ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Mỹ Phẫm Pháp _ Orlane |

Mỹ Phẫm Pháp _ Orlane |

# mua online giảm giá, #giảm cân, #làm đẹp, #mỹ phẩm, #nước hoa,
Lequocthanh
↕CHỮ TÍN HÀNG ĐẦU !
Mỹ Phẩm Pháp Chỉ Có 7 Ngày Khuyến Mãi : từ 21/10 - 27/10/2018
♻♻♻ click là mê ↪ : https://shorten.asia/BgtHqAde
Bộ mỹ phẩm gồm nước hoa, son, kem dưỡng da mặt.v.v.khuyến mãi tùy dòng sản phẩm lên đến 35%
Cam kết 100% chính hãng _ xuất xứ từ pháp _ nơi sản xuất pháp/Ý /nhật.
□ Đổi trả hàng trong 7 ngày - ship hàng toàn quốc !!!

"Cải thiện sắc đẹp cho mọi phụ nữ"
Thương hiệu thuộc tập đoàn KELEMATA từ năm 1947, thuộc phân khúc hàng dưỡng da cao cấp có mặt tại hơn 100 quốc gia và ở những khu đô thị tráng lệ. Là một trong số hiếm các nhãn hàng trên thế giới có thể kích hoạt các hoạt động của tế bào bên trong da. Orlane sở hữu riêng mình: viện nghiên cứu, nhà máy sản xuất, trung tâm huấn luyện, chuyên viên được đào tạo bài bản theo công nghệ của hãng - đó là một quy trình khép kín đảm bảo đưa các bí quyết độc quyền của hãng đến từng cá thể khách hàng mà không phải hãng mỹ phẩm dưỡng da nào cũng có thể làm được 5b6ab158ab2fb70001d8b6b8.jpg 5bc9a303775b180001897f52.jpg

Lequocthanh
♻♻♻ sản phẩm nổi tiếng toàn cầu LANEIGE - chính hãng 100%
➰➰➰ mua chính địa chỉ mỹ phẩm tại đây :
☆ Bộ chăm sóc da ↪ : https://shorten.asia/ZVqakgBC
☆ Bộ trang điểm ↪ : https://shorten.asia/VhnjQeP7
☆ HOMME ↪ : https://shorten.asia/YHcBuTcH
✔✔✔ sản phẩm có nhiều dòng : Nước khoáng Hydro Essence 70ML, Kem Nền Đa Năng BB Cushion Kiềm Dầu, gel nước hoạt tính .v.v.
FANPAGE : https://m.facebook.com/Quocthanhle0214/

↔ Thương hiệu mỹ phẩm LANEIGE trực thuộc Amorepacific Corporation – tập đoàn được thành lập bởi Suh Seong-Hwan chuyên sản xuất các sản phẩm mỹ phẩm, chăm sóc da và chăm sóc sức khỏe. Lấy cái tên tiếng Pháp LANEIGE, có nghĩa là tuyết, thương hiệu luôn hướng đến việc hoàn thiện vẻ đẹp của phụ nữ bằng việc không ngừng nghiên cứu và ứng dụng khoa học đầy nghệ thuật và tinh tế từ nước. Nhờ đấy, những cô gái của Laneige luôn sở hữu làn da ẩm mượt như sương sớm ban mai và rạng rỡ suốt cả ngày.

Lequocthanh

SỬ DỤNG GOJI CREAM NHƯ THẾ NÀO CHO ĐÚNG CÁCH?
Tẩy trang, rửa sạch mặt bằng sữa rửa mặt thông thường, sau đó thoa serum đều lên mặt
Dùng 2 lần/ngày trong 30 ngày liên tục Thông thường bạn sẽ thấy kết quả từ tuần thứ 3 trở đi!
Massage theo hình vòng tròn hướng từ dưới lên, tránh để vào mắt
Bạn cũng cần kết hợp với chế độ ăn, ngủ, sinh hoạt điều độ tăng cường các loại thực phẩm lành mạnh cho da, tránh căng thẳng lo âu.

