ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Hà Nội: - Thanh Lý Khăn, Khuyên Tai, Nhẫn, Chicland, Nem, Áo Phao, Áo Phản Quang... Giá Sốc. Ko Xem Hơi Phí! |

Hà Nội: - Thanh Lý Khăn, Khuyên Tai, Nhẫn, Chicland, Nem, Áo Phao, Áo Phản Quang... Giá Sốc. Ko Xem Hơi Phí! |

Thuthuy9999
Mình dọn tủ thêm được 1 số em hàng hãng rất đẹp, có em chắc mới mặc được 1 lần. Mua thì rất đắt mà thanh lý thì rất rẻ nhé.
LH: 0913508909 (Zalo, Viber ok)

Khăn Ivy có thể kết hợp 02 màu rất ấm và đẹp fix 150k

Khăn len chất len mềm, min, mượt khoác ngoài ấm như 1 chiếc áo khoác luôn ạ. Fix 120k cho nhanh luôn.

Khăn len ren màu đen có thể vừa làm khăn vừa làm áo choàng hàng thiết kế ren mềm mại k bị rút sợi fix 100 mn nhé!

Khuyên tai vàng trắng vàng Ý 14K trước mua 3500k nhưng ko còn giữ giấy mua hàng, giờ fix 2500k cho nhanh thôi ạ. Cái này cm có thể ra tiệm vàng check nhé!

Nhẫn Vàng 14K gắn đá, trước mua 2600k còn giữ giấy tờ mua bán, new 100% vì mua xong để đó cũng không có nhu cầu dùng tới. Fix 2200k cho nhanh trôi ạ. Lưu ý cái này size nhỏ nên phải tay bé mới bon chen được ạ.

Mình làm cho ox nhưng sau khi làm mới biết ko hợp mệnh để lâu ko đeo đến để cũng phí nên pass cho mn cần. Tì Hưu đá xịn thỉnh bên TQ giá 700k, mặt 0,66 x 1920k, dây đen bọc vàng 0,49 x 1920k (vàng mua năm 2010), dây + công 300k. Total: 3208k. Thanh lý total 2500k cho nhanh nhé!
Tì hưu màu vàng nâu phù hợp với các bạn mạng Hỏa, Thổ và Kim nhé.
Ai quan tâm đến Tì Hưu thì cũng biết giá trị phong thủy và tâm linh tốt thế nào rồi, chắc khỏi cần gt nhiều nữa. Mình để lâu nên hơi bụi, đánh bóng đi là đẹp long lanh nhé!!!
Ti huu.jpg

Váy Nem size 6 mình mặc hơi rộng fix thôi ạ ==> SOLD

Mình mua vàng được tặng voucher giảm 10% khi mua bạc của PNJ áp dụng tất cả các cửa hàng PNJ trên toàn quốc, hsd 1 tháng. Mn định mua bạc của PNJ thì mình tặng lại cho đỡ phí.

Giày da cừu màu kem mình đóng ở cửa hàng size 36,5 hoặc 37 là vừa nhé. Da xịn nên đảm vào đi không bao giờ nổ. Mình đóng đắt fix 150k thôi nhé. Màu hơi bẩn do mình chưa lau chùi lại thôi ạ.

Bộ Vest nguyên tag của Seven Am size L mình mặc hơi rộng nên đang đi sửa áo lại thành M, mn M lớn mặc vừa nhé. Fix 380k cả bộ ạ.

Set váy mua của mẹ trên này mà mình mặc ko hợp nên pass lại nhé, tầm size M mặc là đẹp nhất ạ. Fix 140k có fs nếu ck trước nhé. Mỗi món fix 70k, cm lấy lẻ cũng được ạ.

