Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Sale off giầy Slam Tex đi tết cho các bé nào |

Hà Nội: - Sale off giầy Slam Tex đi tết cho các bé nào |

phuongungson
Thread đã đóng. Cám ơn các mẹ đã quan tâm ạ
Em close topic. Cám ơn mọi người đã quan tâm. Chúc cả nhà năm mới mạnh khỏe, an khang, thịnh vượng.
Khuyến mãi 30%, giá giầy vnxk dành cho bé yêu chỉ còn 98k/sp.
Địa chỉ: Tòa báo Tiền Phong, 15 Hồ Xuân Hương, Hai Bà Trưng, Hà Nội (Đầu Quang Trung, hồ Thiền Quang các mẹ nhé).

Em xin cảm ơn các mẹ đã ủng hộ em. Em xin update lại thông tin giầy:

Giầy Slam Tex:
- SlamTex - màng tế với bảo vệ độ ẩm
- Ấm áp và khô chân, bảo đảm
- Xây dựng thiết kế với độ tương stitching
- Dual Velcro đóng cửa cho nhập cảnh dễ dàng
- Handy, linh hoạt outsole

Thành phần: nylon / SlamTex
Bên trong: ấm lót polyester
Outsole: Cao su

Tình hình là tết sắp đến rồi mà năm nay hơi lạnh các mẹ nhé. Em sale off giầy Slam Tex (hàng vnxk sang Nhật) của các bé. Hàng chất lượng, đi cực ấm luôn. Đi học hay đi chơi chơi thì tuyệt luôn. Có một số mẫu mới, các mẹ xem nhé.

MS01 màu tím (hình dưới) còn lại size 25(1sp), 26(1sp), 27(1sp)

MS02 :rolleyes: em gấu với lót hồng bên trong còn size 21 (1sp). MS2 với lót xanh bên trong còn size 21(2sp)

MS 03 [-o< màu đen có size 32(1sp), 34(1sp), 37(1sp)
MS03 màu đen

MS03 màu rêu có size 35(1sp)

MS 04 có size từ 21 đến 28 nha. Mẫu này cũng còn ít, các mẹ nhanh chân nhé :d

MS06 màu đen size 33(1sp), màu nâu size 32(1sp)

MS09 này size 31(1sp) nữa nha các mẹ

MS11 size 33(1sp)

MS12 size 34(1sp)

Bon chen em Fu vi này cho các mẹ. Size M và L và 2L các mẹ nhé (Size M khoảng size 36, 37. Còn size L và 2L thì to hơn. Giầy nguyên tem nguyên hộp và túi chống ẩm nhé. Đôi này em lấy 99k/sp

Vì chụp bằng mobile nên ảnh hơi mờ, các mẹ thông cảm nhé. :)
Em nhận cả bán buôn lẫn bán lẻ. Các mẹ nào ưng thì pm cho em nhé.

Em tên Phượng, sn 86 cho mọi người dễ gọi.
Mobile: 0972.76.77.84
Yahoo ID/ Skype : phuongungson
Mọi người đặt hàng bằng cách để lại comment trên web nhé. Sau 1 ngày em sẽ tổng hợp và confirm lại cho các chị. Mọi người đến nhận hàng ngày hôm sau tại Tòa báo Tiền Phong – 15 Hồ Xuân Hương – HBT – HN (đầu Quang Trung, hồ Thiền Quang).
Nếu các mẹ muốn trực tiếp xem hàng, thì các mẹ có thể đến số 96 ngõ 553 Giải Phóng (gần cầu vượt Giải Phóng) từ 6h30 pm tới 7h30 pm mỗi ngày. Khi đến các mẹ gọi trước cho em nhé.

Thanks cả nhà đã đọc topic!:D

Me He
Em ơi đi ấm thì thích rồi, mà có nhẹ không thế? Cho các bé dùng đi học có thích hợp không?

phuongungson
Giầy ko nhẹ lắm. Đế chắc và êm ạ. Đi ko trơn trợt trên nền sàn. Cho bé đi học thì quá tuyệt vời. Vì hàng VNXk nên ko có nhiều màu như giày Trung Quốc chị ạ. Nhưng chất lượng thì chị yên tâm ạ.

mekin1410
Có ít giày cho bé nữ thế em, bé nhà chị 1 tuổi rưỡi đi vừa đôi nào nhỉ? Đôi này vừa ko? còn con chị thì 3 tuổi nhưng còi zin nữa

phuongungson
1 tuổi rưỡi đi size 21 ạ.
3 tuổi đi size 22 (nếu bé còi thì size 21 cũng vừa) ạ.

mebegau
MS 01 có size từ 21 đến 28:[-o<

MS 02 có size từ 21 đến 28::rolleyes:
MS 02 có cả lớp lót bên trong màu hồng nhạt nữa nhé.

Em ơi, chị vừa gọi điện đấy. Mai mang cả 2 mẫu này size 26 và 28 đến cho chị chọn nhé. Chọn cho chị lót hồng cả đi. Sáng mai Ship đến tòa nhà MobiFone - 811A Giải Phóng (đầu đường Kim Đồng) cho chị. Tel: 0934585858. Tks.

betitbexiu
Giầy

Em ơi, chị muốn lấy 2 đôi:
1) MS01 mầu tím, size 28 cho bé gái (size 28 là em lấy theo sz VN à, vì bé nhà chị đi sz27-28 của Bitis)

2) MS04 mầu rêu, size 36 cho bé trai.

Nhà chị ở Cầu Giấy thì làm sao?

Hang-Hoaianh
Ship cho mình đôi M03 size 31 đến 17T7 Trung Hòa nhân chính nhé. Mang cho mình cả màu đen và màu rêu để mình chọn. ĐT 0985052263

mebegau
Mai mang cho chị:
1. MS01 màu tím sz 26 va 1 đôi 28
2. Ms01 màu đen sz 30 và 31
Ship đến tòa nhà MobiFone đầu đường Kim Đồng em nhé. Tks.

mẹ cu tut
MS 03 màu đen có size 29(1sp), 31(1sp), 33(1sp).
Em ơi, đôi này size 33 dài bao nhiêu? 7T có đi vừa ko? Nếu vừa thì chị lấy.

phuongungson
MS03 màu rêu size 36 còn lại 1 đôi mẹ ạ. Mẹ đến xem hàng là tốt nhất. Nếu ko đến xem được thì em ship vào thứ bảy này chị nhé (vì ngày thường em vẫn phải đi làm).

phuongungson
Chị ơi, em chỉ ship được vào ngày nghỉ thôi. Vì ngày thường em đi làm chị ạ. Nếu ưng thì thứ bảy e chuyển qua cho chị.

phuongungson
Mebegau trưa mai em ship nhé. :)

Mẹ xb
MS03 màu rêu có size 27(1sp), 30(1sp), 31(1sp), 32(1sp), 33(2sp), 35, 36(2sp)

Tớ lấy một đôi này size 35 or 36 nhé, trưa nay, (thứ 4) tớ qua Hồ Xuân Hương có ở đó không, tiện chọn thêm cho bé gái

bon
MS03 màu rêu mang cho mình size 32 đến C3 Phương Liệt-chân cầu vượt Giải phóng-ngân hàng No&PTNT Việt Nam nhé (trong giờ HC), khi đến liên lạc với mình: 0904100606

Tom&Bống
Hi em,'
chi vừa contact với em đấy, trưa mai mang cho chị

Bé gái:
1. MS01 01đôi màu tím size 28 có nót màu hồng bên trong.
2. MS01 01 đôi màu đen size 30.

Bé trai"
3. MS03 01 đôi màu đen size 33
4. 01 đôi màu rêu size 35 nhe.

HP : 0904. 00 66 00
Cảm on em nhiều.

phuongungson
Trưa mai em mang qua cho mẹ Tom&Bống nhé

MẹThỏcon
Em ơi chị đặt 1 đôi mã số 1 màu tím size 26 và một đôi mã số 4 size 28 nhé. Có gì mai cứ mang đi cho chị nhé. Chị vừa gọi điện cho em đấy.

phuongungson
Hôm nay giời lạnh, up lên nào. Các mẹ comment lại, buổi trưa em trả lời nhé. Thanks!

phuongungson
Vâng ạ. Mai em mang lên cty em. Chị rảnh thì qua xem nhé. Thanks chị!