Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - Cổ Vũ Đội Tuyển Làm Vài Món Nhậu Ngon Bổ Rẻ Thôi Bố Mẹ | Page 4 |

Toàn quốc: - Cổ Vũ Đội Tuyển Làm Vài Món Nhậu Ngon Bổ Rẻ Thôi Bố Mẹ | Page 4 |

tomytom87
e ở hà đông chị ơi,ok chị chị cho địa chỉ e gọi ng ship qua cho mn nhé

lamphunghoang
Đánh dấu nhà mẹ này, hôm nào mua thử :)

tomytom87
hi vâng thanks mn,mn mua ăn thử đi ạ,đang có giá dùng thử đấy ^^

Lưu Thùy Linh
ui lại có thêm món xúc xích à mn,e ăn hết lạp sườn rồi cho e thêm 2 kg lạp sườn và 1 kg xúc xích mn nhé,mua về ăn ai cũng khen ngon e mang đi biếu luôn )

lamphunghoang
Mn ơi cho mình nửa cân xúc xích, nửa cân lạp sườn, nửa cân thịt lợn gác bếp ăn thử nhá. ĐT mình O915263246 :)
Mà cái hà thủ ô là mình phơi khô rồi à?

tomytom87
Thịt gác bếp nhà e đag cháy hag mn à có e pm mn nhé,thanks mn đã ủng hộ ăn lạp sườn xúc xích ngon feel back ug hộ e nhé ^

tomytom87
hi thanks mn nhiều nhiều e ship rùi nhé,mog mn ủng hộ dài dài ^^

tomytom87
bố mẹ nào ăn thử ới nhà em nhé.

lamphunghoang
Hà thủ ô nhà mn cắt thành tảng dày quá, phải cho vào ấm sắc. Đợt trước mình mua hà thủ ô tươi thái mỏng cho vào bình hãm được, giờ phải ngồi đun ngại thế.

tomytom87

tomytom87
C ơi nhà e làm thủ công do mẹ e tự thái vì củ hà thủ ô đỏ nó to và cứng hơn củ trắng..nhà e thái vậy để lúc chế biến lúc đồ với đỗ đen k bị nát vẫn đảm bảo chất của củ...c chịu khó đun nước đầu r chị bẻ củ ra hộ e sắc nhé

tomytom87
MN ơi nhà e làm thủ công do mẹ e tự thái vì củ hà thủ ô đỏ nó to và cứng hơn củ trắng..nhà e thái vậy để lúc chế biến lúc đồ với đỗ đen k bị nát vẫn đảm bảo chất của củ..MN chịu khó đun nước đầu r Mn bẻ củ ra hộ e sắc nhé

lamphunghoang
Lạp sườn nhà em ngon đấy, tối qua nhà chị ăn, không bị mỡ quá như lần trước mẹ chị mua. Ăn hết chị đặt nhé.

tomytom87
Hi vâng nhà e làm loại thịt tuyển chọn nửa nạc nửa mỡ phần mỡ ít nên ăn ko bị mỡ quá nhug cug ko bị khô ạ,mn khi nào đặt thêm ới em ạ ^^

tomytom87
Mới về hàng mới bố mẹ nào ăn thử nháy e nhé .

tomytom87
Mời cả nhà dùng thử )

tomytom87
mn nhận đc hàng chưa mn,mn ăn thử thấy xúc xích nhà e thế nào ạ ^^

Lưu Thùy Linh
ngon lắm mn ơi,xúc xích nhà mn ăn mềm có vị thơm rất đặc biệt con nhà e ăn nó thích lắm,hết e lại đặt vote cho mn nhé )

pinkpig
... ngâm cứu nhé

tomytom87
hi vâng,mn ăn thì inbox e có giá dùng thử mn nhé ^