Mình đang cần pass áo phản quang kiểu màu vàng của Police để đi phượt hoặc đi trời tối nhé, pass nhanh 50k/chiếc thôi ạ).
Áo phản quang NWT, mình mua cho đoàn nhưng thừa 1 ít, ai lấy hết inbox mình để giá tốt nhất cho đỡ chật nhà nhé. Áo chất đẹp, dùng miếng dính nên cao và nặng thoải mái cũng vừa nhé. Mặc khi đi ban đêm hoặc đi phượt rất tiện lợi ạ.
Mặt trước thế này:

1. Áo dạ Hàn Quốc dày dặn, màu đẹp, chất dạ xin ko bai không xù ko nhão, mua đắt fix 300k nhưng cái này size to phải tầm 55kg trở lên mặc mới đẹp nhé!!! ==> FIX đúng 250k KMC, ko fs.

2. Áo dạ HQ màu xanh cổ vịt size M, L đều vừa nhé. Áo này mặc rất ấm, gọn người. Áo quên chưa cài một cúc chứ ko phải mất đâu ạ. Fix 350k thôi ạ ==> FIX 300K

Áo khoác phao tay nỉ cổ kẻ burberry, sau lưng và 2 tay đều có thêu đẹp. Size L màu đen NWT nhưng size M cũng có thể vừa nhé. Fix 250k thôi ạ ==> SOLD

3. Áo phao HQ của hãng TOPGIRL, hàng hãng nên rất cả các khuy áo đều dập chữ Topgirl nhé. Áo size S của Hàn nhưng form khá rộng, M, L mặc vô tư nhé. Fix 300k ạ.

Áo khoác HQ màu xanh cốm, bên ngoài màu sắc nét chứ không nhạt nhòa thế này. Áo new 99% nhưng gập trong túi nên hơi nhàu chút, size M, L vừa nhé ==> SOLD

4. Áo Parka HQ có mũ đính lông thật nhé, cái này form dài rộng nên bạn nào cao trên 1m56 mới nên bon chen ạ. Mặc mùa đông hoặc đi phượt quá ổn. Fix 200k ==> FIX 150K

Áo len trắng hàng quảng châu xịn free size, chất len rất thích nhưng trông trẻ trung quá chỉ phù hợp với mn teen chút ạ, mặc trong Vest hoặc mặc với chân váy, quần bò đều đẹp ạ, mua đắt fix 100k thôi ạ ==> SOLD

5. Bộ Vest màu mỡ gà lên dáng và chất đẹp lắm nhé mà chỉ size S thôi ạ, may đắt nhưng fix giá siêu sốc chỉ 120k thôi!!!

Váy hãng Taylor size M, L nhỏ vừa nhé, fix 150k thôi ạ ==> SOLD

6. Áo dạ màu da bò dáng xòe thắt đai mặc trẻ trung sành điệu như váy. Cổ lông thật rất sang có thể tháo rời. Chất dạ ấm, không xù không bai không dão. Mặc mùa đông thì chỉ có thể gọi là ấm tuyệt đối. Mình chả mặc đến vì nhiều quá. Size M, L nhỏ ok nhé. Fix 550k thôi ạ.

7. Áo Gap Auth hàng kiểu như fs nên mình nghĩ béo hoặc gầy chút cũng vừa ạ. Fix 200k thôi ạ.

8. Váy hàng hãng size S mn nhỏ nhắn mặc cực xinh ạ, khóa kéo hết phía sau, ren cực đẹp nhé, fix 120k.

Váy len fs nhưng mình nghĩ tầm 58kg đổ lại là đẹp thôi ạ, chất mịn và ko bị xù, fix 130k==> SOLD

9. Áo dạ Hàn Quốc xịn lót lông ở mũ mặc lên gọn gàng tôn dáng. Chất dạ rất đẹp và ấm, size M, L thôi nhé. Mua đắt fix chỉ 300k cho nhanh ạ ==> FIX 250K

10. Áo len trắng vặn thừng cực ấm, trước mình mua trên hàng Đào cũng gần 400k nhưng dạo này chán màu trắng. Áo này mặc ấm đến mức gió mưa bên ngoài gào thét. Size S, M, L nhỏ vừa. Fix 80k thôi nhé ==> SOLD

11. Áo phao trẻ em lớn hoặc người lớn size S, mn nhỏ nhắn mặc xinh lắm. Fix 120k thôi ạ ==> FIX 80k cho nhanh ạ ==> SOLD

12. Váy Nem Luxury hàng hiếm dáng suông size 2 nhưng mình M mặc vừa thoải mái nhé, cái này mặc mùa thu là đẹp ạ. New 99%, fix 350k ==> Fix đúng 300k cho nhanh ạ.

