Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Khuyên Tai, Kính Mắt, Mỹ Phẩm Chanel, Son Ysl Dior Shu, Serum Lancome, Dưỡng Da Body |

Hà Nội: - Khuyên Tai, Kính Mắt, Mỹ Phẩm Chanel, Son Ysl Dior Shu, Serum Lancome, Dưỡng Da Body |

Pippi66
Chào các mẹ, em thanh lý trên này cũng đã từ lâu và khá nhiều, nay em mua nhiều quá ko dùng tới nên lại lên để thanh lý cho các mẹ đây ạ, toàn hàng mới và đẹp, các mẹ xem và ủng hộ em nhé, tình trạng hàng em sẽ viết chi tiết trên mỗi ảnh, nếu mẹ nào cần ảnh chi tiết hơn về sản phẩm thì nhắn em qua SĐT 088. sáu 0 năm. ba ba 0 sáu ( đt em luôn để Imess, zalo, viber, mẹ nào tiện dùng cái nào thì cứ nhắn vào đó cho em)
Tất cả mỹ phẩm của em còn nguyên hộp vì chưa dùng, các mẹ có thể mua tặng đều được nhé. em ko nhận fix giá 1/2 nhé ạ.

1. Mascara Dior loại làm dài và tơi mi, nhìn rất tự nhiên ko bị vón cục, em mua cây full-size ở dior lotte giá 980k, em pass lại 700k hàng mới tinh nguyên hộp chưa dùng

2. Son kem Dior matte màu 527 siêu đẹp, chất son kem lì nhưng mỏng mịn ko bị khô môi, màu này đánh siêu tôn da các mẹ ạ, em mua tại lotte giá 960k, pass giá 700k new 100% chưa dùng còn nguyên hộp
SOLD

3. Son YSL màu 618 đỏ cam, dòng son mới của ysl đánh siêu thích mà lên môi nhẹ tênh, đánh lên môi lúc thì sẽ còn độ bóng nhẹ, nhưng ko hề bết dính, các mẹ có thể đánh đậm hoặc cam phớt nhẹ nhàng tuỳ chỉnh ạ, em mua 970k, pass 700k, new 100% chưa dùng full box
SOLD

4. Son YSL màu 605 cam hồng nhẹ nhàng, màu này đánh lên rất nhẹ nhàng mà vẫn rạng rỡ nhé các mẹ, cùng loại với cây son ở trên nhưng màu này nhẹ nhàng hơn, hàng mới nguyên chưa dùng em mua 970k pass 700k full box
SOLD

5. Nhũ mắt 3ce rất bắt sáng và lấp lánh, lọ khá to, có thể dùng đánh đầu mắt hoặc cả mắt đều đẹp, new 100% chưa dùng, hàng full box em pass giá 250k

6. phấn đánh má, môi, mắt, dạng kem của 3ce, dạng kem nhưng ko bết, dính, mà rất lì và mịn, dùng được cho cả mắt môi má trong 1 sản phẩm luôn ạ, màu cam rất xinh, có thể đánh đậm nhạt tuỳ chỉnh, cái này giá khoảng hơn 500k, em pass 350k, test ra tay 1 lần nên vẫn còn nguyên, full box như ảnh dưới, hộp to dùng khá dôi
SOLD

7. Kem lót chống nắng Chanel màu sáng tự nhiên nên ai đánh cũng hợp ạ, 30ml, spf 40 pa+++, em này đánh bao phê luôn ạ, chỉ cần 1 lớp mỏng nhẹ là đủ che được khuyết điểm mà vẫn tự nhiên, chất kem mỏng mịn, đánh lên da tạo hiệu ứng căng da, rạng rỡ, mùi hương nhẹ nhàng rất thích, các mẹ ra ngoài chỉ cần bôi em này và thêm 1 lớp phấn phủ mỏng là đủ tự tin rồi ạ, em mua ở lotte giá 1550k pass 1300k new100% full box chưa dùng
SOLD

8. Kem nền Chanel les beiges dòng mới, 30ml, màu sáng tự nhiên, mẫu mới này có kết cấu dạng lỏng giống như serum, chứa các hạt nền tự vỡ, apply lên da có độ căng bóng tự nhiên mà ko hề bết dính, độ che phủ cũng rất tốt ạ, kèm cọ đánh nền lông tự nhiên siêu mịn như trong ảnh luôn nhé các mẹ, e mua giá 1840k tại lotte pass giá 1600k luôn ạ, new100% full box

