ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Hà Nội: - Update Đồ Nữ, Măng Tô Dạ, Vest Nam Chất Đẹp Từ Trang 6, Giày Dép Nam - Nữ Và Mỹ Phẩm Giá Cực Tốt!!! |

Hà Nội: - Update Đồ Nữ, Măng Tô Dạ, Vest Nam Chất Đẹp Từ Trang 6, Giày Dép Nam - Nữ Và Mỹ Phẩm Giá Cực Tốt!!! |

huyentran258
Do mấy topic cũ dài trang quá và đã cho ra đi đc cơ số đồ nên mình làm lại topic để tổng hợp tất cả quần áo, giày dép, mỹ phẩm của mình cũng như đồ nam của anh trai mình vào trong topic này cho mọi người tiện theo dõi hơn nhé. Giờ mình đang bầu bí cũng nặng nề rồi nên có khá nhiều đồ cần thanh lý gấp, cả đồ của anh trai mình cg rất là nhiều, lúc nào cg trong tình trạng ngập tủ =)))
ĐỒ CỦA 2 ANH EM NHÀ MÌNH HẦU HẾT LÀ ĐỒ MỚI ÍT MẶC VÀ MUA KHÁ ĐẮT. (CÙNG CHUNG SỞ THÍCH SHOPPING NÊN MÌNH LUÔN LÀM TOPIC THANH LÝ ĐỒ QUANH NĂM :D)
Mình đi làm bận với lại đang bầu bí nên sẽ KO SHIP ĐỒ VÀ NHẬN ĐẶT SHIP đc nên nếu bạn nào muốn mua đồ thì có thể qua trực tiếp, tự gọi ship hoặc nhờ người quen qua địa chỉ 52 Mai Hắc Đế để lấy đồ giúp mình nha, trc khi qua thì nt cho mình qua sđt 0919671989 (ko gọi đt, chỉ nt trong giờ hành chính nha) để nếu mình ko có ở nhà (trong giờ hành chính các ngày thường) thì mình sẽ soạn trước đồ các bạn muốn mua và nhờ mẹ mình đưa giúp cho các bạn. Giá mình để trên này đã là giá fix quá rẻ rồi nên mình ko nhận các tn mặc cả nữa cho đỡ mất tgian của cả 2 bên. Bạn nào ở xa qua mình lấy đồ thì mình bớt thêm 30k-50k khi mua ít nhất từ 2 món trở lên coi như hỗ trợ tiền ship nha. Đồ nào ĐÃ BÁN thì mình sẽ xoá ảnh luôn để cho đỡ loãng topic ạ! Hoặc bạn nào có shopee mà ưng món nào thì các bạn gửi lại cho mình để mình đăng qua shopee, mua qua đó thì mình sẽ giữ nguyên giá vì ship shopee trên 200k là sẽ ko mất ship nha!

Cảm ơn mọi người đã đọc tin :)
Chúc mọi người mua sắm vui vẻ ❤️

ĐẦU TIÊN LÀ CÁC MẪU TÚI ĐỒNG GIÁ 100K

ĐÃ BÁN TÚI LYN VÀ TÚI ĐEN CHANEL

ĐÃ BÁN TÚI MÈO VÀ TÚI TRẮNG THÊU HOA

huyentran258
Túi Hermes hàng siêu cấp da mềm, túi này anh mình mua tặng cho mẹ mình dùng nhưng size túi hơi to so với mẹ mình nên cg chưa xách đc lần nào. Túi cứ treo ở ngoài nên phần móc kim loại nó hơi bị oxy hoá đi chứ ko phải là bị cũ nhé, còn lại bên trong túi và da túi vẫn còn mới tinh luôn. Túi này anh mình mua đắt nên giờ mình thanh lý là 650k nhé! Các bạn cứ qua xem dáng và chất túi sẽ biết giá mình để thế là quá hợp lý :)

Phần móc khoá mình chụp gần cho mọi người nhìn rõ mức độ oxy hoá nha

Đáy túi vẫn còn nguyên các lớp lót giấy dán bảo vệ chưa bóc luôn nhé

Bên trong có thêm 2 ngăn phụ

huyentran258
Túi chanel boy in hoa văn chìm chất da đẹp nhé vì là hàng F1, đợt trc anh trai mình tặng nhân dịp 8/3 mà mình đeo ko hợp nên ít dùng tới.
Túi mua đắt nên giờ mình thanh lý 350k

Bên trong túi rộng rãi để đc nhiều đồ

Túi C&K hàng auth mua lâu rùi, phía da bên trong hơi bị bong nhưng bên ngoài vẫn ok nhé. 100k

huyentran258
Guốc của Newlook sz 37 new 100% nhé Đi lên chân cực xinh và tôn dáng.
400k

Guốc Louboutin hàng fake màu ghi xám sz 37, đế rất chắc chắn nhé, đôi này t mới đi dc 1-2 lần vẫn như mới. 200k

Thuy HT
túi trắng thêu hoa còn mới bn % b

huyentran258
Túi đấy mình thi thoảng mới đeo nhg để treo ở ngoài nên hơi bị bụi, túi mình được tặng sn từ năm ngoái,độ mới còn tầm 85% b nhé :)

huyentran258
Mỹ phẩm mình còn 1 số món sau giải tán nhanh cho gọn, giá mình đã fix kịch sàn nhé.

