Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Bún chả đặc biêt phục vụ thực khách văn phòng: |

Hà Nội: - Bún chả đặc biêt phục vụ thực khách văn phòng: |

shop_cunchun
Xin chào cả nhà!
E xin giới thiệu cho cả nhà món bún chả đặc biệt của gia đình em. Nhà em làm món này chủ yếu là để ăn nhưng sau dần mọi người khen ngon và thế là nhận đặt hàng của mọi người quanh xóm. E cũng làm vp nhiều lúc trưa ngại đi ra ngoài và không biết ăn gì nên e nói với mẹ phục vụ cho các mẹ ngồi vp.
Chả nhà em nướng bằng nồi nướng chuyên dụng không nướng bằng than nên rất sạch sẽ, vệ sinh và không cháy. “Vì nướng bằng điện nên tốn điện lắm” hihi. Rau sống được ngâm và rửa sạch bằng muối, nước chấm sử dụng bằng nước sấu và dấm mẹ em làm nên không có axit. Bún chả này không như các món bún ở ngoài hàng mà được tẩm ướp hoàn toàn khác đặc trưng hương vị tự nhiên.
1 xuất bún chả: 20k/s
Gọi tối thiểu là 3 xuất
Gọi từ 8 xuất trở lên tặng 1 đĩa hoa quả tráng miệng.
Xin các mẹ đặt trước 11h vì nhà em không làm nhiều để sang hôm sau.
Call: Linh 0923915086
Nhà em rất mong được phục vụ các mẹ.

shop_cunchun
Cảm ơn các mẹ đã đọc tin, các mẹ chưa có nhu cầu xin hãy lưu số đt của em, khi các mẹ có cần đỡ mất thời gian đi tìm.
Món này các mẹ muốn cải thiện bữa ăn cho gia đình vào ngày nghỉ cuối tuần mà ngại làm thì cứ đặt em, bún chả tuy không còn lạ lẫm nhưng quan trọng là bí quyết của từng nhà làm. Món này đặc biệt các bố và em nhỏ rất thích ăn, ngồi nhậu nữa thì càng tuyệt.
Đặt vào ngày nghỉ thì nhà e cung cấp chả và nước chấm, các mẹ có thể tự mua bún và rau. 6n/1 xiên: Nhà 4 người từ 10-12 xiên là đủ.
Các mẹ ủng hộ cho nhà em.

haduyentmdt
bạn ơi, có địa chỉ cửa hàng không, trưa đến ăn được không nhỉ.
nếu gọi 3 xuất thì được freeship ko?
mình ở Phan Huy Chú

mebilshu
Đánh dấu! Hôm nào công ty ăn sẽ gọi bạn.
Chúc đắt hàng!

dautramhue
Con trai cũng ăn bún chả mà bác, thiên vị quá :|

shop_cunchun
Nhà mình ở Lê hồng phong, nhưng nhà nhỏ nên mẹ mình phục vụ mang về là chính, bạn cứ gọi nhà mình mang đến tận nơi, 3 xuất thì freeship bạn ạ. Thanks

shop_cunchun
Hihi!! bác thông cảm lỗi kỹ thuật, hân hạnh được phục vụ bác.