Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Nmh86 - Nên Cắt Mí Mắt Ở Đâu Tp Hcm – Tiêu Chí Đánh Giá |

Nmh86 - Nên Cắt Mí Mắt Ở Đâu Tp Hcm – Tiêu Chí Đánh Giá |

ngocanh23294
Được biết đến là 1 trong 2 cái nôi của ngành phẫu thuật thẩm mỹ. Ngày càng nhiều các cơ sở thẩm mỹ ở Tp.HCM mọc lên, nhưng không phải ở đâu cũng có chất lượng dịch vụ hoàn hảo như nhau. Vậy nên cắt mí mắt ở đâu TP HCM an toàn, chất lượng? Cùng chúng tôi tìm hiểu về vấn đề này trong bài viết dưới đây nhé.

Nên cắt mí mắt ở đâu TP HCM – Tiêu chí đánh giá

Chẳng còn xa lạ việc nhờ cậy đến dịch vụ cắt mí mắt, để có được đôi mắt 2 mí to tròn đầy sức sống. Tuy nhiên làm thế nào để có thể chọn được Thẩm mỹ viện cắt mí mắt giúp phẫu thuật mắt to an toàn, chất lượng. Giúp các chị em an tâm tiến hành phẫu thuật mà không bận tâm về bất cứ điều gì. Là điều mà không ai cũng biết.

HOT! SIÊU HOT!! CỰC HOT!!! Cắt mí mắt đang GIẢM GIÁ KHỦNG. Duy nhất trong tháng này, cho 100 khách hàng đầu tiên đăng ký. CLICK NGAY VÀO HÌNH để rinh ưu đãi liền tay.

Để có thể trả lời được câu hỏi nên cắt mí mắt ở đâu TP HCM. Thì các chị em cần dựa theo các tiêu chí sau:

+Được cấp giấy phép hoạt động: Điều đầu tiên để đánh giá 1 thẩm mỹ viện uy tín, đáng tin cậy. Đó là nơi đó phải được các cơ quan ban ngành có thẩm quyền cấp giấy phép hoat động. Đảm bảo chắc chắn rằng đó không phải là thẩm mỹ viện chui.
+Đội ngũ bác sĩ giỏi, có trình độ cao: Nơi mà các chị em chọn để tiến hành cắt mắt hai mí để phẫu thuật mắt to tròn, phải có bác sĩ giỏi có trình độ chuyên môn cũng như kinh nghiệm lâu năm trong nghề. Để có thể biết cách tiến hành cắt mí mắt như thế nào cho đẹp, cho an toàn.

>>>>>>>>XEM THÊM CHI PHÍ: Cắt da thừa mí mắt trên

+Trang thiết bị tiên tiến hiện đại: Các thiết bị máy móc chuyên dụng phục vụ cho ca phẫu thuật, phải là những thiết bị hiện đại. Áp dụng được những kỹ thuật tiến bộ của dịch vụ cắt mí mắt giúp phẫu thuật mắt to Hàn Quốc, Hoa kỳ – là 2 quốc giá có ngành phẫu thuật thẩm mỹ phát triển nhất thế giới.
+Đã tiến hành thành công các ca cắt mắt hai mí trước đó: Những thành quả có được sau phẫu thuật, là minh chứng rõ ràng nhất để khẳng định thẩm mỹ viện đó có an toàn, đáng tin cậy hay không.

Chỉ khi các chị em tìm được cho mình thẩm mỹ viện, đáp ứng được tất cả các yêu cầu này. Thì các chị em hoàn toàn có thể an tâm tiến hành cắt mí mắt, mà không còn lo lắng xem nên cắt mí mắt ở đâu Tp HCM cho đẹp và an toàn rồi.Không chỉ riêng dịch vụ cắt mí mắt, mà bất cứ dịch vụ phẫu thuật thẩm mỹ nào. Các chị em cũng nên cẩn thận chọn cho mình thẩm mỹ viện uy tín, đáng tin cậy theo các tiêu chí trên. Để có thể nhận được kết quả thẩm mỹ hoàn hảo nhất nhé.

>>>>>>THAM KHẢO THÊM ĐỊA CHỈ cắt mí mắt bị sụp

Nên cắt mí mắt ở đâu TP HCM an toàn và chất lượng?

Trong 1 cuộc bình chọn các thẩm mỹ viện uy tín đáng tin cậy. Được tiến hành để trả lời cho câu hỏi nên cắt mí mắt ở đâu TP HCM, theo các tiêu chí đã được đưa ra ở trên. Thì Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng ở địa chỉ 115 Trương Định, P7, Q3, TpHCM. Được khách hàng bình chọn là 1 trong 3 địa chỉ cắt mí mắt giúp phẫu thuật mắt to uy tín, chất lượng nhất hiện nay.

Chia sẻ về lý do dù có bao nhiêu cơ sở thẩm mỹ được mọc lên. Thì các chị em vẫn luôn chọn nơi đây để tiến hành cắt mắt hai mí. Chị Hồng Anh (Đồng Tháp) cho biết: “Khi lên mạng tìm kiếm, thì thấy ai cũng bảo Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng tiến hành mấy dịch vụ phẫu thuật mắt to, cắt mí mắt tốt lắm. Nên em cũng đánh liều đến đây để phẫu thuật. Bác sĩ với nhân viên ở đây vô cùng tốt lại tỉ mỉ, giải thích từng li từng tí. Đã vậy sau phẫu thuật còn thường xuyên điện thoại hỏi thăm, chỉ cách chăm sóc để mắt nhanh hồi phục. Mà đặc biệt giá dịch vụ cắt mí mắt ở đây lại rẻ nữa chứ, nên em hài lòng lắm”.

Cũng cùng quan điểm trên, anh Minh Toàn ở Đồng Nai cho hay: “Do thức khuya để làm việc nên mắt bị sụp mí, mấy người trong cơ quan giới thiệu tôi đến chỗ bác sĩ Ngô Mộng Hùng để cắt mí mắt. Giá dịch vụ đã rẻ mà chất lượng lại vô cùng tốt nữa, cứ sợ mắt phẫu thuật xong sẽ giống phụ nữ. Nhưng sau khi cắt mắt hai mí tại đây về, ai cũng khen nhìn mắt đẹp mà mặt sáng hẳn lên. Nếu ai hỏi tôi nên cắt mí mắt ở đâu TP HCM, thì tôi sẽ cho lời khuyên đó chính là Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng”.

>>>>>>>CHUYÊN GIA TƯ VẤN: cắt mí mắt bao lâu thì lành

Chỉ nhiêu đó thôi cũng đủ để chứng minh rằng việc Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng, đứng trong top 3 Thẩm mỹ viện tốt nhất hiện nay không phải là việc ngẫu nhiên rồi đúng không nào.Cùng chúng tôi lướt qua một số hình ảnh trước sau khi cắt mí mắt, để phẫu thuật mắt to tại Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Để lấy thêm động lực làm đẹp cho mình nhé.

Mỹ Hạnh96
Vào da liệu hay tư nhân thì tốt hơn ạ?

ngocanh23294
Nhấn mí sau bao lâu thì đẹp tự nhiên là câu hỏi của rất nhiều người trước khi quyết định thực hiện phương pháp nhấn mí cải thiện lại đôi mắt của mình. Vậy câu trả lời là như thế nào. Cùng bài viết dưới đây tìm câu trả lời nhé!

CỰC HOT!!! Nhấn mí mắt Hàn Quốc đang GIẢM GIÁ KHỦNG. Duy nhất trong tháng này, cho 100 khách hàng đầu tiên đăng ký. CLICK VÀO HÌNH, nhận ngay ưu đãi.

Nhấn mí sau bao lâu thì đẹp tự nhiên.

Bạn không cần quá lo lắng đến việc nhấn mí sau bao lâu thì đẹp bởi vì nhấn mí chỉ là 1 tiểu phẫu nhỏ, hạn chế xâm lấn đến mức thấp nhất nên thời gian mí mắt đẹp sẽ nhanh hơn các phương pháp khác. Thông thường thời gian đầu mắt sẽ hơi sưng 1 chút, được 1 – 2 tuần là mắt tương đối ổn định, đến 1 tháng là mắt đẹp và hầu như không còn lộ dấu vết thẩm mỹ, bạn có thể thoải mái đi chơi với bạn bè mà không cần lo lắng quá nhiều.

Sở dĩ thời gian mắt đẹp sau nhấn mí nhanh chóng là vì khi thực hiện nhấn mí, bác sỹ chỉ tạo 3 – 5 điểm cực nhỏ trên mí mắt để luồn chỉ qua nhằm tạo sự liên kết giữa cơ nâng mi và da mí mắt, hoàn toàn không cần cắt bỏ da thừa hay có bất cứ tác động gì làm tổn thương mắt. Thao tác của bác sĩ khéo léo, chính xác nên hạn chế xâm lấn, mắt không bị tổn thương.

