Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - FAMILY SHOP hàng xách tay cho bố,mẹ và bé yêu |

Hà Nội: - FAMILY SHOP hàng xách tay cho bố,mẹ và bé yêu |

my_family
FAMILY SHOP bao gồm các chủng loại mặt hang` xách tay từ Úc,Pháp,Nhât,Hàn Quốc,Đức... để phục vụ cho nhu cầu ngay càng cao trong việc chăm sóc bé và làm đẹp của các bậc phụ huynh hoặc những đồ tiêu dùng trong cuộc sống hàng ngày .
Các mặt hàng có bán tại 68A ngõ Núi Trúc giao Giang Văn Minh, có chỗ để xe máy và oto thuận tiện , an toàn .
Cửa hàng mới khai trương nên chưa đầy đủ chủng loại và mẫu mã các mặt hàng,mời các bạn qua tham khảo và cho ý kiến để cửa hàng phục vụ tôt hơn nữa trong thời gian sắp tới ,mình sẽ báo giá cụ thể các mặt hàng cho các mẹ nào quan tâm qua topic hoặc pm nick .Với chút ít kinh nghiệm bản thân trong viêc chăm sóc bé ,các mẹ hãy alo cho mình qua số điện thoại 0919 34 8874 để nhận được sự tư vấn trong việc lựa chọn dinh dưỡng cho bé.
1.Thực phẩm:
-Sữa bột :s26 cho trẻ bị chớ,tăng cân và dị ứng sữa bò(úc);s26 Gold 1,2,3(uc');nuture thường 3 va`gold 1,2,3 (uc');kaicare gold + 1,2,3(úc);pediasure (úc);ensure (úc);nan gold 1,2,3(pháp,thụy sỹ);sustagen hospital dành cho người nằm viện (úc);lactogen 0-12 tháng(pháp);glucena sữa cho người tiểu đường (úc);sma 0-12 tháng (úc),sma 0-12 tháng và 6-24 tháng(anh);novalac danh` riêng cho trẻ táo bón 0-12 tháng(pháp);novalac dành cho trẻ hấp thụ kém 1,2(pháp);grow 1 kg và 1,8kg cho trẻ từ 3 -6 tuổi(newzealand);meji 0,9(nhật);oganic sữa bò siêu sạch 1,2,3(úc).
+ sữa skimilk powder dành cho người trung tuổi cần bổ sung canxy chống loãng xương,ko gây béo(úc).
+sữa nguyên kem tăng cân cho trẻ từ 3 tuổi instant full cream milk powder(úc).
+karicare dê bổ sung dinh dưỡng cao nhất cho trẻ 1,2 (úc).
+picot 3 (pháp).
+apptamin từ 1 tuổi (đức).
-Sữa chua ehman,monteboug (đức,pháp)
-Váng sữa (vani,socola) ,monte.
-Thit nguội va` salami (xúc xích mặn có tỏi và ớt) (úc)
2.Mỹ phẩm các loại:
-Son,kem dưỡng da,kem nền ,phấn,tẩy da chết ... (nhật,úc,hàn quốc ,pháp...)
-Nước hoa và các loai. xit toàn thân nam nữ ..(pháp,úc ..)
-Dầu gội đầu,sữa tăm nam nữ,dương da mặt,tóc....(úc,pháp,nhật,han quốc..)
3.Đồ dùng cho bố mẹ và bé
-Máy xay cho trẻ ,kem đánh răng,đồ lót nam nữ ,tất ,túi xách ,ví nam nữ ,máy xịt phòng ,máy xịt muỗi,khăn quàng cổ v.vv
[​IMG][​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG][​IMG]
Mỗi ngày trôi qua cửa hàng sẽ thu thập thêm để làm phong phú các mặt hàng ,mong các bố,mẹ qua tham khảo và đóng góp ý kiến cho cửa hàng.:p

my_family
Rảnh tay up ảnh lên cho các mẹ tham khảo,món hàng nào các mẹ quan tâm thì pm hoac phone cho mình sẽ báo giá luôn . Rất mong các mẹ ủng hộ,thanks.
[​IMG][​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG][​IMG]

