Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - Mời các mẹ order hàng SALE UK với nhiều site FREE SHIP & VOUCHER giảm giá |

Toàn quốc: - Mời các mẹ order hàng SALE UK với nhiều site FREE SHIP & VOUCHER giảm giá |

GAUCONUK
CÁC MẸ CHÚ Ý LUÔN LUÔN ĐỌC TRANG 1 DÙM GẤU ĐỂ BIẾT RÕ THÔNG TIN NHÉ VÀ TẤT CẢ THÔNG TIN GÌ LIÊN QUAN ĐẾN ORDER ĐỀU Ở HẾT Ở TRANG 1 NÀY NHA.

Gấu sẽ public FILE TỔNG KẾT tới các mẹ ở link sau, các mẹ xem và ck dùm Gấu rồi confirm với Huy để em ấy gởi hàng đi cho các mẹ nhé. Với lại có thêm điều này nữa Gấu muốn gởi tới các mẹ là vì giờ sắp Tết rồi mà hàng mai Huy nó sẽ soạn và nhanh lắm thì thứ 6 mới gởi đi được nên các mẹ vui lòng nhận trực tiếp đợt hàng này dùm Gấu thay vì nhận ở em Minh được không vậy? Vì Tết sắp đến Gấu biết ai cũng bận rộn lo thu xếp nhà cửa và đặc biệt là em Minh nên thật lòng không muốn phiền em Minh trong dịp này, nếu các mẹ happy thì nhắn Gấu biết nha.

Đây là link tổng kết ( mặc dù chưa đầy đủ nhưng Gấu và cu Huy sẽ cố gắng xong trong hôm nay) và được có link tổng kết này thì Gấu phải gởi lời cám ơn rất nhiều tới chị hana đã giúp Gấu hoàn thành được link này sớm hơn.

https://spreadsheets.google.com/pub...X3c5WEs5d0RkQWh2SE52X21hY2c&hl=en&output=html

Cám ơn các mẹ nhiều nhiều nhé!

[/B][/B][/COLOR][/SIZE][/COLOR]

@ tới các mẹ file tổng kết vẫn chưa hoàn toàn chính xác nhé nên các mẹ thấy có gi sai sót thì khoan hãy nóng vội và chờ cho Gấu tới ngày mai các mẹ vào xem sẽ đầy đủ nha, vì chị hana giúp Gấu làm file theo những gì Gấu post ở link hàng đã order mà thôi và giờ Gấu và cu Huy đang xem lại để chỉnh sửa và thêm số tiền các mẹ đã ck + số cân nặng của các mẹ vào nữa. Vì vậy các mẹ thong thả để cho nhà Gấu đến hết hôm nay nhé. Cám ơn cả nhà nhiều nha! :)

Gấu thêm điều này nữa là phần tổng kết của mẹ nào có dòng: Tổng tiền chị, em hoặc bạn cần ck thì đó mới là phần tổng kết hoàn hảo nhé cả nhà còn lại thì vẫn đang được update nha :)

CÁCH TÍNH TIỀN HÀNG:
Giá Web + 10% công - vouchers off ( nếu có ) + tiền ship trong nước Anh ( nếu có ) + tiền ship Việt Nam 1kg = £7

Tỷ giá bảng Anh: £1= 32.500 VND

Gấu thông báo do hôm nay đồng bảng xuống giá nên những order từ hôm nay 20/12 sẽ là £1 = 32k nhé cả nhà còn có gì thay đổi thì Gấu sẽ update sau nhé. Cám ơn cả nhà nhiều nha!

Tiền ship giày có hộp sẽ tính phụ thu: £2/1kg
Tiền ship nước hoa:
- loại dưới 50ml: £3/ chai
- loại trên 50ml đến 100ml: £5/ chai
Tiền ship mắt kính:
- Không hộp: £1/ cái
- Có hộp: £1.5/ cái
- Kính hiệu sẽ có giá khác tùy vào hiệu nhé.

Đối với khách hàng mới vào nhà Gấu các mẹ vui lòng đặt cọc 50% giá trị tiền hàng trước khi Gấu order cho các mẹ nha.
Và sau 10 ngày các mẹ vui lòng chuyển khoản hết tiền hàng cho Gấu trước khi mình gởi hàng ra khỏi UK nhé.

