Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Mời bỏ phiếu vòng chung kết Cuộc thi "Người bán hàng tốt nhất 2010" |

Mời bỏ phiếu vòng chung kết Cuộc thi "Người bán hàng tốt nhất 2010" |

webmaster
Mời các bạn bỏ phiếu chọn lựa 1 người trong danh sách 6 người sau đây mà bạn cho là những người bán hàng tốt nhất năm 2010 của diễn đàn LÀM CHA MẸ. Xin nhắc lại, tiêu chí để đánh giá là người bán hàng tốt nhất là:

- Là người bán hàng tốt nhất.
- Là người tích cực góp phần xây dựng cộng đồng tốt đẹp bằng những hành động tích cực.

1 người có số phiếu bầu chọn cao nhất sẽ trở thành người đoạt giải "Người bán hàng tốt nhất năm 2010 của diễn đàn LÀM CHA MẸ". Nếu có hơn một người bằng điểm nhau ở vòng bán kết, chúng ta sẽ xét đếm số đánh giá tốt mà người đó nhận được.

Thời gian có thể không kết thúc chính xác lúc 24h00 ngày 20/5/2010 vì thời gian bắt đầu hơi chậm hơn 1 chút và chức năng bỏ phiếu lại chỉ cho tính chẵn ngày. (Giờ kết thúc cụ thể xuất hiện ở phía trên ô bình chọn)

• Lần bỏ phiếu này mỗi người chỉ chọn một người mà bạn cho là xứng đáng đoạt giải nhất.
  • Giải thưởng cho giải nhất là một chiếc tivi LCD mới tinh có kích thước tối thiểu là 40" của một nhà sản xuất tên tuổi.
  • 5 đồng giải nhì sẽ nhận giải thưởng một ví điện tử Payoo nạp sẵn giá trị là 1 triệu đồng.

Chú ý:

- Chỉ đánh giá của những người đăng ký thành viên trước ngày 30/8/2009 mới có hiệu lực.

- Tiêu chí đánh giá chúng tôi đã ghi rõ ở trên và đây là topic đánh giá bầu cử trực tiếp để chọn 1 người đoạt giải nên vui lòng không dùng những ngôn ngữ không tích cực, không phê phán.

- Mọi ý kiến đóng góp, xin vui lòng góp ý vào topic tại đường link này và không góp ý tại đây.

- Những ý kiến đóng góp của các bạn sẽ được áp dụng vào những sự kiện khác mà có thể không đem áp dụng trong cuộc thi lần này.

- Để kết quả được chính xác, chúng tôi rất mong các bạn cùng tham gia công việc kiểm tra, vì có giới hạn những người bỏ phiếu hợp lệ là người tham gia diễn đàn trước ngày 30/8/2009.

Me He
Đã đến vòng chung kết rồi cơ đấy

Trang_MẹChípxinh
Bất ngời thật bác Architect cũng có mặt kìa

thitgacbep
Chúc mừng các Bác vào vòng chung kết, em chọn phần của em rùi đấy ạ

webmaster
Một số bạn không để ý nên chọn nhầm vào topic bỏ phiếu vòng bán kết. Để bỏ phiếu cho vòng chung kết, vui lòng bỏ phiếu tại đây.

Thời gian chỉ còn đến hết ngày 20/5/2010.

Mẹ rùa con
Mẹ Cháu ủng hộ bác Architec hết mình!

* Người bán hàng tốt nhất diễn đàn LCM là người hội đủ 2 yếu tố:

1. Là người bán hàng tốt nhất.

2. Là người tích cực góp phần xây dựng cộng đồng tốt đẹp bằng những hành động tích cực!

(Cám ơn Ban tổ chức vì tiêu chí tuyệt vời trên!)

thinhanh
Mình đã vote cho mekhanhchip, chúc mẹ nó đạt giải cao, vào đến vòng này rồi thì mình thấy ai cũng xứng đáng hết cả!

ngochan32
Cả 3 người mình chọn đều là người bán hàng tốt nhất thì làm thế nào nhỉ?

mekhanhchip
Riêng cá nhân em, em vote cho chị Hạnh kể cả vòng bán kết và chung kết. Em thấy chị là người xứng đáng nhất.
Với 2 tiêu chí đề ra thì tiêu chí thứ 2 chị là người tiên phong nhất. Các chị hãy bỏ phiếu cho chị hanhfood nhé.

Me Dat
Cực mến nhà Ghẹ, mến cả nhà Khánh chíp (dễ thương dễ gần) và chị Hạnh (cũng dễ gần, có uy tín) , nhưng chỉ có 1 quyền bỏ phiếu nên bỏ cho em Ghẹ, vận động 1 ng bạn vote cho em Khánh chíp và Cực mến em ghẹ (chân thành, chu đáo, thông minh và thật thiện tâm nữa...) nên để link vận động vote cho em ấy vào chữ ký!!!! Hi hi...

Me Dat
cả nhà vote thì chú ý, chứ vote mà lại mất công có ng phải ngồi lọc thì cũng mệt lắm!! Yêu thích ng nào thì đánh giá tốt cho ng ấy nếu bạn mới đăng ký nick sau 30/8!! Đó cũng là 1 cách ủng hộ mà!!

ME Nhim Coi
Để kết quả được chính xác, chúng tôi rất mong các bạn cùng tham gia công việc kiểm tra, vì có giới hạn những người bỏ phiếu hợp lệ là người tham gia diễn đàn trước ngày 30/8/2009.

Em nghĩ Anh bhKiên nên tô đậm và cho cỡ chữ thật to lên để mọi người nhìn thấy.

Hanhbee
Mình thấy ai cũng xứng đáng đoạt giải hết, tuy chưa giao dịch được với nhiều bạn ở HN nhưng rất hay theo dõi và nhớ tên các bạn.
Mình hay giao dịch với em Mekhanhchip nên sẽ vote cho mẹ nó 1 phiếu. Mang luôn cái LCD xịn nhất của mình tặng nè, ngắm đi nha, tỉ lệ là 1/6 thành công, quá cao phải không?

Được khách hàng yêu mến, có đóng góp tích cực cho diễn đàn, được mọi người công nhận mình nghĩ cái TV sao so được với tình cảm mọi người dành cho nhỉ? Nhưng được cả 2 thì tốt he he.

huecapetown
Mình vote cho mekhanhchip 1 phiếu, trúng cái TV mới thì cho chị cái TV cũ nhà e nhé !:D

Me Huyen Anh
Em lại nick ko hợp lệ mí chán chứ!!!!!!!!!!!

Me He
Hình như bạn này nói ngươc :confused:

Me Dat
Em ko nói ngược ạ!! Vì bây h nếu những nick lập sau 30/8 có vote cho ai thì cũng ko được tính, mà lại còn làm ng khác mất công lọc nick lập sau 30/8/09 nữa!!
Còn mình ủng hộ ng nào thì mình chỉ cần đánh giá cho ng ấy vào điểm đánh giá tốt là được!! Tuy đánh giá tốt này ko được tính vào KQ thi lần này, nhưng sẽ là cái để nhiều ng nhìn nhận vào mà đánh giá cho ng bán hàng ấy!! Đó là sự thật ạ!!

hattieu59
vừa bỏ phiếu cho mẹ và bé yêu rồi nhé

Aquarius
Tớ vừa vote cho chị hanhfood, vì trong các bạn ở trên, mua đồ của chị Hạnh nhiều nhất :-D

tomyphuong
em vote cho chị keomut nhiệt tình dễ mến.