>>>>>CHUYÊN GIA TƯ VẤN: Nhấn mí giữ được bao lâu

Khoảng thời gian nhấn mí sau bao lâu thì đẹp và ổn định mất khoảng vài tuần đến 1 tháng nhưng không phải bệnh nhân nào cũng giống nhau, thời gian mắt đẹp bị chi phối bởi các yếu tố sau:

+Cơ địa từng người: Tùy vào cơ địa mỗi người khác nhau, điều này sẽ ảnh hưởng đến việc nhấn mí sau bao lâu thì đẹp. Những người có cơ địa lành, tốt thì vết thương không bị sưng nhiều, thậm chí không bị sưng thì mắt sẽ nhanh đẹp hơn. Ngược lại, người có cơ địa xấu thì tình trạng sưng bầm kéo dài, sau đó là khoảng thời gian ổn định mí mắt cũng không nhanh như những người có cơ địa bình thường.

+Việc chăm sóc sau nhấn mí: Nếu chăm sóc vết thương tốt, không để vết thương dính nước, bụi bẩn thì sẽ không bị nhiễm trùng, không sưng bầm, mắt đẹp nhanh. Ngoài ra, chế độ ăn uống cũng chi phối rất nhiều đến vấn đề này, nếu kiêng các đồ ăn như hải sản, thịt gà, rau muống, rượu bia….thì mắt sẽ đẹp nhanh hơn.

+Bác sỹ thực hiện: Nếu bác sỹ giỏi, thao tác bấm mí chính xác, không xâm lấn hay làm tổn thương nhiều đến mí mắt thì thời gian để mắt đẹp rất nhanh chóng, không cần kéo dài.

>>>>>>>THAM KHẢO THÊM: Giá nhấn mí mắt vĩnh viễn

Nhấn mí sau bao lâu thì đẹp – Nhấn mí ở đâu đẹp tự nhiên?

Thẩm Mỹ Viện Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng sở hữu đội ngũ chăm sóc khách hàng chuyên nghiệp, họ sẵn sàng tư vấn, giải đáp toàn bộ thắc mắc của bạn về vấn đề nhấn mí sau bao lâu thì đẹp. Đồng thời, với khả năng thấu hiểu tâm lí của khách hàng, bạn có thể thoải mái chia sẻ cảm xúc từ lo sợ, đắn đo hay bất kì điều gì mà bạn đang nghĩ.

Chắc chắn với khả năng chuyên môn, họ sẽ đưa ra hướng giải quyết tốt nhất giúp bạn an tâm đặt trọn niềm tin vào Thẩm Mỹ Viện Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng mà không con lo ngại vấn đề nhấn mí sau bao lâu thì đẹp.

Đặc biệt hơn, nhấn mí sau bao lâu thì đẹp còn phụ thuộc vào quá trình hậu phẫu thuật, bạn có thể trở về nhà ngay lập tức nếu có người thân, nhưng có nhiều chị em ở xa, không có ai đi cùng, Thẩm Mỹ Viện Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng đã chuẩn bị cho bạn phòng nghỉ dưỡng đạt chuẩn 5 sao với đầy đủ tiện nghi. Đội ngũ y tá, điều dưỡng luôn túc trực 24/24 để chuẩn bị những bữa ăn, thức uống cho bạn. Cũng như hỗ trợ bạn trong việc đi lại nếu bạn cần giúp đỡ.

Mặt khác, Không gian xanh cũng giúp phần nào cho quá trình hồi phục mí mắt của bạn. Bởi, xung quanh Thẩm Mỹ Viện Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng được bao phủ bởi cây xanh, cùng với tiếng chim hót, giúp khách hàng khi tìm đến trung tâm đều mang cảm giác thư giãn tuyệt đối.

>>>>>>XEM THÊM: Cắt mí mắt ở đâu đẹp

donghoduyanhleduan
mình đánh dấu nhé

ngocanh23294
Theo năm tháng, vùng mắt thường xuất hiện các dấu hiệu lão hóa như nếp nhăn, da chùng, bọng mỡ mí mắt. Những biểu hiện này không chỉ làm cho “cửa sổ tâm hồn” kém tươi tắn, quyến rũ. Mà còn khiến khuôn mặt trông già nua, mệt mỏi, ủ rũ. Và công nghệ cắt mắt hai mí ra đời. Tuy nhiên, rất nhiều người băn khoăn không biết cắt mí mắt duy trì được bao lâu? Cùng tìm hiểu bài viết sau, để biết thêm nhiều thông tin bổ ích cho mình nhé!

HOT! SIÊU HOT!! CỰC HOT!!! Cắt mí mắt đang GIẢM GIÁ KHỦNG. Duy nhất trong tháng này, cho 100 khách hàng đầu tiên đăng ký. CLICK NGAY VÀO HÌNH để rinh ưu đãi liền tay.

Cắt mí mắt duy trì được bao lâu?

Cắt mắt hai mí là một trong kỹ thuật phẫu thuật mắt to, có thể khắc phục triệt để những nhược điểm, giúp chị em nhanh chóng lấy lại được đôi mắt tinh anh, ánh nhìn linh hoạt, trẻ trung.Và phương pháp này nhanh chóng khẳng định vị trí của mình trong ngành phẫu thuật thẩm mỹ. Tuy vậy, không ít bạn băn khoăn không biết cắt mí mắt duy trì được bao lâu?

Cắt mắt hai mí chỉ là 1 tiểu phẫu đơn giản, sử dụng cụ cắt mí chuyên dụng để loại bỏ triệt để da chùng, bọng mỡ mí mắt và tạo mí mắt mới. Ngăn ngừa mỡ tích tụ trở lại. Đồng thời, bác sĩ tiến hành khâu thẩm mỹ vết rạch theo đường mí mới. Đảm bảo kết quả cắt mí mắt duy trì lâu dài và ổn định. Bên cạnh đó, sau khi cắt mắt hai mí, bác sĩ sẽ hướng dẫn chế độ chăm sóc mí mắt. Để đảm bảo kết quả tối ưu nhất. Chính vì thế, các bạn không cần lo lắng cắt mí mắt duy trì được bao lâu nhé!

>>>>> THAM KHẢO THÊM: Địa chỉ cắt mí mắt tự nhiên

Cắt mí mắt duy trì được bao lâu? Địa chỉ cắt mí uy tín

Cắt mí mắt duy trì được bao lâu? Còn tùy thuộc vào địa chỉ mà các bạn muốn thực hiện. Hiện nay, khi nhắc đến địa chỉ cắt mắt hai mí tốt nhất. Nhiều bạn nghĩ ngay đến Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Tọa lạc tại 115, Trương Định, Phường 7, Quận 3, TPHCM. Nơi đây được xem là một trong những địa chỉ uy tín, chất lượng, được nhiều khách hàng trong và ngoài nước bình chọn. Cũng bởi:

+Khi đến đây các bạn sẽ được đích thân bác sĩ Ngô Mộng Hùng tư vấn và thực hiện cắt mắt hai mí. Vốn là người có đôi tay tài ba cùng kinh nghiệm dày dặn, bác sĩ sẽ mang đến một đôi mắt to tròn, thu hút mọi ánh nhìn trong một cái nhìn “chạm nhẹ”.

>>>>>CHUYÊN GIA TƯ VẤN: Cắt mí mắt ăn thịt dê được không

+Để có được một đôi mắt đẹp, nơi đây luôn đầu tư đầy đủ các trang thiết bị, công nghệ hiện đại. Quy trình thực hiện cắt mắt hai mí đúng chuẩn của Bộ Y Tế ban hành. Rút ngắn thời gian hồi phục và hiệu quả được lâu dài hơn. Tuyệt đối an toàn và đảm bảo tính thẩm mỹ cho khách hàng. Các bạn không cần lo cắt mí mắt duy trì được bao lâu?
+Ngoài ra, chính sách bảo hành dài hạn sẽ giúp các bạn yên tâm hơn khi đến đây cắt mắt hai mí. Đội ngũ nhân viên sẽ tư vấn, nhắc nhở và xây dựng chế độ chăm sóc sau thẩm mỹ theo từng cơ địa mỗi người. Chính vì vậy, nơi đây luôn nhận “cơn mưa” lời khen từ khách hàng.

+Đặc biệt, chi phí thực hiện cắt mí mắt để phẫu thuật mắt to ở đây vô cùng phải chăng. Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng còn thường xuyên triển khai các chương trình khuyến mãi rất hấp dẫn. Các bạn có thể theo dõi bảng giá dịch vụ cắt mắt hai mí dưới đây để nắm bắt cơ hội làm đẹp cho mình nhé!

>>>>>XEM THÊM: Bấm mí Dove Eyes

Mỹ Hạnh96
em bị mí lót? Cắt thế nào để tự nhiên ạ. Mí em không được đẹp lắm.

ngocanh23294
Chỉ vừa mới ra đời, phương pháp bấm mí bằng chỉ [​IMG] đã nhanh chóng “gây bão” cho giới trẻ hiện nay. Kỹ thuật này hội tụ rất nhiều ưu điểm vượt trội, mà các biện pháp tạo mắt 2 mí khác không có được. Để hiểu thêm về phương pháp bấm mí mắt này. Hãy cùng chúng tôi theo dõi bài viết dưới đây các bạn nhé.

Bấm mí bằng chỉ – giải pháp cho đôi mắt tuyệt mỹ

Thật ra, bấm mí bằng chỉ (hay còn gọi là bấm mí Hàn Quốc) là phương pháp tạo hình mắt 2 mí tự nhiên đang làm “điêu đứng” giới trẻ hiện nay. Để thực hiện biện pháp bấm mí mắt, giúp phẫu thuật mắt to này. Bác sĩ sẽ sử dụng chỉ sinh học để tạo sự liên kết giữa da mí mắt và sụn nâng mi, giúp hình thành đường mí rõ ràng. Điều này sẽ làm cho nếp mí sâu hơn. To, rõ nét, tự nhiên và hài hòa với các đường nét trên khuôn mặt.