Nhà Gấu FREE SHIP tất cả các đơn hàng của mẹ ra 1 đầu cầu ở Hà Nội ( chi tiết xem bên dưới ) nhé còn mẹ nào muốn gởi hàng tới địa chỉ riêng thì các mẹ tự thanh toán tiền gởi nha..

Hàng kể từ ngày order đến khi đến tay các mẹ trong khoảng từ 3 - 4 tuan, nếu quá thời gian 30 nhà mình sẽ áp dụng ưu đãi là TẤT CẢ ĐỀU KHÔNG TÍNH CÔNG.

CHƯƠNG TRÌNH MỚI ĐẶC BIỆT DÀNH CHO KHÁCH VIP CỦA NHÀ GẤU: TẤT CẢ KHÁCH HÀNG CÓ TÊN BÊN DƯỚI KHI ORDER THÌ CÔNG SẼ ĐƯỢC NHÀ GẤU TÍNH 5% THÔI NHÉ VÀ Ở BẤT KỲ WEBSITE NÀO.

1. puppet
2. hana1
3. baochau
4. dieuchinh
5. Bobubee
6. thanhvinh
7. tronxinhxinh
8. Nam Bum
9. Me vi dai
10. Me Be Bill0709
to be continued...

GAUCONUK
Ðề: Mời các mẹ order hàng SALE UK với nhiều site FREE SHIP & VOUCHER giảm giá

TRANG UPDATE TÌNH HÌNH ORDER TRONG NGÀY CỦA CÁC MẸ NHÉ

LINK UPDATE TÌNH HÌNH ORDER CỦA CÁC MẸ HÀNG NGÀY VÀ NHỮNG GHI CHÚ NHƯ HẾT SIZE, HẾT HÀNG HOẶC LÀ HÀNG CHƯA NHẬN ĐƯỢC....

LINK UPDATE HÀNG ĐÃ ĐƯỢC ORDER KÈM HÌNH + GIÁ.

LINK UPDATE TÌNH HÌNH ORDER HÀNG Ở H&M.

LINK TẠM TÍNH TIỀN ORDER CỦA CÁC MẸ.

Mong các mẹ xem thường xuyên để có gì nhắn Gấu biết liền nha. Cám ơn các mẹ! :)

GAUCONUK

HOT VOUCHERS và HOT NEWS dành riêng ra 1 bài để các mẹ dễ theo dõi khi có trang nào đang offer như free delivery, 10%, 20% hay sale có giá tốt nhé:

Gấu không nắm hết được tình hình offer ở tất cả các site cũng như vouchers giảm giá (vì phải có thời gian tìm nữa), nên nếu mẹ nào có thông tin offer hay vouchers thì cứ nhắn Gấu biết Gấu bỏ vào bài này cho các mẹ khác cùng biết nha. :)

VOUCHERS OFF

* FLANNELS: 20% off toi ngay 14/12

* WALLIS: 25% off bao gom hang sale

* DOROTHY PERKINS:
- 15% off voi don hang £75
- 20% off voi don hang £100

* OASIS: 20% off tới 14/12

*

1. THE BODY SHOP:

2. SUPERDRUG: 10% off cả năm

3. TESCO CLOTHING: đang offer 25% off cho áo khoác và áo len và mua 3 tính tiền 2 cho các set gift

4. BARRATTS: 21% off tới 13/12

5. USC:

6. NEW LOOK:

7. MANGO OUTLET:

8. AVON: 12% off đến 12/12

9. LA SENZA:

10. Dorothy Perkins: 25% off tới 10/12

11. BOOHOO: 25% off dành ho hàng ở mục party

12. MATALAN: 20% off hết hạn chủ nhật 12/12

13. LAREDOUTE: £15 off voi don hang £50 khong ap dung voi hang sale

14. WALLIS: 20% off và FREE ship tới 28/11

15. TOPMAN: free delivery

16. ASOS:

17. SELFRIDGE &CO: 20% off tu 26 - 28/11

18. YOOX:

19. PRICELESS SHOE: 20% off

20. MANGO SHOP: free ship với đơn hàng £100

21. DEBENHAMS: 15% off

22. FCUK:

23. ALDO: 10% off

24. BARGAIN CRAZY: 20% off tới 8/12

25. HOUSE OF FRASER: 15% off tới 8/12 và free ship với đơn hàng £50; 20% off tới 12/12

26. OFFICE SHOES: 10% off đến 9/12

28. WAREHOUSE: 25% off và free ship tới 8/12

29. BURTON:

30. SIMPLY SUPPLEMENT: £5 off với order £30 kèm quà tặng tới 12/12

to be continued ….

