Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - Lillian Us - Giày Túi Hàng Hiệu Xách Tay Mỹ - Mẫu Sale Extra Trang Dưới | Page 3 |

Toàn quốc: - Lillian Us - Giày Túi Hàng Hiệu Xách Tay Mỹ - Mẫu Sale Extra Trang Dưới | Page 3 |

calvin klein, coach, cole haan, giày & túi da cho mẹ, giầy dép, hàng hiệu, hàng xách tay mỹ, lillian shop us, michael kors, nine west, túi xách, xang dan,
megau98
Ðề: Lillian Shop - Shoes & Bags - Hàng xách tay Mỹ - KM giảm 100k trên 1 số sản phẩm và FS

Đôi này chân 36,5 thì chuẩn nhưng bạn đến thử nhé để xem có vừa ko, mình pm nhé!

kunan
Ðề: Lillian Shop - Shoes & Bags - Hàng xách tay Mỹ - KM giảm 100k trên 1 số sản phẩm và FS

Ui, đôi madden girl đỏ đẹp quá. Cao bnhieu vậy chị ơi? Đi chắc chân ko ạ? :) Em đang muốn mua cả đôi bệt nữa mà hơi ít nhỉ.

megau98

Lúc nào có nhu cầu thì ủng hộ chị nha! Tks mẹ nó!

megau98

Đôi này cao khoảng 8-9ph đi chắc chắn lắm, chị đang giảm giá đoi ấy đấy em ủng hộ đi!

Mesankhoai

Đánh dấu theo dõi hàng mới..................

megau98

Thanks mẹ nó, mẹ theo dõi để xem hang mới nhé!

NguyenPham0922

Cho mình địa chỉ nhé, có giảm giá nữa ko nhỉ? Hi hi

megau98

Mình ko giảm đc nữa đâu, hết tháng 5 là shop mình o còn giảm giá nữa.

megau98

Sorry các mẹ đã đặt cọc hàng, đợt này hàng Mỹ ship về châm quá, 3 tuần rồi tớ đang chờ nẫu cả ruột, mong các mẹ hết sức thông cảm!
Có hàng về mình nt PM và post topic ngay!

himi07
Ðề: Lillian Shop - Shoes & Bags - Hàng xách tay Mỹ - CK, Coach, NW, BCBG,..Freeship toàn q

oánh dấu để hóng có đôi nào 36,5 cho vừa chân e k

vobogau
Ðề: Lillian Shop - Shoes & Bags - Hàng xách tay Mỹ - CK, Coach, NW, BCBG,..Freeship toàn q

chị ơi, túi coach giá bao nhiêu, cho em đặt cục gạch nhé, bao giờ túi về thì ới em

lanmoc

Doi vince chan 6.5 co vua ko b

baoblack
Re: Lillian Shop - Shoes & Bags - Hàng xách tay Mỹ - CK, Coach, NW, BCBG,..Freeship toàn q

GMS15. Giày Rockport -Jackie - Leather Penny Loafer
Size: 6 (hàng đang về, mời các mẹ đặt gạch nhé)
Giá bán: 0000k
Mùa đông mà có em này thì nhiều đôi mắt sẽ ghen tị đây, mình cứ treo lên đây, các mẹ mua sẵn cho mùa đông ấm áp và năng động, cái này mặc jean và khaki thì chuẩn. Da thật dày dặn, Rockport là hãng rất uy tín trong cách thuộc da nhé! Cửa Vincom thì giá gấp đôi nhé các mẹ!
Size 6 là bao nhiu của VN vậy nangf? mà giá bao nhiu vậy?

megau98

Ok, túi về sẽ pm, giá khoảng 2150k có thể hơn 1 tí

megau98

Bạn đến thử nhé, hôm trc đôi bcbg của mình size 6 mà 1 mẹ đi 6.5 đi vừa và lấy luôn đấy.

megau98
Ðề: Re: Lillian Shop - Shoes & Bags - Hàng xách tay Mỹ - CK, Coach, NW, BCBG,..Freeship to

Size 6 là bằng 36 đến 36,5 vn. Giá em này khoảng 1250k bạn nhé! Tks bạn!

megau98
Ðề: LILLIAN SHOP - SHOES & BAGS - Hàng xách tay Mỹ - CK, Coach, NW, BCBG,..Freeship toàn q

Có bạn hỏi mình sao đôi nw cacey rẻ hơn web nhiều thế, thưa các mẹ là mình canh sale ngày đêm và phải mua mấy đôi mới có giá này để gửi đến các mẹ giá tốt nhất. Mình đảm bảo là hàng xịn 100% nếu ko đúng mình xin đề gấp đôi!

Tom&Bống
Ðề: LILLIAN SHOP - SHOES & BAGS - Hàng xách tay Mỹ - CK, Coach, NW, BCBG,..Freeship toàn q

GMS14. Calvin Klein - Callie - Color: BLACK LEATHER WEDGE PUMP
Size: 6.5 khoảng s 37 VN nhé (hàng đang về, mời các mẹ đặt gạch nhé)
Measurements: heel 3.75"
Giá bán: 0000k
Da thật toàn bộ nhé các mẹ, cả lót và thân trừ đế là man-made thôi nhé.Đế xuồng chắc chắn mà lại thanh mảnh ko thô tí nào
Ban ơi PM cho tớ giá đôi này để tớ đặt cọc nhé.

megau98

Mình đã pm mẹ nó rồi nhé, cảm ơn bạn!

megau98

Giá đôi này cũng khoảng 1250k mẹ nó nhé! Có thể lên xuống tớ sẽ điều chỉnh khi hàng về!