Không những thế, phương pháp bấm mí Hàn Quốc còn được thực hiện nhanh chóng, không cần phẫu thuật. Bạn chỉ cần bỏ ra 15 – 20 phút là nghiễm nhiên có được đôi mắt 2 mí đẹp lung linh ngoài sức mong đợi.

Cũng vì khá đơn giản nên dịch vụ bấm mí bằng chỉ hầu như có ở tất cả các trung tâm thẩm mỹ. Tuy nhiên, theo nhận định của các chuyên gia, không phải trung tâm nào cũng thực hiện bấm mí Hàn Quốc an toàn và cho kết quả cao. Bởi mắt là vùng rất nhạy cảm nên bạn phải thận trọng trong việc lựa chọn địa chỉ thẩm mỹ uy tín, chất lượng nhằm đảm bảo sự thành công tuyệt đối cho ca phẫu thuật.

>>>>>>CHUYÊN GIA TƯ VẤN: Nhấn mí ăn trứng có sao không [​IMG]

Địa chỉ bấm mí đẹp, an toàn, chất lượng

Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng được các chuyên gia và hàng ngàn khách hàng bình chọn là một trong những địa chỉ bấm mí bằng chỉ uy tín, chất lượng hàng đầu tại TPHCM. Đảm bảo tất cả các bạn sẽ hài lòng với kết quả bấm mí mắt, giúp phẫu thuật mắt to tại trung tâm. Không gì hơn, những thước ảnh trước và sau khi bấm mí Hàn Quốc dưới đây sẽ là bằng chứng minh bạch nhất cho điều đó.

Để làm được điều đó, Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng phải trang bị các thiết bị máy móc hiện đại, nhập khẩu từ nước ngoài. Đồng thời, trung tâm còn có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng – Một chuyên gia làm đẹp đẳng cấp trực tiếp thăm khám, tư vấn và thực hiện xuyên suốt ca phẫu thuật bấm mí bằng chỉ cho bạn. Với đôi tay khéo léo, con mắt tinh tế cùng tấm lòng y đức sáng như gương. Bác sĩ Hùng cam kết mang đến cho bạn ca tiểu phẫu bấm mí Hàn Quốc an toàn, hiệu quả ngoài sức mong đợi.

>>>>>THAM KHẢO THÊM: Nhấn mí hàn quốc ở đâu đẹp

Đặc biệt hơn là chi phí dịch vụ bấm mí bằng chỉ, tại Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng vô cùng phải chăng. Có thể nói, rất hiếm có một địa chỉ bấm mí nào mà giá thành lại “thân thiện với túi tiền” của khách hàng như nơi đây. Cùng tham khảo bảng giá bấm mí Hàn Quốc dưới đây để biết bạn nhé.

>>>>>XEM THÊM: Cắt mí mắt ở đâu đẹp

ngocanh23294
Để cải thiện đôi mắt 1 mí, mí lót, mí sụp của mình nhiều chị em đã tìm đến phương pháp thẩm mỹ mắt. Trong đó phương pháp nhấn mí plasma được rất nhiều chị em quan tâm. Cùng bài viết dưới đây tìm hiểu về phương pháp này nhé!

Nhấn mí Plasma có hiệu quả như mọi người nghỉ không?

Nhấn mí Plasma là một trong những phương pháp tạo mắt 2 mí hiện đại mới được ra mắt trong giới thẩm mỹ trong vài năm trở lại đây. Phương pháp này sử dụng thiết bị Plexr với đầu kim nhỏ và tần số Plasma, giúp hoạt hóa các nhân tố tăng trưởng trong tiểu cầu. Làm kích thích sự tăng sinh, phục hồi da và tái tạo da. Tạo độ săn chắc cho vùng da mắt và giúp nếp mí trở nên rõ nét và tự nhiên hơn.

Phương pháp nhấn mí này hoạt động dựa trên nguyên lý tạo Plasma bằng cao áp với tuần số lên đến 60Hz. Do đó, các Plasma này giúp hoạt hóa ccs nhân tố tăng trưởng trong tiểu cầu và kích thích sự phục hồi tổn thương, tăng cường tái tạo da. Các Plasa này tiến hành định hình nếp mí rõ ràng và nhanh chóng. Với công dụng vượt trội của phương pháp nhấn mí Plasma rằng đây là cách có đôi mắt 2 mí đẹp không phẫu thuật, không tác động và không mất quá nhiều thời gian nghỉ dưỡng của khách hàng.

>>>>>THAM KHẢO THÊM: Nhấn mí có đau không thưa bác sĩ

Đây là phương pháp nhấn mí hiện đại được nhiều địa điểm quảng cáo chất lượng tuy nhiên nó không phải là phương pháp tối ưu cho việc tạo nên đôi mắt đẹp. Sử dụng nhấn mí Plasma, khách hàng sẽ không có đôi mắt 2 mí ấn tượng trong thời gian lâu dài vì nó chỉ tác động một phần nhỏ lên mí mắt, nhanh chóng sẽ biến mất qua thời gian.

Nhấn mí Plasma – Nhấn mí ở đâu để có đôi mắt chuẩn đẹp “vạn người mê”?

Dù lựa chọn nhấn mí plasma hay nhấn mí Hàn Quốc thì điều quan trọng nhất, bạn vẫn phải tìm được cho mình một thẩm mỹ viện uy tín trước khi thực hiện. Bởi suy cho cùng, kết quả xấu hay đẹp, an toàn hay nguy hiểm đều phụ thuộc vào yếu tố này.

Hiện nay, để nhấn mí đẹp, an toàn, chất lượng, chi phí rẻ. Thì Thẩm mỹ viện Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng, tọa lạc tại 115 Trương Định, Phường 7, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh chính là sự lựa chọn hàng đầu cho các bạn.

>>>>>CHUYÊN GIA TƯ VẤN: Nhấn mí 1 tháng vẫn sưng phải làm sao?

Đến với trung tâm để nhấn mí mắt, bạn sẽ được đích thân Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng – Một chuyên gia trong lĩnh vực thẩm mỹ trực tiếp tư vấn, thăm khám và thực hiện nhấn mí. Với hơn 20 năm kinh nghiệm cùng tay nghề khéo léo, tỉ mỉ, chắc chắn Bác Sĩ sẽ mang đến cho bạn một hiệu quả phẫu thuật ưng ý nhất mà không có bất kì sơ sót nào trong quá trình thực hiện.

Khi nhấn mí tại đây, bạn còn được trải nghiệm một quy trình nhấn mí mắt chất lượng ở một cơ sở khang trang, thoáng mát, rộng rãi, đầy đủ các trang thiết y tế hiện đại. Tạo cho khách hàng cảm giác an tâm, thoải mái, trước - trong và sau khi phẫu thuật. Sau phẫu thuật, bạn được chăm sóc, dặn dò chu đáo bởi Bác Sĩ và đội ngũ chăm sóc khách hàng được đào tạo chuyên nghiệp, bài bản.

Ngoài ra, chi phí nhấn mí plasma tại trung tâm cũng vô cùng phải chăng phù hợp với túi tiền của khách hàng.

>>>>>>XEM THÊM: Cắt mí mắt ở đâu đẹp? TÍN ĐỒ làm đẹp tiết lộ!!!

ngocanh23294
Câu hỏi: Chào bác sĩ? Em nhấn mí đã được 1 tháng mà mắt vẫn sưng làm em rất lo lắng không biết có bị gì hay không? Mong bác sĩ tư vấn giúp em nhấn mí 1 tháng vẫn sưng phải làm sao? Em xin cảm ơn bác sĩ?

Trả lời: Rất cảm ơn bạn đã tin tưởng và gửi thắc mắc về cho trung tâm thẩm mỹ bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Với thắc mắc nhấn mí 1 tháng vẫn sưng của bạn chúng tôi xin được giải đáp như sau:

TIN HOT!!! Dịch vụ nhấn mí mắt đang GIẢM TỚI 50% CHI PHÍ. Chỉ dành cho 100 khách hàng đầu tiên đăng ký. Click vào hình, nhận ngay ưu đãi.

Nhấn mí 1 tháng vẫn sưng

Nhấn mí mắt là có kỹ thuật đơn giản nhằm tạo đôi mắt 2 mí đẹp tự nhiên, mang lại sự tươi trẻ, linh hoạt cho khuôn mặt, không còn nỗi lo da chùng hay mỡ thừa nơi mí mắt. Thời gian thực hiện nhanh chóng khoảng 20 phút.

Thông thường chỉ sau 2-3 ngày đầu sau nhấn mí bạn sẽ thấy hiện tượng sưng nề, đó là phản ứng bình thường của cơ thể. Tuy nhiên nếu sau 1 tháng, mí mắt sưng và nhức, đường mí mới không rõ ràng thì đó là dấu hiệu cảnh báo bạn gặp phải một số vấn đề. Một vài vấn đề có thể khiến nhấn mí 1 tháng vẫn sưng
như: do tay nghề của bác sĩ thực hiện, do cách chăm sóc không hợp lí, do cơ địa của mỗi người.

