Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Nước Hoa Hồng Hoặc Sữa Dưỡng Da Các Hãng |

Hà Nội: - Nước Hoa Hồng Hoặc Sữa Dưỡng Da Các Hãng |

me_yh
Diễn đàn mình có mẹ nào có nước hoa hồng hoặc sữa dưỡng da (dạng lỏng) các hãng thanh lý k để cho mình nhé, mình đang có nhu cầu dùng

memoon09
Mình có lotion của Lancome 200ml (aut 100%) mình dùng còn ~80m, mở từ đầu năm (bạn dùng đến T1/2020). Mình định đổi sang kielh, (hoặc share nc hoa hồng của Kieth với mình), bạn thik inbox mình nhé.
https://www.lancome.vn/product/energie-de-vie-intense-face-lotion/

mekhanhram
Nước hoa hồng mình có 2 loại:
- L’OREAL (200 k)
- ISANA (140 k)

Tất cả đều do con gái mua ở siêu thị Stuttgart. Mn có thể yên tâm tuyệt đối đồ nhà mình mn nhé

Cuối tháng 10 con gái sẽ gửi đồ về lần nữa, mn có nhu cầu gì thì nhắn mình.

Còn sữa dưỡng da dạng lỏng thì mình ko có nhưng mình có loại serum + kem dưỡng dạng lỏng (có vòi xịt) này dùng cực thích luôn ạ. Mn có thể lấy dùng thử, ko ưng trả lại mình dùng tiếp vì loại này mình dùng hàng ngày và liên tục 3 năm nay nên ko ngại nhé. 260 k/hộp. Mn dùng cái này là nghiện giống mình và một số mẹ khác đã dùng đấy:

maithy.81
Me_AnhThu
Bạn ủng hộ hàng của chị Kim anh đi, hàng chuẩn, giá rẻ. Mình cũng là người mua thôi, không quen biết ngoài. Mua của chị vài lần thấy hàng Đức chuẩn.

trangua
C ơi chai Olaz này bnhieu ml ạ. C ở đâu ạ

mekhanhram
Mấy lọ nước hoa hồng này đều 200 ml em nhé.

Còn Olaz thì 30 ml

trangua
C ơi em lấy lọ Olaz nhé. Hàng mua bên Đức hả c. C ở đâu ạ. Em ở hà đông. C có thể fship cho e ko ạ

mekhanhram
Hàng con gái chị mua gửi về, ko chỉ là mua ở Đức, mà là mua tại siêu thị chứ ko mua ngoài chợ đâu

me_yh
Ủn lên để mn cùng xem nhé, tớ vẫn chưa mua được đồ ưng ý, hicccc

đen&trắng
Mình có sữa dưỡng da của Aroma nội địa hàn mom ơi

me_yh
Mom cho mình xin thông tin chi tiết và giá vào Inbox nhé

me_yh
Mom cho mình xin thông tin chi tiết vào Inbox nhé

me_yh
Cám ơn mom, nhưng mình muốn mua thanh lý mom ạ

thanhchung78
Bạn có muốn dùng dòng cao cấp của Sulwashoo ko, mình có bộ Sulwashoo cao cấp (có chữ ex ở cuối), bộ gồm chai nc hoa hồng-chai dưỡng 100ml và một set 5 món nhỏ dưỡng cao cấp hơn cả hai lọ to. Giá hãng 2,5tr mình pass lại chỉ 1,7tr thôi. Bạn cần tách lẻ cug đc n giá sẽ cao hơn nhé.
Cần ảnh cho mình số mình gửi.