Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - Bề Bề Bóc Nõn 260k, Bề Bề Hấp Sơ, Nem Bề Bề... |

Toàn quốc: - Bề Bề Bóc Nõn 260k, Bề Bề Hấp Sơ, Nem Bề Bề... |

menhimxu2014
Bề bề bóc nõn (bề bề thịt) là bề bề tươi sống, đã được hấp sơ và bóc toàn bộ vỏ cứng bên ngoài, chỉ còn lại nguyên thịt.

Là một trong những người đầu tiên sơ chế và cung cấp bề bề bóc nõn tại Hà Nội. Được sự tin dùng của khách hàng trong 4 năm qua, vậy nên các mẹ yên tâm về chất lượng và nguồn gốc nhé. Tất cả bề bề đều là loại tươi sống lấy tại thuyền, sau đó được hấp sơ, bóc vỏ, đóng hút chân không sạch sẽ để đảm bảo chất lượng được giữ nguyên.

Do em đi ship nhiều, không lên diễn đàn thường xuyên, các mẹ đặt hàng thì cứ nhắn tin qua số ĐT cho em nhé: 0976 145 356

NHÀ EM NHẬN CẢ BÁN BUÔN CHO CÁC CỬA HÀNG, QUÁN ĂN, NHÀ HÀNG NHÉ. SỐ LƯỢNG KHÔNG HẠN CHẾ VÀ GIÁ HỢP LÝ NHẤT VỊNH BẮC BỘ LUÔN Ạ :D

Các mặt hàng nhà em đang bán: (Giờ nhà em có thêm loại nõn đặc biệt, chỉ khoảng 40-50 nõn/kg)
- Bề bề bóc nõn đặc biệt: 40
0k/kg
- Bề bề bóc nõn loại to: 330k/kg
- Bề bề bóc nõn loại to 100% trứng: 400k/kg

- Bề bề bóc nõn loại nhỏ: 270k/kg
- Bề bề hấp sơ nguyên con chưa bóc: 200k/kg (12-13 con/kg), 170k/kg (loại 16-18 con/kg), 150k/kg (20-22 con/kg), hấp sơ xong còn 0.75 - 0.8kg
- Bề bề nõn vụn (nấu canh, làm nem, xào...): 140k/kg (mua 2-3kg giá 130, mua 4kg trở lên giá 120k)

Các mẹ ủng hộ em nhé: Em Ngọc: 0976 145 356 (24/24h) :)
Số nhà 65 xóm mới, ngõ 2 Đại Từ, Hoàng Mai, HN ( gần bến xe Giáp Bát)

Bề bề bóc nõn loại to: 330k/kg

Bề bề bóc nõn loại nhỏ: 270k/kg

Bề bề nõn vụn (nấu canh, làm nem, xào...): 140k/kg

Bề bề hấp sơ nguyên con chưa bóc: 200k/kg (12-13 con/kg), hấp sơ xong còn 0.8kg
Nem bề bề (nhận đặt từ 20 nem trở lên): 40k/chục

Nhà em ra tận bến để mua đây ạ:

Bề bề tươi sống vừa từ tuyền lên, còn nhảy tanh tách nhé:

Sau đó được hấp sơ:
Và tách vỏ:

Một số nhận xét của các mẹ trên Lamchame và facebook:

[​IMG] [/SIZE][/FONT]

menhimxu2014
Giữ chỗ để update thêm mặt hàng ạ :)

gavang1202
đánh dấu nhà bạn nhé, nhà bạn có tôm lột không? Mình mua về để tẩm bột chiên giòn.

menhimxu2014
@gavang1202 Tôm lột mới ra tết nên chưa có mẹ nó ạ. Khi nào có em pm nhé.
Khi nào mẹ nó có nhu cầu bề bề hoặc tôm, nem bề bề thì cứ ới em nhé.

linhhn070810
1kg bề bề loại nhỏ thì được khoảng bao nhiêu chú nhỉ?

me Meogia
giá tốt quá nhỉ. sang tuần đặt bề bề vụn làm nem cho con măm :))

menhimxu2014
@linhhn070810 Em cũng chẳng đếm bao giờ nhưng nhiều lắm mẹ nó ạ, ít nhất thì cũng trên 50 chú :) . 3kg tươi mới đc 1 cân nõn mà.hi
Mẹ nó có nhu cầu thì ủng hộ nhà em nhé

menhimxu2014
@me Meogia nem bề bề thì ngon nhất rồi ạ, hầu như khách nhà em toàn mua làm nem cho con, ăn rồi nghiền luôn.
Sang tuần khi nào có nhu cầu mẹ cứ pm hoặc nhắn tin cho em theo số 0976 145 356 nhé
Cảm ơn mẹ nó!

menhimxu2014
Hôm nay nhà em vẫn có bề bệ vụn để làm nem, nấu canh, xào (180k/kg)...và tôm sú nõn(220k/kg) nhé
Mẹ nào ủng hộ em thì cứ order tại đây hoặc pm cho em vào số 0976 145 356
Chúc các mẹ cuối tuần vui vẻ

vit-beo
Bề bề và tôm bóc nõn nhà bạn ship đến nơi là hàng đông đá ah? hay chỉ giữ lạnh thôi?

menhimxu2014
@vit-beo tôm nõn thì cấp đông mẹ nó ạ. Còn bề bề thì bóc tối hôm trc, sau đó phải cho ngăn đá để chuyển lên hn và bán trong ngày. Bề bề mà để ngoài k cấp đông thì chỉ vài tiếng là giảm chất lượng ngay. Hôm nay em có bề bề ngon lắm, mới bóc đêm qua, giờ đang lên hn, mẹ nó có ăn thử k để chiều e ship cả thể

emzhin
Mình cũng đánh dấu, ăn nốt chỗ thịt ghẹ bóc thì chuyển sang ăn bề bề bóc nõn xem sao.

menhimxu2014
@nhovadep Cảm ơn mẹ nó, có gì ủng hộ em nhé

menhimxu2014
@emzhin Khi nào hết mẹ nó cứ alo em nhé, đảm bảo ăn là nghiền luôn ạ.

donghoduyanhleduan
hôm nào nhà em có bề bề tươi ngon và to vậy em ơi, bề bề tự nhiên không nuôi em nhé

menhimxu2014
@donghoduyanhleduan mai em có ạ.chị lấy bao nhiêu kg chiều mai em ship ạ.nhắn em địa chỉ và sdt nhé. bề bề nhà em lấy tại thuyền họ bắt ở biển về còn sống nguyên đấy ạ nên chị cứ yên tâm

Domax 5 trong 1
Mình muốn order 1 kg bề bề bóc nõn nhưng phí ship thế nào mẹ nó ới. Mình ở Lê Văn Lương.

menhimxu2014
Trả hàng xong cho mẹ nó rồi nhé

mountfaber
Hôm nọ order của mn bề bề bóc nõn và bề bề vụn. Bề bề nõn mình nấu bún ăn ngon lắm, thịt rất ngọt và chắc. Bề bề vụn thì vẫn để ngăn đá định nấu canh nhg thấy mn nói nem bề bề ngon nên muốn thử. Cách làm nem bề bề giống như nem thịt hả mn?

lanlovely90hn
N
Ngon quá mn nấu bún bề bề thế nào dạy cho em với, nhìn ngon ghê mà em ko bít chế biến :):):)