>>>>>GÓC CHIA SẼ: Địa chỉ bấm mí giá rẻ nhất hiện nay

Nếu không khắc phục nhanh chóng tình trạng này thì bạn có thể phải chịu những hậu quả nặng nề, gây ảnh hưởng đến thẩm mỹ, sức khỏe, tâm lí.

Để khắc phục tình trạng này bạn nên đi thăm khám ở những địa chỉ thẩm mỹ thật uy tín và chất lượng để được tư vấn và thăm khám.

Nhấn mí tuy là dịch vụ tiểu phẫu nhưng để đảm bảo kết quả hoàn hảo thì bạn vẫn phải thực hiện ở những cơ sở hoạt động theo quy định của Bộ Y tế. Có nhận được nhiều phản hồi tích cực từ khách hàng.

Địa chỉ uy tín để thăm khám khi nhấn mí 1 tháng vẫn sưng

Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng được biết đến là 1 trong những địa chỉ thẩm mỹ uy tín nhất hiện nay. Mà còn có thể giúp bạn có những lời khuyên để khắc phục tình trạng nhấn mí 1 tháng vẫn sưng.

>>>>THAM KHẢO THÊM VỀ PHƯƠNG PHÁP: Nhấn mí plasma [​IMG]

Khi đến đây bạn sẽ được trực tiếp bác sĩ Ngô Mộng Hùng người có kinh nghiệm hơn 20 năm trong ngành thẩm mỹ. Đảm bảo mang đến cho bạn 1 đôi mắt đẹp.

Hàng nghìn khách hàng sau phẫu thuật nhấn mí chỉ cần về nhà và chăm sóc theo hướng dẫn của bác sĩ, chỉ trong 1 tuần mắt đã phục hồi hoàn toàn không gặp phải tình trạng sưng đau nhiều ngày.

Hiện tại Thẩm mỹ viện Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng đang có chương trình ƯU ĐÃI GIẢM GIÁ lên đến 50% chi phí dịch vụ không chỉ dịch vụ nhấn mí mắt mà còn các rất nhiều dịch vụ khác. Mức giá sau khuyến mãi là mức giá TRỌN GÓI, KHÔNG PHÁT SINH.

Hi vọng bài viết trên đã giúp bạn giải quyết phần nào nỗi lo lắng nhấn mí 1 tháng vẫn sưng của bạn. Nếu còn thắc mắc nào bạn có thể đến gọi hotline: 093.300.1300 hoặc đến trực tiếp trung tâm để được tư vấn miễn phí (115 Trương Định P7 Q3 TPHCM).

>>>>XEM THÊM VỀ DICH VỤ KHÁC NHƯ: Nâng ngực giá bao nhiêu [​IMG]

chiennguyen2612
những biến chứng sau khi nhấn mí có thể gặp phải là gì vậy bác sỹ. nếu gặp phải thì có cách khắc phục không

ngocanh23294
Câu hỏi tư vấn: “Chào bác sĩ, dạo này em thấy trên mạng tung hô phương pháp bấm mí bằng laser rất hiệu quả. Nhưng vì em sợ không an toàn, nên trước khi thực hiện em muốn hỏi bác sĩ là phương pháp bấm mí mắt này có tốt không ạ, hiệu quả nó thế nào? Mong bác sĩ tư vấn giúp em. Em cảm ơn! (Bảo Kỳ – Tiền Giang).

Trả lời: Thân chào bạn Bảo Kỳ! Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng cảm ơn bạn đã tin tưởng, gửi thư tới chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Với thắc mắc của bạn về vấn đề bấm mí bằng laser có tốt không và hiệu quả của nó như thế nào. Chúng tôi xin được tư vấn cho bạn như sau:

CỰC NÓNG!!! Dịch vụ bấm mí Hàn Quốc đang GIẢM GIÁ SỐC. Duy nhất trong tháng này, cho 100 khách hàng đầu tiên đăng ký. Click vào hình, nhận ngay ưu đãi.

Bấm mí bằng laser có tốt và hiệu quả không?

Cùng với Bấm mí Hàn Quốc, kể từ khi ra đời, phương pháp bấm mí bằng laser đã trở thành 1 hiện tượng bởi hàng loạt hiệu quả thần kỳ được quảng cáo như: không đau đớn, không sẹo, chỉ mất 5 phút sẽ có được nếp mí hoàn hảo kéo dài hiệu quả dài lâu, không đụng dao kéo,…

Tuy nhiên, không giống bấm mí Hàn Quốc. Rất nhiều người cho rằng phương pháp bấm mí mắt, để phẫu thuật mắt to này không kỳ diệu đến thế. Thực tế, nhiều khách hàng sau khi áp dụng bấm mí bằng laser cho biết nếu chẳng may tia Laser chiếu không đều thì đôi mắt chắc chắn không đẹp và chẳng có cách nào khắc phục được tình trạng này.

Hơn nữa, kỹ thuật bấm mí mắt bằng Laser còn nhiều hạn chế. Không giải quyết lâu dài tình trạng mắt một mí, mắt không đẹp và to tròn như mong muốn của nhiều người. Vậy giải pháp nào giúp đôi mắt đẹp như mơ?

>>>>>THAM KHẢO THÊM: Bấm mí vĩnh viễn ở đâu

Bấm mí Hàn Quốc – Giải pháp có mắt vạn người mêBấm mí bằng laser đã chứng minh cho chúng ta thấy không phải cứ cái gì mới thì sẽ tốt hơn. So với việc sử dụng laser, bấm mí Hàn Quốc tập hợp cho mình rất nhiều ưu điểm, mà các phương thẩm mỹ mắt khác không có được:

+Phương pháp bấm mí Hàn Quốc hoàn toàn không đau đớn, không phẫu thuật. Vì bấm mí mắt Hàn Quốc chỉ là tiểu phẫu đơn giản, giúp tạo mắt 2 mí bằng cách tạo chuỗi liên kết giữa da và cơ nâng mí.

+Do không đụng chạm gì đến cấu trúc bên trong mắt nên chắc chắn một điều rằng việc bấm mí mắt Hàn Quốc, để phẫu thuật mắt to rất an toàn và không có bất kì biến chứng gì như bấm mí bằng laser.

+Không những thế, phương pháp bấm mí Hàn Quốc còn có thời gian hồi phục nhanh chóng, hiệu quả duy trì dài lâu. Chỉ 1 tuần sau khi bấm mí mắt, thì bạn đã có thể sở hữu đôi mắt xinh đẹp, tự nhiên như chưa từng qua thẩm mỹ.

Thiên đường thẩm mỹ mắt hàng đầu Việt Nam

Tọa lạc tại 115 Trương Định, P7, Q3, TP. Hồ Chí Minh, Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng là một trong những địa chỉ thẩm mỹ mắt uy tín, chất lượng được nhiều khách hàng tin tưởng lựa chọn, đảm bảo đem đến cho khách hàng đôi mắt to tròn, quyến rũ như mong đợi. Các ưu điểm sau đây sẽ khiến các bạn hài lòng và yêu thích khi quyết định bấm mí Hàn Quốc ở thẩm mỹ viện này, thay cho việc phải sử dụng phương pháp bấm mí bằng laser không có hiệu quả.

>>>>CHUYÊN GIA TƯ VẤN: Nhấn mí ăn thịt gà có sao không

+Khi đến Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng, các bạn sẽ được đích thân Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tư vấn và thực hiện các ca bấm mí mắt. Bằng kinh nghiệm lâu năm cùng tay nghề vững vàng của mình. Bác sĩ Ngô Mộng Hùng cam kết mang tới cho bạn đôi mắt 2 mí hoàn hảo như mong muốn. Cam kết không bao giờ mắc phải những tình trạng tổn thương như bấm mí bằng laser.

+Hệ thống trang thiết bị công nghệ được nhập khẩu từ các cường quốc thẩm mỹ trên thế giới như Hàn Quốc, Thái Lan, Hoa Kỳ,… Đảm bảo ca bấm mí Hàn Quốc. Để phẫu thuật mắt to của bạn diễn ra an toàn, hiệu quả đúng chuẩn từng milimet.

+Không còn gì hấp dẫn hơn, đó chính là giá bấm mí Hàn Quốc tại Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng vô cùng phải chăng và hoàn toàn phù hợp với túi tiền của bạn. Với tiêu chí “nhà nhà cùng đẹp, người người cùng xinh”. Nơi đây còn thường xuyên áp dụng các chương trình ưu đãi vô cùng hấp dẫn. Hãy cùng chúng tôi xem qua bảng giá bấm mí Hàn Quốc sau đây, để có cái nhìn tổng quát nhất.

>>>>>XEM THÊM VỀ : Công nghệ bấm mí Hàn Quốc

ngocanh23294
Đôi mắt 2 mí to đẹp là điều ai cũng mong muốn có được. Tuy nhiên, không phải cũng may mắn có được. Để sở hữu đôi mắt to tròn 2 mí nhiều người đã tìm đến phương pháp bấm mí. Vấn đề khiến chị em lo lắng nhất khi thực hiện bấm mí mắt có lẽ là nhiễm trùng vết thương, mà dấu hiệu thường thấy là tình trạng mưng mủ. Vậy bấm mí bị mưng mũ thì phải làm sao?

