Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - Khẩu Trang 85k/110c , Khẩu Trang Ninja 50k/2c |

Toàn quốc: - Khẩu Trang 85k/110c , Khẩu Trang Ninja 50k/2c |

trangsurys
KHẨU TRANG THỞ NINJA =))) - bất chấp nắng hè
Che được từ tai - trán - gò má - cằm. Mấy nữa vào hè nắng nóng rát da rát thịt thì có em này là nhất luôn
Nhìn thôi đủ biết công dụng rồi các chế nhể. Khẩu trang này còn có lỗ thoáng để thở nên mấy chị em mang kính cứ thoải mái dùng nhé. Ko bị hất hơi lên kính :)))
5 màu : Hồng - Xanh - Đen - Tím Than - Ghi sáng
Loại này có thể giặt được nhé nên rất vệ sinh! Chống nắng, chống tia cực tím UPF40+, chống tia cực tím UPF50+, chống sương mù, chống bụi, chống vi khuẩn, chống khói thuốc lá, chống khí thải xe, chống mùi xe.. v..v..Chất liệu vải bông, thấm hút mồ hôi nhé, hàng Trung Quốc nội địa thì chị em biết tốt thế nào rồi đấy
Giá 50k/2c
Màu xanh ngọc,hồng phấn,xám
IMG_5498.JPG IMG_5496.JPG

trangsurys
☀️☀️KHẨU TRANG NINJA SIÊU CẤP MỚI - SIÊU KÍN
Giá 30k/1C
55k/2 chiếc
✌✌Mùa hè thường em phải tốn đến chục cái khẩu trang, vì nó cực dễ lạc trôi và nhanh bẩn.
Hè mà ra đường thì che mặt mất cổ, mất trán, làm quả khẩu trang này là kín mít khỏi sợ nắng cháy đen da. Đôi mắt đeo kính râm như thường các chị đã đeo là ok hoàn hảo cả khuôn
Thiết kế khẩu trang ninja mẫu mới này che nắng tốt hơn, kín hơn (cả phẩn cổ và tai luôn), được cố định bằng dây móc đằng sau đầu nên cải thiện tình trạng khẩu trang dễ bị tụt khi cài vào
~~~~~~~~~~~
IMG_7221.JPG IMG_7222.JPG IMG_7220.JPG IMG_7223.JPG

trangsurys
HÀNG HOT VỀ BAO NHIÊU CŨNG HẾT
EM VỀ TIẾP RỒI KHÁCH BÁO ĐƠN NHANH NHÉ
85k/BỌC 100C

Có bác nào triển cùng e k? Chả hiểu sao khẩu trang e như kiểu có chân ý, mua bao nhiêu cũng mất huhu.
Cần gom chung xị e mua cùng e khẩu trang y tế xuất nhật này lố dùng nhoè luôn nhá.
Toàn hình xinh chứ k kiểu kinh kinh ở tiệm thuốc bán đâu ạ
Bác nào lấy báo e sớm nhá.
IMG_5576.JPG IMG_5578.JPG IMG_5582.JPG

trangsurys
các mẹ mua khẩu trang đi ạ