13. Áo khoác mỏng xanh hàng hãng Navi rất đẹp new 100%, 2 lớp lót trong xịn lắm nhé, mua sale 550k trên Hàng Bông fix mạnh 200k cho nhanh ạ==> SOLD

14. Mình muốn thanh lý áo dạ cape màu vàng kem hàng hãng của Hàn Quốc freesize nhé, mn quan tâm zalo mình gửi ảnh. Mua đắt fix 250k thôi ạ. Đảm bảo rất đẹp và mới ạ ==> SOLD

15. Mẫu Cape này cũng dạ mua tại Hàn Quốc, nhẹ nhàng có mũ nhé. Fix 250k thôi ạ. (Ah mẫu dạ Cape là dáng áo dạ KHÔNG có tay các mẹ nhé).

16. Váy Nem size 4 mặc cực kỳ giấu bụng, nhẹ và tôn dáng, new 99% vì mình mới mặc 1 lần thôi nhé. Hàng xịn nên mặc mát, nhẹ vo viên thoải mái không nhăn nheo gì đâu ạ. Mua 799k fix 400k.

17. Áo khoác ngoài váy hàng hãng new 99% rất đẹp fix 150k thôi ạ, tương đương size M cm nhé.

18. Váy ren thêu nổi freesize nên mọi kích cỡ đều vừa nhé, fix 180k không bao gồm áo trắng bên trong nhưng nếu mn thích có thể tặng kèm thêm áo phông trắng.

19. Áo phao các kiểu hàng NWT đủ màu hàng shop mua đắt nay thanh lý đồng giá 200k/chiếc. Size M, L ạ.

20. Váy len chất cũng rất đẹp nhé, đảm bảo len mịn, tôn dáng ạ, cái này mình mua trong shop chứ không phải hàng chợ nên mình bao chất đẹp nhé. Trời hơi lạnh chút mặc thì mê luôn. Fix 300k, hàng len thì fs nhưng tầm S lớn, M hoặc L nhỏ là đẹp nhất ạ ==> Fix 250k ==> Fix 200k

21. Váy trắng len vặn thừng đính ngọc trai kiểu công chúa cho mn size S hoặc mn có bé gái mà thích làm điệu, váy dày mặc ấm nhé, tay voan mềm mại. Fix 200k thôi ạ ==> FIX 150k

22. 2 váy sau free size mặc thoải mái nhé, fix 120k/chiếc thôi ạ. Mặc lên dáng cực đẹp ạ.

23. Áo dạ mix lông mặc rất đẹp và sang nhé. Fix 400k thôi ạ.

24. Váy chấm bi này mặc lên cực xinh nhé, chất đẹp khỏi nghĩ, chun eo nên cm eo bánh mì bon chen thoải mái ạ, bên dưới có chun quây tròn nên mặc rất tôn dáng và xì teen nhé, mùa này mặc thêm 1 áo len bên trong nữa thì thời trang và ấm thoải mái, size S, M, L đều ok ạ. Fix 130k cho nhanh nhé!!! ==> Fix 90k

25. Áo khoác ngoài hàng Nano của Nhật nhé, đảm bảo màu thì rất sang mà chất thì rất xịn, nói thật mình được tặng mặc hơi rộng nên thanh lý thôi chứ em ý chả có lầm lỗi gì nhé. Tầm 53kg trở lên mặc vừa nhé. Tay kiểu rộng, còn 2 cúc trên để cài cho ấm, áo chun bo đai nên không sợ béo, cái này mặc mùa nào cũng ok ạ. Thanh lý nhanh 150k thôi ạ.

