ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Hà Nội: - Mật Ong Ngũ Gia Bì Mù Căng Chải - Vàng Sánh Tươi Ngon |

Hà Nội: - Mật Ong Ngũ Gia Bì Mù Căng Chải - Vàng Sánh Tươi Ngon |

Carrie_Mimi
Em xin phép giới thiệu tới cả nhà một sản phẩm hết sức quen thuộc nhưng không dễ chọn lựa đúng sản phẩm có chất lượng

Chắc mọi người đã biết đến công dụng của mật ong, một thứ "thần dược" bảo vệ sức khỏe và làn da trong mùa đông. Đây cũng là một loại nguyên liệu đặc biệt trong các món ăn của người Việt, có giá trị dinh dưỡng cao và nhiều tác dụng

Gia đình em thường sử dụng mật ong ngũ gia bì mù căng chải, do gia đình chú em nuôi ong theo phương pháp tự nhiên, ong được phát triển ở vùng núi Mù Căng Chải, Yên Bái, nơi có hàng trăm loại hoa rừng đua nở suốt bốn mùa. Đây là thứ mật tươi ngon, vàng óng, có mùi thơm và vị ngọt tự nhiên (ong được nuôi bằng phấn hoa 100%)

Trong những ngày giao mùa hanh hao, còn gì tuyệt vời hơn bằng việc khởi động mỗi ngày mới bằng một tách trà gừng pha mật ong, hay giải rượu cực kỳ hiệu quả bằng việc sử dụng mật ong trực tiếp sau khi anh em lỡ quá chén

Năm nay em xin phép giới thiệu sản phẩm MẬT ONG NGŨ GIA BÌ MÙ CĂNG CHẢI tới các anh chị bạn bè trên đây, để chú đỡ tiền vận chuyển và mọi người biết đến sản phẩm chất lượng này

GIÁ ĐÓNG CHAI 270k/ CHAI THỦY TINH 750ml (một liều thuốc kháng sinh cho cả gia đình thế này là quá rẻ đúng không ạ? [​IMG])

Nếu anh chị có nhu cầu, vui lòng inbox hoặc liên lạc em theo số điện thoại: 035 605 2513
Mọi người có thể qua lấy hàng ở 239 Giảng Võ (đối diện triển lãm cũ) hoặc qua Vincom Bà Triệu (giờ hành chính), vui lòng hẹn trước khi tới

donghoduyanhleduan
chúc mẹ nó đắt hàng nhé

familiar
Shop check inbox nhe'

Carrie_Mimi
Vâng em đã inbox chị rồi đó ạ

Carrie_Mimi
Có một số khách mua hàng đã phản hồi rất tốt. Em mời cả nhà thưởng thức mật ong ạ

Carrie_Mimi
Đóng chai mật ong đi giao cho khách hôm nay ạ

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap