ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Toàn quốc: - Giò Me( Jambong)ngon Quê Sạch Nhà Làm Tết Mùa 2 – 120k/kg |

Toàn quốc: - Giò Me( Jambong)ngon Quê Sạch Nhà Làm Tết Mùa 2 – 120k/kg |

giò dăm bông, giò jambong, giò me,
nguyetminh88
Em chào các mn ạ! Năm nay em lại tiếp tục bán giò JamBong Quê Bắc Giang Nhà em làm đây ạ. Do vừa rồi em nhỡ tay vi phạm diễn đàn bị khóa nick nguyettrinh88:). Do vậy em lập níck và post này :ribbon:Bán giò JamBong Phục Vụ Tết Nguyên Đán 2018 :ribbon:!

Link post cũ năm ngoái em đăng bán đây ạ - các mẹ đã mua giò nhà em đều biết ạ : https://www.lamchame.com/forum/threads/gio-me-gio-jambong-que-sach-nha-lam-125k-kg.2066300/

Giá Giò Năm Nay nhà em đang bán là 120k/1Kg - Freeship mua từ 3Kg tại các quận nội thành ạ! - Cam kết không tăng giá - Mn nào lấy trên 10kg em để giá ưu đãi hơn ! - các mẹ có thể xem đánh giá ở cuối bài về chất lượng giò ạ!

Các Mẹ có thể đến lấy giò tại Số nhà 14 Ngõ 6A Đường Phạm Văn Đồng ( Cạnh bộ công an 47 Phạm Văn Đồng - Ngã 3 Hoàng Quốc Việt , Mai Dịch Cầu Giấy, Hà Nội

Gọi Em Theo Số điện thoại 0984 868 809 ( E Nguyệt) số 3332 e ko dùng nữa ạ!

Facebook: https://www.facebook.com/giodambong88

"Quê em ở gần vùng núi Bắc Giang, ở nhà bố mẹ chăn nuôi mấy con lợn đến gần tết nhà em thịt dần để bán và làm giò. Nhà em toàn bán cho người quen và người trong làng , xã đặt ăn, bì và thịt chọn chỗ bắp ngon trong quá trình sơ chế rất đảm bảo theo gia truyền nên đảm bảo SẠCH và tuyệt đối KHÔNG CHẤT BẢO QUẢN ( các mẹ cháu có thể kiểm chứng giò nhà em và xem các phản hồi của khách nhà em bên dưới nhé).

Năm nay em làm ở Hà Nội nên em đăng lên lamchame bán, em có tạo TOPIC bằng nick nguyettrinh68 cũng nhiều người ủng hộ và đặt hàng lắm nhưng k biết em vi phạm quy định gì mà bị ban nick rồi ạ ::)( . Em bán 130k/kg hơn 1 tuần em bán được 30kg nên em giảm xuống chút xíu còn 125.000đ/kg( giá này e nghĩ mẹ cháu thấy rẻ so với thị trường - nhưng nhà em làm bán năm đầu ở thủ đô nên có chút giảm để cho các mẹ cháu dễ mua thưởng thức hương vị ngon - cũng là lấy công làm lãi mẹ cháu ạ) để mọi người ăn thử và tết ủng hộ em nhiều hơn.

Giò dăm bông(JamBong)để dùng làm quà biếu Tết gia đình, người thân hay bạn bè đồng nghiệp vừa độc đáo vừa lịch sự, vừa hữu dụng vừa hợp lý về ngân sách mà người được nhận cũng rất thích nên em bán đến 29 tết & Cam kết không tăng giá ạ. :ribbon:Em freeship đơn hàng >3kg nội thành và những đơn trong khu vực Cầu Giấy ( Em tranh thủ ship cho các mẹ cháu và Nhà em bán giò so với giá thị trường là giá quá mềm nên các mẹ yên tâm về giá nhé)
Có thể ăn ngay, thái lát mỏng chấm với mù tạt, tương ớt, ăn kèm với bánh mì, cơm, xôi…

Em bán và Nhận Đặt GIÒ Ngon Sạch CÁC Mẹ Nhé – 125.000VNĐ/1kg giò
( :ribbon: Giá quá ngon và rẻ ::)vì Nhà làm nên lấy công làm lãi phục vụ tết năm nay:ribbon:)