my_family
hôm nay có thêm hàng mới về các mẹ nhé,tối mình sẽ up lên cho các mẹ kham khảo

my_family
trong thời gian ngắn nhất family shop sẽ up tất cả các mặt hàng cho các mẹ tham khảo,giá rổ thì mẹ nào quan tâm mình sẽ báo giá ngay,thanks so muck:cool:

my_family
shop nhà mình mới về các loại túi xách ví và thắt lưng cho bố và mẹ cao cấp do hàn quốc sản xuất với các thương hiệu thời trang quốc tế ,các mẹ xem ưng cái nào chọn cho mình 1 cái nhé ,mỗi túi chỉ có 1 ,nhanh tay nào các mẹ
[​IMG][​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG][​IMG]

WildMoon
Rất hấp dẫn
Chúc mừng khai trương
Chúc bạn đắt hàng

my_family
thanks bạn rất nhiều,các mẹ qua ủng hộ nào:D

mengocbong
Mình làm ngay gần chỗ bạn, mình ở 25 Ngõ Núi Trúc, hôm nào ghé qua xem mới đc. mà chỗ bạn có nước hoa hãng Davidrof của nam ko( cool water man)?

my_family
khi nào rảnh mẹ nó ghé qua nhé ,hiện giò nhà mình chưa có nước hoa thương hiệu dấy mẹ ạ,sẽ dần dần cập nhật thêm.Mẹ cứ ghé qua nhé vì còn nhiều loại cho mẹ lựa chọn lắm,hihi

khoaikute
''+karicare dê bổ sung dinh dưỡng cao nhất cho trẻ 1,2 (úc).'' <____ cai' này là sữa dê à mẹ nó ơi , con` những loại nào nữa không cụ thể cho mình nhé .ma` nhạt hay ngọt thế

my_family
sữa dê nhạt mẹ nó a,hàng mình có kaicare dê thôi,me nó muốn rõ hơn rảnh alo cho mình ,mình sẽ tư vấn thêm

mekeo
ông anh mình suốt ngày ca ngợi hàng nhà bác này, h đã thấy trên lamchame roài hehe, ok, em oánh dấu ủng hộ bác

my_family
cam ơn mẹ nó ,rảnh mẹ qua cửa hàng nhé,nhà mình mới về thêm cả quần áo cho bé ,hàng của hong kong và nhìu loại mặt hàng khác nữa ,thanks

my_family
mẹ nào có nhu cầu về hoa quả úc ,các đồ dùng dichh vụ của úc thì alo mình nhé,mình nhận dặt các loại về,các mẹ goi cho mình dể bít thêm chi tiết nhé.hiện tài cửa hàng dang có táo úc rất giòn và ngot a,thêm rât nhìu mặt hàng khac cua anh,đức mỹ nhật.hàn quốc....
bánh kẹo các loại.my phẩm lam dẹp cho mẹ và bé,tui xách...
các sản phẩm chức năng.nhau thai cừu.collagen,tảo nhật,sụn cá mập
con nhìu mặt hang quá mình chưa liệt kê hết dc ,các mẹ thông cảm nhé
ghe qua nhanh nào các mẹ để có giá tốt nhât và sự tư vấn nhiêt tình .
[​IMG][​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG][​IMG]

my_family
hiện cửa hàng đang có cam và táo úc,ngon và ngọt lắm ạ.các mẹ ghé qua nhanh nhé ạ

me_nghechutchit
có xịt dưỡng tóc Dessance ko mẹnó ơi? Thýa hình dầu gội mà ko thấy xịt dữong.

bunxinh
Cho e hỏi giá dầu gội dessange với???? có nhận mang hàng tới nhà không hả chị

becksily
Em oánh dấu, ôi, bao nhiêu thứ em thích :(

Dua chuot
karicare goat milk số 2

Bạn có thể báo giá cho mình sữa dê Karicare goat milk số 2 cho trẻ từ 6 tháng trở lên được ko? Cám ơn bạn.

my_family
kari goat 2 gia 790.000/hop me no a.
Xin lỗi vì lâu rồi mình ko online nên ko biết mẹ hỏi.