Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - Làm Sao Để Ngăn Chặn Mùi Hôi Nách Triệt Để? |

Toàn quốc: - Làm Sao Để Ngăn Chặn Mùi Hôi Nách Triệt Để? |

trihoinach,
TheAnh247
Em xin mến chào tất cả các ace trên diễn đàn lamchame.com ạ. Hôm nay em xin chia sẻ với mọi người về 1 phương pháp trị hôi nách, hôi chân cực hay cực hiểu quả ạ. Chả là em là 1 đứa bị hôi nách nặng, và điều đó khiến em tự ti rất nhiều khi đi chơi, đi làm, tham gia các hoạt động cùng mọi người, ... =( =( =(. Em cũng đã thử dùng các loại lăn khử mùi trên thị trường nhưng nó không đc kết quả như em mong đợi. Đây là những điều em rút ra sau 3 tháng sử dụng.

1. Em vẫn bị hôi khi em vận động quá nhiều như đá bóng, chạy malatong, chơi các môn thể thao ... lúc đó ngại chết mất. Huhuuu
  2. Dùng lăn nách thì vùng nách sẽ bị thâm và đặc biết với chị em nữ thì điều này thảm hoạ vô cùng đúng k ạ. Hehee
  3. Dùng lăn nách sẽ làm hỏng áo, nó sẽ làm vùng chỗ chúng ta lăn bị ố vàng khè luôn. 1 màu vàng khó chịu
  4. Và em còn rất thích dùng nước hoa nhưng khi lăn nách thì mùi nước hoa với mùi lăn nách lẫn lộn vào nhau, trời ơi hẳn là khó chịu vô cùng cực.
Dạo gần đây em mới phát hiện ra 1 sản phẩm trị hôi nách hữu hiệu, nó triệt tiêu được hầu hết mọi nhược điểm trên đó là dùng phèn chua được trưng cất thành bột. Và sản phẩm này do chính là tự làm đc nên dùng cũng yên tâm k có bất cứ tác hại nào cả. Đây là sau 3 tháng trải nghiệm thử của mình

1. Dù mình có chơi 2 trận bóng liên tiếp, hoạt động với cường độ cai ra nhiều mồ hôi thì người mình vẫn k có 1 mùi nào cả
  2. Quần áo phần nách k bị vàng nữa, vậy áo cũng mặc đc lâu hơn, tiết kiệm nhen
  3. Không bị thâm vùng da phần nách luôn
  4. Và đặc biệt em có thể dùng kèm cả nước hoa yêu thích của em vì khi dùng phèn chua k có mùi gì cả.
Trên đây là tất cả những gì em đã trải nghiệm sau 1 thời gian sử dụng ạ, bạn nào muốn dùng thử cứ cmt ạ. Em xin chân thàn cảm ơn!