Lequocthanh
KEM DƯỠNG TRẮNG DA TOÀN THÂN - THE RUCY CENTELLA WHITENING CREAM FOR BODY 100ml
==================================================
✅✅ #MUASẮM ↪ : TẠI ĐÂY

Thương hiệu Rucy/Korea - giá sản phẩm 245.000đ ( đã giảm 15%)

♻ Chiết xuất đặc biệt từ Rau má với nhiều thành phần dưỡng da và chăm sóc da mụn Chiết xuất từ Niacinamide làm tặng độ khỏe mạnh, chống lão hóa, tăng Collagen,.
- Chống nắng SPF50+ PA+++ Công dụng: làm ẩm, dưỡng trắng,chống nắng toàn thân, phục hồi hư tổn và làm đều màu da. 1896094_L.jpg

Lequocthanh
WHOO _ MỸ PHẨM CAO CẤP HÀN QUỐC

"Khám phá bí quyết làm đẹp từ Hoàng cung"

Một trong những thương hiệu mỹ phẩm cao cấp nhất tại Hàn Quốc thuộc tập đoàn LG Household Care. WHOO hay còn được gọi với tên The history of Whoo là sự kết hợp giữa tinh hoa làm đẹp hoàng cung vào giai đoạn phong kiến cùng những công nghệ làm đẹp hiện đại nhất hiện nay đã nghiên cứu và cho ra đời nhiều dòng sản phẩm đặc sắc, đem lại vẻ đẹp thuần khiết và tươi trẻ nhất cho làn da..

♻ XEM THÔNG TIN ↪ : https://shorten.asia/Ut79B7Um
Khuyến mãi đến ngày 02/11/2018 5bd1847cb24be90001159c99.jpg

Lequocthanh
Mỹ phẩm chăm sóc da của các thương hiệu hàng đầu - giảm 60%
hàng chuẩn châu âu nhập về giảm giá theo tuần
hàng new % - đổi trả 7 ngày - chuẩn Auth
KHUYẾN MÃI ĐẾN NGÀY 06/11/2018

link mua sắm TẠI ĐÂY IMG_20181031_192502_445.jpg

Lequocthanh
Lefery Cream -vn
Lượm lặt từ 1 nhật ký hay

Từ trang nhật ký....
Hôm nay, mình quyết định chia sẻ với các bạn vài dòng nhật ký của mình… Mình không muốn đưa cả cuốn nhật kí thật lên, nhưng mình sẽ cố gắng truyền tải nó bằng tất cả cảm xúc để bạn có thể hiểu rõ hơn. Thực ra, không phải là mình muốn kể những câu chuyện quá riêng tư để kiếm thêm nhiều lượt theo dõi và trở nên nổi tiếng. Điều mà mình muốn đó là giúp đỡ những người đang gặp phải vấn đề giống mình...

Hai năm trước, mình bị mắc chứng rối loạn tâm lý. Mình cảm thấy rất cô đơn, trầm cảm và gia đình mình chỉ biết đưa mình đến bệnh viện, nơi có các chế độ chăm sóc đặc biệt để mình cảm thấy tốt hơn.

Vì sao mình lại cảm thấy cô đơn? Giờ đây mình đã hiểu tại sao… Bạn chỉ cần nhìn vào hình ảnh của mình thôi rồi bạn sẽ hiểu. Chồng mình đã bỏ mình để đi theo người phụ nữ khác trẻ đẹp hơn.

Điều rõ ràng là nếu bạn không tự yêu bản thân mình thì sẽ không ai yêu bạn cả. Mình không có bạn bè, không có chồng, cũng không có cuộc sống sôi động. Mình chán ghét bản thân. Mình ghét ngoại hình của mình, ghét gương mặt với những nếp nhăn, bọng mắt, hay những đường nếp trên khuôn mặt.

Khi mình đến trường học của con, mình nhận ra mình là bà mẹ già nhất ở đó…Mình không nói đến tuổi tác - mà nói đến ngoại hình. Con mình bị trêu chọc khi mẹ nó trông như vậy. Và không nghi ngờ gì nữa, cuộc đời mình đi đến bước đường cùng

Sau 2 tháng nằm ở bệnh viện, mình trở về nhà, nhưng vẫn đi gặp bác sĩ Hùng mỗi tuần để nói chuyện về những nỗi lo âu và chiến đấu với những suy nghĩ phức tạp. Bác sĩ dễ dàng nhận ra rằng vấn đề chính của mình chính là ngoại hình, đặc biệt là gương mặt và khuyết điểm trên da. Chẳng cần phải nói, bác sĩ lúc nào cũng khuyên mình nên tự tin hơn và những phẩm chất bên trong quan trọng hơn nhiều so với vẻ bề ngoài. Nhưng mình biết rất rõ mình cần gì! Mình phải trông trẻ hơn.

Một ngày, sau vô số nỗ lực để trẻ hóa da bằng mọi phương thức làm đẹp (mình phải thú nhận rằng mình đã tốn cả đống tiền cho việc này), mình gặp người bạn cũ tên Lan Hương. Mình đôi khi cũng thú nhận với cô ấy rằng mình không thích vẻ bề ngoài của bản thân, bởi vì giai đoạn đó thực sự rất khó khăn. Hầu hết mọi người trong phố đều biết mình có vấn đề về thần kinh nên suốt ngày buôn chuyện về mình.

Vì sao mình lại nhắc đến Lan Hương?

