Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Hà Nội: - Sản phầm độc đáo : Cafe Phin giấy dùng 1 lần : Ngon, đậm đà, tiện dụng. |

Hà Nội: - Sản phầm độc đáo : Cafe Phin giấy dùng 1 lần : Ngon, đậm đà, tiện dụng. |

kising_satan
Cafe sữa không làm thỏa mãn thói quen uống cafe của bạn.

Cafe lon thì quá nhạt không khác nước lọc là mấy.

Bạn thích cái cảm giác nhâm nhi ly cafe phin nhưng lại ngại pha chế, việc rửa phin làm bạn thấy nản.

Giải pháp đã có : Cafe phin giấy dùng 1 lần

Với bảy yếu tố: mới lạ, độc đáo, nhanh chóng, tiện lợi, hợp vệ sinh, an toàn với sức khỏe và nhấn mạnh việc bảo vệ môi trường. Chúng tôi tin bạn sẽ hoàn toàn hài lòng với sản phẩm mới này.

Cấu tạo đơn giản của phin cafe rất đơn giản: thân phin làm bằng giấy chống thấm, không truyền nhiệt, có dạng hộp hình trụ, đáy có đục các lỗ nhỏ để nước đi qua. Trong phin để sẵn cà phê bột và tấm chặn, ép cho bột cà phê nằm ở đáy phin. Tấm chặn được gắn cố định ở mắt trong của thân phin, được lục các lỗ nhỏ để nước đi qua. Vành đai là một tấm phẳng hình tròn, mép được cắt vát để khi đặt phin nằm ngang sẽ không bị lăn, không rơi nước ra ngoài...

Chỉ 1 ý tưởng nhỏ đem lại lợi ích lớn cho cuộc sống

Cafe phin giấy đặc biệt thích hợp với dân văn phòng bận rộn hay những cuộc du lịch dã ngoại.

Hướng dẫn sử dụng phin cafe sử dụng 1 lần :

1. Bóc nắp phin cafe đến đường kẻ

2. Bóc miếng tem dưới đáy phin cafe

3. Đặt phin lên tách. Đổ vào 60ml nước sôi ở 100 độ C. Tránh làm nước sôi ướt vỏ bên ngoài của phin.

4. Chờ phin cafe nhỏ giọt xuống tách trong khoảng 3 phút.

5. Cho thêm đường hoặc sữa tuỳ theo khẩu vị. Bạn đã có một tách cafe ngon để thưởng thức.

Rất mong được sự đóng góp ý kiến của mọi người. Giá cả cụ thể sẽ được up trong 1,2 ngày tới. Đảm bảo cuối tuần là có hàng.

Giá mới được cập nhật : 45k/1 hộp 6 phin. KM từ giờ tới hết tháng 1 : 40k/1 hộp 6 phin. Giá ship là 10k, 5 hộp trở lên sẽ Free Ship. Thanks all.

Chi tiết xin liên hê:

Trung :
+Mobile :0974751999
+Yahoo :trung_1911

Chinh:
+Mobile: 0986882399
+Yahoo: bonghongden112

kising_satan
Hương vị độc dáo, khó quên, cafe uống đậm đà đúng chất của cafe Trung Nguyên.

kising_satan
Ly phin cà phê có cấu tạo gồm: ly, tấm chặn, nắp đậy. Ly có cấu tạo dạng côn, đường kính miệng ly lớn hơn đường kính đáy ly nhiều lần, đáy ly đục lỗ, thân trong ly có gờ nhỏ. Tấm chặn có kích thước bằng kích thước trong của ly. Nắp đậy dùng để đậy miệng ly. Khi sử dụng, cho bột cà phê vào ly, ép tấm chặn xuống dưới gờ, đổ nước sôi vào trong ly và đậy nắp lại. Toàn bộ ly phin cà phê này được đặt lên trên miệng ly khác, đổ nước sôi vào, cà phê sẽ được pha theo cách pha phin thông thường.

Ngoài ra, có thể chế tạo toàn bộ ly phin cà phê bằng chất liệu dùng một lần và cho bột cà phê vào sẵn trong ly phin, khi sử dụng chỉ cần mở nắp, đổ nước sôi vào để pha cà phê. Sản phẩm phin cà phê tiện dụng, làm bằng giấy và sử dụng 1 lần đã được sản xuất thành công.

menghe
Hay quá em nhỉ, chị mà uống cafe là ẵm luôn đấy. Chúc em đắt hàng nhé

dautramhue
Đưa lên đỉnh ủng hộ chủ topic, bác chủ có cái chữ ký rất hay cảm ơn bác :)

kising_satan
chị gái ơi hôm nào đi off thì mang cho em nhé, cái kẻ mắt ấy ạ :D

vnlnh
Hay quá nhỉ. Giá cả thế nào vậy?

me cun con
Giá tiền và phướng thức ship thế nào hả bạn?

kising_satan
Giá cả sẽ up trong vòng 1,2 ngày tới. Đảm bảo mọi người sẽ ok. EM đang định kèm theo full set cafe tiện dụng : Cafe phin giấy + túi đường tiện dụng + cốc nhựa ( 2 cái sau sẽ miễn phí ). Mọi người cho ý kiến ạ.

kising_satan
Trong thời gian giới thiệu sản phẩm có thể sẽ Free Ship chị ạ.

menghe
uh chị sẽ cố gắng đi em ạ. Chị đi được sẽ tặng cả hội sample dùng thử của Missha

let it be
đây là cà phê của hãng Trung Nguyên hả bác

kising_satan
Của hàng Trung Nguyên Thịnh bác ạ, sử dụng nguyên liệu chính là cafe Trung Nguyên - Sản phẩm cà phê nổi tiếng sẵn có trên thị trường trong và ngoài nước. Ly cà phê phin hội đủ các yếu tố của một phin cà phê truyền thống. Cảm giác nóng ấm của thân ly, khoảnh khắc của những giọt cà phê. Và mùi cà phê TRUNG NGUYÊN thơm lựng bay thoảng qua. Bác thử dùng sẽ biết ngay thôi ạ. Thanks đã quan tâm.

memuoi
Mình ở SG, là khách hàng thân thiết của cafesangtao này lâu lắm rồi nè. Có lần bị đứt hàng, hình như lúc đó công ty đổi địa chỉ hay gì gì đó, ko có cafe uống đành phải đổi qua nescafe Việt. Giờ thì mua đc rồi nhưng cũng ko phổ biến lắm nên hơi khó mua

kising_satan
Chị dùng rồi có thể đưa ra 1 vài nhận xét khách quan giúp em được ko ạ. Sản phẩm sẽ được bán rộng rãi trong thời gian tới. Mọi người ủng hộ em nha, ^^ .

kising_satan
em chuẩn bị đưa ra giá rất OK cho sản phẩm này, rất h vọng các mẹ cho em nhận xét để em bán được nhiều hàng nhất có thể ạ :)

kising_satan
Mọi người cho em ý kiến với ạ. Thanks all.

embeti
tớ được bạn ở sài gòn cho dùng thử rồi. Rất hay. tiếc là chưa có ở Hà Nội
Theo mình biết hình như người sáng tạo ra sản phẩm là người bắc

momo
Cái này hay í nhỉ! Bao tiền 1 phin? Hay tính theo hộp thì bao tiền 1 hộp? 1 hộp bao nhiêu phin? Nếu giá hợp lý thì mình mua tặng đồng nghiệp người Nhật của mình ở bển. Họ rất thích cafe VN. Cafe phin lại còn độc đáo hơn.

pillow_baby
mình cũng thấy rất hay! bạn cập nhật giá nhé! mình sẽ ủng hộ