Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - 17.2 Váy Áo, Áo Dạ 7am, Eva De Eva |

Hà Nội: - 17.2 Váy Áo, Áo Dạ 7am, Eva De Eva |

phamlinh204
Không có nhu cầu sử dụng mình cần thanh lý các món sau:
1. máy vắt cam Braun CJ3050, made in Hungary, new nguyên hộp, dc tặng tân gia nhưng nhà có rồi nên đăng thanh lý. Mình check giá thấy chênh lệch khá nhiều, rẻ nhất 900k, nguyễn kim hay mediamart tầm 1,7tr nên chưa biết thanh lý sao => quyết định bán 700k k fix, k fs hoặc để dùng ĐÃ BÁN
Mình còn máy vắt cam nonan dùng ít lắm vì lười, toàn vắt tay,hàng này bình dân mom nào thích mình bán 50k ĐÃ BÁN
2. Áo dạ chic land màu đỏ cam sz S, form tầm s lớn, new lắm, mặc đôi lần năm ngoái, giặt khô treo đó năm nay chưa động tới, 600k => ĐÃ BÁN

Khuy còn sáng choang k xước
3. áo dạ 7am sz M, tình trạng giống hệt áo trên, màu đen tuyền, cổ lông có thể tháo rời thành cổ tròn trơn, 450k
4. váy chic land dáng xuông sz M, hơi ngắn nên mình may thêm chân ren bên dưới, bị dính 1 vệt bút bi, 100k =>ĐÃ BÁN
5. váy chic land sz M, once use only, like new, 400k, thêm cardigan hoặc vest nữa là chuẩn công sở - ĐÃ BÁN
6. váy ren thiết kế, tương đương sz M, co dãn, 100k ĐÃ BÁN
7. váy tk Hà Duy cắt mác rồi, vàng chanh nổi bần bật, mặc 2,3 lần gì đó, dáng đẹp, co dãn, gập tủ nên hơi nhăn,150k
8. Blazer elise, mua của 1 bạn trên này nhưng k mặc vì k hợp dáng, like new, 150k
9. váy emspo sz L, hơi rộng so với mình nên chưa mặc,trắng k tì vết, 150k
10. váy đông eva de eva, mặc cực ít vì mùa đông toàn mặc quần, 170k
11. váy thu đông 7am, brand new, 200k
12. chân váy uniqlo au, new nguyên sz M, 80k hoặc tặng mẹ nào mua trên 300k => ĐÃ BÁN
13. sơ mi elise sz s, mặc lên xinh xắn lắm nhưng cũng chỉ mặc đôi lần vì phải giặt tay, 80k ĐÃ BÁN
14. váy ren lemia sz M, đi tiệc, cưới xin thì chuẩn luôn, cũng mới vô cùng vì chả có dịp động đến,200k
15. áo nem sz 4, tính mua thêm cái đai mặc với chân váy middi nhưng chưa có dịp thể hiện. 100k ĐÃ BÁN
16. váy thu đông KB sz L, ngoài màu trầm hơn, 130k
17. váy len mỏng cache sz M, mặc 1 lần, 150k ĐÃ BÁN
18. áo choàng dc cô bên hải quan cho, hàng mẫu thử nên chuẩn au, mà to quá nên cũng chỉ giặt rồi gấp, tương đương sz L. 200k - ĐÃ BÁN
19. quần jean hàng Pháp chị cquan cho, cạp cao, ống xuông, co dãn nhẹ, khá kén người mặc nên cũng chỉ giặt mà gấp cất đi, 100k - đã bán