GAUCONUK

TRANG NHẮN TIN CHO NHAU: THÔNG BÁO VỀ VẤN ĐỀ SHARE SHIP, HÀNG HẾT HOẶC HÀNG CHẬM KHI ORDER

Đối với những site share ship thì tiền ship sẽ được tính như sau nhé:
- order từ 1-3 món tiền ship £0.80
- order trên 10 món các mẹ chịu ship 1 mình ( 1 order riêng luôn nhé)
- chỉ riêng site Mango outlet thì Gấu sẽ không giới hạn vì bọn này tính ship theo số items đó mà

@các mẹ order burberry outlet là Gấu chưa có order vì site đó không bảo đảm nhé, nếu mẹ nào vẫn muốn order thì nhắn Gấu biết nha :)

SORRY CÁC MẸ GIỜ GẤU KHÔNG THỂ EDIT TỪNG BÀI TRẢ LỜI VỀ VỤ THE BODY SHOP CHO TỪNG MẸ ĐƯỢC NÊN GẤU XIN TRẢ LỜI CHUNG NHÉ. LÀ GẤU MỚI XEM LẠI RÕ RÀNG LÀ VOUCHER 30% OFF CHỈ DÀNH CHO HÀNG CHƯA SALE VÀ CHƯA ĐƯỢC GIẢM VÌ OFFER NHÉ, NÓI CHUNG CODE 30% OFF CHỈ DÀNH CHO HÀNG FULL PRICE THÔI NHA. VẬY NÊN MẸ NÀO MÀ TRONG PHẦN ORDER ĐÃ CÓ GIÁ GIẢM HOẶC OFFER RỒI THÌ KHÔNG ĐƯỢC GIẢM 30% NỮA NHÉ.

NẾU CÁC MẸ OK HẾT THÌ MAI GẤU XIN ORDER PHẦN TBS NHÉ.

Cám ơn các mẹ nhiều và xin lỗi các mẹ về vụ này nha! :):)

Mong các mẹ bỏ chút ít thời gian theo dõi khi có order nhé :)

GAUCONUK

TRANG UPDATE TÌNH HÌNH HÀNG ĐANG Ở ĐÂU NHÉ BAO GỒM HÀNG ĐÃ CÓ Ở NHÀ EM MINH (becubicoi).

Phần này các mẹ chú ý dùm Gấu là nếu hàng đã ra đến nhà em Minh thì em Minh sẽ thông báo và Gấu sẽ copy vào phần này nên các mẹ hạn chế việc gọi điện thoại và nhắn tin nhiều vì em ấy có con nhỏ nên nhiều khi điện thoại không đúng lúc thì phiền cho em ấy đó mà. Cám ơn các mẹ nha!

HÀNG ĐỢT 2/11 ĐANG Ở NHÀ EM MINH Ở ĐỊA CHỈ: 63 ĐẠI LA NHÉ CÁC MẸ, NÊN MẸ NÀO CHƯA CK VÀ ĐÃ CK NHƯNG CHƯA GHÉ LẤY THÌ GHÉ LẤY GIÚP GẤU NHÉ. CÁM ƠN CÁC MẸ NHIỀU!

HANG ORDER HOM 22/11 DANG O SG (9/12) GOM NHUNG ME SAU:

Be_Ha
pohcoi
Be May Ngoan
mecuccu
quynh288
18
59
80
bephuonglinh &huyenbt ( HANG CA DOT VE 22/11)
the beans
Milkie
kokoro
Bill
10
co&cao
bachlien
53
bicoi
165
me_bebon
SuVanquan
56
tron
Bobubee
Sony mum
cavoi1974
KNH

GAUCONUK

DANH SÁCH CÁC MẸ NHẬN HÀNG Ở ĐẦU CẦU HÀ NỘI TẠI NHÀ EM nick: becubicoi

Địa chỉ và số điện thoại liên lạc
Nguyệt Minh
Dia chi: Dai La

1. lehieu165
2. Ruoitrau
3. maybeline
4. hana1
5. puppet
6. me_betron
7. binmit
8. tronxinhxinh
9. April79
10. Pulppy babies
11. thanhvinh
12. Nấm Bum
13. Me Ku Com
14. hoangoanh_napa
15. Baby' Secret Shop
16. Me-Bin-Bo
17. sunsun
18. heocon
19. Me Soc xinh
20. chibumoi
21. Mẹ vĩ đại
22. Cốm ơi
23. Leanhks
24. Mom of 2Be
25. Nhim beans
26. claphand
27. pohcoi
28. Be_Ha
GHI CHÚ: mẹ nào lần đầu nhận hàng ở em becubicoi vui lòng pm cho Gấu thông tin cá nhân như tên thật, số điện thoại, CMND hoặc bằng lái xe hoặc bất cứ cái gì để chứng mình là đúng người tới nhận hàng nhé ( chỉ lần đầu thôi nha còn khi em bicoi quen mặt rồi thì thủ tục sẽ không còn nhé ). Sorry các mẹ mới nhận lần đầu vì Gấu và em Minh là vậy là để bảo đảm không có người khác mạo danh nhận hàng mà thôi và thông tin cá nhân này chỉ có Gấu và em bicoi biết thôi chứ không có người thứ 3 nào biết nhé.
Mẹ nào muốn được free ship và ghé nhà em becubicoi để nhận hàng thì báo Gấu biết Gấu thêm vào danh sách nhé.

GAUCONUK

NHỮNG LINK DƯỚI ĐÂY DÀNH CHO CÁC MẸ MUỐN MUA HÀNG HIỆU GIÁ RẺ NHÉ

SECRET SALES - SHARE SHIP
Chi tiết ship như sau:
UK - £4.50 if ordering from 1 brand, £5.50 if ordering from 2 brands and £6.50 if ordering from 3 or more brands

BRAND ALLEY - SHARE SHIP £4.95

COCOSA - SHARE SHIP £6

FLANNELS - SHARE SHIP £8 -- đang sale hàng tới 90% off nhiều áo DG, Prada, Marc Jacob cực kì rẻ :)

SELFRIDGES - SHARE SHIP £4.95

THE OUTNET - SHARE SHIP £5.95

YOOX Tiền ship £3.95

NET A PORTER - SHARE SHIP £10

GAUCONUK

ESPRIT - FREE SHIP UK với order £15

H&M - Share ship £3.90

ZARA - Share ship £3.95

MANGO SHOP tiền ship phụ thuộc vào số cái được order và FREE SHIP với đơn hàng trên £100

HOUSE OF FRASER - Site này bán hàng của rất nhiều hiệu có tiếng. Tiền shipping £4 hoặc FREE SHIPPING trên £50

MISS SELFRIDGE - Tiền shipping £4 hoặc FREE SHIPPING trên £80

DOROTHY PERKIN - Tiền shipping £4 hoặc FREE SHIPPING trên £75

TOP SHOP - Tiền shipping £4 và FREE SHIP với đơn hàng trên £100

WALLIS - Tiền shipping £4 hoặc FREE SHIPPING trên £75

WAREHOUSE - Tiền shipping £3.95 hoặc FREE SHIPPING trên £75

ASOS - FREE SHIP

YOGO EGO - Share ship £3.99

LA REDOUTE - các mẹ share ship £3.99

FRENCH CONNECTION tiền ship£3.95

RIVER ISLAND - tiền shipping £3.95

NEW LOOK - tiền shipping £3.95

MANGO OUTLET tiền ship phụ thuộc vào số cái được order và DUY NHẤT site này được tính theo giá EURO

TKMAXX - Site này bán rất nhiều hàng hiệu và cả hàng luxyry brand name như Versace, Burberry, Coach, Cavalli.....Tiền shipping£3.99

BARGAIN CRAZY - Site này là hàng outlet của LITTLEWOOD ( hàng catalogue online lớn nhất của UK ) Tiền ship£3.95

BOOHOO- Site này bán hàng style như Asos nhưng rẻ hơn asos nhiều. Tiền shipping£3.99

