Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Áo Sơmi Cực Chuẩn - Cực Chơi - Số Lượng Có Hạn Nhé - Đảm Bảo Chinh Phục Cả Những Chị Em Kh |

Áo Sơmi Cực Chuẩn - Cực Chơi - Số Lượng Có Hạn Nhé - Đảm Bảo Chinh Phục Cả Những Chị Em Kh |

Mit.Nguyen
Đồ của mình toàn đồ chuẩn - mới 100% . Mình cũng thử buôn bán bon chen xem sao . Mong chị em ủng hộ nhiệt tình nhá . Giá em đã fix mong các nàng đừng mặc cả nữa Đồ của mình tất cả là size S nhé vì người mình nhỏ nên chỉ đánh hàng size nhỏ về bán thôi . Nhưng có vài cái size M vẫn có thể bon chen được đấy vì là áo dáng suông nên size S và M đều chui vào đuợc nhé

Mình tên là Ngọc . SĐT là : 0973913333

Áo sơmi chiffon vai có ren ở 2 bên ( cực chơi lun đấy - mặc đi tiệc tùng hay công sở đều ok hết ). Cái nè M có thể bon chen được này. Áo đẹp giá chuẩn : 400K [​IMG]

Áo sơmi chiffon cổ tàu nhé, màu ở ngoài là màu hồng sáng hơn thế này, bạn nào trắng mặc rất xinh. Đơn giản nhẹ nhàng nhưng rất sang ( M cũng được lun ) : 380K

Áo sơmi này mình đã bán 1 cái rùi nhé lần này về thêm 1 cái nữa mà màu be cũng đẹp như màu trắng ( M được tiếp ) : 350K

Áo sơmi hoa có bông đính vào áo lun nhé . rất điệu đà nhẹ nhàng lại sang trọng : 330K

Áo sơmi phong cách Maya nha các nàng : 320K . Cực truẩn lun đó

Áo Sơmi hoa cổ buộc nơ mặc rất xinh, nửa kín nửa hở rất lịch sự : 300K

Áo sơmi đỏ pha ren điệu đà . Áo này ở ngoài cửa hàng bán 450K nhé . Mình bán màu độc và lạ khác hẳn ở ngoài nhé. Riêng áo này size M cũng mặc mái thoải lun : 340K

mebong1512
Ðề: Áo Sơmi Cực Chuẩn - Cực Chơi - Số Lượng Có Hạn Nhé - Đảm Bảo Chinh Phục Cả Những Chị E

áo đẹp nhưng hok phải size của mình

tructhu
Ðề: Áo Sơmi Cực Chuẩn - Cực Chơi - Số Lượng Có Hạn Nhé - Đảm Bảo Chinh Phục Cả Những Chị E

ban oi, gia ao thanh ly co ve cao nhi, bot k ban. ma mac co bi lo hang lam k ban

Mit.Nguyen

đồ này sexy nhưng kô đến nỗi lộ lắm bạn ạh
đồ của mình mới 100%
giá này là fix lắm rùi :p :p

saohoa

đúng là áo cực đẹp tiếc là m oversize rồi up giùm thôi

hongbich_ns

ko phai sz cua minh!
ke ke lai up phu nhau vay!

camquyt

ao cung dep day nhung gia cao ma lai ko kin dao lam. hi hi

uMinhTri

đánh dấu để ngắm lại vì đang bận..................................................

ku_tom

Mình cũng thích nhưng giá có vẻ hơi cao nhỉ

hihi_cute

trông vải có vẻ mỏng nhỉ, ko biết mặc lên thế nào nữa ~.~, mà mình size M ah, up hộ mẹ nó thôi :)

numi

đẹp nhỉ. sao k lấy sz lớn đi em. giá k cao lắm. sao mng cứ bảo là cao nhỉ. đi may còn đắt hơn mà chưa chắc đã mặc đẹp