Bởi vì khi gặp Hương, mình đã rất ngạc nhiên. Trông cô ấy rất rạng rỡ, không nếp nhăn, trông cực kì tươi trẻ. Chúng mình ngồi trong một nhà hàng và cánh đàn ông không thể nào rời mắt khỏi cô ấy.

Một lần khác, chúng mình cùng đi dạo và bước vào một cửa hàng. Mình muốn mua một vài loại kem dưỡng da tay, mình lại cực ngạc nhiên khi thấy Hương mua nhiều loại mỹ phẩm khác nhau như nước tẩy trang, phấn phủ và phấn tạo khối (bởi vì mình biết tất cả những loại trang điểm này ảnh hưởng xấu đến da và đẩy nhanh quá trình lão hóa). Mình tự hỏi làm cách nào cô ấy có thể duy trì được một làn da hoàn hảo khi vẫn sử dụng các loại mỹ phẩm đó.
Và cuối cùng, cô ấy đã thú nhận bí quyết: Cô ấy sử dụng Lefery mỗi ngày. Mình chưa bao giờ nghe về sản phẩm đó trước kia… Sau đó, Lan Hương giải thích cho mình rằng đây là một sản phẩm chống lão hóa và mình có thể bôi serum dưỡng da này tùy thích trong quá trình sử dụng. Vâng, mình biết! Khó tin phải không? Đó là lí do vì sao mà lúc đầu mình đã không tin. Mình nghĩ nó có thể nuôi dưỡng làn da đến mức tối đa, nhưng cô ấy trông thật tuyệt vời và lúc nào cũng vui vẻ. Mặt khác, mình cũng đã sử dụng hầu hết các loại kem chống lão hóa kể từ khi mình biết mình cần thay đổi vẻ ngoài của mình. Và, trong khi cả ngày của mình lúc nào cũng chỉ giận dữ và cáu gắt, cô ấy lại trông tràn đầy năng lượng. Ôi trời ơi, thật ghen tị!

Nhưng không cần suy nghĩ, mình mua nó luôn… Sau 14 ngày... trông mình trẻ hẳn ra. Mình không thể tin vào những gì mình thấy. Các nếp nhăn xung quanh vùng mắt và miệng đã biến mất nhanh chóng, mặc dù mình vẫn ăn nhiều loại thức ăn không tốt và thức khuya.
Mình tự tin hơn vào bản thân khi trông trẻ hơn 10 tuổi :) Và tất nhiên, điều đó ảnh hưởng đến cuộc sống của mình. Mình dành nhiều thời gian với bạn bè và người thân, thậm chí còn hẹn hò với đàn ông...

Hãy để mình kể thêm về Lefery Họ nói rằng nó ngăn ngừa sự tái tạo của các nếp nhăn bằng cách nuôi dưỡng da mặt và cổ với nhiều loại vitamin và khoáng chất và axit amin. Sự sản sinh hoạt chất collagen trong lớp trong cùng của làn da Lefery mang lại sự đàn hồi và trẻ trung chỉ trong một thời gian ngắn. Bạn chỉ cần thoa serum dưỡng da mỗi 24 giờ, tốt nhất là trước khi đi ngủ!

Mình rất tự hào về kết quả của mình: Mình cũng đăng lên vài tấm hình để các bạn thấy nó hiệu quả như thế nào. Mình cảm thấy rất biết ơn sản phẩm này bởi vì nó giúp mình đánh bại những nỗi lo âu để tận hưởng cuộc sống.

À, các bạn cũng nên cẩn thận. Có nhiều hàng giả trên các trang web khác… Chỉ có một trang web chính thức duy nhất của nhà cung cấp. Đây là đường link của website đó.

Lequocthanh
Hamosline được chiết xuất hoàn toàn từ thảo dược tự nhiên, giảm cân dựa trên nguyên tắc cân bằng năng lượng chuyển hóa trong cơ thể , (tuân thủ cơ chế sinh học của cơ thể) ngăn ngừa sự hình thành và tích tụ mỡ trắng, đồng thời đào thải mỡ thừa , mỡ nội tạng ra khỏi cơ thể
CÂY NẦN NGHỆ(DIOSCOREA COLLETTII)
=>>>xem thêm cách làm chuẩn vóc dáng
Thúc đẩy quá trình đốt cháy và thải trừ mỡ, giảm mỡ nội tạng, mỡ trong máu, mỡ tích tụ dưới da

CÂY ĐỎ NGỌN(CRATOXYLUM PRUNIFLORUM)

Chống oxi hóa, bảo vệ tế bào, ngăn ngừa nguy cơ về bệnh tim mạch, huyết áp do béo phì gây ra

CỦ NƯA(AMORPHOPHANLMS KONJA)

