Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Thực Phẩm Sạch Hồ Lô , Lạp Xưởng, Xúc Xích, Không Chất Bảo Quản Đảm Bảo Sức Khỏe Bạn Và Gia Đình | Page 4 |

Hà Nội: - Thực Phẩm Sạch Hồ Lô , Lạp Xưởng, Xúc Xích, Không Chất Bảo Quản Đảm Bảo Sức Khỏe Bạn Và Gia Đình | Page 4 |

DacSanLapXuongViet
Dạ cám ơn chị Loan đã dành tình cảm cho bên em . Bên em sẽ thu xếp công việc để mang Đặc Sản Việt để giới thiệu đến các chị . Rất mong các chị sẽ dành tình cảm ^^

DacSanLapXuongViet
Chị Loan có giao lưu với các mẹ mặt hàng gì không chị ?

DacSanLapXuongViet
Cảm nhận của chị Hương khi sử dụng Đặc Sản Việt - Ngày 14-10-2015

Cám ơn chị và gia đình đã dành tình cảm . Chúc gia đình mình luôn hạnh phúc và nhiều niềm vui !

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

DacSanLapXuongViet
[​IMG] [​IMG]

ngocbonal
Nhà mình ở Võ Quý Huân cũng ở Bắc Từ Liêm, shop có fs cho mình đc 1 túi hồ lô Việt ko thì mình mua 1 gói.

DacSanLapXuongViet
Em chào chị. Vinh hạnh của bên em là được phục vụ gia đình mình. Cửa hàng bên em ở Bắc Từ Liêm ở gần ngã tư xuân đỉnh chị ạ . Cùng tiện một đơn hàng chị có muôn mua thêm 0,5kg Đặc Sản Lạp Xưởng Việt hoặc Xúc Xích Việt để cùng gia đình cảm nhận hương vị Đặc Biệt - tốt cho sức khỏe chứ ạ ?

ngocbonal
Mình muốn dùng thử xem nó có bị mỡ quá ko, nếu ngon thì sau mình mới đặt nhiều, vừa nãy hỏi shop chưa trả lời nên mình lại mua gà nhà mẹ khác rồi, hẹn shop tuần sau lại hỏi lại nhé.

DacSanLapXuongViet
Vâng . Cám ơn chị đã dành tình cảm cho bên em . Đặc Sản Việt được chế biến từ 100% thịt tươi nguyên chất nên nhìn bên ngoài sẽ có cảm giác hơi mỡ nhưng khi gia đình mình chế biến và thưởng thức thì lại có cảm nhận khác biệt hoàn toàn chị ạ , Về hương vị và chất lượng cũng rất hài hòa và phù hợp với khẩu vị người Việt . Có dịp rất mong bên em sẽ được phục vụ gia đình mình !

DacSanLapXuongViet
[​IMG] [​IMG]

DacSanLapXuongViet

giundat996
Lạp xưởng tươi nhà bạn vị ngọt hay mặn thế?

DacSanLapXuongViet
Em chào chị . Lạp Xưởng Việt có vì hài hòa dễ sử dụng . Không ngọt quá như lạp xưởng Miền Nam đâu chị ạ

DacSanLapXuongViet

Đặc Sản Việt - Lạp Xưởng Việt
+ Không chất bảo quản
+100% thịt tươi nguyên chất
+ Thành phần có lợi cho sức khỏe gia đình
+ Đa dạng và đơn giản trong chế biến

DacSanLapXuongViet
[​IMG] Đặc Sản Việt - Xúc Xích Việt
+ Không chất bảo quản
+100% thịt tươi nguyên chất
+ Thành phần có lợi cho sức khỏe gia đình
+ Đa dạng và đơn giản trong chế biến[​IMG]

DacSanLapXuongViet

tocduoiga84
Cho mình 1 lạp xưởng và 1 xúc xích hồ lô đến UBND Q.Hoàng Mai số 8 ngõ 6 phố Bùi Huy Bích ( Gần bến xe nước ngầm) nhé, Free ship đúng ko bạn? SĐT 0915.53.1984

DacSanLapXuongViet
Em chào chị . Bên em sẽ liên lạc trực tiếp và ship hàng đến gia đình mình. Cám ơn chị và gia đình dã dành tình cảm !

DacSanLapXuongViet

DacSanLapXuongViet

DacSanLapXuongViet
Lạp Xưởng Việt và Hồ Lô Việt xưởng mới sản xuất để phục vụ Quý Khách : với các tiêu chí

+ Không chất bảo quản có hại cho sức khỏe
+ 100% Thịt tươi nguyên chất
+ Phù hợp với khẩu vị Gia Đình Việt
+ Đơn giản trong chế biến - sử dụng

Rất mong sẽ được mang thực phẩm Sạch - tốt cho sức khỏe đến với mọi Gia Đình Việt ![​IMG]