Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - Nước giặt Pro-wash từ Malaysia sắp về VN, mời các mẹ̣ xác nhận đơn hàng ạ! |

Toàn quốc: - Nước giặt Pro-wash từ Malaysia sắp về VN, mời các mẹ̣ xác nhận đơn hàng ạ! |

Trọng tín
Nước giặt Pro-wash từ Malaysia sắp về VN, mời các mẹ̣ xác nhận đơn hàng ạ!

Cơ hội trúng ngay 1 Ti vi LCD 32inchs khi mua túi hút chân ko Teknos Nhật Bản:http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=98749

Tình hình của em bây giờ là như thế này ạ: Em đặt nước giặt về nhưng mà bên forwarder làm ăn vớ vẩn đóng hàng nhầm lẫn với cả hàng khác( của công ty khác đặt) , vì gửi hàng lẻ mà. Trong khi hợp đồng em chỉ đặt nước giặt thôi, thế nên giờ giấy tờ thủ tục không hợp lệ, loạn hết cả lên ở Hải Quan, em đã mất nhiều tiền mà chưa xong được.:sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:
Em không biết làm sao bây giờ, các mẹ dùng tạm hàng khác vậy nhé, e đành phải thất hứa với các mẹ ạ, mong các mẹ hết sức thông cảm cho em vì sự cố ngoài ý muốn này ạ!

THÔNG BÁO: Em thực sự xin lỗi vì không thể giao hàng cho các mẹ như đã hứa. Lô hàng vừa rồi bị trục trặc giấy tờ hải quan không lấy được về, em đã làm thủ tục trả lại bên malaysia rồi và đoạn tuyệt với bọn ấy. Em sẽ tìm kiếm nguồn khác chất lượng để làm lại từ đầu vậy. Sự cố ngoài ý muộn, mong các mẹ hết sức thông cảm cho khó khăn của em ạ.

- Nước cốt quả các loại pha tỉ lệ 1-5 với nước nhé: 37k/chai 1l ( Giá các loại cốt quả VN đã ở khoảng 45k/chai 1l rồi các mẹ nhé). Có các vị sau: cốt ổi, cốt xoài, cốt cam)

- Bánh hộp giấy Chocolate Chips, Cappuchino SWisl, Ker ruch loại 150g: 20k/ hộp

Hóa mỹ phẩm( Tất cả các loại hóa mỹ phẩm đều Không sử dụng bao bì nhựa tái chế, rất ít chất tẩy nên ko hại da tay và bảo vệ môi trường rất tốt ạ)

- Nước giặt( có kèm xả) loại 2l( cái này tương tự Ariel ý, thậm chí nó có trước ariel các mẹ ạ, mà Ariel cũng là hàng NK được sản xuất tại Malaysia mà) Giá 87k/ chai 2 lít( của Ariel là 95k /chai 1,8 lít các mẹ nhé), Nước giặt chính là bột giặt máy và nước xả vải 2 trong 1. Ưu điểm lớn nhất là giặt rất sạch và không bao giờ lo cặn bám quần áo và cặn máy giặt như dùng bột giặt thường. chất lượng thì em dùng thấy còn thích hơn ariel các mẹ ạ, các mẹ cứ thử là biết ngay.
e trích 1 số ý kiến của các mẹ đã dùng ạ:
-Nước xả vải loại 2 lit: 55k/ chai( Mùi thơm dịu nhẹ các mẹ ạ)

-Nước xả vải loại 1 lit: 30k/chai

-Xà phòng dùng cho máy giặt: 28k/ hộp 1kg, giặt sạch, ít chất xút, không hại máy và làm xơ, bạc màu sợi vải như xà phòng thường, hơn nữa khá mịn nên ko lo tắc hay vón cục trong máy giặt)
- Nước rửa bát: chai 1 lít: tráng nhanh sạch, ít bọt, ít hại da tay: 22k/chai 1 lit

-Nước tẩy rửa đa năng( quần áo, nhà vệ sinh) 1lit: 19k/chai

Em chỉ giao đơn hàng từ 100k trở lên thôi các mẹ nhé, free ship hết cho các mẹ trong Cầu Giấy, Đống ĐA, Ba Đình, Hoàn Kiếm. Còn lại thì cộng cho em 5k tiền ship các mẹ nhé!150k thì em free ship hết ạ . Các mẹ order qua diễn đàn hoặc nhắn tin cho em cũng được ạ. Mong các mẹ ủng hộ em ạ. Em cảm ơn các mẹ ạ
.[/COLOR]

