Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - Nghỉ bán: Thanh lý Dầu xoa bóp Hàn Quốc trị bong gân, côn trùng đốt, đau xương khớp. |

Toàn quốc: - Nghỉ bán: Thanh lý Dầu xoa bóp Hàn Quốc trị bong gân, côn trùng đốt, đau xương khớp. |

Namtom_kts
Tớ tên Minh SN 1982. Sau 1 thời gian dùng thử lại dầu nóng của HQ tớ thấy rất OK nên muốn giới thiệu 1 SP hữu ích đến các mẹ và người thân.
Do đợt này cần tiền nên em thanh lý Dầu xoa bóp Hàn Quốc .[/B]. Giá 110K là giá ưu đãi ạ. Em tớ trực tiếp xách tay về tớ không mất nhiều chi phí và lấy công làm lãi. Giá thị trường của SP này dao động từ 140K-160K. Tớ đảm bảo 100% SP nhà tớ là hàng nội địa Hàn Quốc xách tay về ạ.

Địa chỉ xem hàng 106 Nguyễn Trãi (Gần cầu vượt Ngã Tư Sở)
Hoặc SN 15 ngõ 26/25 Yên Lạc, Hai Bà Trưng, HN
Số điện thoại: 0912.506.606

Phí ship: Trong vòng bán kính từ dưới 5Km từ Ngã Tư Sở hoặc Hai Bà Trưng, fí ship là 15K
Bán kính từ 5-7Km fí là 20K
Từ 7-10Km phí ship là 25K
Mua từ 5 chai trở lên tớ Free SHIP nhé

Công dụng:
- Chữa các chứng: đau đầu, chống sưng tiêu viêm, bầm tím, bong gân, trật trẹo khớp, đau mỏi cơ bắp, đau xương khớp, đau lưng eo, đau vai gáy, đau dây thần kinh, bệnh thấp khớp, tốt cho người bị chấn thương sau khi chơi thể thao.
- Mẩn ngứa, vết côn trùng cắn, tê cóng chân tay do ở ngoài trời lâu trong thời tiết lạnh.

STK 1505207000476
tại Ngân hàng nông nghiệp Thanh Xuân
Chủ TK: Lê Thị Minh

STK: 0011000818049
Tại VCB Việt Nam
Chủ TK: Lê Thị Minh

Em có đứa em làm phi công chuyên bay tuyến nhật hàn, nó có mua cho em chai dầu nóng Hàn Quốc., dùng rất thích để xoa trong trường hợp đau cơ, đau khớp. Gọi là dầu nóng nhưng nó không nóng rát như Salonpas mà ngấm vào từ từ, dần dần mới nóng và rất dễ chịu. Thích hợp nhất cho các cụ và các bố chơi thể thao bị đau cơ. Thế nên em định bán thêm em này. Mẹ nào có nhu cầu thì PM cho em. Em sẽ gom Oder để nhờ nó mua về. Giá về VN là 120K ạ. Hihi, các mẹ mà mua về biếu mẹ chồng hoặc chồng kiểu gì cũng là có tiền được SHOPING tiếp ạ.
Hình em nó đây ạ.
[​IMG][​IMG]

Các bánh răng dùng để lăn khi xoa dầu chứ không cần dùng tay.

Hàng vừa về ngày 5/10 đây ạ
Hàng nhà em vừa về đây ạ. Mong các phản hồi lại từ các mẹ rất nhiều. Em cảm ơn cả nhà ạ.

Ngoài ra tớ thăm dò để nhập các SP của Hàn Quốc và Nhật về bán. Thế nên các mẹ có nhu cầu dùng đồ gì của Hàn Quốc hoặc Nhật tớ sẽ nhờ xách về hộ, hoặc các mẹ biết SP gì tốt cũng làm ơn comment giúp tớ vài câu nhé. Để tớ có thể nhập về để phục vụ các mẹ được tốt hơn. Đảm bảo hàng chuẩn 100%, có cả Bill để các mẹ yên tâm ạ.
Cảm ơn cả nhà nhiều vì đã đọc tin của tớ. Tặng hoa cả nhà ạ,(u)(u)(u)(u)(u)

Namtom_kts
Ðề: Thăm dò: Dầu nóng Hàn Quốc xách tay. Giá 120K/ Chai. Gom oder 15 ngày.