CỰC SỐC!!! Bấm mí đang GIẢM GIÁ CỰC MẠNH. Chỉ duy nhất trong tháng này, cho 100 khách hàng đăng ký đầu tiên. Nhanh tay CLICK VÀO HÌNH để nhận ưu đãi liền tay.

Nguyên nhân khiến bấm mí bị mưng mũ

Bấm mí là tạo mắt 2 mí bằng cách luồn chỉ dưới da, để liên kết cơ nâng mi với da mí mắt. Tạo sự co gấp nếp mí, hình thành đường mí theo cử động chớp – mở mí mắt.Bấm mí mắt sử dụng kỹ thuật đơn giản, không phẫu thuật, bóc tách hay rạch da. Nên đảm bảo sẽ không đau, không để lại sẹo. Mắt chỉ sưng nhẹ như mới khóc trong 3 ngày đầu, và đẹp tự nhiên lên sau 7 đến 10 ngày.

Tuy nhiên nếu sau 1 tuần, mắt vẫn sưng nề, tấy đỏ kèm theo hiện tượng mưng mủ, chảy dịch, đường mí mới không rõ ràng thì đó là dấu hiệu cảnh báo bạn đang bị nhiễm trùng sau bấm mí.

Nếu không khắc phục nhanh chóng tình trạng này thì bạn có thể phải chịu những hậu quả nặng nề, gây ảnh hưởng đến thẩm mỹ, sức khỏe, tâm lí.

>>>>>THAM KHẢO THÊM: Bấm mí bằng Laser

+Do cơ địa không tốt, chế độ chăm sóc sau nhấn mí chưa hợp lý, có thể do nước hoặc bụi bẩn dính vào vết thương khi chưa lành. Hoặc bạn không ăn kiêng một số thực phẩm gây mưng mủ như rau muống, đồ nếp, thịt gà.

+Có thể do thực hiện bấm mí tại những địa chỉ không uy tín, dụng cụ bấm mí không được vệ sinh, tiệt trùng sạch sẽ.

Biện pháp khắc phục bấm mí bị mưng mủ

Sau khi bấm mí có dấu hiệu bị phồng rộp, chảy mủ, đau nhức kéo dài, bạn không nên tự mua thuốc về tiêu viêm, giảm sưng. Việc tự mua thuốc về chữa không có cơ sở chỉ làm hiện trạng đôi mắt xấu đi. Khi đó bạn cần giữ tâm lí bình tĩnh tìm đến bác sĩ thẩm mỹ uy tín để được tư vấn và khắc phục.

Bấm mí tuy là dịch vụ tiểu phẫu nhưng để đảm bảo kết quả hoàn hảo thì bạn vẫn phải thực hiện ở những cơ sở hoạt động theo quy định của Bộ Y tế. Có nhận được nhiều phản hồi tích cực từ khách hàng.

>>>>CHUYÊN GIA TƯ VẤN: Nhấn mí mắt mấy ngày hết sưng

Thẩm mỹ viện Bs Ngô Mộng Hùng – Địa chỉ vàng bấm mí

Thị trường thẩm mỹ làm đẹp ngày càng phát triển. Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng cùng hòa nhập vào vòng xoáy phát triển đó. Và đang là địa chỉ uy tín được nhiều chị em lựa chọn để bấm mí mắt bởi:

Bác sĩ Ngô Mộng Hùng có nhiều năm kinh nghiệm trong thẩm mỹ làm đẹp. Thực hiện hàng ngàn ca bấm mí mỗi năm và tất cả đều thành công 100%. Ngoài ra từ thăm khám, đến thực hiện bấm mí mắt đều do bác sĩ thực hiện. Nên bạn yên tâm, bác sĩ sẽ giúp bạn hiểu rõ nhất về bấm mí là gì nhé.

Cơ sở vật chất hiện đại, trang thiết bị được nhập khẩu từ Hàn Quốc, Hoa Kỳ. Phòng phẫu thuật được khử trùng sạch sẽ đảm bảo vết thương không bị nhiễm trùng.
Đội ngũ nhân viên tư vấn tận tình bấm mí là gì, có đau không, hay bao lâu sẽ đẹp… Cùng đội ngũ y tá chuyên nghiệp, chăm sóc chu đáo cho khách hàng sau khi kết thúc ca bấm mí Hàn Quốc.

>>>>>XEM THÊM: Cắt mắt 2 mí và hiệu quả KHÓ TIN sau thực hiện!

ngocanh23294
Sau khi nhấn mí, để vết thương mau lành và mắt đẹp tự nhiên, không đế lại bất cứ rủi ro nào thì còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố. Trong đó, chế độ kiêng cử hợp lí giúp đạt hiệu quả thẩm mỹ cao, không để lại sẹo. Vậy nhấn mí ăn thịt gà có sao không? Là thắc mắc của rất nhiều người. Hãy cùng bài viết dưới đây tìm hiểu kĩ hơn về vấn đề này nhé!

Nhấn mí ăn thịt gà có sao không – Tư vấn từ bác sĩ

Nhấn mí tạo mắt đẹp bằng thao tác luồn chỉ tạo sự liên kết giữa da mí mắt và cơ nâng mi, hoàn toàn không có thao tác đụng chạm dao kéo vậy nên thường sau nhấn mí mắt sẽ rất nhanh lành. Chỉ sau khoảng 20 phút thực hiện bạn đã có đôi mắt 2 mí to tròn, đẹp hút hồn. Tuy nhiên, Để kết quả thẩm mỹ thành công bạn nên tuân theo chế độ chăm sóc mắt hợp lí theo sự hương dẫn của bác sĩ.

Với thắc mắc nhấn mí ăn thịt gà có sao không chúng tôi xin được trả lời bạn như sau: Bạn chỉ nên ăn thịt gà sau khi mắt đã hết sưng vết thương lành hẳn (khoảng 2 tuần). Lý do là bởi thịt gà vốn dĩ có tính nóng, nếu bạn ăn trong giai đoạn cơ thể đang có vết thương thì vết thương sẽ rất lâu lành, dễ bị mưng mủ. Đối với nhấn mí thì không nghiêm trọng như vậy nhưng có kiêng cử thì có lành nên tốt hơn hết bạn chỉ nên ăn các loại thực phẩm mát như đậu, rau củ, các loại trái cây nhiều vitamin.

>>>>>THAM KHẢO THÊM: Bấm mí có để lại sẹo không

Nhấn mí ăn thịt gà có sao không – Địa chỉ nhấn mí an toàn bậc nhất

Thẩm mỹ viện Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng là địa chỉ nhấn mí an toàn, hiệu quả. Được hàng triệu người tin chọn đến trung tâm làm đẹp. Hàng năm, Bác sĩ Ngô Mộng Hùng đã thực hiện hơn 1000 ca nhấn mí THÀNH CÔNG. Đem lại sự thay đổi dung mạo hoàn hảo nhất cho khách hàng mà không phải lo ngại nhấn mí ăn thịt gà có sao không.

Khi đến làm đẹp tại trung tâm, bạn sẽ được đích thân Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng thăm khám và tư vấn tận tình về tình trạng đôi mắt. Với hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành thẩm mỹ, từng đi tu nghiệp chuyên sâu tại Mỹ, Hoa Kì. Bác sĩ luôn làm việc tận lực, tận tâm với phương châm “sự hài lòng của khách hàng là điều quý giá nhất”. Sẽ đề ra cho bạn phương án tối ưu nhất, đưa ra những lời khuyên hữu ích rằng nhấn mí ăn thịt gà có sao không.

>>>>>CHUYÊN GIA TƯ VẤN: Bấm mí có an toàn không

Bên cạnh đó, sau khi nhấn mí bạn sẽ được một đội ngũ nhân viên y tá tận tình chăm sóc, luôn luôn có mặt khi bạn cần giúp đỡ. Lúc này, bạn sẽ không còn quan tâm nhấn mí ăn thịt gà có sao không nữa mà có đội ngũ y tá sẽ lo lắng, nhắc nhở bạn. Và đặc biệt, bạn sẽ được thư giãn tại phòng nghỉ dưỡng cao cấp, rộng rãi cho đến khi bạn cảm thấy thoải mái nhất.

Ngoài ra, Thẩm mỹ viện Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng được trang bị đầy đủ hệ thống máy móc hiện đại bậc nhất, cơ sở vật chất khang trang, công nghệ tiên tiến, thiết bị y tế nhập khẩu chính hãng, chuẩn y khoa. Đảm bảo cho quy trình thẩm mỹ đạt hiệu quả tối ưu. Sau phẫu thuật, bạn chỉ cần lưu ý nhấn mí ăn thịt gà có sao không và kiêng khem đúng cách là sẽ sở hữu đôi mắt đẹp rồi đó.

Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng cung cấp cho khách hàng mức chi phí nhấn mí vô cùng phải chăng. CHỈ TỪ 5 TRIỆU là khách hàng có thể sở hữu một đôi mắt 2 mí hài hòa, đẹp tự nhiên mà không còn lo lắng nhấn mí ăn thịt gà có sao không nữa.