9. Phấn phủ dạng nén Chanel, kèm cọ như trong hình em chụp, phấn này đánh siêu thích nhé các mẹ, phấn ko màu nhưng nâng tông da lên 1 tông và làm đều màu da, che phủ tốt và rất mịn thật da, em mua 1400k pass giá 1200k new100% full box như hình e chụp
SOLD

10. Kem body phân tử nước Lalihui 250ml, tuýp to dùng cả năm mới hết ạ, bà bầu dùng được thoải mái nhé, kem trắng da body này em đã dùng hết 1 tuýp này rồi chất kem dùng rất thích, thấm ngay vào da mà ko hề bết dính, chất kem rất khác biệt so với những dạng kem làm trắng trước đây e hay dùng, thấm nhanh mà nhẹ, mướt, mẹ nào thích da trắng mịn mướt thì nên dùng em này, các mẹ có thể search trên fb ra em này rất được nhiều người dùng ưa chuộng ạ, em mua 900k, pass 600k, new100% full box
SOLD

11. Bơ dưỡng thể body Minus 417, hũ 250ml siêu to, chiết xuất bơ shea giúp da căng mịn màng, bơ shea tốt cho da thế nào chắc các mẹ ko còn lạ nữa rùi, bôi đến đâu thấm vào da đến đấy ko gây bết dính, thích nhất là khả năng làm căng mịn bóng da của em nó, mùi hương nhẹ nhàng cực kỳ dễ chịu, pass giá 550k new100% hộp to dùng rất lâu hết

12. Kem dưỡng trắng da Alpha Arbutin 2, đây cũng là dòng kem dưỡng trắng body ạ, dùng cũng rất thích, hộp 100g, em này cũng rất hot bên Thái, em pass hộp này 150k, còn nguyên hộp new100%

13. Serum Lancome chai 50ml, hay còn gọi là tinh chất trẻ hoá làn da, em này chắc nhiều mẹ biết, tác dụng của nó đem lại rất cao, da mặt có dấu hiệu trùng, chảy xệ lão hoá, tuổi tác, hay thức khuya nhiều đều cần đến em này, em đã dùng qua nhiều loại serum hay dưỡng chất làm trẻ hoá da nhưng ko có serum nào qua được chai này của lancome, chỉ cần dùng liên tục vào buổi tối trước khi ngủ, hoặc sáng sau khi rửa mặt và bôi toner, sau 1 tuần sẽ cảm thấy da căng bóng và đàn hồi hơn, ko còn trùng chảy như cách đấy 1 tuần lúc chưa dùng đâu ạ, nhìn có sự khác biệt rõ ràng sau 1 tuần luôn, chai 50ml, e mua giá 3200k, pass lại giá 2800k new 100%

SOLD

14. Kem chống nắng Avene dạng lăn tiện lợi, mùi thơm nhẹ, ko bết dính, dùng dạng lăn em thấy tiện hơn dạng gel phải dùng tay xoa trực tiếp ạ, pass giá 200k
SOLD

15. Máy massage mặt đẩy tinh chất Claigio của Hàn quốc, được rất nhiều chị em tin dùng, máy khi chạm vào mặt sẽ tự động rung để đẩy sâu các tinh chất dưỡng da vào bề mặt da, các mẹ có thể đắp mặt nạ rồi dùng e này, đảm bảo các dưỡng chất sẽ thấm nhanh hơn so với chỉ đắp thông thường ko tác động gì cả, máy được rất nhiều người dùng review rồi ạ, máy e mua 900k pass 550k, hàng new fullbox

16. Máy massage chăm sóc da nâng cơ mặt RF Light: là dòng máy kết hợp 2 trong 1 sóng RF và EMS, máy có tác dụng chăm sóc da, đi dưỡng chất và nâng cơ mặt, trẻ hoá da và giảm mỡ thừa tích tụ như bọng mắt, cằm. Máy có 6 loại ánh sáng photon: đỏ, xanh lá, xanh dương, vàng, tím, ánh sáng tím chớp, với mỗi màu ánh sáng có tác dụng riêng như đỏ giúp phục hồi tế bào da, trẻ hoá da, se lỗ chân lông, ánh sáng tím chớp tăng thẩm thấu tinh chất....
Cách dùng: các mẹ có thể dùng hằng ngày, hoặc cách ngày, khi đang đắp mặt nạ nên dùng máy di và massage khắp mặt, vì máy có cả chế độ rung để tinh chất trong mặt nạ thẩm thấu nhanh hơn và sâu hơn, hoặc các mẹ có thể bôi serum và dùng máy di cùng với các loại ánh sáng để có tác dụng thẩm thấu hơn.
máy new 100% chưa sử dụng pass giá 1200k, full box như hình gồm sách, sạc, túi đựng, bông mặt nạ

