Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Em nhờ Mod mấy hôm thanh lý giầy bốt cho các mẹ nhanh trong mấy ngày lạnh này ạ |

Em nhờ Mod mấy hôm thanh lý giầy bốt cho các mẹ nhanh trong mấy ngày lạnh này ạ |

tomxinh11
Chào cả nhà, mấy hôm này thời tiết lạnh quá trời! Nhân thể Tết nhất đến nơi em đem thanh lý cả loạt hàng cho các mẹ mua sắm mấy ngày lạnh này ạ
Bốt nhé:

Bốt dáng thể thao cực yêu, đế kết trắng mềm nhẹ mầu hồng rất yêu. 250K

B010: Bốt lửng da đẹp, cao 9cm cả trên cả dưới nên đi k bị dốc đâu ạ, 450K cho 1 em dáng chuẩn
[​IMG][​IMG]

B018: Bốt nỉ xanh lá cây đậm, bên trong lót lông kiểu lông cừu rất ấm áp, đế kếp mềm, form to dành cho mẹ nào chân to 1 chút nhá...quá thích hợp trong mùa đông này a. 380K
Cổ có thể gập xuống đc như thế này: [​IMG]

G01. Guốc bít hở mũi hoa, dáng cao 9cm phần đế trên cũng cao nên không hề dốc tẹo nào, chất da nâu rất sang, đính nơ điệu đà hàng vnxk ạ: 280K
[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
G02: Guốc da cao 9cm, dáng gọn thanh, đi cực ôm chân: hàng vnxk 280K
[​IMG][​IMG]

Đến giầy lười công sở ạ, hàng vnxk chất lượng cao, kiểu dáng thanh lịch nhẹ nhàng. Đủ loại từ thấp bệt, 3cm, 5cm, 7cm và 9cm các mẹ nhé.
[/COLOR][/COLOR]
A007. Giầy bệt đen, chất da sần đính nơ xinh xinh, form chuẩn, kiểu dáng mới ra lò đây ạ. 180K cho 1 đôi giầy ưng í

A010. Giầy bệt nơ khuy trẻ trung,màu ghi đá, kiểu dáng lạ mắt đi vào chân xinh lắm ạ. 190k

A006. Còn đôi giầy bệt xinh xắn này ạ, màu vàng bò, 140k thôi ạ: Còn size 35 (Hàng Quảng Châu ạ)

A005. Giày công sở màu đen trơn 3cm, chất da cực mềm, bên trong cũng lót da ạ 200k, hàng vnxk

A004. Giày công sở đen mờ, cao 5cm chắc chắn, dáng đẹp 220k,

A002. Giầy công sở 7cm, da bóng mầu ghi và đen, đen mờ, chất da mềm dáng chuẩn ôm chân. 230K

B001-2: Boot gộc vnxk cao 12cm cao cả trên cả dưới, mầu kem và đen nhé. Chất da rất mềm nhún bèo iu lắm nha. 260K
Hết hàng

A008. Giầy công sở khuy tròn - đen bóng mũi vuông kiểu mới nhất, cao 7cm, hàng vnxk. 250k, còn sz 36,37
Mầu ghi đá:
A009. Giầy bít viền da rắn cao 9cm, chắc chắn: 265K
A011: Giầy bệt mũi vuuông 210K
Bình thường em không nhận ship hàng nhưng vì các mẹ yêu cầu ship hàng vì cuối năm bận rộn không có thời gian đi lại nên em sẽ nhận ship, free ship 4 quận nội thành cho các mẹ.
Giá em đã down rồi nên các mẹ cứ thoải mái chọn mẫu và size, nếu mua 2 đôi trở lên em sẽ bớt 1 chút cho các mẹ vui tươi.
Các mẹ có thể post trên đây hoặc call em số: 0906246282; 0904861184 (Hằng)
Thanks các mẹ nhiều!
[/COLOR]

mequocdat
Ðề: Em nhờ Mod mấy hôm thanh lý giầy bốt cho các mẹ nhanh trong mấy ngày lạnh này ạ

Loại này trong lịnk "Bốt dài, da bò, dáng đứng, VNXK, sz36,37,38" còn hàng ko bạn ? Giá bao nhiêu thế ?

khanhvi84
Ðề: Em nhờ Mod mấy hôm thanh lý giầy bốt cho các mẹ nhanh trong mấy ngày lạnh này ạ

Bạn ơi, mấy đôi boot trên cùng là hàng xuất xứ đâu đấy, là giả da thế liệu có dễ bị bong da k?

Puppy&puppy

Bạn ơi, đôi A005 size bao nhiêu? Bạn có ship hàng không?

mesoc_va_bi

B012. Bốt cao cổ, kéo khóa, màu đen duyên dáng, 460k
Đôi này size bao nhiêu vậy chị?

winssa

Giày đẹp quá mà nhiều đôi k đề size bạn ơi! Những đôi có size thì k vừa, k biết những đôi còn lại thì sao?

Up ủng hộ mẹ nó vậy!

tomxinh11

Thanks các mẹ đã ủng hộ em, các mẹ chọn giầy cho đỡ lạnh nào

Me COSOC

Mình thích đôi này:
B008. Bốt lửng màu đen, da rất mềm, đẹp: 400K ạ[/SIZE] size 37
[​IMG][​IMG]

Và đôi này
A005. Giày công sở màu đen trơn 3cm, chất da cực mềm, bên trong cũng lót da ạ 190k, hàng VNXK
Chân mình hay đi size 37 nhưng với các giầy nước ngoài toàn đi 36. Bạn có size chân mình không? đến đâu để thử giày? 2 đôi thì giảm giá còn bao nhiêu?

lantula

Chi vừa PM cho em đấy, check rồi trả lời chị sớm nhé,tks em.

tomxinh11

Trời lạnh quá roài, hic hic. Các mẹ sắm bốt đi nào

MeTomVit

Thích đôi boot gộc B001-2, Có thì alo chị nhớ! size 38 màu đen em ạ! Tks em!

Sinhtobo

Cho em hỏi đôi giày công sở màu đen A005 có size 36 k chị? Bình thường e hay đi giày size 36, k bít hàng VNXK thì có to hơn giày thường k ạ?

tomxinh11

Vậy thì em đi size 35 là vừa xinh, em qua nhà chị thử giầy nhé! Tks
Chị ơi, hẹn chị rồi mà đành lỗi hẹn. Đôi này hết sạch sành sanh rồi ạ. Hic hic tiếc quá!

Puppy&puppy

Giày đẹp, một số đôi vừa gu mình. Đến đâu thử đây bạn ơi? ĐT mình: 0936201688

nguyenminh1172005

A008. Giầy công sở khuy tròn - đen bóng mũi vuông kiểu mới nhất, cao 7cm, hàng VNXK. 250k
Cho mình đôi này Sz 38, để cho mình giá 200K nhé.

nguyenminh1172005

A008. Giầy công sở khuy tròn - đen bóng mũi vuông kiểu mới nhất, cao 7cm, hàng VNXK. 250k
Cho mình đôi này Sz 38, để cho mình giá 200K nhé.

tomxinh11

Em đã pm trả lời chị roài nhá
Thanks bạn đã ủng hộ giầy đẹp, bạn qua mình chon đi nha

tomxinh11

Trời lạnh quá, em còn mấy mẫu này thôi, các mẹ ủng hộ em nhé

tomxinh11

Cuối tuần rồi, các mẹ mạnh tay mua sắm đi ạ

Tam Mao

địa chỉ xem hàng ở đâu vậy bạn?