Em up lên đây danh sách các mẹ đã order nước giặt nhé, có vấn đề gì các mẹ báo em ạ:
1. Mẹ em Chinsu: 2 chai
2. Nanaductan: 1 chai
3. Happy FM: 1 chai
4. linhmit: 4 chai
5. Blueblue VT: 1 chai
6. metramcoi: 1 chai
7. bombop: 1 chai
8. Mẹ Gia Phong: 1 chai
9. Đan Anh shop: 5 chai
10. nhimtl: 2 chai
11. heocon_thongminh: 3 chai
12. pinktrang: 2 chai( lấy tại hội chợ)
13. nanaductan: 1 chai ( lấy tại hội chợ)
14. becksily: 2 chai+ 2 xả vải+ 1 bột giặt
15. ngotau: 2 chai+ 2 bột giặt+ 1 tẩy
16. MOONKIDS: 2 chai
17. NAD: 2 chai
18. PhuongLe1985: 1 chai( lấy tại hội chợ)
19. Matongbavi: 5 chai
20. Menghe_09: 2 chai + cốt ổi
21. phuongthuyhpt: 1 chai
22. Mẹ Bull_E: 1 chai+ cốt ổi+ cốt xoài
23. Bubu1409: 1 chai+ 1 xả 2lit
24. Đỗ's: 1 chai

em chỉ update ở đây order về nước giặt của các mẹ, mẹ nào muốn order thêm các hàng khác của em thì bổ sung giùm e nha. Em cảm ơn các mẹ ạ. Các mẹ cũng có thể qua Hội chợ Lamchame ngày 30/5 để lấy nhé, em ở gian 27C ạ.

haduyentmdt
bạn ơi, không có địa chỉ xem hàng hay số điện thoại ah?
up ảnh sản phẩm đi bạn:confused:

Trọng tín
Hic, em đang loay hoay để sửa và up ảnh, nên chưa kịp hoàn thiện, các mẹ chờ em tí nhé.

tengcha
nước giặt ntn , up ảnh đi , có những mùi gì ,nếu tốt mình ủng hộ thường xuyên

Trọng tín
chị chờ em xíu nhé, em đang up ảnh lên photobucket rồi, tìm mãi mới thấy cái topic hướng dẫn của anh Kiên.

Trọng tín
em đã up xong ảnh, các mẹ vào xem và ủng hộ em nha! Cảm ơn các mẹ ạ.

Trọng tín
Nước giặt chỉ có 1 loại, mùi thơm nhẹ chị ạ,không cần dùng thêm xả nữa, em dùng rồi thấy rất ok. Sản phẩm này trong hội chợ quốc tế năm ngoái chị em bán chạy lắm ạ.

mẹ Nấm xinh
chị cũng quan tâm cái nước giặt và các loại nước cốt hoa quả ở trên. Nhà chị rất hay dùng nhưng chị mua siêu thị toàn đắt thôi, Thế loai của em cũng pha tỉ lệ với nước 1/5 đúng ko? Loại nào ngon nhất em?

Trọng tín
nước giặt và nước cốt quả đều là những sp chị em bán rất chạy trong những hội chợ vừa rồi chị ạ. Nước cốt quả thì e thấy nước xoài và ổi là bán chạy nhất, pha tỉ lệ 1/5 chị ạ. với 1lit thì pha được nhiều lần lắm chị ạ.

Trọng tín
Bắt đầu ngày maii em sẽ giao hàng nhé, mong các mẹ ủng hộ ạ! Hàng NK chất lượng tốt mà giá phải chăng ạ.

mẹ Nấm xinh
Vậy em để cho chị 2 chai cốt xoài, 2 chai cốt ổi, 1 chai nước giặt loại 1 lít để chị dùng thử, 2 hộp bánh loại 22k ý. Tổng thiệt hại của chị là bn nhỉ? Chị ở Đào Tấn có free ship được ko em?

hoangtube
cho mình đặt 1 chai nước giặt, 1 chai xả 2 lit, 1 kg xà phòng giặt máy nhé
dt 0945347826 gọi mình mình nhan dịa chỉ sau nhé.

Trọng tín
vâng, chiều mai trước khi đi em sẽ gọi điện cho chị ạ. Cảm ơn chị nhiều. hàng dùng tốt thì ủng hộ em thường xuyên nha.

Trọng tín
Chết, em ko nhìn ra order của chị. Em đã nhận được pm của chị rồi ạ, chiều mai em giao nhé. Tổng của chị là 222k ạ. Nhưng mà chị order nước xả 1 lít ạ hay nước giặt? Nước giặt thì em chỉ có loại 2 lít thôi chị ạ.

mẹ Nấm xinh
uh, sorry em, chị nhầm, chị lấy chai nước xả 1 lít nhé, nước giặt chị vẫn còn 1 ít,hết sẽ gọi em nhé. Thanks em nhiều. Hàng tốt chị sẽ dùng thường xuyên.

Trọng tín
Vâng, thanks chị nhiều ạ, chiều giao hàng em sẽ gọi điện trước ạ.

hatrangkien
Tớ muốn lấy 1 chai nước giặt, nhà tớ hơi xa nên mẹ nó cho tớ địa chỉ tớ sẽ bảo người qua lấy.
Chúc đắt hàng nhé!

Trọng tín
Chị cho em địa chỉ, nếu tiện đường chiều em mang qua free ship cho chị luôn, còn nếu ko thì chị qua 58 Nguyễn Khánh Toàn lấy giùm em nhé. Thanks chị

Trọng tín
Vâng, thanks chị nhiều ạ. Hàng tốt thì lại ủng hộ em nha!

mẹ Nấm xinh
em bổ sung cho chị thêm 1 chai nước rửa tay nhé, lần trước chị cũng mua hàng malaysia ở siêu thị nhưng gần 50k lận, đắt quá, hic.