Thiên Thần .Mobi

Thông tin dành cho cha mẹ

Quảng cáo

Toàn quốc: - Sản phẩm Happyland cho bé yêu nè! |

Toàn quốc: - Sản phẩm Happyland cho bé yêu nè! |

Linhlansam
Mình đã sử dụng sản phẩm Happyland của Hàn Quốc cho bé nhà mình và muốn chia sẻ với các mẹ ở VN muốn mua hàng Happyland giá tốt nhất đấy.Vì mình mong muốn các mẹ cũng không phải chi trả những khoản tiền chênh lệch quá cao,như mình từng phải như vậy.Mẹ nào quan tâm thì vào đây trao đổi nhé!

aviator
Sản phẩm Happyland cụ thể là cái gì hả mẹ nó?

me be bin
Mình cũng ko hiểu sản phẩm này mẹ nó nói rõ hơn đi

TieuThin
Theo em biết thì là hãng chuyên đồ baby của Hàn Quốc các mẹ ạ, hàng của hãng này đẹp tuyệt luôn và rất chất lượng nữa!

Tằm cô nương
Thế thì mẹ nó phải post hình lên để mọi người còn nghía chứ nhỉ? Em cũng tò mò!

Linhlansam
Ơh,cái vụ hình ảnh thì các mẹ đợi em ít hôm nhé vì để em tìm cách đã.Cơ mà nếu các mẹ hay sưu tầm sản phẩm chất lượng cao cấp cho baby nhà mình thì có thể nói là khỏi chê hãng này luôn,có điều nó đắt phát ghét,nên em chỉ chú ý đến những món nào mà giá chịu được và phải sử dụng hết trước khi bỏ đi ấy.Ví dụ như dầu gội đầu hay sữa tắm hoặc lotion dưỡng da,kem chống hăm và rôm sảy,phấn thơm v.v...hay là tất chân cho bé cũng còn được.Bao bì đẹp mắt và mùi thơm thì đến dân mình sống bên ấy cũng không chê được.Tắm xong cứ ôm con hôn mãi í...Còn quần áo của nó đắt ác lắm.Mà các baby của mình thì mặc chẳng bao lâu đã phải xếp vào tủ rồi nên em khuyên các mẹ đừng mua làm gì.

nl7680
Up giúp mẹ nó. Bé nhà mình cũng có nhiều quần áo Happyland do cậu em làm ở Hàn Quốc gửi về cho, công nhận mặc rất thích và tiện lợi. Hóa ra hãng này đắt lắm à, hix, thế thì phải bảo nó mua ít thôi.

Linhlansam
Sữa tắm và dầu gội đầu của họ dùng cho con thích lắm đấy.Mẹ nó bảo cậu mua gửi về mà dùng.Còn cái lotion dưỡng da cho bé thì khỏi chê luôn,trị luôn cả hăm.Thoa 2 bữa là hết àh!

ruby08
Hàng Happyland thì khỏi chê các mẹ muốn xem thử thì đến TT thương mại Diamond Plaza hoặc Parkson plaza là có à !

ruby08
Nếu mà mà mẹ Linhlansam có nguồn hàng Happyland giá hấp dẫn thì tuyệt vời quá !Em cũng quan tâm hiệu này lắm !đừng quên em nhé.......

sunnyha
Hàng có bán ở Parkson Lê Thánh Tôn không bạn,hihi..có hình cho mình coi với nhá,mà mình cũng ủng hộ vụ kinh doanh hàng này ấy,nghe mấy mẹ khen quá,em cũng muốn xài thử xem thế nào,hih

Linhlansam
Xin lỗi mọi người nhé vì mấy hôm nay bận quá không vào được!
Mẹ nó thích hàng gì của Happyland thì cứ yêu cầu.Mình sẽ cố gắng đáp ứng cho.
Vào Diamond với Paksaon mà mua mấy thứ này xót tiền lắm.
Yên tâm là mình làm việc này với tấm lòng của người mẹ nên chất lượng hàng hóa không thua gì Pakson hay Diamond nhưng giá thì chỉ 1 nữa đến 2/3 thôi.
Mẹ nó cứ thử để trải nghiệm nhé!

cun&soc
bạn cho xin hình hay link của happyland đc ko, minh cũng quan tân lắm đây

Linhlansam
Các mẹ có cùng mối quan tâm với mẹ cun&soc vào www.happyland.co.kr nhé!

babyhoney
up up to cũng quan tâm vụ này.

Linhlansam
http://www.happyland.co.kr/shop/goods/brand_list.asp?brand_cd=E
Đây! các mẹ cứ tha hồ mà xem! Thích món nào thì nhắn cho mình.Mình lấy hàng cho.Đang có đợt sale đấy các mẹ.Tranh thủ đi! Chứ hàng Hiệu là nó sale chớp nhoáng lắm!

Linhlansam
Linhlansam
http://www.happyland.co.kr/shop/goods/brand_list.asp?brand_cd=H
http://www.happyland.co.kr/shop/goods/brand_list.asp?brand_cd=M
Đây nữa nè các mẹ! Đấy nhé! Mình không dấu diếm gì đâu nhé!Chủ yếu là muốn chia sẻ với nhau vì đều là mẹ cả thôi! các mẹ cứ vào xem thoải mái đi.Mẹ nào có điều kiện sang HQ hay nhờ người mua hộ được thì mua cho Bé của mình.Mẹ nào không có cách nào mua được thì báo mình!Còn đừng có dại dột mà vào Diamond hay Pakson mà mua!Để tiền mà mua sữa cho con hay đi làm từ thiện chứ đừng phí phạm mà uổng lắm!

Linhlansam
Có cả hồng sâm nước cho Baby của hãng Cheong-Kwan_jang nữa các mẹ ạh! Mẹ nào từng mua thứ này cho con dùng thì biết hiệu quả tuyệt vời của nó rồi.Cơ mà nếu vào Diamond hay Pakson hoặc thậm chí đến mua ở các cửa hàng đại lý chính thức đi nữa thì giá vẫn cao lắm! Mẹ nào có nhu cầu thì báo mình mua cho.Giá rẻ hơn giá sỉ nữa!

hiennguyen
Em chỉ quan tâm được mỗi dầu tắm cho con gái, mọi thứ khác giá đắt quá, hic. Nếu được chị cho em gửi lọ sữa tắm nhé