Sản phẩm dầu nóng uy tính được ưa thích trong suốt 68 năm qua của Hàn Quốc, đang thịnh hành trong người dùng Việt Nam

Công dụng:
- Chữa các chứng: đau đầu, chống sưng tiêu viêm, bầm tím, bong gân, trật trẹo khớp, đau mỏi cơ bắp, đau xương khớp, đau lưng eo, đau vai gáy, đau dây thần kinh, bệnh thấp khớp, tốt cho người bị chấn thương sau khi chơi thể thao.
- Mẩn ngứa, vết côn trùng cắn, tê cóng chân tay do ở ngoài trời lâu trong thời tiết lạnh.

Cách dùng:
- Xoa đều lên chỗ bị đau, chờ cho thấm và khô rồi bóp nhẹ trong khoảng 5-10 phút, ngày 1-4 lần,
- Nên sử dụng dụng cụ lăn mát xa kèm theo bên cạnh vỏ chai thuốc

Chú ý:
- Không bôi lên vết thương hở, trầy xước, vùng mắt, tránh tầm tay trẻ em
- Khi sử dụng dụng cụ mát xa lưu ý không ấn quá mạnh tay
- Lưu ý khi dùng cho trẻ dưới 12 tuổi (người lớn bôi giúp và lượng dùng ít đi)

Bảo quản:
- Bảo quản trong điều kiện nhiệt độ bình thường, tránh ánh sáng trực tiếp
- Luôn giữ nắp đóng kín sau khi sử dụng

Hạn sử dụng:
- Xem trên bao bì hộp giấy

Namtom_kts
Ðề: Thăm dò: Dầu nóng Hàn Quốc xách tay. Giá 120K/ Chai. Gom oder 15 ngày.

Hôm nay tớ hỏi rồi. Ngày kia em ấy bay nên khoảng 4 hôm nữa sẽ có hàng các mẹ ạ.

Jane Michelle
Ðề: Thăm dò: Dầu nóng Hàn Quốc xách tay. Giá 120K/ Chai. 2/10 em tớ bay nên 5/10 sẽ có hà

Sắp mùa đông rồi, bạn cho mình 2 chai nhé, dùng thử xong sẽ comment cho các mẹ ;) Tớ mở hàng có được ưu đãi gì không?
Chúc bạn đắt hàng nhé ;)

Namtom_kts
Ðề: Thăm dò: Dầu nóng Hàn Quốc xách tay. Giá 120K/ Chai. 2/10 em tớ bay nên 5/10 sẽ có hà

Cảm ơn chị nhiều ạ. Chị yên tâm đi ạ, nhà em dùng SP này thấy rất hợp lý nên muốn chia sẻ với các mẹ. Có gì chị comment cho em nhé.

huong177

Gặp chị bên nhà ham hố oder, hôm chị quảng cáo e định oder rùi mà quên khuấy đi mất, h gặp topic phải oder luôn :D. Cho e oder 1 chai chị nhé!
À, bên e có dịch vụ ship hàng đới chị :D. Có vụ gì chị cứ ới số này này : 01664823008, bạn này vẫn đang ship cho e nhiệt tình lắm :D

Namtom_kts

Hihi, em lấy quả váy đấy rồi. Chị mặc em áo đấy XS ngon lành nhé. Đẹp lắm chị ạ.
Em mới bán SP này ạ. Nhưng có rất nhiều mẹ ủng hộ ạ. Khi nào cần Ship em nhờ chị nhé. Cảm ơn chị ạ. Em note đơn hàng của chị rồi. Khoảng mùng 5 sẽ có hàng chị ạ. Đợt này em chỉ nhờ xách về được 40 chai thôi vì mấy em tiếp viên bảo đợt này mấy anh CA kinh tế kiểm tra gắt lắm!

Namtom_kts
Ðề: Thăm dò: Dầu nóng Hàn Quốc xách tay. Giá 120K/ Chai. Hiệu quả cực kỳ, GIẢM ĐAU TỨC TH

Sản phẩm của em là SP nội địa Hàn Quốc do người nhà xách tay về. Mời các mẹ oder ạ.

mebong160311
Ðề: Thăm dò: Dầu nóng Hàn Quốc xách tay. Giá 120K/ Chai. Hiệu quả cực kỳ, GIẢM ĐAU TỨC TH

Gái mở thêm mặt hàng mới à. Chúc khai trương đắt hàng nha. (u)(u)(u)

lam1984

Đánh dấu, giống bên nhà chị xuka

Namtom_kts

Hihi, vâng ạ. Khi nào chị có nhu cầu thì ủng hộ em nhé. Ngày mai em nó bay nên mùng 5 mới có hàng về. Hiện tại nhà em có 3 lọ mua về nhà dùng từ đợt trước thôi ạ.
Nhà em đã dùng SP này và thấy rất thích ạ.
Em Phượng dạo này không bán Sầu chị nhỉ? Có hôm thèm quá em cứ đi lang thang để mua đấy. Từ hồi không biết ăn, ăn ủng hộ nó thành ra bây giờ nghiện Sầu chị ạ, nhưng hình như hết mùa rồi hay sao ý.

Namtom_kts

Đúng rồi nhưng nhà chị Xuka bán 140K. Nhà tớ Sp nội địa do em tớ trực tiếp xách tay về nên giá mềm hơn do tớ không phải mất nhiều chi phí.
Nếu có nhu cầu thì ủng hộ tớ nhé. Cảm ơn bạn ghé thăm ạ.

bome1trai1gai
Re: Thăm dò: Dầu nóng Hàn Quốc xách tay. Giá 120K/ Chai. Hiệu quả cực kỳ, GIẢM ĐAU TỨC TH

Tôi có hoa mắt ko thế này? Icon hoa mắt chóng mặt ở chỗ nào ý nhỉ?
Cô mà cũng làm thêm à cô ơi? :D
Trong đoạn giới thiệu của em có nói "mẹ nào mua về cho mẹ chồng còn dc xèng shopping"
nhà chị á? còn lâu nhá
cái chai/lọ này bn ml hả em?
dùng trong bao lâu thì hết hạn?

Heo gầy

Cho chị 1 lọ nhé em, hi hi dùng tốt còn giới thiệu cho mọi người CQ!

bên kia thì ok, cứ để những gì là quần áo, chắc chỉ có cái clutch với

kính thôi nhỉ, hi hi

Namtom_kts
Ðề: Re: Thăm dò: Dầu nóng Hàn Quốc xách tay. Giá 120K/ Chai. Hiệu quả cực kỳ, GIẢM ĐAU TỨ

Hihi, không hoa mắt đâu chị ơi. Em bán hàng để giao lưu với các mẹ là chính ấy chị. Lọ này là 100ml chị ạ. Dung dịch đặc như sữa ấy. Thời hạn 3-4 năm cơ chị ạ. Có cả thanh lăn giúp massage hay lắm ạ. Người nhà em xách tay về để em làm thêm đấy chị.

Namtom_kts

Đúng rồi chị ạ, Em phải xoá em Clutch và em kính của chị đi rồi. Cả 1 ít SP của em nữa ạ.
Hihi, chị dùng tốt giới thiệu mọi người giúp em nhé. Em cũng giới thiệu CN em roài. Mọi người ủng hộ cũng nhiều. Người thật SP thật chị nhờ./

Me Dat

pác đăng ký 2 lọ, biếu MC với tặng chồng! Lão ý hay đi công trình, suốt ngày kêu đau!

Namtom_kts

Ok Pác. Có hàng em alô bác nhé. Cảm ơn các bác đã ủng hộ SP mới nhà em. Mùng 5 có hàng em alô bác nhé. Nhớ vụ MO của em PM mà chưa thấy bác già nhời nhé.

bome1trai1gai
Re: Ðề: Re: Thăm dò: Dầu nóng Hàn Quốc xách tay. Giá 120K/ Chai. Hiệu quả cực kỳ, GIẢM ĐA

cho chị 1 lọ để nịnh MC nào :D
mẹ đẻ thì chị vừa mua cho 1 lọ dầu sư tử của Sing rồi
hôm nào có hàng, ới chị, chị bảo shipper qua lấy nhé

hale_ibd2

Ủng hộ món mới nhà chị...cơ mà ko đi SING em cũng khuân mấy chai về choa nhà.........hjhjhjhjhjhjhj