>>>>>XEM THÊM: Nên cắt mí mắt ở đâu tp hcm

ngocanh23294
Sau khi cắt mí mắt bị thâm là một trong những hiện tượng khiến nhiều người lo lắng. Hiểu được nỗi lo đó, bài viết sau đây Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng chúng tôi sẽ giúp bạn “giải tỏa” lo lắng này. Giúp đôi mắt mau hồi phục, hết thâm, hết sưng, và không ảnh hưởng đến sinh hoạt hằng ngày.

Sau cắt mí mắt bị thâm có ảnh hưởng gì không?

Dù cắt mí mắt chỉ là 1 ca tiểu phẫu song vẫn can thiệp “dao kéo”. Hơn nữa vùng da xung quanh đôi mắt vốn mỏng manh, Chính vì thế, việc cắt mí mắt bị thâm và sưng là điều khó tránh khỏi. Đây chỉ là một hiện tượng rất bình thường. Tình trạng này sẽ nhanh chóng thuyên giảm và biến mất.

Thông thường, mắt sẽ bị thâm trong tầm 7 – 8 ngày đầu. Tuy nhiên, thời gian chính xác thì còn tùy thuộc vào cơ địa và cách chăm sóc sau hậu phẫu của mỗi người.
Theo lời khuyên của các chuyên gia, để giúp cắt mí mắt bị thâm ít và khỏi nhanh chóng. Các bạn cần phải tuân thủ theo đúng những chỉ dẫn của bác sĩ. Như là:

+Uống thuốc theo đúng toa.
+Tích cực chườm đá 15 – 20 phút/1 ngày.
+Đeo kính mát để tránh nắng và bụi bẩn.
+Uống nhiều nước và không uống bia trong tuần đầu tiên.
+Ăn nhiều trái cây hoa quả.

+Kiêng ăn rau muống, hải sản, đồ nếp,…
+Không dùng mỹ phẩm.
Nhiều người chăm sóc vết thương đúng cách, đã giúp cắt mí mắt bị thâm hồi phục còn nhanh hơn cả bình thường. Cùng xem qua một số hình ảnh khách hàng đã tiến hành cắt mí mắt thành công tại Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng chúng tôi dưới đây nhé!

Vì sao nên tin tưởng Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng?

Nằm trong top 3 các cơ sở thẩm mỹ uy tín và cắt mí mắt an toàn tại TPHCM. Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng chúng tôi luôn lấy phương châm “chữ Tâm đi với chữ Tầm” đi đầu trong hoạt động. Đến với chúng tôi để tiến hành cắt mí mắt chính là sự lựa chọn đúng đắn của bạn.

Khi đến đây, Bác sĩ Ngô Mộng Hùng sẽ trực tiếp tư vấn – thăm khám – cắt mí mắt cho mọi khách hàng. Với chuyên môn giỏi và bề dày 20 năm kinh nghiệm. Bác sĩ sẽ tư vấn, kê thuốc và hướng dẫn cho bạn làm cách nào để thuyên giảm tình trạng sau khi cắt mí mắt bị thâm hiệu quả. Cam kết sẽ đem đến cho bạn 1 đôi mắt 2 mí rõ nét, to tròn và đẹp tự nhiên.

>>>>>THAM KHẢO THÊM: Nhấn mí mắt là như thế nào?

Đội ngũ nhân viên luôn chu đáo và tỉ mỉ với chế độ chăm sóc trước – sau hậu phẫu cắt mí mắt. Hơn nữa, với sự am hiểu về các dịch vụ thẩm mỹ mắt. Đội ngũ y tá cũng như là nhân viên sẽ giúp bạn giải đáp tận tình mọi thắc mắc liên quan đến trường hợp sau khi cắt mí mắt bị thâm.

Cơ sở vật chất, các trang thiết bị tiên tiến và hiện đại. Với các phòng thăm khám, tiến hành cắt mí mắt đều đạt chuẩn y tế. Mang lại cảm giác thoải mái, yên tâm khi bạn tới đây làm đẹp.

Đặc biệt, hiện nay Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng đang có khuyến mãi cực hấp dẫn. Chương trình áp dụng cho các khách hàng cắt mí mắt tại đây.

>>>>>>XEM THÊM: Cắt mí mắt nên hay không? CHUYÊN GIA giải đáp!

ngocanh23294
Câu hỏi tư vấn: “Chào bác sĩ, dạo gần đây em thấy nhiều người cắt mắt hai mí đẹp lắm, nhìn phát mê luôn. Nên em quyết định đi cắt mí mắt, giúp phẫu thuật mắt to. Nhưng có một việc mà em băn khoăn đó là cắt mí giúp mắt to có an toàn có an toàn không? Mong bác sĩ tư vấn cho em. Em xin cảm ơn!” (Hoàng Oanh – Nha Trang).

Trả lời: Chào Hoàng Oanh! Chúng tôi cảm ơn bạn đã quan tâm và gửi thắc mắc cắt mí giúp mắt to có an toàn không đến cho chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Chúng tôi xin tư vấn vấn đề này như sau.

Cắt mí giúp mắt to có an toàn không?

Phương pháp cắt mí mắt ngày càng phát triển, đến nay các bác sĩ thẩm mỹ có thể tạo ra những đôi mắt quyến rũ, phù hợp với gương mặt mỗi người. Nhưng liệu cắt mí giúp mắt to có an toàn không là câu hỏi mà hàng ngàn chị em đặt ra cho các trung tâm thẩm mỹ.

Cắt mí giúp mắt to đem lại cho người làm cảm giác an toàn, bởi phương pháp này chỉ là một ca phẫu thuật nhỏ, chỉ vỏn vẹn khoảng 15 phút là các bác sĩ thẩm mỹ sẽ thực hiện xong ca cắt mí mắt cho các bạn. Kỹ thuật cắt mắt hai mí nhẹ nhàng, không gây đau đớn hay bất cứ tổn thương nào cho các cơ quan xung quanh. Và chỉ tầm khoảng 1-2 tháng là bạn đã sở hữu đôi mắt 2 mí to tròn, quyến rũ như chưa từng qua chỉnh sửa.

>>>>>THAM KHẢO THÊM: Địa chỉ bấm mí giá rẻ nhất hiện nay bạn đã biết chưa?

Vậy cắt mí giúp mắt to an toàn không. Thì xin trả lời với bạn là chắc chắn là CÓ, đã thế còn an toàn và hiệu quả tối ưu. Nhưng không phải thẩm mỹ viện nào cũng có thể mang lại hiệu quả cắt mí mắt, giúp phẫu thuật mắt to hoàn hảo như mong đợi. Mà chỉ khi bạn tìm được một địa chỉ thẩm mỹ uy tín, chất lượng thì mới có kết quả cắt mắt hai mí tối ưu nhất.

Cắt mí giúp mắt to ở đâu an toàn, chất lượng?

Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng là một trong những cơ sở thẩm mỹ chất lượng nhất khu vực thành phố Hồ Chí minh. Nơi đây đã và đang thực hiện thành công 100% các ca cắt mí giúp mắt to. Đáp ứng được rất nhiều nhu cầu làm đẹp của hàng ngàn khách hàng trong nước và nhận được rất nhiều lời khen có cánh.

Sau đây là một số lời khen của chị em được chia sẻ trên diễn đàn làm đẹp:

Chị Hải Âu (44 tuổi – Tiền Giang) chia sẻ: “Tôi có đến Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng để được tư vấn cắt mí giúp mắt to hơn, đẹp hơn. Được trung tâm tư vấn chu đáo, tôi quyết định thực hiện. Không ngờ kết quả ngoài sức mong đợi, mắt tôi giờ 2 mí to tròn nhìn đẹp lắm. Tôi hài lòng vô cùng”.

>>>>>>CHUYÊN GIA TƯ VẤN: Nhấn mí ăn thịt gà có sao không

Chị Bảo Trang (25 tuổi – Cà Mau) chia sẻ: “Nghe mọi người nói Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng ở quận 3 tốt lắm. Tôi cũng tìm hiểu và quyết định cắt mí giúp mắt to tại đây. Phải nói, Bác sĩ Ngô Mộng Hùng “mát tay” vô cùng, không đau không sưng mà kết quả hồi phục nhanh chóng lắm. Chị em đến đó thử đi là biết liền, nhân viên chu đáo tư vấn cho mình không lấy tiền đâu.”

Sở dĩ Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng được nhiều khách hàng khen ngợi như vậy là bởi:Tất cả các ca cắt mí mắt đều được chính tay bác sĩ Ngô Mộng Hùng, thành viên của Hiệp hội phẫu thuật thẩm mỹ quốc tế thực hiện. Với hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành. Bác sĩ Ngô Mộng Hùng thường xuyên tiếp xúc với xu hướng thẩm mỹ tiên tiến, hiện đại. Vì vậy có thể đảm bảo mang đến cho bạn đôi mắt 2 mí to tròn, long lanh và hoàn hảo ngoài sức mong đợi

Điều đặc biệt, tuy là Thẩm mỹ viện uy tín tọa lạc ở TPHCM. Nhưng giá dịch vụ cắt mí giúp mắt to không hề đắt đỏ, mà hoàn toàn phù hợp với túi tiền của tất cả khách hàng. Đã thế, nơi đây cũng thường xuyên tổ chức các chương trình khuyến mãi giảm giá lên đến 50% khiến khách hàng vô cùng hài lòng và thích thú.

