Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Bột collagen làm đẹp,nguồn gốc rõ ràng,tục mua chung bao thứ 2 các mẹ nhé |

Bột collagen làm đẹp,nguồn gốc rõ ràng,tục mua chung bao thứ 2 các mẹ nhé |

metengcha
Tình hình là bao đầu tiên đã hết, cảm nhận chung của các mẹ rất tốt nên em đang tiếp tục gom order bao thứ 2, các mẹ nào đã , đang và chưa dùng collagen thì hãy liên lạc với em nhé, các mẹ cứ yên tâm là hàng đảm bảo chất lượng và nguồn có đủ tuy nhiên kha khá order em mới đặt bao tiếp theo để mở bao ra là các mẹ dùng luôn cho đảm bảo ah. Sau tết mình sẽ mua chung nên mình xin tạm thời khóa toppic lại nhé

Chào các mẹ!
em năm nầy gần 30t rồi nên cũng rất quan tâm đến sắc đẹp vì đang vào giai đoạn tiền lão hóa.Em đang có 1 người bạn có nguồn nhập colagen về nên em muốn mua về dùng thử nhưng phải mua số lượng lớn nên em muốn tham khảo ý kiến bố mẹ nào có nhu cầu thì ta cùng mua chung cho tiết kiệm nhé
Xin lỗi các mẹ dạo này em hơi bận nên ko vào sửa lại toppic được, hàng về đợt đầu em lấy được theo đơn của công ty nên vẫn có giấy bạc bình thường, em ship được cho 2 mẹ thôi, còn lần sau em ko lấy được theo đơn hàng công ty nữa vì số lượng quá ít nên em phải lấy 1 bao 20kg và rồi về tự chia ra làm nhiều gói nhỏ , dán kín miệng nên đảm bảo là ko bị hở miệng nhé, lần này do em bận quá nên em chưa có dán nhãn mác được mà mỗi lần đưa hàng em sẽ in cho các mẹ giấy tờ kiểm định chất lượng và hướng dẫn sử dụng. em có thể đảm bảo nguồn gốc hàng vì bản thân em và gia đình cũng lấy hàng này sử dụng nên các mẹ cứ yên tâm. sang tuần rảnh em sẽ làm giấy tờ đầy đủ cho các mẹ yên tâm nhé, các mẹ thông cảm cho em ah.
- giá thành: lần đầu lấy em sẽ freeship tất cả các đơn đã order trước ah
1kg: giá là 1tr
0.5kg:550k
0.3kg:350k
0.2kg: 250k

số điện thoại của em là: 0945087070
em nghĩ đây là mức giá khá mềm vì so với 1 số chỗ bán giá còn 1,6tr/kg cơ ah.công ty em nhiều mẹ đã từng lấy lắm roài ah nên chất lượng em đảm bảo luôn các mẹ nhé.

Thể theo nguyện vọng của 1 số mẹ muốn xé lẻ ra em có đề xuất thế này, hàng được đóng túi bạc nhỏ nhất là 500gr nên nếu các mẹ muốn mua chung em sẽ chia làm 2 gói, được chia vào túi bóng có miệng được dập lại để đảm bảo ko cho không khí vào, em chỉ làm khi có 2 mẹ muốn chia sẻ nhé.Loại của em là được sản xuất bởi Tập Đoàn GELITA, Đức, tập đoàn sản xuất 30% tổng lượng Gelatin trên thế giới.Col

Em xin giới thiệu với các mẹ 1 số cách dùng collagen hiệu quả:

- Từ 20 tuổi trở đi, lượng collagen tự sản sinh trong cơ thể giảm dần. Không cần tìm hiểu đâu xa, qua một mùa đông, mọi người đều có thể thấy, da không trắng lại như mấy năm trước được nữa. Hoặc bị vết thâm do mụn, hoặc sẹo khi va đập, tai nạn cũng để lại vết thâm lâu hơn. Đến năm 25 tuổi, cơ thể ngừng không sản xuất collagen nữa, và quá trình lão hóa bắt đầu. Các vết nhăn trên khóe mắt, trán, má xuất hiện, da cổ xệ dần đi cùng với các vết nám, sạm da.
- Theo nghiên cứu của các nhà dinh dưỡng, 10g collagen mỗi ngày là mức tối ưu để giữ cho cơ thể không bị rơi vào tình trạng suy thoái collagen.
- Sử dụng collagen liên tục từ 3-6 tháng sẽ giúp da tren toàn cơ thể cải thiện đáng kể: giúp cho bề mặt da trở nên căng bóng và săn chắc; da ít bị nhờn/ khô; màu da tươi sáng hơn; các đốm nâu và vết thâm sần giảm rõ rệt.

