Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hoa RUM Sapa tuyệt đẹp - 6000 đ |

Hoa RUM Sapa tuyệt đẹp - 6000 đ |

Littleprincess
Nhờ Mod xóa giúp topic bên box sản phẩm dịch vụ khác, do sáng nay mãi k đăng nhập được vào box thanh lý nên đành để tạm bên đó. Sorry và cám ơn Mod nhiều.

Chào các mẹ, mình đang ở Sapa, sáng mai về đến HN, mình mua một ít hoa Rum về cắm thấy đẹp nên mua thêm mấy bó về giao lưu với mọi người. Mình không mang đầu đọc thẻ nhớ nên k up ảnh lên được, mình mô tả vậy: hoa được bó thành chục 1, hoa tươi mới cắt ở vườn, mình tự tay chọn từng bông, hoa cánh to nhất, dài nhất, đẹp nhất Sapa luôn.

Mình có 10 bó thôi nhé, mẹ nào mua nhanh tay nhắn tin cho mình, mình sẽ giúp đưa hoa trên tuyến đường mình đi làm: Hồ Đắc Di, Đặng Tiến Đông/Thái Hà, Huỳnh Thúc Kháng/ Hoàng Ngọc Phách Trúc Khê, Nguyễn Chí Thanh, còn lại mọi người đến cq mình ở Trung Kính hoặc nhà mình ở Trung Tự (sau giờ làm việc) nhé.

Mình bán đúng 6000 đ/1 bông, bán 1 bó, không bán lẻ ah, đây là giá trên tinh thần thanh lý, ở HN mình toàn mua 100k/10 bông.

Cảm ơn mọi người đọc tin. Ai quan tâm nhắn tin mình giữ order nhé 0913095299.

hoangminh_231
Ðề: Hoa RUM Sapa tuyệt đẹp - 6000 đ

Hoa Rum màu gì hả bạn? Tớ k ở trên tuyến đường bạn đi thì có free ship k?

bim&ruby

60k 1 bó hoa thì cũng rẻ nhỉ, tớ thích hoa lắm,nghe là thấy ham rồi,nhưng ko biết hoa RUM là hoa gì cả?mẹ nó cho cái ảnh thì tốt quá

Me_Tit_Tit

http://www.google.com.vn/imglanding?q=hoa+rum&hl=vi&client=firefox-a&hs=cRk&sa=X&rls=org.mozilla:vi:eek:fficial&tbm=isch&tbnid=qQEKo5KGbU9daM:&imgrefurl=http://lanhodiep.net/vi/spct/id77/Hoa-tay-cam-22/&imgurl=http://lanhodiep.net/userfiles/products/77.jpg&w=300&h=300&ei=GLyqTdKkMoGAvgOWl72OCg&zoom=1&iact=hc&oei=C7yqTevsNJCkvgO8hsyMCQ&page=3&tbnh=129&tbnw=137&start=66&ved=1t:429,r:26,s:66&biw=1440&bih=710

Hoa này còn có tên gọi là Cala lily :D.c Hoa này cắm phải có hoa kèm cơ các mẹ a. Mình hay cắm 15 bông 1 lọ, hoa này bền lắm :D. Gía này lại rẻ nữa đấy :D. Hoa mình mua ở chợ gần nhà, lung ta lung tung đã 70k 1 chục rồi. Nhà xa chứ ko đã ủng hộ bạn.

bim&ruby

hiih,thanks mẹ tit tit nhé. đẹp phết nhỉ,nhưng ko phải gu mình thích. mình thích hoa cánh mềm,nho nhỏ và lung ta lung tung hơn... ;) up phụ cho mẹ nó

Littleprincess

Mình đang ở trên tàu, vào bằng internet 3G, trước hết cám ơn các mẹ đã quan tâm, một vài bó hoa đã có order rồi và xin trả lời chung như sau: hoa rum mình mang về màu trắng muốt (mình là fan của các loại hoa trắng, cao cao dài dài mộc mạc như hoa rum, hoa loa kèn, cắm hoa rum không nhất thiết phải có hoa cắm kèm, chỉ cần 2 cái lá bản to và dài là cực đẹp rồi, ks chỗ mình ở họ cắm hoa rum khắp nơi, chỉ cần 1 lọ thủy tinh cao hoặc loe miệng giản dị màu trắng, 7-10 bông hoa tùy lọ to hay nhỏ, và 2 chiêc lá xòe sang 2 bên, nhìn trông đơn giàn mà sang trọng vô cùng.

Mình không phải buôn bán gì cả :) thấy hoa quá đẹp lại rẻ thì vác về chia sẻ giao lưu với mọi người thôi, chỉ tội người vác 10 bó hoa, mồ hôi mẹ mồ hôi con thì cứ gọi là... tí tách, 1 bó hoa tương đối to và nặng nhé.

Mình xin lỗi là không ship được, những ai trên tuyến đường mình đi thì mình tiện đường mang qua thôi, chứ nhà xa tiền xe tiền xăng quá tiền hoa.

Littleprincess

Mình bổ sung thêm là 1 bó hoa có kèm cả lá để cắm cùng rồi nhé.

Littleprincess

Trời ơi là trời, mình vừa viết 1 bài khá dài, upload lên được rồi, view lại được rồi, k thấy lên trang 1, vào lại là không thấy nữa, thế là thế nào.......

Littleprincess

Mình không đăng nhập được, không hiểu tại sao, nhưng thử bấm vào ô trả lời đề tài phía cuối trang lại cho viết và post bài, nhưng lại k thấy lên trang 1, có ai biết giải thích giùm tôi k :confused:

Mushroom

Hôm trước mình đi về cũng mua 50 bông, vì rẻ khủng khiếp trên Sapa, bằng 1 bó của mẹ nó, cái công vác về mới mệt thôi, n mà hoa bền kinh khủng, cắm gần 3 tuần mà vẫn chưa buồn nở to, vẫn đẹp, đợt đó trước Tết nên vì đến tết nên phải vứt đi để cắm hoa mới thôi, công nhận là công vác và nâng niu hơi mệt. Chúc đắt hàng

Mẹ Liên

Cho tó book 1 bó rum mẹ nó nhé ! Tớ ở Lê Văn Lương, mẹ nó có đi làm về đg đấy ko ?

Littleprincess

Nhắn cho tớ địa chỉ LVL nhé, sáng nay tớ mang qua cho, hoa đẹp vô cùng, rất vui vì được chia sẻ tình yêu hoa với mẹ Liên

Littleprincess

Sáng nay tớ về cắm vội mấy bông hoa & chụp ảnh để show và chia sẻ với các mẹ, nhưng mà k biết cách up ảnh. Hoa tươi và đẹp lắm lắm, tớ ngắm mấy bó hoa vào xô nước để giwx cho tươi mà cứ ngây ngất cả người, tiếc là nhà chật chả có đến 10 phòng để cắm mỗi lọ 1 phòng. Cám ơn mẹ Mushroom chia sẻ, tớ nâng bó hoa còn hơn nâng trứng ấy,...lần này đi chơi mua đc 10 bó hoa với 2 bó rau... :)

Littleprincess

Cám ơn thiện chí của mẹ Tít, bà bán hoa bảo hoa để được cả tháng, nhưng tớ trừ hao đi + mùa hè thường đc 2 tuần, tớ mê hoa rum lắm, lên đây tìm người chia sẻ sở thích đây. Nhưng lần sau chả cố mang vác về nữa, nhọc lắm, mua ở HN đắt tý cơ mà nhàn/:rolleyes:

Littleprincess

cám ơn mẹ Mushroom, chắc bão giá nên tớ phải mua đắt hơn mẹ nó nhiều, hay tại tớ mua nhanh nên đc bà bán hoa tặng thêm mấy bông nhỉ :)

bibong xinhxinh1

Chị ơi cho em order 1 bó nhé, hôm qua nhắn cho chị bên topic kia rồi. Mang qua nhà cho mẹ em nhé. Thanks chị.

Littleprincess

cám ơn em, cho chị địa chỉ nhà mẹ em nhé

bibong xinhxinh1

Chị ơi, em pm rồi nhé. Chị nhận được thì mang qua giúp em luôn c nhé.

Littleprincess

các mẹ cắm hoa rồi cho comments đi ah, có mấy mẹ được bó hoa 11 bông loa lên tiếng đê, tớ k tính thêm đâu, cười trừ thôi

Jeniffer

Nếu mà gửi ai qua Linh Đàm được thì để cho mình 1 bó nhé, mình ở khu chung cư cách cầu vượt Linh Đàm 500m.