Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - Tư Vấn Tất Tần Tận Về Các Mặt Hàng Điện Lạnh - Đồ Gia Dụng |

Toàn quốc: - Tư Vấn Tất Tần Tận Về Các Mặt Hàng Điện Lạnh - Đồ Gia Dụng |

PoPun
Mình lập toppic này ra để tư vấn, chia sẻ, giải đáp tất cả các thắc mắc về các sản phẩm điện lạnh hay điện gia dụng. Mọi người cần tư vấn gì thì cứ hỏi nhé

Hoàng Khải Kato
Tủ đông có nhiều hãng quá mình đang muốn mua mà phân vân chưa biết chọn hãng nào? Bạn tư vấn mình.

thuthao125
Tủ lạnh nhà mình bị hỏng ron cửa. Cho hỏi chi phí sửa chữa này như thế nào

PoPun
Có 3 hãng chất lượng mình thấy ok nhất là Sanaky, Alaska và Darling. Giá thì Darling<Sanaky<Alaska. Bạn có thể tìm hiểu kiểu dáng và dung tích từng hãng xem loại nào phù hợp.

PoPun
ý bạn là Gioăng cửa phải không. Bạn có thể ra các cửa hàng sửa chữa điện lạnh thay, giá thì khoảng chừng trên dưới 1 tr tùy loại tủ

donghoduyanhleduan
mình đánh dấu ngâm cứu

tranglinh0611
Mình muốn hỏi xem nên mua máy xay sinh tố có thêm nhiều chức năng xay thịt, cua, ngũ cốc, hay là nên mua từng loại riêng? và mua loại nào tốt , giá cả hợp lý? thank

PoPun
Nếu dùng gia đình thì mua 1 máy dùng chung là đc rồi, mua nhiều chi cho lỉnh kỉnh. Máy xay thì bạn có thể tham khảo của hãng Phillip nhé chất lượng rất tốt. Mua cái khoảng 5-600k là dùng thoải mái

Hoàng Khải Kato
Bạn gợi ý mình vài chỗ mua ngon lành cành đào luôn nha, đang phân vân quá, quá trời chỗ bán luôn

PoPun
Bạn ở đâu nhỉ, bắc - trung -nam ?

thuthao125
cảm ơn c nhé. Mình vừa thay gioăng hôm chủ nhật hết 900k. hehe

thuthao125
Bạn ơi, cho mình hỏi tủ lạnh Sanaky được bảo hành bao lâu nhỉ. Mình mua tủ được gần năm rồi mà giờ nó lại trục trặc. Kb có còn bảo hành k. Nếu không giới thiệu mình chỗ sửa tủ ngon - bổ -rẻ với

Hoàng Khải Kato
Mình ở Sài Gòn

PoPun
Tủ lạnh Sanaky bảo hành 2 năm nhé bạn

PoPun
Bạn có thể qua địa chỉ này, cửa hàng bán tất cả các hãng tủ đông chính hãng giá tốt,chính sách tốt, free ship nội thành
Số 4/12A, Bàu Bàng, P. 13, Tân Bình, TP. HCM

thuthao125
Lóp dép hóng, mình cũng đnag tính mua 1 em máy xay sinh tố cầm tay. Đang phân vân mà nhiều loại, giá lung tung quá

thuthao125
Tủ mát nhà mình có hiện tượng chảy nước phía 2 bên. Bên bảo hành lâu Sumikura lâu quá mình tính gọi bên thợ. Bạn tư vấn giùm mình với

PoPun
Có thể là cửa tủ nhà bạn bị hở do vênh hoặc hở gioăng cao su rồi. Bạn nên thay gioăng mới nhé

thuthao125
cảm ơn c nhé. mình thay gioăng cửa rồi và thấy tủ không bị chảy nước nữa. Topic hữu ích quá

thuthao125
Bạn ơi, phòng nhà mình rộng khoảng 26m2. Bạn tư vấn dùm mình 1 model điều hòa với. Mình không hiểu các loại của nó ntn. Dòng nào thì chạy khỏe ạ