ mi ren trắng Newlook dáng croptop sz 8 UK chất mềm mát 130k

Áo voan cổ đính đá sz M hàng vnxk 100k

Áo ren Newlook hàng auth sz S. 100k
Quần ren F21 hàng auth chất đẹp new 100% sz M. 150k

Áo Zara tua rua sz S, hàng auth. 100k

Sơ mi hoa nhí hàng vnxk chất mát sz XS form rộng (54kg trở xuống mặc vừa),chụp vội chưa kịp là nên hơi nhăn nhúm chứ áo này mặc lên sơ vin tay xoè yêu lắm 100k

Áo voan kẻ ngang sz S hàng thiết kế chất mát 100k

huyentran258
Balo vải hoa văn thổ cẩm màu xanh lá 130k
Balo da lộn màu nâu mix vải màu xanh biển 170k

Áo bơi màu đen free sz nhưng kiểu form bé nên dưới 50kg mặc mới dc nhé, new 100% vì mua về mặc ko vừa nên đành cất tủ haizz 100k cho nhanh

Cavat lụa Hà Đông chất đẹp codn mới tinh nguyên hộp 100k/c

Chân váy bò Bluebird sz M dập khuy dáng xoè sz M 100k

Sooc Mango hàng Auth sz 8 chất dày dặn siêu đẹp new 100% mới giựt tag. 300k

Áo thiết kế màu hồng đậm sz M.
100k

huyentran258
CÁC MẪU JUMPSUIT ĐỀU ĐC MUA TẠI UK NHA!!!

Jumsuit Oasis sz 8 UK new 98% chất cực đẹp, phía sau hở lưng mặc sexy lắm nhg k bị lộ gì nha. Lúc mua mới gần 2tr mà mình mới mặc dc 1-2 lần rồi chật 400k

Jumsuit Topshop sz 10 UK hàng Auth (52kg trở xuống mặc vừa), new 100%, mới giựt tag chưa kịp giặt để mặc đã chật bụng =.=
Ở ngoài nhìn xinh và màu sáng hơn trong ảnh nhiều nha. 300k

Jumpsuit hoa nhí cúc trái tim siêu yêu, trc mình mua bên UK, hãng này cùng dòng với Topshop mà giờ ngại lôi ra xem lại tên quá), sz 8 UK (50kg đổ xuống mặc đẹp lun nha) 200k

Jumpsuit bò của Gap sz XS made in India form rộng nên bt mặc S, M của Vietnam thì vẫn vừa em này nhé, chất cực mát và vải mềm, màu ở ngoài đẹp và xanh hơn ảnh chút nha 200k

Jumpsuit PullnBear chất thô mát, sz M 100k

huyentran258
Áo nữ các kiểu và sooc bò ĐỒNG GIÁ 50k

chu hà vy
Ib m áo dạ bleubird và túi hermes

gavang1202
Đánh đâu xem lại sau

huyentran258
M đã up hết ảnh b vào tham khảo đồ nhé :)

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap