ThienThan.Mobi

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ của bé

Toàn quốc: - Xả Kho Bánh Chocolate Raffaello Bọc Dừa Xách Tay Đức Hộp 230g Siêu Sốc Chỉ 155k/hộp |

Toàn quốc: - Xả Kho Bánh Chocolate Raffaello Bọc Dừa Xách Tay Đức Hộp 230g Siêu Sốc Chỉ 155k/hộp |

Hoa Binh Anh
Chào các mẹ,
Nhà em mới về lô bánh Chocolate Raffaello bọc dừa 230g đặc sản Châu Âu, xách tay trực tiếp từ Đức qua đường Air. Tuy nhiên do hàng đợt tết về quá chậm và chỉ còn 3 tuần nữa là đến tết nên em muốn xả kho để thu hồi vốn, rất mong các mẹ ủng hộ ủn mông nhà em ạ.

Riêng mã bánh này trên thị trường bán bao nhiêu chắc chắn các mẹ tham khảo sẽ biết với hộp 230g giá giao động từ 200 đến 250k. Hộp 150gr giá giao động từ 160-200k. Em không dám nói sai tuy nhiên tại thời điểm này nhà em sẽ sale giá gốc thu hồi vốn với deal giá không tưởng như sau:

Mua 1 hộp #raffeallo 230g giá chỉ #155k/hộp
Mua 1 thùng 8 hộp #raffeallo 230g giá chỉ #1150k/thùng

Trọng lượng: 230gr
Date: 31.03

=>> Cắn răng lợi để giảm sâu thế này rồi đấy các mom. :(

:swear:EM không biết shop khác làm ăn như thế nào, nhưng riêng nhà em bán hàng Đức sẽ chỉ cung cấp hàng Đức, không bán raffaello Nga hay Balan. Rất nhiều mẹ phản ánh mua hàng Đức nhưng nhận được lại là Socola của nước khác nên em cũng xin phép nhấn mạnh thông tin này để các mẹ yên tâm sử dụng.

Review: Mã này các mẹ có thể mua ăn tết, sử dụng hàng ngày đặc biệt làm quà biếu thì vô cùng sang trọng, ở Đức sản phẩm này được dân bản địa yêu thích lắm, mẹ em đang sống tại Đức chia sẻ rằng họ luôn mua sẵn ở nhà có khách mời ăn kẹo uống trà. Hoặc sẽ là món quà biếu rất lịch sự. Bánh ăn 1 miếng ban đầu thì giòn tan, sau đó đến nhân sô cô la trắng cuối cùng là lớp hạnh nhân giòn hòa quyện lại ngon lắm. EM có thể ăn hết 1 túi 1 lúc ấy. hi

HÌNH ẢNH SẢN PHẨM

[​IMG] [​IMG]

LƯU Ý TRÊN THỊ TRƯỜNG CÓ HÀNG NHÁI NHA MOM
Về phí Ship: EM ở Tam Trinh nên sẽ freeship cho các mẹ nào mua 1 thùng trở lên và khoảng cách dưới 5km từ nhà em.
+ Còn các mẹ ở khu vực khác chính sách ship sẽ được áp mã giảm giá vận chuyển nên các mẹ cũng không lo nhé.
Em có shopee nên mẹ nào dùng Shopee em sẽ gửi link dưới comment ạ.
SĐT: 0968..584..528

Mô tả:
Kẹo kem sữa dừa của thương hiệu RAFFAELLO - nhà sản xuất bánh kẹo nổi tiếng nhất nước Đức là món ăn mang đậm hương vị châu Âu mà bất kỳ ai ăn 1 lần cũng không thể nào quên.

Nếu chưa từng ăn, bạn sẽ rất ấn tượng khi bóc vỏ chiếc kẹo sữa dừa Raffaello, bởi nó không giống bất kỳ thứ kẹo nào bạn đã từng ăn trước đây. Trước mắt bạn là 1 viên kẹo tròn, có vỏ xốp và phủ kín bởi những sợi dừa, toát lên mùi thơm đặc trưng của thứ trái cây hấp dẫn này. Bên trong kẹo Raffaello là 1 lớp vỏ quế giòn tan và rất thơm, không như mùi vỏ quế của các loại kẹo thông thường. Bên trong nữa là viên kem Raffaello độc quyền của nước Đức, vừa thơm, vừa ngậy, vừa ngọt mà lại không ngán. Đặc biệt, ẩn dưới lớp kem là hạt hạnh nhân rất bùi.

Tất cả các lớp kẹo hòa quyện vào nhau, tạo nên thứ mùi đặc trưng rất dễ gây "nghiện", khiên bất kỳ ai đã 1 lần nếm qua sẽ không thể nào quên. Đó là lý do kẹo kem dừa Raffaello thương xuyên xuất hiện trên bàn tiệc trong những dịp quan trọng, và trở thành 1 món quà tặng ý nghĩa trong những ngày lễ ở phương Tây.

foureyes999
Hàng Đức và Nga, hàng nào ngon hơn shop nhỉ? Mình mới chỉ ăn của Nga, ngon lắm.

Hoa Binh Anh
Dạ Sô cô la Đức thì nổi tiếng thế nào chắc mom biết rồi đấy ạ. Hãng Raffeallo là hãng của Đức mà nên chắc chắn hương vị của nó rất đặc biệt rồi. Mom hãy thử đặc sản raffeallo của Đức xem sao mom nha. Chắc chắn mom sẽ thích đó ạ.

donghoduyanhleduan
ngon quá, mẹ nó còn banh keo gì nua không

thu80
Ngon quá, đánh dấu để mua

thanhxuan24
Chúc chủ top đắt hàng

me iu nghé
loại này ăn hàng nhái biết ngay mà, dừa hôi kinh lắm

hangpham1989
ngon quá

Hoa Binh Anh
Nhà em chạy một mã deal giá này thôi mom ạ. Mom ủng hộ nhé. hihi

Hoa Binh Anh
Dạ ngon lắm mom ơi, mom hãy sở hữu nó về đội của mình đi ạ. hihi

Hoa Binh Anh
Dạ em mời mom ạ..

Hoa Binh Anh
Dạ em cảm ơn mom. Chúc mom ngày mới đông khách. Mom cần ủn mông em nha mom.

Hoa Binh Anh
Chuẩn luôn mom ạ. Hàng nhái ăn biết tay nhau ngay ạ. Nên Mom nào mua nhà em 1 thùng em sẽ có hàng ăn thử luôn. Mom ăn ngon mom nhận, không ngon miệng em nhận lại hàng. hihi

thanhhaiz
chúc bạn bán đắt hàng nhé, bạn muốn chạy quảng trên google thì tư vấn ạ
chạy quảng cáo google tại bình dương, hcm, hà nội

Hoa Binh Anh
Thank sir, have a good day!

Linh Chi Shop

Linh Chi Shop
Mẹ nó ơi, cho tớ 1 thùng nhé. Tớ ở Linh Đàm, freeship tớ nhé. inbox mẹ nó check he.

Hoa Binh Anh
Dạ em cảm ơn mẹ Linh Chi. Em vào ngay đây ạ. :h:

Hoa Binh Anh
Lên đơn nào các mom ơi.
[​IMG] [​IMG]

foureyes999
Cho mình 1 thùng nhé. Địa chỉ mình pm.

Thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Sitemap