>>>>>XEM THÊM: Cắt mí mắt ở đâu tốt nhất TPHCM

ngocanh23294
Theo ước tính, có khoảng 30% dân số Việt Nam rơi vào tình trạng mắt 1 mí. Chính vì vậy nên ngay khi công nghệ bấm mí Hàn Quốc ra đời đã nhanh chóng trở thành đứa “con cưng” ngành phẫu thuật thẩm mỹ. Tuy nhiên, vấn đề bấm mí bao lâu thì lành đang là chủ đề mà khá nhiều chị em quan tâm và chú ý.

CỰC HOT!!! Dịch vụ bấm mí mắt đang GIẢM TỚI 50% chi phí. Chỉ dành cho 100 khách hàng đăng ký sớm nhất. CLICK VÀO HÌNH, rinh ngay ưu đãi liền tay.

Giải đáp bấm mí bao lâu thì lành?

Bấm mí bao lâu thì lành, điều này còn phụ thuộc vào cơ địa của mỗi người mà có thời gian hồi phục khác nhau. Thông thường, thì sau khi bấm mí Hàn Quốc được 2 đến 3 ngày là mắt các bạn sẽ hết sưng. Và khoảng 1 tuần thì mắt sẽ lành và đẹp tự nhiên.

Ngoài ra, bấm mí bao lâu thì lành còn tùy thuộc vào việc bạn chăm sóc vết thương có đúng cách hay không. Theo ý kiến chung của các bác sĩ thẩm mỹ, để đôi mắt hồi phục nhanh, các bạn cần hết sức chú ý:

+ Vệ sinh đôi mắt đúng cách. Tránh để mắt tiếp xúc với bụi bẩn, nước.
+ Uống thuốc, kết hợp chườm đá, chườm ấm để giảm sưng nhanh hơn.
+ Không trang điểm, sờ nắn vùng mắt khi đường mí chưa hồi phục.
+ Bổ sung các thực phẩm giàu vitamin, khoáng chất. Thường có trong rau củ, trái cây.

>>>>CHUYÊN GIA TƯ VẤN: Nhấn mí sưng bao lâu? TIẾT LỘ từ người trong cuộc

+ Nên tránh ăn hải sản, rau muống, thịt bò… trong tuần đầu.

Đặc biệt, bấm mí bao lâu thì lành còn tùy thuộc một phần vào tay nghề bác sĩ nữa bạn nhé. Bạn nên chọn cơ sở uy tín, để được bấm mí Hàn Quốc nhanh chóng, và khéo léo. Sao cho đường mí đẹp, mau hồi phục.

Bấm mí bao lâu thì lành – Địa chỉ thẩm mỹ mắt tin cậy

Qua những bài khảo sát, đánh giá dịch vụ thẩm mỹ mắt tại các địa chỉ làm đẹp. Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng lọt vào top 3 những địa điểm thẩm mỹ uy tín nhất mà chị em nên lựa chọn. Với sự ủng hộ của đông đảo của chị em, thẩm mỹ viện đã không ngừng nỗ lực. Để đem đến một dịch vụ bấm mí Hàn Quốc hoàn hảo nhất.Tại Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng bấm mí bao lâu thì lành? Câu trả lời đó là ~7 ngày. Bạn có thể tham khảo những thước hình thực tế dưới đây:

>>>>TÌM HIỂU THÊM: Nhấn mí Plasma là gì

Với những ai đã từng bấm mí Hàn Quốc tại Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng đều cảm thấy luôn an tâm. Và không còn lo lắng bấm mí đau không. Hay bấm mí bao lâu thì lành nữa, bởi vì:

+Được Giám đốc trung tâm – Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tư vấn và thăm khám. Mọi thắc mắc bấm mí bao lâu thì lành, bấm mí mắt được thực hiện như thế nào,… đều được bác sĩ tận tình giải đáp. Hơn nữa, với đôi bàn tay khéo léo, nhiều năm kinh nghiệm của mình. Thì chính Bác sĩ Ngô Mộng Hùng sẽ là người trực tiếp thực hiện bấm mí mắt cho mọi khách hàng.

+Chất lượng thẩm mỹ được đánh giá đạt chuẩn Hàn Quốc. Sử dụng chỉ sinh học an toàn mang đến độ thẩm mỹ cao cho đôi mắt.
+Có cơ hội nhận ưu đãi siêu khủng, lên đến 50%. Khi tiến hành bấm mí Hàn Quốc tại Thẩm mỹ viện Bác sĩ Ngô Mộng Hùng.

>>>>>XEM THÊM: Nhấn mí mắt vĩnh viễn giá bao nhiêu

ngocanh23294
Câu hỏi tư vấn: Do mắt 1 mí nên em luôn phải trang điểm để mắt được to tròn hơn. Thấy chị bạn em bảo là có thể đi bấm mí để mắt được đẹp và tươi trẻ hơn, mà không phải ngồi cả tiếng để trang điểm nữa. Nên em định đi phẫu thuật nhưng không biết bấm mí sau 1 tháng đã hồi phục chưa ạ? Vì công việc của em không cho phép nghỉ lâu. Mong bác sĩ trả lời dùm em, cảm ơn bác sĩ nhiều” (Thu Hương – Bến Tre).

Trả lời: Xin chào Thu Hương! Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi về cho chúng tôi. Với vấn đề bấm mí sau 1 tháng đã hồi phục chưa mà bạn quan tâm. Xin được chia sẻ với bạn như sau:

CỰC HOT!!! Dịch vụ bấm mí mắt đang GIẢM TỚI 50% chi phí. Chỉ dành cho 100 khách hàng đăng ký sớm nhất. CLICK VÀO HÌNH, rinh ngay ưu đãi liền tay.

Bấm mí sau 1 tháng có thể hồi phục chưa?

Được đánh giá là điểm nhấn quan trọng, giúp khuôn mặt trở nên xinh đẹp ấn tượng hơn. Vì vậy ngày càng nhiều chị em tìm đến với dịch vụ bấm mí mắt, giúp phẫu thuật mắt to. Và có cho mình đôi mắt 2 mí to tròn như mong muốn

Với ưu điểm an toàn, không để lại sẹo cũng như bất cứ biến chứng gì. Đã giúp cho dịch vụ bấm mí Hàn Quốc trở thành 1 trong những dịch vụ thẩm mỹ hot nhất hiện nay. Đồng thời, bấm mí Hàn Quốc chỉ là ca tiểu phẫu đơn giản, được tiến hành bằng cách bác sĩ luồn chỉ thẩm mỹ qua các điểm đã được đánh dấu trên mí, để tạo nếp mới được rõ ràng hơn. Vì vậy sẽ không ảnh hưởng đến thị lực của mắt. Cũng như không mất quá nhiều thời gian để hồi phục, sau phẫu thuật.

>>>>THAM KHẢO THÊM: Bấm mí mắt có ảnh hưởng gì không

Tùy theo cơ địa mỗi người mà thời gian hồi phục sẽ khác nhau. Thông thường khi bấm mí tầm 1 tuần là đôi mắt đã hoàn toàn hồi phục. Chứ không cần đến 1 tháng bạn nhé. Sau 1 tháng thì lúc đó bạn đã có một đôi mắt đẹp hoàn hảo nhất rồi.

Muốn hồi phục bấm mí sau 1 tháng thì nên đến đâu?

Bên cạnh việc quan tâm đến vấn đề bấm mí sau 1 tháng, đã hoàn toàn hồi phục chưa. Thì bạn cũng cần biết 1 điều rằng, để có thể nhanh chóng lành vết thương sau khi bấm mí Hàn Quốc, thì còn phụ thuộc vào cách chăm sóc của bạn. Và nhất là tùy thuộc vào cơ sở thẩm mỹ mà bạn tiến hành bấm mí mắt, để phẫu thuật mắt to.

Vì vậy, để có thể nhanh chóng hồi phục phẫu thuật bấm mí sau 1 tháng. Thì bạn nên tìm đến các cơ sở thẩm mỹ uy tín, đáng tin cậy. Có đội ngũ bác sĩ giỏi với trình độ chuyên môn kỹ thuật cao như Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng, ở địa chỉ 115 Trương Định, P7, Q, Tp.HCM của chúng tôi, để tiến hành dịch vụ.

>>>>CHUYÊN GIA TƯ VẤN: Bấm mí bằng chỉ Collagen giá bao nhiêu

Với đội ngũ bác sĩ giỏi, với trình độ chuyên môn kỹ thuật cao. Đặc biệt có bác sĩ Ngô Mộng Hùng, thành viên của Hiệp hội phẫu thuật thẩm mỹ quốc tế. Từng được các chuyên gia thẩm mỹ trong và ngoài nước đánh giá về trình độ tay nghề, cũng như sự tận tâm với khách hàng. Bác sĩ đã “biến hóa” cho biết bao mắt “1 mí diều hâu”, thành đôi mắt “2 mí bồ câu” đẹp hoàn hảo.

Nơi đây cũng là số hiếm các thẩm mỹ viện bấm mí Hàn Quốc ở Việt Nam có chế độ chăm sóc khách hàng không thể “VIP” hơn. Đến với chúng tôi, các bạn sẽ được đội ngũ nhân viên tâm huyết, hết lòng vì khách hàng tư vấn tận tình, tỉ mỉ những thông tin liên quan đến dịch vụ. Cũng như cách chăm sóc sau khi bấm mí, để có thể nhanh chóng hồi phục bấm mí sau 1 tháng.

