ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Toàn quốc: - Top 10 Mẫu Váy Cưới Đẹp Lung Linh Năm 2019. |

Toàn quốc: - Top 10 Mẫu Váy Cưới Đẹp Lung Linh Năm 2019. |

Thanh Trúc 274
Ai rồi cũng sẽ đến ngày lên xe hoa. Khi làm cô dâu thì bạn được xem là nhân vật nữ chính trong hôn lễ. Là cô dâu, ai cũng muốn mình trở nên xinh đẹp, quyến rũ nhất với bộ áo cưới đẹp mà mình đã lựa chọn trong ngày trọng đại của đời mình. Một mẫu váy cưới đẹp không những tôn vinh nét đẹp người phụ nữ mà còn giúp bạn lưu giữ những hình ảnh đẹp nhất trong mắt người bạn đời cùng tất cả bạn bè thực khách vào thời khắc thiêng liêng của cuộc đời người con gái. Và sau đây là top 10 mẫu váy cưới đẹp lung linh khiến phái nữ mê mệt.

1. Váy cưới trễ vai.

Phần xương quai xanh là nét quyến rũ chỉ dành riêng cho phái đẹp, vậy tại sao không khi những chiếc váy cưới trễ vai được tạo nên để khoe trọn những nét đẹp lãng mạn, quý phái của người phụ nữ. 2019 các thiết kế trễ vai sẽ trở nên phá cách hơn bở sự kết hợp của nhiều chất liệu, nhiều tầng lớp của ren.

Dù là với phom váy đuôi cá hay phom váy xòe thì chi tiết trễ vai hờ hững cũng sẽ hoàn hảo tôn lên nét duyên, nét quyến rũ của bạn.

2. Váy cưới với họa tiết 3D.

Các nhà mốt mong muốn bạn khoác lên mình những bộ đầm kiều diễm được thêu đính 3D cực kỷ tỉ mẩn và tinh tế. Cánh bướm, cánh hoa được bàn tay tài hoa của các nghệ nhân thuê đính trên bộ đầm cưới tạo nên hiệu ứng thu hút và vô cùng sang trọng.

Nếu bạn có vóc dáng nhỏ nhắn, gầy đừng ngần ngại thử các thiết kế có ren hoa 3D vì nó sẽ khiến bạn trông tròn trịa và ấn tượng hơn.

Còn nếu bạn hơi tròn một chút nhưng vẫn rất mê xu hướng này, bạn chỉ cần tiết chế nó, tập trung chủ yếu phần ngực hoặc tùng áo với những họa tiết nhỏ hơn.

3. Váy cưới đính nơ.

Nơ từ lâu đã trở thành chi tiết đáng yêu tạo điểm nhấn cho chiếc áo cưới. Dù là kích thước to hay nhỏ, chất liệu satin, oganza hay tulle mềm mại thì những chiếc nơ cũng sẽ là điểm nhấn hoàn hảo và duyên dáng, tạo nét chấm phá thu hút cho trang phục cưới của bạn.

4. Váy cưới với ren.

Ren là chất liệu có lịch sử lâu đời và được yêu thích bền bỉ. Điểm đặc biệt nhất của ren là có thể mang lại vẻ đẹp vừa nữ tính, ngọt ngào mà cũng không kém phần quyến rũ

5. Váy cưới cúp ngực.

Quyến rũ, thu hút, nổi bật là những tính từ người ta thường hay dành cho những thiết kế của xu hướng váy cưới cúp ngực này. Nếu cô dâu có một vòng một đầy đặn thì đừng dại dột bỏ qua mẫu váy cưới thần thánh của năm.

Xu hướng váy cưới cúp ngực này sẽ nhấn vào phần vai và ngực đầy quyến rũ của các nàng dâu, để lộ ra bờ vai trần hút mắt người nhìn.

6. Váy cưới dài tay.

Ưu điểm nổi bật của váy cưới có tay dài là không kén chọn dáng người mặc, dù bạn cao hay thấp, mập hay gầy. Hơn nữa, nếu cô dâu thiếu tự tin về bờ vai thô, gầy hay cánh tay không thon thả... thì áo cưới dài tay có thể giúp bạn " ngụy trang" hiệu quả.

7. Váy cưới cổ chữ V khoét sâu.

Cô dâu phải e lệ và kín đáo, đó đã là suy nghĩ xưa cũ. Giờ đây trong ngày trọng đại của mình, bạn có thể tự tin diện một bộ áo cưới gợi cảm với cổ khoét sâu tôn lên vòng ngực quyến rũ và lưu lại những khoảnh khắc đẹp nhất của cuộc đời.

Thanh Trúc.

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap