Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Lừa Đảo Cuộc Chiến Không Hồi Kết |

Lừa Đảo Cuộc Chiến Không Hồi Kết |

công ty lừa đảo,
Thinh1234
Haizzzz xin chào các mom bỉm sữa. Hôm nay em có câu chuyện muốn chia sẻ với các mom muốn kiếm thêm sữa cho con. Dạo này em thấy nhiều người bị lừa đảo nhiều quá. Nên hôm nay em viết bài này nhằm mục đích chia sẻ cùng các mom. Để có thêm kiến thức tránh bị lừa đảo. Vì xã hội này có rất nhiều thằng k chịu làm ăn sinh ra chỉ dình đi lừa người khác. . Tuy số tiền mất không nhiều, nhưng vào những lúc bí thì cũng thấy xót. Câu chuyện là thế này 6 tháng trk em có tìm hiểu về một công ty thiết kế website qua tìm hiểu mấy thk bạn các thứ bla bla thì em chốt oke đặt ký hợp đồng luôn sau 3 tháng họ là xong website cho em về em dùng thì thời gian đầu về nó chạy chậm kinh khủng xong có lúc nó còn bị sập, gọi điện cho bên họ thì k ai nghe máy cả bức xúc quá nó lên tận cty đó thì k thấy có công ty ở địa chỉ lúc ban đầu nói chuyện, nên các mom có muốn làm website để kiếm thêm thu nhập thì tìm chỗ uy tín mà làm có ký hợp đồng đủ cả vs lại phải có bảo hàng 2 tháng hoặc k thì hơn các mom ạ còn ban đầu cho họ tạm ứng 30% j đó sau khi mk nhận đk rồi thì chạy oke thì giử nốt số tiền còn lại.