Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Dành cho các mẹ hay cho con ăn váng sữa. | Page 2 |

Dành cho các mẹ hay cho con ăn váng sữa. | Page 2 |

aqben
Ðề: Dành cho các mẹ hay cho con ăn váng sữa.

giờ mình mới biết thông tin này đấy
trước giờ cứ nghĩ mua cái "váng sữa" đó là tốt, nên thỉnh thoảng cũng nghiến răng mua cho con, hic

Mẹ Tívoi

Giật mình khi đọc bài báo này vì rất nhiều mẹ vẫn nghĩ rằng váng sữa tốt hơn hẳn các loại sữa nên cứ nhồi nhét cho con ăn. Cũng may là mình chỉ thỉnh thoảng mới cho con ăn vì thấy nó béo quá.

finurafurniture

Hic, đọc xong mà giật mình thật, haizzza bây giờ thì cho cu cậu nhà em ăn ít thôi, chỉ có sữa tươi vẫn là tốt nhất:(

nvl116

em toàn ăn váng sữa chỉ thấy tròn xoe ra mà chẳng cao thêm tẹo nào................. Bây giờ người như cây Nấm - tròn lắm

Bibi Hoai Anh

Mình chưa cho con ăn phomai tươi bao giờ, mà cũng ko biết về nó. Phải mua cho con ăn thử mới đc

Me_PhuongAnh

ngày trước em cũng hăng lên mua váng sữa cho con ăn ,nhưng bgio thì cứ cây nhà lá vườn thôi ,mỗi ngày 1 lít sữa là ổn

meyuna79

Nhà tớ bây giờ cũng chỉ cho sữa tươi và sữa chua thôi, ko cho váng sữa nữa

mekhoithoi08

bé nhà mn 7m là bằng bé nhà mình đấy,hic mình vẫn cho con ăn cách ngày 1 hộp Monte ko biết chất lượng ntn

callaflower

Em cũng ít khi cho con ăn váng sữa thì hàng này bảo quản cần cẩn thận thía mà toàn hàng nhập khẩu thì ko bít trong khâu vận chuyển hàng có được đảm bảo không nữa. dù sao e vẫn ưu tiên dùng hàng VN. toàn xài sữa chua cho lành.

spathutruc

Hic.Mình cũng nghĩ như các mẹ.Cho con ăn váng sữa.Nhưng giờ bé ăn nhìu cũng chán nên thôi không cho ăn nữa.Cũng mất khá nhìu tiền mua váng sữa rồi.hi.Giờ đọc được tin này thấy cũng không cần thiết nữa,

ansinhpestcontrol

Bé nhà mình thích ăn sữa chua hơn:):)

KemXinhXinh

em cũng đã thấy nghi ngờ với sản phẩm váng sữa nhưng vì mùi vị ngon nên vẫn ăn, nhưng ăn hạn chế ạ. Cảm ơn chủ topic vì thông tin hữu ích nhé...

memitthom

Aii da, mình vẫn hay mua váng sữa về cho ku con nhà mình ăn, đọc bài này xong chắc cho ku tập ăn sữa chua thôi

hanhphuc_trontron

mình thấy bg ăn nhiều thì hại nhiều hu hu biết cho con ăn gì

Me Phuong An

Mình thỉnh thoảng cũng mua cho con 1 vỉ ăn chơi thôi. Cái này làm sao thay thế tất cả các loại thức ăn khác được chứ

thuymakeup

không biết có mẹ nào sống ở Đức không chứ nhà e có ng nhà bên ấy, hỏi họ bên ấy có loại váng sữa MOnte ko thì họ chẳng biết hãng ấy là hãng nào, mà vào trong siêu thị bên ấy cũng chẳng đào đâu ra loại váng sữa hay sản phẩm sữa có tên hãng như thế... Vậy thì đây là sản phẩm như thế nào e cũng chịu luôn, cũng như vụ bếp từ đang đựoc quảng cáo tại siêu thị Metro Thanglong với mức giá cao đc tặng kèm nồi thì khi hỏi họ hàng bên ấy họ cũng ko biết hãng ấy và còn nói kốc tên tuổi như thế thì cũng rẻ chứ ko đắt gấp mấy chục lần như giá ở Vietnam, anh ý cũng kể với mình vụ về nc thăm ông bạn , ông ý khoe mua đc bếp từ nhập từ hãng nổi tiếng bên Đức mắc tiền lắm nhưng xem tên hãng thì lại thấy thừa ra 1 dấu phẩi ,ko hiểu khi nhập về VN họ thêm dấu vào để làm j ko biết hay là hàng nhái mang về bán giá cao????

Bobby Cute

Bạn ơi monte zott bên này có mà, nhưng trẻ con chả đứa nào ăn nhiều như nhà mình thôi. Và nó thực sự k phải là váng sữa.

thuymakeup

Uk nhg nhà mình nhìn hộp bên VN mình nó lạ mà dịch là váng sữa thì bên ấy ko có .

me_hoang_an

hix.. nhà mình lại cho ăn suốt, vì nghĩ tốt cho con mà, lại phải out ra khỏi danh sách à các mẹ??

Bach_Hoa2010

Hàng ngày mình vẫn cho con ăn đều đặn 1 hộp váng sữa hãng fotana , mixco.. bé ăn đều đặn mà cũng không thấy cải thiện cân nặng , hix