Các Mẹ cháu có thể đến lấy giò tại Số nhà 14 Ngõ 6A Đường Phạm Văn Đồng ( Cạnh bộ công an 47 Phạm Văn Đồng - Ngã 3 Hoàng Quốc Việt , Mai Dịch Cầu Giấy, Hà Nội
Gọi Em Theo Số điện thoại 0984 868 809 ( E Nguyệt)

Một số hình ảnh hoàn toàn là các mẹ cháu chụp, với em mang đến cơ quan cho anh chị em đồng nghiệp ăn khen ngon. Em lấy làm hình ảnh bán hàng luôn :"

Hình ảnh khi thái giò Jambong ( dăm bông) của khách hàng em lấy làm hình ảnh luôn

Bảo quản tủ lạnh ngăn mát sẽ được khoảng 15 ngày, nhưng ăn ngon nhất là 5 ngày đến 7 ngày có vị ngon nhất.

EM BÁN GIÒ SẠCH CÁC MẸ NHÉ – 120k/1kg
(Khách lấy > 10 kg thì giá ưu đãi hơn)

Các Mẹ cháu có thể đến lấy giò tại Số nhà 14 Ngõ 6A Đường Phạm Văn Đồng ( Cạnh bộ công an 47 Phạm Văn Đồng - Ngã 3 Hoàng Quốc Việt , Mai Dịch Cầu Giấy, Hà Nội
Gọi Em Theo Số điện thoại 0984 868 809 ( E Nguyệt)

Facebook: https://www.facebook.com/giodambong88

Các phản hồi nhận xét của các mẹ cháu khi đã thưởng thức hương vị giò truyền thống của quê nhà em làm :

hoamoclan1911
Lâu lắm mới thấy bạn xuất hiện , năm nay mình đặt 4kg nhé! khash quen cũ có dc giảm giá ko đó!

nguyetminh88
em bán 120K/kg nhé! năm ngoái em bán 125K năm nay giảm chút cho mn ạ! 2 kg của mình là 240K ship về đâu c nhỉ

nguyetminh88
Oki bạn, mình lưu lại rồi nhé! lấy hôm nào báo mình nhé năm nay mình giao tới 28 âm! cuối tuần ăn giò ko mình ship cho nhé!

hoamoclan1911
minh lay chieu 26 am hoac trua 26 nhe, ve hoi xa xem an luon ko lay tam 1 kg an t7 xem bong da

nguyetminh88
Oki ban

bpthanh
Ui giò làm từ thịt lợn nhưng lại để tiêu đề là “me” (me là con bê theo tiếng miền Trung mà) làm em tưởng sao giò me mà lại rẻ thế được!
Chị bỏ chữ “me” để đỡ phải nhầm lẫn. Chúc chị đắt hàng!

tranlennewvisionlaw
Minh muon lay 1kg an thu xem ngon. Tet dat vai kg bieu

meoluoibeou_2907
oánh dấu tết đặt

nguyetminh88
hihi. Co gi mc dat som giup em nhe... E nhan toi 28âm nhe

phamngochai20
em oánh dấu

nguyetminh88
:) co gi mc ới e nhe. Hihi

nguyetminh88
Khoảng 8h sáng mai em ship gio cho cac me da dat hom nay nhe... Sang mai giò nhà em lại ra hanoi

nguyetminh88
Các phản hồi nhận xét của các mẹ cháu khi đã thưởng thức hương vị giò truyền thống của quê nhà em làm :

nguyetminh88
Me chau co dat kg an truoc ko ạ:)

donghoduyanhleduan
giò mẹ nó tụ làm thì ngon, sạch mẹ nó nhỉ

nguyetminh88
Gia đình em làm đảm bảo ve sinh mn ah. Mn trên nay đều ăn và mua nhiều lắm ạ. Mn mua thêm nhé

nguyetminh88
Trưa nay Giò nhà em giao khu vực Kim Mã - BigC Thăng Long - Cổ Nhuế, Các mẹ nào ăn giò em fs khu vực này nhé , em tiện em ship luôn thể !!:h::h::h:

me Tom va Nhim
cho mình lấy 01 kg giò jambong trong chiều nay (thứ 6 ngày 26/01) và mình đặt tết là 02kg (lấy vào sáng 28 tết) nhé, mình đã cho bạn số ĐT rồi đó, giao hàng tại 115 Trần Duy Hưng, tks

nguyetminh88
Oki c. Em se note lai roi. Chieu nay em giao cho c nhe. Fs c nhe

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap