Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Thực Phẩm Sạch Hồ Lô , Lạp Xưởng, Xúc Xích, Không Chất Bảo Quản Đảm Bảo Sức Khỏe Bạn Và Gia Đình | Page 2 |

Hà Nội: - Thực Phẩm Sạch Hồ Lô , Lạp Xưởng, Xúc Xích, Không Chất Bảo Quản Đảm Bảo Sức Khỏe Bạn Và Gia Đình | Page 2 |

DacSanLapXuongViet
Cám ơn chị Loan đã tiếp thêm động lực cho bên em . Bên em kiêm tất cả các khâu ( Nguyên Liệu ,Sản Xuất , Đưa sản phẩm đến với người tiêu dùng ) . Như vậy mới kiểm soát được chất lượng chị Loan ạ . Tại vì mặt hàng bên em không sử dụng chất bảo quản nên trong quá trình vận chuyển và bảo quản cũng khó khăn hơn nhiều nhưng bên em sẽ không vì thế mà nản lòng ! . Rất mong được sự ủng hộ nhiệt tình của các chị ,các mẹ trên Lamchame . Em xin cám ơn rất nhiều ạ

DacSanLapXuongViet
Có dịp rất mong bên em sẽ được mang Đặc Sản đến phục vụ gia đình mình và cùng lắng nghe cảm nhận của chị và gia đình ! Em cám ơn chị

DacSanLapXuongViet
[​IMG] [​IMG]

loan157
À mà sao avatar để biển báo nguy hiểm vậy em?:cool:

DacSanLapXuongViet
Hehe. Chị Loan tinh ý quá . Avata em để nhằm mục đích thu hút sự chú ý của các mẹ ạ . Nhìn thì nguy hiểm nhưng bên trong lại không nguy hiểm chị ạ . hiii

DacSanLapXuongViet
[​IMG] [​IMG]

Mọi người ơi. Tất cả các sản phẩm của Đặc Sản Việt đều được chế biến từ vỏ lòng tươi mọi người nhé ! .

Hiện này hầu như các loại Xúc Xích và Lạp xưởng khác đều được sản xuất bằng vỏ lòng làm bằng collagen ( giá thành vỏ lòng collagen rẻ hơn nhiều nhưng chất lượng và đảm bảo sức khỏe không bao giờ bằng vỏ lòng tươi ) . Mọi người chú ý điểm này nhé

Đặc Sản Việt cam kết 100% vỏ lòng của tất cả các sản phẩm Lạp Xưởng Việt - Xúc Xích Việt - Hồ Lô Việt đều được chế biến từ vỏ lòng tươi

Cám ơn tất cả mọi người đã luôn ủng hộ và đồng hành cùng Đặc Sản Việt !

DacSanLapXuongViet
[​IMG] [​IMG]

Cảm ơn tình cảm của chị Vân đã luôn dành cho Đặc Sản Việt

susu_2011
Rất kết món lạp xưởng nhưng phải lạnh một chút đã hi hi

DacSanLapXuongViet

Đúng là trời nóng thì không muốn ăn gì cả ! , em cũng vậy chị ạ . Nhưng lúc nào có cơ hội chị thử món Lạp Xưởng Hấp bên em chị nhé . Không cần sử dụng dầu mỡ , bên trong Lạp Xưởng có nước sốt rất đậm đà chứ không khó ăn đâu ạ ^^

DacSanLapXuongViet

Quà mùng 2-9 của em ^^

DacSanLapXuongViet

Đặc Sản Xúc Xích Việt - QUYẾT TÂM " Đưa Thực Phẩm SẠCH đến mọi bữa ăn GIA ĐÌNH VIỆT "

DacSanLapXuongViet
Cảm nhận của chị Huyền Nguyễn khi sử dụng Đặc Sản Việt ngày 9-5-2015 !

Cám ơn chị đã tin tưởng và dành tình cảm !

NIỀM TIN và QUYẾT TÂM SỐNG của Đặc Sản Việt

" Đem Thực Phẩm Sạch - Đặc Sản Việt đến bữa ăn của mọi GIA ĐÌNH VIỆT ! "
[​IMG] [​IMG] [​IMG]

DacSanLapXuongViet
Cảm nhận của chị Hà khi thưởng thức Đặc Sản Việt - Cám ơn chị đã dành tình cảm ! [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

DacSanLapXuongViet

DacSanLapXuongViet
[​IMG] Cảm nhận của chị Vi khi thưởng thức Đặc Sản Việt - Cám ơn chị đã dành tình cảm ! [​IMG] [​IMG]

DacSanLapXuongViet
[​IMG] [​IMG] [​IMG]

loan157
Hôm hội chợ Trung thu tới, giá mà bạn đăng ký sớm thì đặt 1 gian để quảng bá món xúc xích này thì tốt lắm nhỉ!
Nhìu feedback tốt rồi đấy! Tiếp tục phát huy nha.:)

DacSanLapXuongViet
Em cám ơn chi Loan . Em mới tham gia lamchame nên chưa có nhiều kinh nghiệm . Lamchame mỗi khi có kì lễ đều tổ chức hội chơ à chị ?

loan157
Chị cũng mới tham gia nên năm nay chưa đăng ký hội chợ này. BTC có thông báo ở phía trên diễn đàn đấy.
Em đã đọc hết các Hướng dẫn, quy định, bí quyết bán hàng... của BQT chưa. Hữu ích cho em lắm đấy!:)

DacSanLapXuongViet
Em cám ơn chị Loan. Em sẽ đọc ngay ạ . Chị Loan có hay off với các chị trên diễn đàn không ạ ?