Cung cấp chất xơ, cho bạn cảm giác no thật, từ đó giảm ăn tự nhiên, đồng thời giúp ngăn chặn sự hấp thu chất béo không có lợi, thúc đẩy tiêu hao năng lượng

FUCOXANTHINE(CHIẾT XUẤT RONG BIỂN)

Cung cấp nhiều vitamin A, D, E, K giữ da sáng mịn, căng bóng, tránh chùng da, sạm da, chảy sệ..., cho làn da mịn màng, căng tràn sức sống.

click xem nhiều thông tin hơn
TẠI ĐÂY sp1.png

Lequocthanh
XSKin - TẮM TRẮNG MAKEUP ĐẦU TIÊN TẠI VIỆT NAM
Sản phẩm tắm - dưỡng trắng được ưa chuộng nhất hiện nay

Bật tone da ngay từ lần tắm đầu tiên
Hô biến làn da trắng tức thì chỉ sau 15 phút! sp1 (1).png
BẢNG THÀNH PHẦN LÀNH TÍNH VÀ HIỆU QUẢ VƯỢT TRỘI SO VỚI CÁC SẢN PHẨM KHÁC
TINH CHẤT LÔ HỘI, HOA HỒNG

Se khít lỗ chân lông, dưỡng trắng da, giảm lão hóa da, tạo độ ẩm, phục hồi tổn thương trên da mặt.

NHỤY HOA NGHỆ TÂY SAFFRON

Có chứa lượng lớn các thành phần như flavonoid, Vitamin A (Retinol) và các chất chống oxy hóa nên có công dụng làm trắng da, dưỡng da đều màu, giảm, làm mờ đi các vết thâm nám, sẹo mụn, rám nắng, cải thiện đáng kể làn da không đều màu, xám xịt, thiếu sức sống.
=>> xem thêm cách tắng trắng tại gia

VITAMIN E CÙNG NHIỀU DƯỠNG CHẤT KHÁC

Tái tạo lại tế bào da, tránh sự oxy hóa cho các mô da, giúp ngăn ngừa và làm chậm quá trình lão hóa da, nuôi dưỡng da từ sâu bên trong

Click xem thông tin chi tiết hơn TẠI ĐÂY

Lequocthanh
TRIỆT LÔNG VĨNH VIỄN CÙNG MỠ TRĂN UMIHA

Mỡ trăn Umiha

Giúp kéo nhanh liền da làm lỗ chân lông nhỏ lại, làm lông mọc lên mềm hơn, nhỏ hơn, gây ức sp2 (2).png chế quá trình mọc lông làm lông không mọc nữa. Đây là phương pháp triệt lông lành nhất cho đến thời điểm hiện nay nên ngày càng được nhiều người áp dụng.

Về bản chất Mỡ trăn U Minh Hạ không có tác dụng tẩy lông cũng như làm rụng lông trên cơ thể. Sau khi loại bỏ lông trên cơ thể dễ dàng bằng kem Velvet tẩy lông nhập khẩu (không gây kích ứng), việc sử dụng Mỡ trăn U Minh Hạ để thoa vào vùng da vừa tẩy lông xong sẽ giúp se khít lỗ chân lông, phần da được tái tạo khiến cho lông mọc lại chậm hơn, mềm hơn, thưa hơn và không còn mọc nữa.
Áp dụng đúng liệu trình sau khoảng thời gian 4-5 tuần lông sẽ hoàn toàn không mọc lại.
Xem thông tin chi tiết Tại Đây !

Lequocthanh
kemboiInstant-Ageback-.jpg Kem Xóa Mờ Nếp Nhăn Vùng Mắt _ INSTANT AGEBACK
Cho làn da trẻ lại tuổi 20 :

Bạn có đang gặp phải những vấn đề về lão hóa khi bước qua tuổi 30-40?
Nhiều nếp nhăn, vết chân chim xuất hiện
Vết thăm, bọng mắt lâu biến mất View attachment 1026112

SẢN PHẨM AN TOÀN TUYỆT ĐỐI VỚI CÁC GIẤY CHỨNG NHẬN UY TÍN CỦA ĐỨC

• Sản phẩm được viện nghiên cứu da liễu Dermatest - Đức thẩm định và chứng nhận an toàn ở mức 5 sao
    • Sản xuất tại nhà máy đạt chứng chỉ GMP Châu u, ISO, Halal, FDA-Us và được kiểm chứng hiệu quả và đánh giá an toàn cấp độ cao nhất tại Đức.
    • Được Review tốt và tin dùng bởi khách hàng trên 50 quốc gia
Mua Ngay Tại Đây ...

donghoduyanhleduan
chúc bác đắt hàng nhé

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap