Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Áo Lông Vũ, Quần Áo Nỉ, Váy Bé Gái Rất Đẹp, Vest Thô Blazer, Váy Thu Đông,áo Lông Cừu Uniqlo,giầy |

Hà Nội: - Áo Lông Vũ, Quần Áo Nỉ, Váy Bé Gái Rất Đẹp, Vest Thô Blazer, Váy Thu Đông,áo Lông Cừu Uniqlo,giầy |

bomeyeucon71
Áo gió Uniqlo rất đẹp, có thể gấp nhỏ cho vào túi bé xíu bằng nắm tay (trên hình đó ạ), mới tinh nguyên mác, đồ Uni sịn chứ ko phải made in VN nhé. Sz 150 kids, mẹ nào thấp bé cũng mặc vừa. Để lại 150k thôi.

Jup bé gái hiệu Isabela, từ 5 - 12 tuổi mặc được, có túi hộp ở hông và hình in/thêu đẹp lắm, mới tinh nguyên mác, để lại 190k thôi ạ.

Mình có 5 quần nỉ bé gái H&M, nỉ vừa không mỏng ko dày, rất đẹp, từ 5 - 12 tuổi mặc được, 3 cái đã mặc và 2 cái mới tinh, mua khá đắt, để lại 99k/ chiếc nếu mua 2 chiếc, mẹ nào mua cả 5 cái thì mình để 350k tất cả nhé.

Bộ váy len + áo len bé gái đẹp vô cùng, mua rất đắt, để lại 290k cả bộ ạ, cho bé từ 5-11 tuổi.

Bộ nỉ bé gái, cũng từ 5-12 tuổi, 190k thôi.

Áo bông C&A châu Âu, màu hồng nhạt, có mũ, tháo rời được, 230k
Dài áo 68, vai 36, dài tay 50. Bé gái hay mẹ nào minhon sz S cũng mặc được ạ vì không ghi là cho trẻ con.

Áo gile bông bé gái H&M (sz 116, sz US là 5-6years nhưng bé nào nhỏ thì 10 tuổi vẫn mặc được), màu hồng nhạt, ấm mềm vô cùng, mặc thế này các bé ấm người mà vẫn thoáng vì mặc áo len làm các bé bí, khó chịu, 190k
Dài áo 45 (chưa kể phần cổ dựng lên), ngực 80 (đo bên ngoài áo)

Áo lông vũ OLD NAVY bé gái bé trai đều mặc được (sz ghi là 7years nhưng bé nào nhỏ thì 10 tuổi vẫn mặc được), cổ viền lông, rất đẹp, mua mới là 600k, để lại 290k, mới tinh luôn.
Dài áo 50, vai 33, dài tay 48.

Bộ vest Alcado rất đẹp, 330k thôi, sz ghi L nhưng thực ra chỉ M/ S to

Váy cotton thun rất đẹp, 190k thôi

Vest Trang fashion, rất đẹp và tây ạ, 290k, lót lụa cực đẹp

Váy len sợi rất đẹp, mặc với áo bó dài tay hay cộc tay bên trong đều rất ok, kết hợp với bốt or giầy đều cực cute ạ, 190k thôi, mới tinh nguyên mác

Váy nhung cổ đổ, có túi hai bên yêu lắm, rất sang, ảnh chup nhìn ko rõ ạ, mới tinh nguyên mác

Áo trần bông rất đẹp, có mũ, mũ tháo ra được, 290k thôi

Áo lông vũ rất sịn bé gái, từ 5-10 tuổi, siêu nhẹ và ấm ạ, 290k

Áo đẹp lắm, mặc với jup hay quần legging thì cực đẹp, 290k thôi

Áo fullhouse rất đẹp, công sở hay đi chơi đều ok, 190k,

toanbk
Ko có sz cho bé gái nhỉ

bomeyeucon71
mấy áo đều là cho bé gái bạn à, mình đã note vào cạnh ảnh, bạn xem nhé

ha.moscow
Fix áo này cho m nhé

bomeyeucon71
mình pm bạn nhé

bomeyeucon71
Bộ khay đựng mứt Tết rất đẹp ạ, mới tinh trong hộp, mua trong Lotte rất đắt, gần 2tr, vì là hàng sịn, sứ trong. Mình để lại 900k thôi hic hic.

bomeyeucon71
Mình có 1 áo lông cừu Uniqlo Kids màu tím y xì như hình (Purple), bé nào tới 14 tuổi, hoặc mẹ dưới 1,55m là mặc được, mua nguyên giá 450k, để lại 330k thôi, hic, mới tinh nguyên mác ạ

Giầy độn cao gót 4-5cm, rất đẹp ạ, mới tinh nguyên hộp, 290k thôi

mẹ anh chàng dê núi
Áo fullhouse còn mới bnh mom ơi

fleurs
Áo lông vũ bé gái old navy 250k đc ko mom?

bomeyeucon71
áo này mới tinh 100% còn nguyên mác bạn nhé

metomcat
Bộ vesst mới ko b, ko thấy địa chỉ và số điện thoại nhỉ

bomeyeucon71
Mới 95% vì mặc đúng 2 lần bạn à

bomeyeucon71
hi bạn, áo đẹp lắm lắm luôn bạn à, mới và mềm nhẹ. Bạn liên lạc với mình để hẹn nhé.

bomeyeucon71
Ảnh thật của áo lông cừu đây ạ

linhhn070810
size bao nhiêu mà co giãn thế ạ, từ 5 tuổi tới 12 tuổi đều mặc được ạ?

bomeyeucon71
ko phải là co giãn bạn à, sz thì như mình đưa lên, nhưng vì là áo khoác nên tùy dáng, tùy độ béo gầy và các bé mặc ôm hay thoải mái nữa ý.

bomeyeucon71
các bạn ở đâu tiện đường mình mang tới nhé

betapbuoc
Để mình áo nayd 150k nhé

bomeyeucon71
Mình pm cho các mẹ r nhé. Tks mẹ