- Dành cho sắc đẹp: 5 - 10 gram/ ngày x 3 tháng x 2 lần/ 1 năm
Giúp tăng cường tối đa độ đàn hồi của da, giúp khắc phục vấn đề rạn da khi mang thai hoặc tăng cân; da nhão sau khi sinh hoặc giảm cân; xóa mờ vết sạm và nám trên da; giữ ẩm và làm suôn mượt tóc, làm móng tay- chân sáng và khỏe hơn;

- Dành cho xương khớp: 10 gram/ ngày x 3 tháng x 2 lần/ 1 năm
Giúp xương, sụn chắc khỏe hơn; kích thích sự tái tạo của sụn và khớp, phòng chống các bệnh như viêm xương khớp, loãng xương, xốp xương; giúp tăng cường chức năng vận động

- Dành cho giảm cân : 10 gram/lần x 2 lần/ngày x 3 tháng

[​IMG],[​IMG],
[​IMG],[​IMG],
[​IMG],[​IMG]

Mẹ Đăng Minh
Ðề: Thăm dò: các mẹ có muốn mua colagen ko?em nhờ mod mấy hôm ah vì gấp quá ah!

Nàng ơi, tớ định mua nhưng hơi lăn tăn, 0,5kg dùng đc lâu không? tớ chắc chỉ để đắp mặt thôi

ngockhanh_85

M cũng quan tâm mà 0,5kg thì có vẻ hơi nhìu :(

metengcha

xí chỗ để up thêm thông tin về sản phẩm

d17102006

đánh dấu, nếu phản hồi tốt m cũng đặt 0,5kg nhé

minhmai0712

mình cũng đang tìm hiểu về collagen, thấy bảo tốt, nghiên cứu tí đã :)

mẹ bông_bông

e cung quan tam nhung dang bầu bì co dùng dc ko mẹ nó?

Hong Anh baby

Đang quan tâm, đặt gạch ngồi hóng đã

nhimxinh11

Tớ cũng hóng hớt...đang có nhu cầu

Metysusu

Mình cũng đang quan tâm nếu vừa muốn đẹp da nhưng cũng muốn giảm 1-2kg thui vì mình thấp nên hơi tròn tròn, thì phải dùng 1.kg trong thời gian 3 tháng pk bạn?

minhmai0712

tớ hỏi mấy đại tỉ cùng phòng rồi, quyết OD 0,5kg, địa chỉ tớ pm nhé! có alo tớ.tks

metengcha

cám ơn mẹ nó nhé, nguồn hàng hiện tại tớ đảm bảo vì đây là hàng cty tớ đặt nên tớ muốn mua thì phải nhiều mới có thể lấy được nên mới mạo muội lên rủ các mẹ thôi, nếu lấn sau dùng ổn mà nhu cầu nhiều tớ sẽ làm cách khác, còn côgn dụng của colagen thì mọi người đều biết rồi, lúc nào tiện tớ se up lên cho các mẹ tham khảo sau ah

nhinhoi
Re: Thăm dò: các mẹ có muốn mua colagen ko?em nhờ mod mấy hôm ah vì gấp quá ah!

Mình đăng ký 0,5kg nhé. Bạn check pm giùm mình nhé.

nohope

Mình cũng đang quan tâm đây, đợi phản hồi xem thế nào.

nhimxu1304

bà ơi da tôi nhạy cảm lắm ....................ko biết có dùng được ko nhỉ ?

cubiandgau

đặt gạch đã, có gì rủ thêm ng` cùng mua cho chủ toppic. ủn hộ chỵ

tuongvi

ban oi dung tang can thi dung nhu nao minh dang qtam den v/d nay. M dang phan van vi khong biet co tot that khong
minh muon lay 1 kg cho 2 vc dung thu.tot thi lai dung tiep

dieunguyen2009

Tớ quan tâm, thực ra đang uống collagen bột của Nhật, thấy rất tốt. Không biết loại này uống thế nào, nếu chất lượng đảm bảo thì giá thế là quá ổn. Bao giờ có topic mua chung mẹ nó ới tớ nhé.

Metysusu

Cho tớ đánh dấu, ngâm cứu!
Sau sinh bao lâu thì dùng được ạ?

Dành cho giảm cân : 10 gram/lần x 2 lần/ngày x 3 tháng
Dành cho sắc đẹp: 5 - 10 gram/ ngày x 3 tháng x 2 lần/ 1 năm
Ok thì mình đăng ký dùng luôn vì năm nay chưa dùng