>>>>>XEM THÊM: Nhấn mí mắt mấy ngày hết sưng

ngocanh23294
Câu hỏi tư vấn: “Chào bác sĩ, bác sĩ có thể cho em biết lấy mỡ mí mắt giá bao nhiêu [​IMG] không ạ. Tại mí mắt của em dạo này đầy mỡ thừa, trông vô cùng xấu xí. Nên em đang tính đi lấy mỡ mí để đôi mắt được đẹp hơn. Mong bác sĩ tư vấn giúp em. Em cảm ơn!” (Thu Minh – Cà Mau).

Trả lời: Thân chào bạn Thu Minh! Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng cảm ơn bạn đã tin tưởng gửi câu hỏi lấy mỡ mí mắt giá bao nhiêu tiền. Tới chuyên mục tư vấn làm đẹp của trung tâm. Chúng tôi xin được trả lời như sau:

Phẫu thuật lấy mỡ mí mắt giá bao nhiêu tiền?

Từ sau khi xuất hiện, phương pháp phẫu thuật lấy mỡ mí mắt đã nhanh chóng “đánh bật” nỗi lo mí mắt sụp xệ vì thức khuya, tuổi tác,…. Và trở thành trào lưu làm đẹp của hàng ngàn bạn trẻ. Cũng chính vì “hot” như thế, khiến nhiều bạn băn khoăn không biết lấy mỡ mí mắt giá bao nhiêu tiền?

Lấy mỡ mí mắt giá bao nhiêu tiền, sẽ tùy thuộc vào tình trạng mắt của bạn và địa chỉ thẩm mỹ mà bạn lựa chọn. Riêng tại Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng, giá lấy mỡ mí mắt vô cùng phải chăng, hợp lí so với giá cả thị trường. Đặc biệt, trung tâm còn thường xuyên triển khai các chương trình giảm giá “cực sốc” lên đến 50%, nhằm tạo ra hàng triệu cơ hội làm đẹp cho các chị em phụ nữ. Cùng xem qua bảng giá sau:

Bên cạnh vấn đề lấy mỡ mí mắt giá bao nhiêu tiền? Rất nhiều chị em đã bình chọn và tin tưởng Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Một trong những trung tâm thẩm mỹ mắt AN TOÀN – HIỆU QUẢ – CHẤT LƯỢNG nhất Sài Gòn. Sở dĩ có điều đó, là bởi chất lượng lấy mỡ mí mắt, bọng mắt tại Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng vô cùng tuyệt vời. Những hình ảnh sau đây sẽ giúp các bạn có cái nhìn tổng quan nhất.

>>>>>THAM KHẢO THÊM: Lấy mỡ mắt không phẫu thuật [​IMG]

Lấy mỡ mí mắt giá bao nhiêu? Địa chỉ thẩm mỹ uy tín

Tìm được địa chỉ lấy mỡ mí mắt an toàn, chất lượng mà còn không phải lo lắng lấy mỡ mí mắt giá bao nhiêu tiền là điều không bao giờ dễ dàng. Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng ở 115 Trương Định, P7, Q3, TPHCM là sự lựa chọn lý tưởng nếu bạn đang có ý định lấy mỡ mí mắt. Bởi khi đến thực hiện thẩm mỹ mắt tại đây, bạn sẽ được hưởng một dịch vụ làm đẹp chất lượng hoàn hảo qua những ưu điểm sau:

+Bạn sẽ được chính tay bác sĩ Ngô Mộng Hùng tư vấn – thăm khám – thực hiện thẩm mỹ mắt cho mình. Với 20 kinh nghiệm chuyên ngành mắt, cùng nhiều năm tu học, dự các hội thảo về các dịch vụ mắt. Bác sĩ Ngô Mộng Hùng cam kết quá trình lấy mỡ mí mắt của bạn diễn ra nhẹ nhàng, tỉ mỉ, và đạt kết quả như mong đợi. Mà không cần lo lắng lấy mỡ mí mắt giá bao nhiêu tiền nữa.

+Không những thế, Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng còn trang bị phòng điều trị và phẫu thuật mắt vô trùng, đầy đủ các dụng cụ, thiết bị công nghệ thẩm mỹ tân tiến. Chỉ thẩm mỹ được nhập từ Hoa Kỳ, có độ dai rất cao. Không nhiễm trùng và tương thích cao với cơ thể. Đảm quá trình lấy mỡ mí mắt đẹp và an toàn đến từng milinet.

+Đội ngũ nhân viên tư vấn tại trung tâm sẵn sàng tư vấn tận tình, giải thích cụ thể cho khách hàng vấn đề lấy mỡ mí mắt giá bao nhiêu tiền. Sau hậu phẫu, chị em sẽ được đội ngũ y tá chăm sóc tận tình, chu đáo và dặn dò tỉ mỉ trước khi ra về.

Hy vọng qua bài viết lấy mỡ mí mắt giá bao nhiêu tiền? Chị em đã có thể yên tâm làm đẹp đôi mắt, mà không lo lắng về tiền nong hay cả về chất lượng, hiệu quả thẩm mỹ. Bởi đã có Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng đồng hành cùng bạn. Hãy liên hệ với chúng tôi theo những thông tin dưới đây, để được tư vấn cụ thể hơn nữa nhé.

>>>>>>>CHUYÊN GIA TƯ VẤN: Cách làm tan bọng mỡ dưới mắt [​IMG]

ngocanh23294
Câu hỏi tư vấn: “Chào bác sĩ, vì tăng cân đột biến và thức khuya lo mấy cái dự án công việc. Giờ mí mắt trên của em nó đầy mỡ, và sụp híp mắt luôn. Rầu quá, em thật tình rất buồn vì mình không biết giữ gìn nhan sắc. Tìm hiểu về các giải pháp thẩm mỹ, em định lấy mỡ mí mắt trên [​IMG], nhưng có điều còn lo là không biết phương pháp này thực hiện ra sao, có sưng đau gì không ạ? Sẵn cho em hỏi chi phí của phương pháp này là bao nhiêu? Để em biết mà chuẩn bị trước cho chu đáo thôi ạ. Em cảm ơn” (Thanh Thanh – Trà Vinh).

Trả lời: Thân chào bạn Thanh Thanh! Rất cảm ơn bạn đã tin tưởng và gửi câu hỏi về cho chuyên mục tư vấn của chúng tôi. Với mong muốn tìm hiểu về phương pháp lấy mỡ mí mắt trên. Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng xin được tư vấn cho bạn như sau:

Lấy mỡ mí mắt trên an toàn, hiệu quả tại TMV Ngô Mộng Hùng

Sự tác động “phũ phàng”của thời gian, tuổi tác. Cùng một số thói quen hàng ngày như: thức khuya, công việc áp lực, hay căng thẳng và mệt mỏi,.. khiến vùng mí mắt trên của không ít bạn xuất hiện bọng mỡ dư thừa.

Nếu bạn muốn có đôi mắt to tròn, linh động hơn. Cách nhanh nhất là dùng phương pháp lấy mỡ mí mắt trên (lấy mỡ mí mắt). Chỉ cần thông qua một đường rạch nhỏ trên đường lằn mi đã được đánh dấu. Bác sĩ Ngô Mộng Hùng theo đó mà bóc tách, cắt bỏ hoàn toàn các túi mỡ thừa một cách dễ dàng và nhanh chóng. Cuối cùng, Bác sĩ Ngô Mộng Hùng sẽ khéo léo khâu kín vết mổ bằng chỉ thẩm mỹ chuyên dụng. Đảm bảo quá trình lấy mỡ mí mắt trên an toàn và nhanh chóng.

Sau phẫu thuật lấy mỡ mắt trên, bạn có thể về nhà ngay và làm theo hướng dẫn chăm sóc của đội ngũ y tá tại trung tâm, để tình trạng sưng nề nhanh chóng thuyên giảm. Thông thường mắt chỉ sưng trong tầm 7 ngày, nhưng cũng không ảnh hưởng nhiều đến sinh hoạt, công việc hằng ngày của bạn. Tầm 1-3 tháng, đôi mắt của bạn đã đẹp tự nhiên, không để lại sẹo và hiệu quả lâu dài, thách thức với thời gian.

>>>>>THAM KHẢO THÊM: Lấy mỡ mí mắt giá bao nhiêu [​IMG]

Chi phí lấy mỡ mí mắt trên tại TMV Ngô Mộng Hùng

Với chất lượng thẩm mỹ không cần bàn cãi. Nhưng bạn còn sẽ vô cùng hài lòng khi biết về giá cả lấy mỡ mí mắt tại trung tâm. Với mức giá lấy mỡ mí mắt phải chăng, phù hợp với túi tiền của tất cả khách hàng. Thẩm mỹ viện bác sĩ Ngô Mộng Hùng luôn muốn mang lại hàng ngàn cơ hội làm đẹp cho chị em phụ nữ.

Đã thế, trong tháng này, trung tâm còn đang có chương trình giảm giá lên đến 50% cho tất cả các dịch vụ thẩm mỹ mắt, trong đó có cả lấy mỡ mí mắt trên. Quá tuyệt vời phải không nào.

>>>>>XEM THÊM: Cách làm tan mỡ mí mắt [​IMG]

thanhhhoa2605
lieu co dau ko nhi