Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - Khám phá Internet Banking thế hệ mới và trúng Apple đẳng cấp cùng ngân hàng VIB |

Toàn quốc: - Khám phá Internet Banking thế hệ mới và trúng Apple đẳng cấp cùng ngân hàng VIB |

hoaphongvang
Từ ngày 26/12, Ngân hàng quốc tế (VIB) chính thức giới thiệu phiên bản Internet Banking thế hệ mới với nhiều tính năng hoàn toàn khác biệt.

Nhân dịp này, VIB triển khai chương trình “Cơ hội sở hữu bộ sản phẩm Apple khi đăng ký Internet Banking” dành cho khách hàng đăng ký mới Internet Banking với thể lệ như sau:

- Thời gian khuyến mại: từ 26/12/2012 đến hết 23/3/2012
- Phạm vi khuyến mại: Toàn quốc
- Giải thưởng:

Hình thức khuyến mại: quay số trúng thưởng cuối chương trình.

Đối tượng được hưởng khuyến mại: Khách hàng là cá nhân người Việt Nam và người nước ngoài có tài khoản thanh toán cá nhân và đăng ký sử dụng Internet Banking tại ngân hàng VIB theo quy định cụ thể của chương trình.
Thời gian quay thưởng: Chương trình được quay thưởng duy nhất một lần vào cuối chương trình (trong vòng 15 ngày kể từ khi chương trình kết thúc) muộn nhất vào ngày 8/4/2012
Chi tiết: http://vib.com.vn/952-chuong-trinh-...nking-the-he-moi-va-trung-apple-dang-cap.aspx

bangonnenlunglinh201
Ðề: Khám phá Internet Banking thế hệ mới và trúng Apple đẳng cấp cùng ngân hàng VIB

Đứa bạn mình nó dùng rồi, thấy bảo nhiều tiện ích lắm
Giao diện cũng dễ dùng,nó gà về CNTT mà, nó còn dùng được, huống chi chị em mình

ngaymaihanhphuc
Ðề: Khám phá Internet Banking thế hệ mới và trúng Apple đẳng cấp cùng ngân hàng VIB

Toàn giải quả táo à, hic, giải thưởng cũng lớn đó,
Nhưng mẹ nói rõ hơn về tiện ích của cái dịch vụ này được ko ạ

melinhbexinh

Cái này có phải các mẹ hay mua bán rồi chuyển khoản cho nhau phải ko ạ.
Em thấy dịch vụ này có lâu rồi mà

phuonganh0812

Mình đang có thẻ của ngân hàng VIB, trước cũng có ý định đăng kí đó nhưng mà chưa biết lợi ích của nó thế nào ngoài thanh toán online cả.
Không biết có nhiều tiện ích ko nữa

hoaphongvang

Mình đang dùng internet banking của VIB được hơn 2 năm rồi thì có 1 số chức năng quan trọng mình thấy như Quản lý thông tin tài khoản và truy vấn lịch sử giao dịch tại bất kỳ thời điểm nào, Chuyển khoản trong và ngoài hệ thống VIB, chuyển tiền liên ngân hàng qua thẻ, Nạp tiền điện thoại di động, thẻ trả trước quốc tế, Thanh toán hóa đơn tiền điện, thanh toán khoản vay, chủ động trả nợ thẻ tín dụng MasterCard, Hỗ trợ quản lý dòng tiền, đặt lịch giao dịch, nhắc những khoản thanh toán đến hạn

dungyeutoi

Ừa, lần trước nhà em toàn phải đóng điện nhờ hàng xóm hoặc qua trụ sở nộp
Nếu mà dùng cái internet banking này mà chuyển thì ko tốn thời gian mà còn an toàn nữa

qlinh

Thể internet này đăng kí yêu cầu những gì hả bác?

Lub

Mình mới bỏ hết sạch Viettin, techcom để dùng VIB, nên một phiếu vote cho VIB :)
Muốn đăng kí internet banking của VIB thì chỉ cần có tài khoản thanh toán tại VIB là mở được :D

Rikaxuxu

Thế internet banking là gì thế các bác? Em toàn dùng thẻ ATM thôi :D

Lub

Internet banking là dịch vụ ngân hàng trực tuyến ý, nói chung, bác có thể giao dịch với Ngân hàng bình thường ở nhà, qua máy tính nối mạng :D

Rikaxuxu

Thế đăng kí như thế nào ạ? Hay quá, giờ mới biết :p

Lub

Đây, có 3 cách để đăng kí, 1 là ra phòng giao dịch của VIB, 2 là gọi điện để hot line để đăng kí. Mà số điện thoại hình như là 84.4 62 58 58 58 ấy. Cách thứ 3 là cách em đăng kí, đăng kí online :D

Rikaxuxu

Thế bác cho em xin cái link đăng kí online nào, để tiện thì tiện lợi đến cùng chứ

Lub

https://ib.vib.com.vn nhé bác, nếu bác nào dùng lâu VIB rồi chắc là sẽ hơi bất ngờ vì giao diện của nó đấy :p

ThaoLy90

Ừ, sao lạ hoắc thế này :)), ngày xưa nhìn khác lắm, nhưng ngày xưa hơi khó dùng đâm em bỏ, không dùng VIB, bây giờ nhìn thiết kế hiện đại, thân thiện và dễ sử dụng ghê :D

Hipdz

Thế internet banking có thể làm gì mà bảo như một ngân hàng trực tuyến hả bác?

Lub

Có bác nào trả lời trên kia rồi mà bác, bác ý hình như là phụ nữ, nhưng trả lời đúng rồi đấy.
Qua internet banking của vib, bác có thể làm được nhiều thứ. Ví dụ như chuyển khoản ngân hàng, chuyển khoản sang ngân hàng khác, chuyển tiền qua thẻ, thanh toán tiền điện, nước, vân vân

Hipdz

Thế thì tốt rồi, mình cũng dùng Ipay của Viettin, nhưng nó ko chuyển tiền được, khó chịu quá, có lẽ lần này nên đổi ngân hàng :D

Rikaxuxu

cái mà đặt lịch giao dịch là sao hả bác? Tiện ích này lần đầu mới gặp luôn