Túi mua đắt đồng giá 300k/chiếc (Còn duy nhất chiếc xanh fix 250k cho nhanh ạ)

26. Dạ Quảng Châu fix 200k, size M, L đẹp ạ.

27. Dạ Chicland cực đẹp nhưng mình mặc hơi kích, mua hơn 3tr gì đó fix 600k cho nhanh, size S, M nhỏ vừa thôi ạ. Hàng siêu phẩm chống bám bụi new 95% nhé.

28. Dạ Nem mặc thu hoặc rét nhẹ, size S, M đều vừa nhé. Mình nhiều quá nên bán bớt, fix 350k ạ ==> SOLD

[​IMG]29. Váy Zara rực rỡ và nổi bật nhé. Size M chất mát, nhẹ, fix 200k

30. Áo vnxk chất cực mát và cực nhẹ nhưng không hề lộ chút nào nhé, mặc lên thích và thoải mái đến nỗi nhiều khi còn ko biết đã mặc áo hay chưa, hihi. Hoa đáp nổi hoàn toàn rất xịn nhé. Size M, L bon chen được. Mình mua 450k fix 150k.

31. Chân váy HM Auth mới nguyên, ren cực đẹp trẻ trung, khóa đồng sang nhé. Size M hoặc L nhỏ vừa nhé. Fix 150k thôi ạ.

Áo Pantio size S mình rất thích mà dạo này kích quá nên phải pass, đúng 150k nhé ==> SOLD

32. Váy Quảng Châu đính nổi rất đẹp nhé. Eo chun nên S, M, L mặc thoải mái ạ. Fix 120k thôi ạ.

33. Váy xanh thiên thanh nhìn bên ngoài màu đẹp hơn nhiều mặc lên rất xinh, mình hơi bị kích eo ko vừa nổi, fix 100k thôi nhé. Ah size S lớn, M vừa ạ.

34. Váy Uniqlo xịn tầm size M chất cực mát và che bụng nhé. Fix 150k ==> SOLD

35. Váy xuông JOSEPH size M mặc rất nhẹ và mát, cố viền đen không lộ chút nào nhé fix 120k

Váy Talbots MIVN size M mặc 1 lần chất đẹp fix 120k ==> SOLD

36. Áo len trắng và áo cam đất mặc thu rất đẹp, có điểm nhấn che bụng rất tốt, mặc với quần Nem cực hợp luôn ạ, mình mới mua cũng chưa mặc lần nào cả. Màu cam đất bên ngoài đậm như hình trên chứ không nhợt nhạt như hình dưới. Áo len chất rất đẹp fix 180k, áo cam đất 120k thôi nhé ==> SOLD áo len trắng.

37. Chân váy xanh cobalt size M chất dầy dặn không nhăn nhưng rất thoáng mát, mình mua 450k chắc mặc được 1,2 lần mới nguyên, fix rẻ 150k thôi nhé!!!

39. Pantio dạ tiệc size S có đệm ngực fix 150k cho nhanh ạ

40. Chỗ này đồng giá 100k cho nhanh, size S lớn, M nhỏ nhé (Đã SOLD áo Vest)

Nước hoa Dior hàng xịn được tặng không dùng đến fix 1,2 triệu thôi nhé ==> SOLD

Lắc bạc có charm là con chó hay con trâu gì đó, riêng charm bạc mua của mn trên này đã 180k, lắc bạc dày dặn chắc chắn mình mua 350k, fix cả lắc + charm chỉ 300k như hình (kmc nhé) ==> SOLD

Lắc bạc Ý nhìn y như vàng trắng nhé (chỉ một màu trắng mà chụp bị ánh thành nhiều màu), đeo lên tay rất đẹp và nhẹ nhàng ạ, không phải cái loại mảnh như sợi tóc đâu cm nhé, có xích sơ cua nên size nào cũng vừa ạ ==> SOLD

