ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Hà Nội: - Tl 6 Plus Gold Vn Fpt Full Box + Đủ Giấy Tờ Mua Bán |

Hà Nội: - Tl 6 Plus Gold Vn Fpt Full Box + Đủ Giấy Tờ Mua Bán |

s2bu0n89
mới lên được chiếc 8p nên mình nhượng lại chiếc 6plus này cho mn thực sự có nhu cầu mua sử dụng
máy mua từ mấy năm trước thời mà còn mấy chục triệu tới giờ chứ không phải như mấy con máy dựng bây giờ nên mua dùng là các mẹ cứ thế mà dùng ạ
tình trạng máy là đang sử dụng không có bất cứ lỗi lầm gì. các mẹ xem cái itoll check xanh lè ở ảnh dưới là đủ hiểu ạ.hình thức máy 96% còn khá đẹp không rơi vỡ hay móp méo gì ạ.
full hộp sạc cáp tai nghe giấy tờ mua bán tất tật như ảnh. giá bán 4tr368k mn thực sự có nhu cầu thì lh mình nhá.. riêng bộ xạc cáp tai nghe zin. ai không lấy mình trừ thẳng 300k để lại dùng luôn cũng oke. giá để bán cho người thực sự có nhu cầu nên mình không giảm ạ. bao tets 1 tuần cho mn dùng thoải mái

CherryJimy
Em góp ý vs chủ top 1 chút. Nghe mn nói thời nay toàn máy dựng là ko ưng rồi. Chẳng qua ban đầu hàng mới ra, nên nó có giá. Còn giờ nhiều máy đời mới hơn nó ra thì nó tụt giá thôi. Mua mới chính hãng lấy đâu ra máy dựng. Mn có so sánh thì so sánh với giá hiện tại bh, đừng so sánh kiểu khập khiễng như vậy.

Truongphuong
Sạc bên ngoài k phải của nó nhỉ ,chả thấy b nói gi cả để mn đỡ phải thắc mắc

sontrang1509
cho m xin số đt nhé chủ top

s2bu0n89
đã bán nhá. thanks mn quan quan tâm
với riêng bạn cherry thì mình có ý như này. máy ngoài quán giờ cũng 3tr8 4tr. đẹp thì chắc chắn đẹp hơn vì họ thay vỏ cho mới nhưng zin chất thì chả bằng đâu. giá mình bán cũng bt vì nguyên bộ pk 300k thì cũng chả có gì đắt. bộ xạc cáp zin 150k cái tai 150k. bán lúc nào cũng có người mua nếu hàng thật b ạ

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap