Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Thực Phẩm Sạch Hồ Lô , Lạp Xưởng, Xúc Xích, Không Chất Bảo Quản Đảm Bảo Sức Khỏe Bạn Và Gia Đình | Page 5 |

Hà Nội: - Thực Phẩm Sạch Hồ Lô , Lạp Xưởng, Xúc Xích, Không Chất Bảo Quản Đảm Bảo Sức Khỏe Bạn Và Gia Đình | Page 5 |

DacSanLapXuongViet

Cảm nhận của khách hàng đã thưởng thức Đặc Sản Việt ngày 13-11-2015

DacSanLapXuongViet

Tình cảm của chị Hường và các bé dành cho Đặc Sản Việt !

DacSanLapXuongViet
Đóa hoa Lạp Xưởng Việt dành tặng cho cả nhà . Chúc cả nhà một tuần làm việc mới gặp nhiều may mắn và thuận lợi !

DacSanLapXuongViet

DacSanLapXuongViet

Đặc Sản Hồ Lô Việt :
+ 100% thịt tươi nguyên chất
+ Không sủ dụng chất bảo quản

DacSanLapXuongViet

Chúc mọi người một ngày nghỉ cuối tuần nhiều niềm vui !

DacSanLapXuongViet

love and share
đánh dấu hôm nào trời lạnh ăn nướng sẽ gọi thử

DacSanLapXuongViet
Cám ơn chị đã dành tình cảm . Rất mong sẽ được phục vụ chị và gia đình !

DacSanLapXuongViet
[​IMG] Tình cảm của chị Yến Nguyễn và các bé dành cho Đặc Sản Việt ngày 23-11-2015 ! . Chúc chị và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc!

DacSanLapXuongViet
[​IMG] [​IMG]

DacSanLapXuongViet

DacSanLapXuongViet

Đặc Sản Xúc Xích Việt

DacSanLapXuongViet
Đặc Sản Lạp Xưởng Việt vừa mới xuất xưởng trong tiết trời lạnh của Hà Nội. Mọi người cùng quây quần bên gia đình và tận hưởng niềm vui thưởng thức hương vị Đặc Biệt - Tốt cho sức khỏe của Lạp Xưởng Việt nhé ![​IMG]

DacSanLapXuongViet
Cảm nhận của chị Sao Thuy cùng gia đình khi thưởng thức Đặc Sản Lạp Xưởng Việt . Mọi người chú ý khi thưởng thức Đặc Sản Lạp Xưởng Việt nướng , do Đặc Sản được chế biến từ thịt tươi nguyên chất và không sử dụng chất bảo quản nên trước khi nướng mọi người nên hấp hoặc trần qua nước sôi để có chất lượng tốt nhất nhé ^^

donghoduyanhleduan
chúc mẹ nó cuối tuần nhiều order xúc xích nhé

PHANTRONG_PTG
Nhìn đẹp và ngon thật, chúc cuối tuần đắt hàng bạn nhé, rảnh qua nhà mình ủng hộ giò bê Nghệ An nha

DacSanLapXuongViet
Cám ơn chị nhé . Em cũng chúc chị buôn bán đắt khách và gặp nhiêu thuận lợi ^^ ! . Có dịp ủng hộ bên em nha

DacSanLapXuongViet
Cám ơn chị . Chúc chị buôn bán đắt khách , có dịp rất mong sẽ được phục vụ chị và gia đình !

DacSanLapXuongViet
[​IMG] [​IMG]