Bộ này size M hoặc L nhỏ mặc lên xinh lắm nhé, nhìn thế thôi nhưng hàng thiết kế mặc lên rất sang ạ, em may đắt lắm nhưng fix cm chỉ 250k thôi nhé. Đảm bảo rất đẹp ạ. Mặc thu thì quá hợp luôn ạ ==> SOLD

Bộ vòng Lục ngọc bảo hợp mệnh Hỏa, Mộc, Thủy nhé, mua đắt fix 300k cả bộ 3 món==> SOLD

Jum Nem size 4 chất rất nhẹ, không nhăn new 99%, mặc lên rất tôn dáng và che bụng nhé. Fix chỉ 300k nhé ==> SOLD

Váy Seven Am size M mặc lên rất gọn và nổi bật nhé==> SOLD

Quần Nem size 2 chất nhẹ, mát, không nhăn, không nhàu new 99% chỉ mới giặt còn ko mặc được do mình bị lên size ko kéo được khóa. Lên dáng rất đẹp và cảm giác dài chân==> SOLD

Váy Playboy size M chất đẹp và lạ nhé. Fix 200k ==>SOLD

Váy Eva mặc rất xinh, size M dạo này mình lên cân mặc hơi kích fix 300k==> SOLD

Váy thu White House size S nhưng M, L nhỏ vừa nhé, chất và dáng đẹp khỏi chê luôn ạ. Fix 200k hỏi phải MC ạ ==> SOLD

Giầy giày addidas auth mới 95% mua hơn 2 triệu pass 500k/chiếc.
Size 36 hoặc 37 vừa nhé ==> SOLD

Set Topshop xịn chất vải ren chỉ mềm mại, mặc thoáng mát và thoải mái, ren chắc chắn ko bị xù hay rão, hoạ tiết hoa nhí cực yêu, sắc nét và lôi cuốn. Chân váy cạp cao gọn bụng mix cùng áo crop vừa xinh và yên tâm ko lo bị lộ. Nàng thi thoảng thay đổi mix rời áo và chân váy với những chiếc áo hoặc quần khác cho đỡ nhàm chán nha, mua 1 được 2. Fix 250k ==> SOLD

Váy Eva size M mình mặc cũng hơi kích ==> SOLD

1. Nem Luxury size 4 new 100% nhé, mua sale 50% còn 1200k fix 500k. Đảm bảo cực đẹp và sang chảnh nhé ==> SOLD

Váy Nem size 6 mặc thu rất đẹp mà không sợ lộ bụng nhé, fix 250k thôi ạ ==> SOLD

Váy Eva de Eva size M lớn L nhỏ mặc xinh fix 180k thôi ==> SOLD
Em váy KB dòng Luxury mặc lên rất xinh size L nhưng mình M mặc thoải mái nhé, em này mặc lên thì chả có điểm gì để chê cả. Màu xanh bên ngoài đẹp và nổi hơn. Mua đắt fix 400k ==> SOLD
Nem Luxury size 4 new 100% nhé==> SOLD

2. Váy Nem dáng xuông size 4 có lót mặc thu đông, bên ngoài màu trầm chứ ko chóe như trong ảnh mình đâu nhé, mình mới mặc 1 lần nên new 98% luôn. Mua sale 850k fix 400k==> SOLD

Dây bạc hình mặt trời trước mua theo trào lưu của phim Hậu duệ mặt trời, bạc 999 này xịn đeo lúc nào cũng sáng bóng vì là bạc nguyên chất. Mua 450k đeo 1,2 lần gì đó fix 350k thôi ạ ==> SOLD

Áo lông màu trắng mặc lên rất ấm và xinh nhưng chỉ size S, M là vừa thôi ạ, fix chỉ 150k==> FIX 120k ==> SOLD

19. Mình cần pass 1 áo Uniqlo dáng dài màu OFF WHITE còn mới tầm 90%, trước mua 1950k size L mặc hơi rộng nên thanh lý mua áo nhỏ hơn, do không tìm thấy phần lông gắn ở mũ nên fix giá siêu sốc 700k ==> FIX 600k cho mn ưng. Về độ mới thì y như hình mình chụp còn về độ ấm, độ xịn và độ nhẹ thì khỏi phải quảng cáo ạ. Mình để trong tủ chưa đi là hơi nên ko được phẳng phiu, mn lấy mình có thể giúp mang đi giặt khô là hơi ạ. FIX MẠNH 550K nhé==> SOLD

Áo len pha lông thật phía trước, cao cổ nên che được gió, áo này mình mặc hơi rộng nên bạn nào tầm 52kg trở lên mặc đẹp hơn nhé. Áo này năm nay đang là mốt đấy ạ. Mua đắt fix 200k thôi nhé!!! ==> FIX 120k ==> SOLD

Chân váy Ivy màu vàng chanh nổi bần bật size M nhé, fix 150k ==> SOLD
View attachment 980743

7. Quần sooc HM Auth size 36 new 100% mua ko mặc tới fix 200k ==> SOLD
View attachment 980744

Mình vừa mua 550k nhưng mặc không hợp nên pass lại cho bạn nào thích nhé. Váy made in Korea, chất vải mềm mịn, nhẹ nhàng, kiểu dáng đẹp, hoa nổi bần bật nhé. Hình y như mẫu mặc vì chụp canh ở cửa hàng đấy, còn màu sắc như hình bên dưới vì mình thích hoa đỏ cho nổi. Size M, L nhỏ vừa nhé. Pass 300k thôi ạ ==> FIX 250k. Canh cao 1m70 nhé ==> FIX 200K (Cái này mình chỉ còn size S của con gái thôi) ==> SOLD

Váy maxi xẻ đầu gối mặc rất xinh và nổi nhưng dạo này mình béo mặc hơi kích==> SOLD
Áo Mango size M, L đều ok fix 120k==> SOLD

Jum hoa của Ly's Boutique size M, L chất cực nhẹ và mát fix 120k ==> SOLD

Áo hở vai GTO đính đá sang trọng mặc xinh nhé, new 99% size M, L fix 80k ==> SOLD

38. Áo kẻ chất mát và nhẹ, mặc lên xinh lắm fix 80k ==> Cái này mình tặng cho nhanh nhé

Thuthuy9999
Nước hoa Dior hàng xịn được tặng không dùng đến fix 1,2 triệu thôi nhé.

Thuthuy9999

Thuthuy9999

thuhanggiohangviet
5. Áo Pantio size S mình rất thích mà dạo này kích quá nên phải pass, đúng 150k nhé
Em áo này 44kg mặc được không mn? Mn ở đâu vậy?

Yeu gia dinh nhat
Thích mấy cái váy của m.n

Thuthuy9999
Đảm bảo mặc vừa xinh nhé. Mình ở 406 Âu Cơ.

Thuthuy9999
Cảm ơn mn. Mn có muốn đổi đồ với mình không??? hihi

namdung8586
aos pantio size S để mình 100k đc ko b? 0977552578

meyeumeocon
5. Áo Pantio size S mình rất thích mà dạo này kích quá nên phải pass, đúng 150k nhé.
100k áo này dc ko ạ

Thuthuy9999
Ko được đâu bạn ơi, áo này đẹp lắm mình pass rất tiếc.

namdung8586
sợ mùa này mặc nóng ý

HaCz1967
Đánh dấu. :p

HaCz1967 has been a mother for [​IMG][​IMG] months.

meyeumeocon
150k có fship ko a

Thuthuy9999
Em ơi đâu nhỉ???

Thuthuy9999
Hàng hãng nên đảm bảo ko nóng mà còn rất mát nhé!!!

meyeumeocon
em làm ở gần thiên đường bảo sơn

Thuthuy9999
Em ck cho chị 160k chị ship viettel cho em nhé!

sinpoichi
Nước hoa còn vỏ hộp không bạn ?
Vậy là hàng xách tay hay mua trong nước, bạn có biết ko ?

gavang1202
Đánh dấu váy size L

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap