ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Hà Nội: - Mỹ Phẩm Xách Tay Đức : Nước Hoa, Kem Dưỡng, Dầu Gội, Dầu Tắm Xách Tay Đức |

Hà Nội: - Mỹ Phẩm Xách Tay Đức : Nước Hoa, Kem Dưỡng, Dầu Gội, Dầu Tắm Xách Tay Đức |

hungnguyenhp869
Mình cần thanh lý ít mỹ phẩm xách tay cho các chị em và cho bé. giá của mình fix cũng thấp hơn bên ngoài bán ạ. Các chị em yên tâm vì mình có người nhà bên Đức gửi về nên là hàng 100% authentic ạ. Mà để một chỗ ko dùng đến thì cũng phí quá các chị em ạ, mọi người vào ủng hộ giúp mình với nhé hihi
Hùng : 0352590687

- Nước hoa nữ La Rive Madame in Love eau de parfum 90ml xách Đức : 220k
[​IMG] [​IMG]

Nước hoa nữ Blue Up Parissimo - Eau de Parfum for Women 100 ml : 230k

Nước xả Spee speed aktivgel xách tay Đức : 160k/chai
Thêm sức mạnh mỗi lần xả
Công suất giặt hoàn toàn cho giặt ủi màu trắng và ánh sáng
Nhẹ nhàng trên môi trường thông qua tiêu thụ ít năng lượng và nước
Để giặt sạch và sạch sẽ
Spee AktivGel là giải pháp lỏng để giặt sạch và sạch. Nhờ công thức cải tiến, nó mạnh hơn chống lại các vết bẩn hơn bao giờ hết. Công thức gel đậm đặc 40% cho phép tiêu thụ nước và năng lượng thấp hơn.

Dầu gội schauma for men 400ml : 100k (đã hết hàng)

SỮA TẮM GỘI 2 in 1 CHO NAM AXE RELOAD 2 IN 1 BODY AND HAIR 250ml : 130k (đã hết hàng)

Kích hoạt và phục hồi: Sữa tắm gội 2 trong 1 Axe Reload 2 in 1 Shower Gel and Shampoo đặc biệt thân thiện với da, cung cấp oxy cho da, không làm khô da và tóc. Sữa tắm và dầu gội đầu Axe Body Wash Reload 2 in 1 Body & Hair Oxygen Revitalising 2 trong 1 chai 250ml đánh thức mọi giác quan của bạn với hương đại dương quyến rũ.

ACNATAC 10MG/G : 790k

Các sản phẩm thuốc có chứa các hoạt chất clindamycin và tretinoin. Clindamycin là một loại kháng sinh. Nó hạn chế sự phát triển của vi khuẩn trong mụn trứng cá và viêm do vi khuẩn này gây ra. Tretinoin bình thường hóa sự tăng trưởng của các tế bào da bề mặt và gây ra một sự từ chối bình thường của các tế bào, làm tắc nghẽn các nang lông ở vùng da bị mụn. Điều này ngăn cản sự tích tụ bã nhờn và hình thành tổn thương mụn đầu (mụn đầu đen và nổi mụn).
Thông tin tham khảo :
https://www.shop-apotheke.com/arzneimittel/10168835/acnatac-10mg-g-0-25mg-g.htm

- Bàn chải đánh răng Perlodent med sensitive xách tay Đức : 50k/đôi, 70k/3 cái

Kem đánh răng Sensodyne Fluorid + Sanftweiß : 100k
(Ngăn ngừa sâu răng, chống mảng bám)

Kem đánh răng Perlodent Sensitiv Direkt : 100k

Kem đánh răng Meridol : 100k

KEM ĐÁNH RĂNG BLEND-A-MED PRO EXPER : 100k (đã hết hàng)

KEM ĐÁNH RĂNG BLEND-A-MED XXL : 100k

- Thuốc nhuộm Poly Palette Intensiv Schwarz (900) màu đen xách tay Đức (mới) : 100k

MẶT NẠ MẮT VÀ MÔI - SCHAEBENS AUGEN & LIPPEN MASKE : 40k[​IMG]

Mặt nạ Schaebens giảm nếp nhăn cho mắt, môi (Augen & Lippen) Trọng lượng : 4x1,5ml ,Làm sạch da bôi đều kem lên mí trên và mí dưới, lớp mỏng quanh môi. Sản phẩm có tác dụng làm tăng tính đàn hồi cho da, giảm nếp nhăn, làm mềm da mắt môi, giảm quầng thâm, bọng mắt

Kem dưỡng môi Isana : 70k

ĐỒ DÙNG CHO BÉ

sữa Aptamil 2 - Hàng nội địa Đức : 620k

A
ptamil phù hợp với nhu cầu dinh dưỡng của bé từ khi sinh ra và hỗ trợ phát triển lành mạnh, thành phần độc đáo gần giống Sữa mẹ bao gồm 13 loại Vitamin giúp trẻ phát triển toàn diện, hàm lượng canxi cao chống còi xương và phát triển chiều cao, hàm lượng magnesium thích hợp ổn định hệ thống tiêu hóa tránh cho trẻ bị khó tiêu, táo bón cung cấp cho bé tất cả các chất dinh dưỡng cần cho sự phát triển lành mạnh và một hệ thống miễn dịch mạnh mẽ.
+ Liều lượng pha chế trên vỏ hộp
+ Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát ở nhiệt độ 25 độ C
+ Hộp khi đã mở sử dụng trong 21 ngày, pha với nước ở nhiệt độ khoảng 40 độ C
+ Nên cho bé uống sữa ngay sau khi pha
+ Không nên dùng sữa thừa, không nên hăm lại bằng lò vi song

