Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Bánh Dày Quán Gánh Chuyên Bán Buôn Và Bán Lẻ | Page 5 |

Hà Nội: - Bánh Dày Quán Gánh Chuyên Bán Buôn Và Bán Lẻ | Page 5 |

dam-dun-nhe
Chị ở đoạn nào Minh Khai hả chị,chị lấy mấy gói ah e sẽ ship cho chị

Mẹ Huy 75
Chị ở gần chợ mơ, chị lấy 3 gói 2 mặn và 1 ngọt

dam-dun-nhe
Ok, chị pm cho e số điện thoại và địa chỉ nhé, sáng mai khoảng 8h30 e sẽ ship bánh cho chị , thanks chị

Mẹ Huy 75
ÔI thế em không đi làm sớm à hi hi chị định lấy cho con ăn sáng, con chị nó học 7h30

Mẹ Linh Đan 245
Mình thích ăn bánh này lắm, nhưng mua 1 gói thì chẳng bõ ship .

dam-dun-nhe
Ship trước 7g39 thì em ko ship dc chi ah, hii

dam-dun-nhe
Trời se lạnh rồi, các mẹ tiếp tục ủng hộ mình món bánh dày Quán Gánh nhé, đặc biệt mùa cưới đến rồi không biết ở chỗ mọi người thế nào còn quê em thì món bánh dày Quán Gánh là 1 trong những món không thể thiếu trong mâm cỗ cưới.

dam-dun-nhe
Sau 1 thời gian bận rộn nay em lại quay lại phục vụ mọi người món bánh dày Quán Gánh. Ai có nhu cầu alo em nhé:)

Mẹ Linh Đan 245
Hôm nào nhà mình có tiệc mình sẽ oder nhé .

dam-dun-nhe
o.k mẹ Linh Đan nhé

dam-dun-nhe
Cả nhà ơi thứ 7 hàng tuần em sẽ gom order mua chung BÁNH DÀY QUÁN GÁNH và free ship cho cả nhà ạ. Mẹ nào có nhu cầu xin mời vào đặt hàng nhé

dam-dun-nhe
Mọi người ơi thứ 7 đến rồi, ai có nhu cầu thưởng thức món bánh dày Quán Gánh thì alo em sớm nhé

dam-dun-nhe
Cả nhà ơi ai có nhu cầu về bánh dày để đi chơi, đi lễ hội, tiệc gia đình, tiệc cưới thì ghé qua ủng hộ em nhé

dam-dun-nhe
Ngày lễ giỗ tổ có bác nào có nhu cầu mua bánh đi lễ hội không ạ. nếu ai có alo em nhé 0904025657

khachvanglai84
Tiện mà freeship đc thì chj lấy 3 gói, chứ xa quá tiền ship quá tội :( chj ở thanh xuân đầu hà đông

dam-dun-nhe
Híc đầu hà đông thì em ko fs được từ nhà em lên trên đó phải tầm 20km chị ạ

dam-dun-nhe
Nhà bác nào có đám cưới hay làm cỗ mà ko biết nên thay món xôi hay bánh chưng bằng món gì thì cứ alo cho em nhé. Nhà em sẽ phục vụ cả nhà món bánh dày Quán Gánh;1 gói 6 chiếc vừa đủ 1 mâm

dam-dun-nhe
Cả nhà ơi em có trang bán hàng trên shopee: https://shopee.vn/tunglinh231908 , mọi người có nhu cầu đặt bánh dày Quán Gánh nhưng lo ngại vấn đề về ship thì qua đó đặt giúp em nhé. Thanks

dam-dun-nhe
Mai cuối tuần có bác nào có nhu cầu ăn bánh dày Quán Gánh không ạ, em sẽ fs khi mọi người mua 2 gói trở lên nhé

donghoduyanhleduan
chuc me no dat hang nhe