Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Phản Hồi Về Nick Mỹ Nga 2011 Bán Đồng Hồ Fake |

Phản Hồi Về Nick Mỹ Nga 2011 Bán Đồng Hồ Fake |

mod,
thobeo1234
Em mua của chị Mỹ Nga 2011 này 2 cái đồng hồ, tổng thiệt hại hết 3,7tr. EM đến mua tận nhà nhưng c ấy chỉ ra đầu ngõ 31 Nguyễn Chí Thanh cho e xem hàng ở đó. Khi mua thì chị ấy nói ngọt nhạt, cam kết hàng auth, rùi bao check k ưng trả lại nên em rất yên tâm k hề đem đồng hồ đi check. Mà nói thật là e cũng rất quý chị ấy vì c ấy nói chuyện rất dễ chịu và đáng tin.
Tuy nhiên hôm qua 1 chiếc hết pin nên em mang ra Đăng Quang Watch thay pin thì bị họ bảo là hàng fake và từ chối thay pin, chiếc đồng hồ này mua mới cũng chưa đến 1 tr. Có bộ phận thẩm định đồng hồ xem hẳn hoi chứ k fai nói suông. Thực sự e cảm thấy rất sốc, e mang đến tìm nhà chị ấy và yêu cầu chị giải thích rõ ràng, nếu k cho e gửi lại đồng hồ. Chị ấy còn nói quanh là đang ở nhà ngoại các kiểu. Nhưng khi em tự phi xe vào ngõ tìm thì lại gặp c ấy, là số nhà 14 ngõ 31 Nguyễn Chí Thanh. Nhưng chị ấy vẫn khăng khăng là đồng hồ chính hãng, và thay đổi thái độ nói k bao giờ nhận đổi trả gì hết, mua rồi tự chịu. Đóng sầm cửa đuổi em về.
Chị ấy đăng topic bán rất nhiều đồng hồ, cứ 1 thời gian lại đóng topic cũ mở topic mới không biết còn bnhiu mẹ bị lừa như em mà không biết nữa. Mong các mẹ khi mua hàng hãy tỉnh táo, ít nhất là cùng nhau ra cửa hàng check trước khi trả tiền. Nếu không lại tiền mất mà lại mang cục tức như em.
Thông tin của mẹ này đây:

support4
Mod đã yêu cầu thành viên Mỹ Nga 2011 vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu @Mỹ Nga 2011 không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn,

Mỹ Nga 2011
Có sao mình nói vậy, mình mua của người bán đảm bảo hàng chuẩn nên khi bán lại cũng nói như những thông tin mình đã mua.
Gái nói mình đuổi gái về là nói điêu gái nhé. Mình bảo mình nhận đh về thay pin cho gái, gái ko nghe, mình lại đang vội về chứ có ở đấy đâu.
Chiều nay gái đến đi, mình đón gái lên tận nhà để nói chuyện rõ ràng nhé. Hnay rảnh mà.
ngay từ lúc gái đến xem, mình cũng bảo gái check thoải mái. Gái mua về dùng bao lâu, hết pin gái lại mang đến đòi trả lại mình rồi bảo là hàng này hàng nọ. Xin lỗi gái, mình ko buôn bán nên ko có kinh nghiệm như gái nói đâu.

thobeo1234
E đăng topic này để các bạn khác lưu ý check kỹ hàng trước khi mua để không bị như e. Khi bán hàng auth hay fake cần nói rõ ràng k phải nhập nhèm. Hàng fake hay auth có bên kiểm định họ xem chứ không phải em nói bừa.
Nếu không phải đồng hồ đó hết pin thì e hoàn toàn k nghi ngờ gì cả. Chị bảo mua hàng của người bán đảm bảo hàng chuẩn vậy có thể công khai lên đây link bán hàng hoặc thông tin của người đó được không.

thobeo1234
E cần làm rõ về vấn đề thật giả này. Nếu không có gì khuất tất tại sao chị phải đóng và xóa tất cả topic đang bán đồng hồ. Và không thể đưa ra thông tin người bán hàng xách tay mà chị mua. Chị thanh lý rất nhiều đồng hồ nên chắc chắn em không phải người duy nhất bị như thế này.

Mỹ Nga 2011
Tại sao phải xóa?

thobeo1234
K cần fai xoá. C chỉ cần đưa bằg chứng rằg đồ của c là hàng auth thôi. Thông tin ng bán hàg mà c nói. Ok.

support4
Xin mời thành viên @Mỹ Nga 2011 tiếp tục vào đối chất. Nếu đến hết 15h hôm nay mà thành viên Mỹ Nga 2011 không tiếp tục vào đối chất, BQT sẽ có quyết định cuối cùng.

thobeo1234
Đề nghị Mod đưa ra quyết định cuối cùng, có biện pháp xử lý thích đáng. Mặt khác rà soát lại một số nick đang bán đồng hồ fake trên diễn đàn.

support4
Đã quá thời gian quy định nhưng thành viên Mỹ Nga 2011 không tiếp tục vào đối chất, BQT xin đưa ra quyết định cuối cùng.
1. Theo quy định, điều này đồng nghĩa với việc thành viên Mỹ Nga 2011 chấp nhận cáo buộc do thành viên thobeo1234 đưa ra.
2. Căn cứ vào các cáo buộc đối với thành viên Mỹ Nga 2011, và căn cứ vào hành vi xóa các bài đăng của thành viên này sau khi được mời đối chất. BQT sẽ khóa vĩnh viễn nick Mỹ Nga 2011 đồng thời đưa vào danh sách thành viên không trung thực.