Aptamil Profutura 1 - Hàng Xách Tay Đức : 790k

sữa Aptamil vốn được các mẹ tin dùng với khả năng phát triển chiều cao và hỗ trợ miễn dịch cho bé. Tuy nhiên, dòng sản phẩm mới của Aptamil nay còn được cải tiến với công thức mới giúp tập trung phát triển trí não cho bé yêu. Những ưu điểm của sữa Aptamil Profutura - Hàm lượng LCP - Milupan cao giúp trí não bé phát triển vượt trội, tăng khả năng nhận thức cũng như học hỏi, giúp phản xạ trí não của bé linh hoạt hơn. - Protein được thủy phân và điều chế ở dạng dễ tiêu giúp hệ tiêu hóa của bé dễ hấp thu nhất, không làm quá tải hệ tiêu hóa. - Lợi khuẩn Bifidobacteria và Lactobacilli giúp hỗ trợ đường ruột, ngăn ngừa táo bón, đầy bụng và tiêu chảy. - Hương vị của sữa không quá ngậy, độ ngọt vừa phải nên rất dễ uống. - Sữa dễ pha, dễ uống và dễ hấp thu. Cách pha sữa AptamilProfutura - Cứ mỗi thìa bột sữa Aptamil Profutura 2 pha với 30ml nước ấm. - Để đảm bảo dưỡng chất cũng như lợi khuẩn trong sữa không bị mất đi thì nước pha sữa khoảng 37~40 độ C là thích hợp nhất mẹ nhé! Các loại sữa Aptamil Profutura: - sữa Aptamil Profutura Pre dành cho bé sinh non 0-6 tháng tuổi - sữa Aptamil Profutura 1 dành cho bé 0-6 tháng tuổi - sữa Aptamil Profutura 2 dành cho bé 6 tháng - 2 tuổi

Phấn Rôm Babydream Cho Bé Yêu – 100 ml : 100k
Thành phần lô hội có tác dụng chống viêm, Whey Protein bảo vệ và tăng cường sức khỏe tóc.

Kem bebe bôi tay cho trẻ em 80k

Chai xịt Cutasept® F : 100k

Chất khử trùng da dựa trên propanol không màu. Để sử dụng trước khi tiêm, thủng và phẫu thuật với các hoạt động nhanh chóng và toàn diện.

Xịt dưỡng tóc Isana express spruhkur anti frizz cho tóc xơ rối : 100k

Xịt dưỡng tóc Isana express spruhkur anti frizz cho tóc xơ rối với 3 loại dầu argan, dầu cọ và mơ hạt nhân giúp duy trì mái tóc không bị hư hỏng, chẻ ngọn.

KEM NẺ MINI BÜBCHEN CHO BÉ : 40k

– Chăm sóc và dưỡng ẩm, an toàn cho da bé, ko chứa chất bảo quản.
– Dùng cho bé từ 3 tuổi và người lớn.

Kem bôi tay Isana : 100k

kem dưỡng da tay ISANA Handcreme Kamille 150 ML giúp vùng da tay khô xạm trở nên tươi sáng mềm mại hơn, cung cấp độ ẩm cao và duy trì vẻ dẻo dai cho da tay. Kem dưỡng da tay này khá thích hợp dùng cho mùa đông ngoài tác dụng làm mềm da kem dưỡng da tay này còn giúp da trắng sáng mỗi ngày.

Kem chống nẻ Glysolid Hautbalsam : 100k
của Đức được sử dụng cho làn da khô và nhạy cảm, chữa lành và giữ ẩm cho da tay bị hư hỏng, giúp các tế bào da mềm mại và dẻo dai, kích thích tái tạo tế bào và chữa lành xây xát và bỏng nhẹ. GLYSOLID cho làn da mịn màng và mềm mại, bảo vệ và làm dịu.

Xịt khử mùi Isana : 80k

mechimsau2011
Nồi luộc gà của hãng j đó bác ui?

tuanduong1208
Bình hoa 100k nhé bạn ở đâu a

tieutam
bàn chải răng của Đức hay VN nàng ui?

boonghip
Đchi o đâu b ơi

hungnguyenhp869
Bàn chải của Đức bạn ạ :d

hungnguyenhp869
Nồi của của Đức bác ạ, thép 18/10 dùng rất tốt và ko lo bị han ghỉ bác ạ :d

hungnguyenhp869
150k là mình đã bán lỗ so với giá mua ở Đức rồi bạn ạ :d,

hungnguyenhp869
bạn quan tâm đồ gì ạ ? :D

Ha Thu40
Mình lấy nước hoa Boss + nồi bé, tặng m lọ cắm hoa nhé

mechimsau2011
Nồi dùng dc bếp từ k bác?

hungnguyenhp869
Nồi dùng đc bêp từ bác ạ

mechimsau2011
Bác fix thêm đê,iêm đang qtam!mà cái hãng này sao k tìm dc ảnh cụ thể trên web vậy?

tieutam
2 lô bàn chải và lọ hoa 200k bạn nhé

me_lam_to
Bàn chải 50k/2c hả bạn? Loai ng lớn đúng ko?

hungnguyenhp869
Hãng Großraumtopf Gandis bạn à, mình chỉ có thể fix cho bác xuống 600k thôi, vì mình đã thanh lý giá hạt rẻ quá rồi :D

hungnguyenhp869
, bình cắm hoa mình lại bán mất rồi hihi

hungnguyenhp869
bàn chải cho người lớn bạn nhé

binh minh mua
Quan tâm

hungnguyenhp869
bạn quan tâm đồ gì ạ ?

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap