Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Bánh Dày Quán Gánh Chuyên Bán Buôn Và Bán Lẻ | Page 6 |

Hà Nội: - Bánh Dày Quán Gánh Chuyên Bán Buôn Và Bán Lẻ | Page 6 |

dam-dun-nhe
Mùa cưới đến rồi, nhà bác nào có đám cưới có thể nghiên cứu món BÁNH DÀY QUÁN GÁNH làng em nhé. Món bánh dày có thể thay thế cho món xôi, món bánh chưng, 1 gói 6 chiếc nhìn đẹp và lạ mắt nữa ạ. Chỉ với giá 35.000/gói

foureyes999
Đánh dấu.

dam-dun-nhe
Em vẫn nhận bán buôn và bán lẻ bánh dày Quán Gánh ạ. Cả nhà ai có nhu cầu alo em nhé

foureyes999
3 gói có ship ko bạn? Ngày mai bạn có bánh ko nhỉ

dam-dun-nhe
Mình có bánh bạn nhé, mai mình sẽ ship cho bạn. Thanks bạn

dam-dun-nhe
Sáng mai em ship bánh dày khu vực Linh Đàm - Nguyễn Xiển - Lê Văn Lương có anh chị em nào có nhu cầu đặt bánh thì alo tiện đường em ship luôn nhé

mailantimban
Đánh dấu.

dam-dun-nhe
Mong nhận được sự ủng hộ của bạn. Nếu bạn muốn ăn thử thì tối có thể nhắn tin cho mình mai mình ship cho bạn nhé. Thanks bạn

dam-dun-nhe
Mai cuối tuần có anh chị em nào muốn đặt bánh để đi chơi hoặc ăn thì alo em nhé. Chúc mọi người 1 ngày làm việc cuối tuần hiệu quả

dam-dun-nhe
Mai em cho các con lên phố chơi; ai có nhu cầu về bánh dày thì alo em nhé; tiện lên đó em sẽ ship cho mọi người

dam-dun-nhe
Spam chút xíu. Cả nhà có ai quan tâm đến món nấm sò không ạ. Ngoài bánh dày Quán Gánh ra em còn bán thêm món Nấm Sò ạ. Nấm nhà làm; hái và bán luôn trong ngày nên Nấm đảm bảo luôn tươi và sạch ạ.Giá chỉ có 20.000/túi; mỗi túi 500gr. Ai có nhu cầu alo em mang lên nhé 20171206_123305.jpg 20171206_123248.jpg

dam-dun-nhe
Mai mùng 1 đầu tháng cả nhà mình có ai có nhu cầu đặt bánh dày Quán Gánh thắp hương alo em ship nhé.

dam-dun-nhe
Đang dịp cưới hỏi nhà bác nào có nhu cầu alo ủng hộ em nhé, bánh nhà làm đảm bảo chất lượng và uy tín ạ

dam-dun-nhe
up bài để mọi người biết em vẫn bán hàng BÁNH DÀY ạ. Ai có nhu cầu thì alo em nhé

mailantimban
Giá 25k/gói hả bạn, lấy mấy gói thì fs khu Văn Miếu? Tks bạn

dam-dun-nhe
Bạn ơi lấy 5 gói trở lên mình fs nhé

dam-dun-nhe
Món này ăn trong ngày thôi bạn ạ, để trong tủ lạnh sẽ cứng, cho vào lò vi sóng quay lại được nhưng bánh sẽ bị "biến dạng" nhé.
Nếu bạn lấy thứ 2 mình sẽ ship cho bạn vì cuối tuần này mình đi vắng rùi

dam-dun-nhe
Sắp đến mùng 1 rồi, bác nào có nhu cầu đặt bánh dày đi lễ alo cho em nhé. SĐT : 0904025657