Các mẹ kéo xuống dưới em post khuyên tai nhé

Pippi66
17. Kính mắt Chanel bản siêu cấp 1:1 auth chống tia UV cực tím, mắt kính trong vắt luôn nha các chị, em vừa mới đặt về mà đeo ko hợp mặt em lắm nên pass lại cho các chị nào thích, màu kính rất nhã nhặn cực tây ạ, mẫu kính này rất dễ kết hợp đồ, e mua giá 1900, pass giá 1200k full box như hình em chụp, cần hình chi tiết hơn nhắn e ạ. New 100% ko tì vết

18. Khuyên tai Chanel hàng siêu cấp new100% full box, đôi này đeo lên cực đẹp ạ, e mua giá 1350k pass 650k

19. Khuyên Chanel siêu cấp, đôi này đeo lên sang dễ hợp mặt ạ, e mua 1050k pass giá 550k, full box

20. Khuyên Chanel siêu cấp loại đẹp nhất, e mua 1200k pass 550k new 100% full box

21. Cài áo Chanel siêu cấp, đá rất bắt sáng, e mua 1200k, pass 550k, new full box

22. Khuyên bạc đính đá, đá ở ngoài bắt sáng long land như ảnh mẫu đeo ạ, mẹ nào cần ảnh chi tiết ib em gửi nhé, pass 300k new 100%

23. Khuyên bạc 925 đính đá, đôi này đeo lên xinh mà sang, pass giá 300k new 100%
SOLD

24. Khuyên nụ tròn đính đá, pass 250k new 100%
SOLD

25. Khuyên nụ hạt trai đơn giản sang trọng, Trai đẹp, ko phải train nhựa linh tinh các mẹ ạ, pass 200k new 100%

26. Khuyên tròn bạc 925, ko phải hàng mĩ ký, new 100% pass 180k

27. Khuyên Dior hàng siêu cấp cực đẹp, e mua 1200k pass 550k new full box

28. Khuyên bạc 925 đính đá, new 100%, e mua 800k pass giá 300k
SOLD

29. Khuyên Dior siêu cấp, e chụp hình lên nó ko được sáng như ở ngoài, bên ngoài rất bắt mắt ạ, nhỏ xinh dễ đeo, e mua 1250k pass 550k, new 100% full box
SOLD

30. Khuyên Dior siêu cấp, new 100% full box e mua 1250k pass giá 550k

phongtran83
.

conco3000
Ư;););)

maimeo2012
Đồ chủ top hàng hịn và chất quá!!!

oanh vàng cute
xin giá fix phấn má kem 3ce, phấn phủ channel

MeGiangkhai
toàn hàng xịn.

Sun@flower
, mình thích suy nghĩ này

Pippi66
E đã ib mn check hộp thư nhé

Hien-vuthu
đồ đẹp quá

Pippi66
Thank mn ạ :)

ngoc.ht09
kem nền Channel đắt quá nhỉ?

Pippi66
E pass giá thấp hơn mọi chỗ bán rồi ạ, e có fix thêm mn nhé

ngoc.ht09
Ah ko chê bạn bán đắt đâu, ý là giá so với các sản phẩm khác của channel cũng đắt hơn

ha.moscow
Khuyên 23 dài đến đâu b? Các đôi tròn to bằng nào? B chụp ảnh lên tai cho dễ hình dung :)

Pippi66
Khuyên 23 dài 5cm c nhé. Các khuyên vòng tròn đường kính khoảng 5-6cm ạ. Ko to quá rất dễ đeo c nhé

Pippi66
Vâng mẫu này dòng mới nhất nên giá nhỉnh hơn tí ti c ah

Pippi66
Thank mn :):)

lantuonghoa
Kem nền chanel che khuyết điểm fix cho e vs ah

Pippi66
Em check hộp thư nhé