MANDMDIRECT- Site này bán hàng của rất nhiều hiệu cho cả nhà. Tiền shipping£3.99

AX PARIS - tiền shipping £2.95 cho mỗi đơn hàng

REPUBLIC - tiền shipping £3.95 cho mỗi đơn hàng hoặc free với order trên £100

QUIZ - tiền shipping £3.95 cho mỗi đơn hàng

OASIS - tiền shipping £3.95 cho mỗi đơn hàng hoặc free với order trên £100

GAP

BANANA REPUBLIC

PROMOD - FREE SHIP trên £60

VERTBAUDET - FREE SHIP trên £60

BONPRIX - các Mẹ share ship £3.99

DRESS FOR LESS - DESIGNER OUTLET bán hàng hiệu của các hiệu. Tiền shipping £3.9 hoặc FREE SHIPPING trên £100

MATALAN FREE SHIP với order £50

LA SENZA - FREE SHIP với order £40 --> Không áp dụng free ship khi đang sale và tiền ship trong khi sale là £3.45

MOTHERCARE - các mẹ share ship £4.95

TESCO CLOTHING - FREE SHIP với order £50

JOE BROWNS - Tiền shipping: £3.95

3SUISSES - FREE SHIP với order trên 39

MARKS SPENCER - FREE SHIP ( COLLECT IN STORE )

GEORGE - FREE SHIP ( COLLECT IN STORE )

USC - site này bán rất nhiều hàng hiệu nổi tiếng. Tiền ship £1

DEBENHAMS - FREE SHIP ( COLLECT IN STORE )

NEXT - FREE SHIP ( COLLECT IN STORE) ngoại trừ hàng sale thì không được free ship nhé

PEACOCKS - các mẹ share ship £3.95

MandCO - Tiền shipping £3.50 hoặc FREE SHIPPING trên £40

GAUCONUK
GAUCONUK
Be_Ha

hihi, để em sửa lai cho gọn đã ạk, chị Gấu ơi, lần đầu tiên em order nên ko biết về size:( size XS =? UK ạk
1.http://shop.hm.com/gb/shoppingwindow?dept=DAM_ACC_MOS&modelnum=740651&type=product (7.99p, số luong 1)
2.http://shop.hm.com/gb/outletshoppingwindow?dept=SALE_DAM_DRESSES_DRESS&shoptype=O ( 3.99p, số lượng 1), size 8
3. http://www.lasenza.co.uk/clearance/...ce=1&size=32C&product=010011697&img=AW310_108
size 32C - giá: 14p

hana1

Hehe chị khai trương nhà mới, chúc em luôn vui vẻ happy với việc giúp mọi người mua được đồ đẹp giá rẻ nha :p

Vu Thi My Hanh

Hik hik, pác xịt mất suất mặt tiền òi.
Ứ cần, ở tầng 2 cho mát, tiện thể hóng các gái mua giề rùi đu theo đỡ mất time sục oép. Chúc nhà mới may mắn, thuận lợi, phát tài nhoa gái iêu.
Hun gái cái nào , chụt chụt chụt free lun 3 phát

maybeline

Ui gấu đã xây nhà mới rồi à, thế là lại đc order tiếp rồi. Chúc nhà Gấu cao cao mãi nhé. Mà Gấu ơi mấy cái website để màu xanh chuối nhìn hơi nhức mắt thì phải.

GAUCONUK

Hì, màu xanh chuối với mắt mổ của mình thì lại thấy đỡ mỏi mắt đó mà, nhưng thôi Gấu sẽ chuyển sang màu xanh khác nha. Cám ơn bạn nhé!

cunanh-cunem

welcome back chị Gấu! chúc chị nhiều sức khỏe và nhà Gấu luôn đắt hàng nhé :)

Mom of 2B

Chúc chị Gấu có nhà mới thật đông vui chị Gấu nha. Em đã chuyển nốt tiền ship đợt trước chiều nay rồi nha chị.

Mom of 2B

Chị cho em đặt váy này. Tks chị.
http://shop.hm.com/gb/campaign?campaign=910_DRESS 3.99 size XS (34)

lehieu165

mất mặt tiền roài nhá!!! thui lên tầng 2 cho nhiều gió nào..........

Chúc nhà mới cụa c mua may bán đắt nhé!!! (u) (u) (u) (u) (u)

c ui, hàng đợt rùi cụa e vìa chưa ạ??sao e vẫn chưa thấy có tk mới hả c???mừ đợt áo len HM của xã e đã vìa nhà c chưa ạ? e thấy ghi la ship từ 15-19/11 mà.......

MePhatHuy

Mừng nhà mới Gấu ơi :) ...........