20. váy mango au. sz s tương đương M VN, đơn giản nhưng lên form vô cùng gọn gàng, 100k
21. váy mua nhà hanghieuxuatchuan, sz S, 80k, có cả váy lót 2 dây cùng tông nữa nhé ĐÃ BÁN
22. áo len springfield au, nhìn là thấy mùa xuân rồi, mặc đôi lần vì ngại giặt tay, 150k ĐÃ BÁN
23. váy vnxk, màu ngoài tươi tắn tôn da lắm chứ k lờ mờ thế này, 80k ĐÃ BÁN
24. váy may, vải xốp xốp, co dãn dễ chịu, sz M nhỏ nhưng co dãn tốt, tôn da tôn dáng lắm,100k ĐÃ BÁN
25. sơ mi zara, mua nhà hanghieuxuatchuan, mặc đôi lần, sz S form rộng, 100k
26. Cv emspo sz M nhưng cái cạp nó k co dãn nên các mẹ v2 từ 66 trở xuống hãy bon chen nhé, 70k,
27. Váy eva de eva sz M, đi tiệc tùng cưới xin chuẩn luôn. chỉ có lớp lót mặt trước nhé, mặt sau là ren thôi ạ, sexy vừa đủ. Trắng tinh tươm, khóa còn nguyên k vết xước (váy mặc nhiều sẽ bị xước khóa ngay ạ). 180k ĐÃ BÁN
phía sau đây ạ
hoa đính nổi 3D phần cổ nhé
phần lưng chỉ ren thôi nhưng k hở đâu
tặng các mẹ mua đồ
1.ĐÃ TẶNG
2.váy mango au DONE
3.quần mango au sz 36
4.áo thun uni au
5.cardigan đã tặng
váy ivy sz L nhưng tương đương M thôi, chưa mặc lần nào sao ý, mà treo trong tủ bị vướng vào cánh tủ sao ý mà giờ thấy có vết xước nhỏ, mẹ nào khéo tay về mạng lại vẫn mặc dc ạ
Mình còn nhiều đồ, mẹ nào mua mình tặng thêm váy mango,chân váy uniqlo,.
Tks các mẹ đọc tin

Thanh@ha@@
Oánh dấu

phamlinh204
Mình up thêm đồ nhé

Thuthuy9999
Váy 5 fix bn b???

phamlinh204
300k b qua lấy nhé

Thuthuy9999
Mở hàng 200k đi mình thuê ship qua lấy nhé?

phamlinh204
Ối rẻ quá ý

Free_Market
áo dạ đỏ cam 400k dc ko ạ?

phamlinh204
T fix đung 500k đó c

quacachua1809
Mình qtam váy số 5.

camadun
Máy vắt cam bn b

Aotom
Quan tâm máy vắt cam,váy 7 và vest elise 8, bạn pm cho m thông tin nhé

minhvuthi
. Dạ đỏ cam + vest élise

thanhthuyvt46
mình quan tâm máy vắt cam, bạn thanh lý bn nhỉ?

phamlinh204
tớ để đủ thông tin rồi đó, máy vắt cam 700k bạn nhé

phamlinh204
t tly 700k nhé

phamlinh204
t up giá rồi b nhé

Bống và Ruby
Ib mình xin số đt bạn để mua đồ

2008bibo
Xin đ/c, sđt qua mua đồ

Meanhbap
Fix thêm áo dạ chicland đi chị ơi :) tppk vẫn chưa nhích đc hihi

• - Thanh Lý Lại 3 Quần Bò Nguyên Tag Được Tặng 5-14 Tuổi. Chân Váy Dạ Sz S Đã Dùng 30k

Đăng bởi: thegioido, 21/2/2020 lúc 5:26 PM , in forum: ĐỒ THANH LÝ
  • - Thanh Lý Váy Dạ Tuýt D.chic Sz M

Đăng bởi: chibong225, 21/2/2020 lúc 4:46 PM , in forum: ĐỒ THANH LÝ
  • - Thanh Lí Set Váy Dạ Uni

Đăng bởi: sao tháng tám, 21/2/2020 lúc 2:14 PM , in forum: ĐỒ THANH LÝ
  • - Thanh Lý Váy Dạ Hội Màu Trắng

Đăng bởi: phamlananh231207, 19/2/2020 lúc 5:09 PM , in forum: ĐỒ THANH LÝ
  • - Thanh Lý Áo Khoác, Áo Dạ, Chân Váy, Đồ Bơi, Túi Xách....hm, Elise

Đăng bởi: MeBoKun, 15/2/2020 , in forum: ĐỒ THANH LÝ