1, Bảng mắt Too Faced Totally Cute có 3 cặp màu đánh siêu cute, có cả màu nhũ và màu lỳ. Pass: 400k

2, Son Givenchy màu 315 hồng tím đậm cá tính. Hợp với các bạn có tông da sáng 1 chút. Pass: 300k (SOLD)

3, Son kem lì Miracle Apo Lip Lacquer màu Pilot Twist, màu đỏ đậm cá tính hợp vs tiệc tùng lắm. Pass: 90k

4, Kem nhả nắng Laroche Possay 40ml 70k

5, Kem lót mắt Urban Decay full size dùng dc khá lâu. 220k

6, Kem dưỡng da tay mùi hoa hồng của Hàn Quốc 100k

huyentran258
7, Kem nền sugao kiềm dầu khá ổn của Nhật new 95% 150k

8, Kem se khít lỗ chân lông Bioderma new 98% (có thể dùng thay kem lót) 200k

9, Kem lót dạng serum hơi có nhũ nhẹ của Catrice new 100%. 130k

huyentran258
Giày cô dâu hiệu Cristina Blahnik mua ở Mẹ Ù Shop, giày ở đây siêu êm và mẫu mã đẹp. Các mom cứ search trên fb tên shop là ra ngay nhé. Giày này chồng mình mua cho để đi trong ngày cưới mà chưa kịp đi lần nào thì mình bầu bí chân tăng sz ko đi dc nên giờ vẫn y nguyên trong hộp. Cứ post lên đây cho mom nào thích hoặc cần, nếu ko thì mình chờ chân về lại sz cũ để đi hihi
Giá pass là 1400k nha

huyentran258
Guốc nâu có chun co giãn phía sau gót đế chắc chắn s 37, cg mới đi dc 2-3 lần thôi
250k

IMG_6525.JPG IMG_6524.JPG

Giày cao gót da thật màu ghi sz 37 của hãng Jones Bootmakes, đi lên chân cực tôn dáng. Đôi này mình mua bên UK gần 60 bảng đi dc vài lần rồi toàn vứt trong tủ, giờ cg ít đến giày cao gót nên tly cho rộng nhà 750k

hoatranpmbp
B ơi. B có ship tỉnh ko. M ở HN

huyentran258
Váy hồng nhạt Bleubird sz S form suông 100k

Áo len cộc tay viền hoa sz S - M nhỏ màu hồng be xinh lắm lun 100k

Quần bò thêu hoa sz 28 hàng VNXK 150k
Áo phông cổ tim hồng nhạt sz L 50k (SOLD)
Ảnh chụp cả bộ là lúc mình mới mua nha

huyentran258
M chủ yếu bán ở trong khu vực Hà Nội b ah vì m ko nhận ship :)

huyentran258
Áo thiết kế voan tầng màu hồng nhạt sz M. Pass: 200k
Chân váy Ivy Moda sz L. Pass: 350k
Mua cả set còn 500k nhé, ảnh này lúc mới mua m chụp lại, áo và chân váy đều mới mặc 1,2 lần.

Áo thun 3 lỗ Mango sz M. hàng auth nhé.
130k

Váy ren trắng topshop sz M hàng vnxk. Pass: 150k

huyentran258
Váy Magonn chất cực mát, form rất tôn dáng, sz XS (52kg trở xuống mặc vừa nha) 200k

Váy thiết kế của Lovell trễ vai siêu xinh có túi 2 bên, chất cực mát, mình mua trong SG, sz M (49-53kg). 300k

Ảnh thật mình mặc đây nhé, mình cao 1m6 nên mặc trên gối 1 chút như ảnh

huyentran258
Guốc M&S quai chun phia sau gót sz 38, đôi này mua trực tiếp bên UK cg lâu rồi mà ít đi đến, đi rất chắc chân 200k

Áo vest dạ H&M sz 36 hàng Auth 300k

huyentran258
Áo sơ mi ren hoa trắng của Hương Boutique sz S 150k

Áo voan tay lỡ hoa nhí có cúc bấm nhỏ trc ngực nên ko bị lộ nhé. Sz S 100k

mẹ Hoàng Dương 2011
fs hoàng quốc việt mình lấy cái này

huyentran258
Mình bầu bí ko ship và nhận ship đc b ơi, b qua m lấy nhé

Mebeco2010
B còn kem này ko? Fix cho m 100k đc ko?

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap