ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Lập Team Chém Gió Và Ủng Hộ Nhau Tại Hc Đê Cả Nhà Ơi |

Lập Team Chém Gió Và Ủng Hộ Nhau Tại Hc Đê Cả Nhà Ơi |

phanthanh79
Nhà mình ở đây những ai đi HC lần đầu và những ai đã đi được n lần rồi ạ, vào điểm danh chém gió cho vui đi cả nhà ơi
Nhà mình tham gia HC từ năm 2013, cho đến giờ cũng ko nhớ nổi đã tham gia bao nhiêu kỳ rồi ạ ahihi
Một vài hình ảnh của những kỳ HC mình tham gia

mimosa18
Nhà e có đồ chơi ạ. Welcome các mẹ!

quynhhuong912
Nhà e có 4 bánh, chị Thanh có thâm niên quá - ngưỡng mộ ;)

linhpetite
Lâu lắm mới đi hội chợ ạ :D

Vũ Thị Bích Liên
Hội chợ này ở đâu vậy MOm

Jasmine1101
Nhà em có tất nam, tất nữ, Nước gấc Gavi, dầu gấc ép lạnh, dầu hạt chanh leo.. các mẹ ủng hộ nhé

support12
Các mẹ có thể lựa chọn những hình ảnh đẹp nhất về sản phẩm của mình và đăng tải tại đây hoặc gửi email về hantt@lamchame.com để BTC đăng tải giới thiệu trên các kênh truyền thông của LCM nhé

snowlight1
chém gió thì thôi rồi bác @phanthanh79 nhể

support4
Quả sờ lô gần chất thía!:cool:

taito108
Nhà em bán bảng ghim, đồ dùng học tập, góc học tập cho bé ạ.

Jasmine1101
Nhà em có thêm sản phẩm sữa ensure, perdiasure, glucerna gói, các mẹ ủn mông cho em đắt hàng nhé

Nhim & Bo
Hay quá, hôm đấy nhất định phải cho bé lớn nhà mình ghé gian nhà bạn

thanh_qn85
Nhà eim có gạo lừa sấy giòn, rong biển chấy tỏi, bánh bột lọc bánh nậm quảng bình,khoai lang nghệ mật lộc bình lạng sơn

Nhim & Bo
Các mẹ đăng ký gian hàng hội chợ chưa ? Có mã số gian hàng chưa ? cho em 500 địa chỉ nào

thanh_qn85
Hic.mình cũng muốn đăng ký gian hàng lắm, mà có mỗi 1 mình ko kham nổi, mn có nhu cầu share nửa gian hàng hú tớ nhá.thanks

Lequocthanh
Chào ad... tâm sự 1 cách thẳng thắng nhất có thể , mình là thành viên mới , cũng chưa rành hết ý nghĩa từng mục lục ở trang uy tín này , nên lúc đầu mình nghĩ gian hàng là tường của mình , vì vậy sao khi mình nhân ra ko phải vậy , thì mình đã xóa thông tin , nhưng đọc theo cách ad trả lời có vẻ hơi nặng lời cho lắm , bạn là nguoi trong nhóm ad mà có ngôn từ vậy , mình hơi buồn... nhưng ko sao mình vẫn sống khỏe ...☺ cám ơn ad đã quan tâm.good luck...!

support4
Chủ top đã để tiêu đề đây là topic "chém gió" mà bạn nên mình comment cũng hoàn toàn "chém gió" và không hề nghĩ nó nặng lời như bạn nói. Tuy nhiên nếu như nó đã thực sự làm bạn nghĩ vậy thì mình rất xin lỗi và xin rút lại câu đó. Cảm ơn bạn!

taito108
Các bác cho em hỏi gian hàng có vách ngăn ko ạ.

support12
Gian hàng 750k là gian không dựng khung bạn nhé ! Kích thước gian là 2x1.5m. Nếu bạn thuê thêm ô thì gian hàng sẽ như thế này

mimosa18
Nhà em xin show hàng ạ:

Còn rất nhiều mà em chưa chụp hết được, vân vân và mây mây ạ.

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap